gftp - en to ta translation catalogue (525 entries)

en: Invalid URL %s
ta: தவறான URL %s

en: Error: Invalid line %s in cache index file
ta: பிழை: விரைவுச் சுட்டுக்கோப்பில் %s தவறான வரி

en: Error: Could not make directory %s: %s
ta: பிழை: அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை %s: %s

en: Error: Cannot create temporary file: %s
ta: பிழை: தற்காலிக அடைவை உருவாக்க முடியவில்லை: %s

en: Error closing file descriptor: %s
ta: பிழை: மூடல் கோப்பு விவரிப்புச் சொல்: %s

en: Error: Cannot seek on file %s: %s
ta: பிழை: பின்வரும் கோப்பில் தேட முடியவில்லை %s: %s

en: gFTP Error: Bad bookmarks file name %s
ta: gFTP பிழை: பிழையான புத்தகக்குறிக் கோப்புப் பெயர் %s

en: Warning: Cannot find master bookmark file %s
ta: எச்சரிக்கை: முதன்மை புத்தகக்குறிக் கோப்பினைக் காணோம் %s

en: gFTP Error: Cannot open bookmarks file %s: %s
ta: gFTP பிழை: புத்தகக்குறிக் கோப்பினைக் காணோம் %s: %s

en: gFTP Warning: Skipping line %d in bookmarks file: %s
ta: gFTP எச்சரிக்கை: புத்தகக்குறிக் கோப்பில் %d வரி தவிர்க்கப்படுகிறது: %s

en: gFTP Warning: Line %d doesn't have enough arguments
ta: gFTP எச்சரிக்கை: %d ஆம் வரியில் போதுமான இணைப்புருக்கள் இல்லை

en: This section specifies which hosts are on the local subnet and won't need to go out the proxy server (if available). Syntax: dont_use_proxy=.domain or dont_use_proxy=network number/netmask
ta: உள்ளமை subnetல் உள்ளதும் ப்ராக்ஸி பகிர்வியை (if available) விட்டு வெளியே செல்லத்தேவை இல்லாததுமான உபசரிப்பிகளை இந்தப் பகுதி குறிப்பிடுகிறது. தொடரியல்: dont_use_proxy=.domain or dont_use_proxy=network number/netmask

en: gFTP Error: Bad config file name %s
ta: ஜிFTP பிழை: தவறான அமைவுக் கோப்பின் பெயர் %s

en: gFTP Error: Could not make directory %s: %s
ta: ஜிFTP பிழை: அடைவை உருவாக்க இயலவில்லை %s: %s

en: gFTP Error: Cannot find master config file %s
ta: ஜிFTP பிழை: முதன்மை அமைவுக்கோப்பினைக் காணோம் %s

en: Did you do a make install?
ta: make install செய்தீர்களா?

en: gFTP Error: Cannot open config file %s: %s
ta: ஜிFTP பிழை: தவறான அமைவுக் கோப்பின் பெயர் %s: %s

en: Terminating due to parse errors at line %d in the config file
ta: அமைவுக்கோப்பின் %d வரியில் உள்ள அலகிடல் பிழைகளின் காரணமாக முடிக்கப்படுகிறது

en: gFTP Warning: Skipping line %d in config file: %s
ta: ஜிFTP எச்சரிக்கை: அமைவுக்கோப்பில் %dஆம் வரி தவிர்க்கப்படுகிறது: %s

en: gFTP Error: Bad log file name %s
ta: ஜிFTP பிழை: தவறான பதிவுக்கோப்பின் பெயர் %s

en: gFTP Warning: Cannot open %s for writing: %s
ta: ஜிFTP எச்சரிக்கை: %sஐ எழுதுவதற்காகத் திறக்க இயலவில்லை: %s

en: Config file for gFTP. Copyright (C) 1998-2003 Brian Masney <masneyb@gftp.org>. Warning: Any comments that you add to this file WILL be overwritten. If a entry has a (*) in it's comment, you can't change it inside gFTP
ta: ஜிFTPயின் அமைவுக்கோப்பு. காப்புரிமை (C) 1998-2003 ப்ரியன் மேஸ்னே <masneyb@gftp.org>. எச்சரிக்கை: இதில் எழுதப்படும் எந்த ஒரு கருத்தும் புறக்கணிக்கப்பட்டு மேலெழுதப்படும். ஒரு பதிவின் கருத்தில் (*) இருந்தால், அதனை ஜிFTPயினுள் மாற்ற இயலாது

