gftp - en to ml translation catalogue (55 entries)

en: none
ml: ഒന്നും

en: size
ml: വലിപ്പം

en: group
ml: കൂട്ടം

en: General
ml: സാര്‍വത്രികമായ

en: Network
ml: വലക്കെട്ട്

en: Local
ml: പ്രാദേശിക

en: Bookmark
ml: അടയാളം

en: unknown
ml: അറിയാത്ത

en: Custom
ml: യഥേഷ്ടം

en: Email address:
ml: ഇമെയില് വിലാസം

en: OK
ml: ശരി

en: Connection lost
ml: ബന്ധം നഷ്ടപ്പെട്ടു

en: Add Bookmark
ml: അടയാളം കൂട്ടിച്ചേറ്ക്കുക

en: New Folder
ml: പുതിയ കൂട്

en: Bookmarks
ml: അടയാളങ്ങള്‍‌

en: Description:
ml: വിവരണം

en: Protocol:
ml: പ്രോട്ടോകോള്

en: Username:
ml: ഉപയോക്തൃ നാമം:

en: Password:
ml: അടയാളവാക്ക്:

en: Apply
ml: പ്രവ‍ര്ത്തികമാക്കുക

en: /_File
ml: ശേഖരം

en: Edit Bookmarks
ml: അടയാളം പുനക്രമീകരിക്കുക

en: Special
ml: സവിശേഷം

en: Sticky
ml: ഒട്ടുന്ന

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Execute
ml: നിര്‍വ്വഹിക്കുക

en: Group
ml: കൂട്ടം

en: Other
ml: മറ്റുള്ളവ

en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യ‍ുക

en: Exit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

en: /_Bookmarks
ml: അടയാളം

en: /_Help
ml: സഹായം

en: /Help/About...
ml: കുറിപ്പ്...

en: Filename
ml: രചനാനാമം

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Progress
ml: പൂരോഗതി‌

en: Translated by
ml: വിവ‍ര്‌ത്തക‌ര്

en: About
ml: കുറിപ്പ്

en: Refresh
ml: പുതുക്കുക

en: Change
ml: മാറ്റം

en: Rename
ml: പേര‍‍് മാറ്റല്

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Domain
ml: സാമ്രാജ്യം

en: Netmask
ml: ശൃംഖലാവരണം

en: Edit
ml: സംവിധാനം

en: Options
ml: ബദലുകള്‌

en: Connecting...
ml: ബന്ധം സ്ഥാപിക്കുന്നു...

en: Overwrite
ml: മേലെഴുത്ത്

en: Skip
ml: വഴുതുക

en: Action
ml: പ്ര‌വ‍ര്ത്തനം

en: Select All
ml: എല്ലാം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച

en: clear
ml: വൃത്തിയാക്കല്