en: <unknown>
ta: <தெரியாதது>

en: FATAL gFTP Error: Config option '%s' not found in global hash table
ta: ஜிFTP கொல்பிழை: உலகலாவிய புல அட்டவணையில் '%s' அமைவு விருப்பத்தைக் காணோம்

en: HTTPS Support unavailable since SSL support was not compiled in. Aborting connection.
ta: SSL ஆதரவு தொகுக்கப்படாததால் HTTPS ஆதரவு இல்லை. தொடர்பு முறிக்கப்படுகிறது.

en: Could not change local directory to %s: %s
ta: %sக்கு உள்ளமை அடைவை மாற்றஇயலவில்லை: %s

en: Could not get current working directory: %s
ta: நடப்பு பணியிட அடைவினைப் பெறஇயலவில்லை: %s

en: Error: Cannot truncate local file %s: %s
ta: பிழை: உள்ளமைக் கோப்பு %sஐத் துணிக்க இயலவில்லை: %s

en: Could not get local directory listing %s: %s
ta: %s உள்ளமை அடைவுப் பட்டியலைப் பெற இயலவில்லை: %s

en: Successfully changed local directory to %s
ta: வெற்றிகரமாக %sக்கு உள்ளமை அடைவு மாற்றப்பட்டது

en: Successfully removed %s
ta: %s வெற்றிகரமாக நீக்கப்பட்டது

en: Error: Could not remove directory %s: %s
ta: பிழை: %s அடைவினை நீக்க இயலவில்லை: %s

en: Error: Could not remove file %s: %s
ta: பிழை: %s கோப்பினை நீக்க இயலவில்லை: %s

en: Successfully made directory %s
ta: %s அடைவு வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டது

en: Successfully renamed %s to %s
ta: %s என்பது %s ஆக வெற்றிகரமாக மறுபெயரிடப்பட்டது

en: Error: Could not rename %s to %s: %s
ta: பிழை: %s ஐ %sஆக மறுபெயரிட இயலவில்லை: %s

en: Successfully changed mode of %s to %d
ta: செயல்முறை %s என்பது %d ஆக வெற்றிகரமாக மாற்றப்பட்டது

en: Error: Could not change mode of %s to %d: %s
ta: பிழை: செயல்முறை %s என்பதை %d ஆக மாற்ற இயலவில்லை: %s

en: local filesystem
ta: உள்ளமை கோப்புமுறை

en: Error: Cannot open local file %s: %s
ta: பிழை: %s உள்ளமைக் கோப்பைத் திறக்க இயலவில்லை: %s

en: Error: Could not write to socket: %s
ta: பிழை: துளையில் எழுத இயலவில்லை: %s

en: Error: Could not read from socket: %s
ta: பிழை: துளையிலிருந்து படிக்க இயலவில்லை: %s

en: usage: gftp [[protocol://][user[:pass]@]site[:port][/directory]]
ta: பயன்பாடு: gftp [[protocol://][user[:pass]@]site[:port][/directory]]

en: none
ta: ஒன்றுமில்லை

en: file
ta: கோப்பு

en: size
ta: அளவு

en: user
ta: பயனாளர்

en: group
ta: குழுமம்

en: datetime
ta: காலநேரம்

en: attribs
ta: பண்புகள்

en: descending
ta: இறங்குவரிசை

en: ascending
ta: ஏறுவரிசை

en: General
ta: பொது

en: View program:
ta: நிரலியைப் பார்:

en: The default program used to view files. If this is blank, the internal file viewer will be used
ta: கோப்புக்களைப் பார்வையிடக் கொடாநிலையாகப் பார்வையிடும் நிரலி. இது நிரப்பப்படாமல் இருந்தால்உள்ளமைப் பார்வைநிரலி பயன்படுத்தப்படும்

en: Edit program:
ta: நிரலியைத் தொகு:

en: The default program used to edit files.
ta: கோப்புகளைத் தொகுப்பதற்கான கொடாநிலை நிரலி

en: Startup Directory:
ta: தொடக்க அடைவு:

en: The default directory gFTP will go to on startup
ta: ஜிFTP தொடங்கியவுடன் செல்லும் கொடாநிலை அடைவு

en: Max Log Window Size:
ta: அதிகப்படியான குறிப்பு சாளர அளவு

en: The maximum size of the log window in bytes for the GTK+ port
ta: GTK+ துறைக்கான குறிப்பு சாளரத்தின் அதிகப்படியான அளவு, பைட்டுகளில்

en: Remote Character Sets:
ta: தொலை குறியீட்டு கணங்கள்:

en: This is a comma separated list of charsets to try to convert the remote messages to the current locale
ta: காற்புள்ளியால் பிரிக்கப்பட்ட குறிக்கணங்களின் பட்டியலான இது தொலைச் செய்திகளை நடப்பு locale ஆக மாற்ற உதவுகிறது.

en: Cache TTL:
ta: விரைவு TTL:

en: The number of seconds to keep cache entries before they expire.
ta: விரைவுப் பதிவுகள் காலாவதி ஆவதற்கு முன் காப்பதற்கான மணித்துளிகள்

en: Append file transfers
ta: கோப்புப் பரிமாற்றங்களைப் பின்சேர்

en: Append new file transfers onto existing ones
ta: ஏற்கனவே இருப்பதில் புதிய கோப்புப் பரிமாற்றங்களைப் பின்சேர்

en: Do one transfer at a time
ta: ஒரு சமயத்தில் ஒரு பரிமாற்றத்தைச் செய்

en: Do only one transfer at a time?
ta: ஒரு சமயத்தில் ஒரு பரிமாற்றம் மட்டும் செய்யட்டுமா?

en: Overwrite by Default
ta: கொடாநிலையாக மேலெழுது

en: Overwrite files by default or set to resume file transfers
ta: கொடாநிலையாக கோப்புகளின் மேலெழுது அல்லது விட்ட கோப்புப் பரிமாற்றத்தை தொடர் என்பதாகவே இருக்கட்டும்

en: Preserve file permissions
ta: கோப்பு அனுமதிகளை இழக்காதே

en: Preserve file permissions of transfered files
ta: பரிமாற்றப்பட்ட கோப்புகளின் கோப்பு அனுமதிகளை இழக்காதே

en: Refresh after each file transfer
ta: ஒவ்வொரு கோப்பும் பரிமாற்றப்பட்டவுடன் மீளமை

en: Refresh the listbox after each file is transfered
ta: ஒவ்வொரு கோப்பும் பரிமாற்றப்பட்டவுடன் பட்டியல்பெட்டியை மீளமை

en: Sort directories first
ta: அடைவுகளை முதலில் வரிசைப்படுத்து

en: Put the directories first then the files
ta: அடைவுகளை முதலிலும் பிறகு கோப்புகளையும் போடு

en: Show hidden files
ta: ஒளித்த கோப்புகளையும் காட்டு

en: Show hidden files in the listboxes
ta: பட்டியல்பெட்டிகளில் ஒளித்த கோப்புகளையும் காட்டு

en: Network
ta: வளையம்

en: Network timeout:
ta: வளையம் காலம் கடந்தது:

en: The timeout waiting for network input/output. This is NOT an idle timeout.
ta: வளையத்தின் உள்ளீடு/வெளியீடுக்கு காலம் கடந்த காத்திருப்பு. இது முடங்கு காலம் கடத்தல் அல்ல

en: Connect retries:
ta: மறுமுயற்சிகளைப் பிணை

en: The number of auto-retries to do. Set this to 0 to retry indefinately
ta: செய்யவேண்டிய தானியக்க மறுமுயற்சிகள். வரையிலாமல் மறுமுயற்சி செய்ய இது 0 ஆக இருக்கட்டும்

en: Retry sleep time:
ta: உறக்க நேர மறுமுயற்சி:

en: The number of seconds to wait between retries
ta: மறுமுயற்சிகளைக்கிடையேயான மணித்துளிகள் இடைவெளி

en: Max KB/S:
ta: அதிகம். கி.பை/நிமி:

en: The maximum KB/s a file transfer can get. (Set to 0 to disable)
ta: ஒரு கோப்புப் பரிமாற்றம் பெறவேண்டிய அதிகப்படியான கி.பை/நிமி (முடக்குவதற்கு 0)

en: Default Protocol:
ta: கொடாநிலை ஒப்புநெறி:

en: This specifies the default protocol to use
ta: பயன்படுத்தவேண்டிய கொடாநிலை ஒப்புநெறியை இது குறிக்கிறது

en: This defines what will happen when you double click a file in the file listboxes. 0=View file 1=Edit file 2=Transfer file
ta: பட்டியல்பெட்டியில் உள்ள கோப்புகளை இருமுறை சொடுக்கினால் என்ன செய்யவேண்டும் என்பதை இது சொல்கிறது. 0=கோப்பினைப் பார் 1=கோப்பினைத் தொகு 2=கோப்பினை பரிமாற்று

en: The default width of the local files listbox
ta: உள்ளமைக் கோப்புகளின் பட்டியல்பெட்டியின் கொடாநிலை அகலம்

en: The default width of the remote files listbox
ta: தொலையமைக் கோப்புகளின் பட்டியல்பெட்டியின் கொடாநிலை அகலம்

en: The default height of the local/remote files listboxes
ta: உள்ளமை/வெளியமைக் கோப்புகளின் பட்டியல்பெட்டியின் கொடாநிலை உயரம்

en: The default height of the transfer listbox
ta: பரிமாற்றப் பட்டியல்பெட்டியின் கொடாநிலை உயரம்

en: The default height of the logging window
ta: குறிப்புச் சாளரத்தின் கொடாநிலை உயரம்

en: The width of the filename column in the transfer window. Set this to 0 to have this column automagically resize.
ta: பரிமாற்றச் சாளரத்தில் கோப்பின் பெயர் கட்டத்திற்கான அகலம். தானியக்க அகலத்தைப் பெற 0 என்று கொடுக்கவும்.

en: The default column to sort by
ta: அடுக்க வேண்டிய கொடாநிலைக் கட்டம்

en: Sort ascending or descending
ta: ஏறுவரிசை அல்லது இறங்குவரிசை அடுக்குதல்

en: The width of the filename column in the file listboxes. Set this to 0 to have this column automagically resize. Set this to -1 to disable this column
ta: கோப்புப் பட்டியலில் கோப்புப் பெயர் கட்டத்தின் அகலம். தானியக்க அகலத்தைப் பெற 0 என்று கொடுக்கவும். இந்தக் கட்டத்தை முடக்க -1 கொடுக்கவும்

en: The width of the size column in the file listboxes. Set this to 0 to have this column automagically resize. Set this to -1 to disable this column
ta: பட்டியல்பெட்டியில் அளவுக்கட்டத்தின் அகலம். தானியக்க அகலத்தைப் பெற 0 என்று கொடுக்கவும். இந்தக் கட்டத்தை முடக்க -1 கொடுக்கவும்

en: The width of the user column in the file listboxes. Set this to 0 to have this column automagically resize. Set this to -1 to disable this column
ta: பட்டியல்பெட்டியில் பயனாளர் கட்டத்தின் அகலம்.  தானியக்க அகலத்தைப் பெற 0 என்று கொடுக்கவும். இந்தக் கட்டத்தை முடக்க -1 கொடுக்கவும்

en: The width of the group column in the file listboxes. Set this to 0 to have this column automagically resize. Set this to -1 to disable this column
ta: பட்டியல்பெட்டியில் குழுமக் கட்டத்தின் அகலம். தானியக்க அகலத்தைப் பெற 0 என்று கொடுக்கவும். இந்தக் கட்டத்தை முடக்க -1 கொடுக்கவும்

en: The width of the date column in the file listboxes. Set this to 0 to have this column automagically resize. Set this to -1 to disable this column
ta: பட்டியல்பெட்டியில் தேதிக்கட்டத்தின் அகலம். தானியக்க அகலத்தைப் பெற 0 என்று கொடுக்கவும். இந்தக் கட்டத்தை முடக்க -1 கொடுக்கவும்

en: The width of the attribs column in the file listboxes. Set this to 0 to have this column automagically resize. Set this to -1 to disable this column
ta: பட்டியல்பெட்டியில் பண்புகள் கட்டத்தின் அகலம். தானியக்க அகலத்தைப் பெற 0 என்று கொடுக்கவும். இந்தக் கட்டத்தை முடக்க -1 கொடுக்கவும்

en: The color of the commands that are sent to the server
ta: பகிர்விக்கு அனுப்பப்பட்ட கட்டளைகளின் வர்ணம்

en: The color of the commands that are received from the server
ta: பகிர்வியால் பெறப்பட்ட கட்டளைகளின் வர்ணம்

en: The color of the error messages
ta: பிழைச் செய்திகளின் வர்ணம்

en: The color of the rest of the log messages
ta: இன்னபிற குறிப்புச் செய்திகளின் வர்ணம்

en: Local
ta: உள்ளமை

en: Bookmark
ta: புத்தகக்குறி

en: File transfer will be throttled to %.2f KB/s
ta: கோப்புப் பரிமாற்றம் %.2f கிபை/நி வேகத்தில் முடுக்கப்படும்

en: Loading directory listing %s from cache
ta: விரைவு நினைவகத்திலிருந்து %s அடைவுப் பட்டியல் ஏற்றப்படுகிறது

en: Error: Cannot write to cache: %s
ta: பிழை: விரைவு நினைவகத்தில் ஏற்ற இயலவில்லை: %s

en: Error: Could not find bookmark %s
ta: பிழை: புத்தகக்குறியைக் காணோம் %s

en: Bookmarks Error: The bookmark entry %s does not have a hostname
ta: புத்தகக்குறிகள் பிழை: %s என்ற புத்தகக்குறிக்கு உபசரிப்பியின் பெயர் இல்லை

en: The protocol '%s' is currently not supported.
ta: '%s' வரைமுறைக்குத் தற்சமயம் ஆதரவில்லை.

en: Looking up %s
ta: %s எதிர்நோக்கப்படுகிறது

en: Cannot look up hostname %s: %s
ta: %s பகிர்வியின் பெயருக்காகத் தேடஇயலவில்லை: %s

en: unknown
ta: அறியப்படாதது

en: Failed to create a socket: %s
ta: துளை ஏற்படுத்துதல் தோல்வியடைந்தது: %s

en: Trying %s:%d
ta: %sக்கு முயலல் :%d

en: Cannot connect to %s: %s
ta: %sக்கு இணைக்க இயலவில்லை: %s

en: Cannot look up service name %s/tcp. Please check your services file
ta: %s/tcp சேவைப் பெயரைப் பெறஇயலவில்லை. உங்களுடைய சேவைகள் கோப்பினைச் சோதிக்கவும்

en: Error: Cannot set close on exec flag: %s
ta: பிழை: Cannot set close on exec flag: %s

en: Connected to %s:%d
ta: %s உடன் இணைக்கப்பட்டது:%d

en: Connection to %s timed out
ta: %sக்கான இணைப்பு காலம் கடந்தது

en: Cannot get socket flags: %s
ta: துளைக் கொடிகளைப் பெறஇயலவில்லை: %s

en: Cannot set socket to non-blocking: %s
ta: non-blockingக்கு துளையை அமைக்கஇயலவில்லை: %s

en: Error: Remote site %s disconnected. Max retries reached...giving up
ta: பிழை: தொலை தளம் %s துண்டிக்கப்பட்டது. அனைத்து மறுமுயற்சிகளும் தோல்வியுற்றது...கைவிடப்பட்டது

en: Error: Remote site %s disconnected. Will reconnect in %d seconds
ta: பிழை: தொலை தளம் %s துண்டிக்கப்பட்டது. %d விநாடிகளில் மறுபடி இணைக்கப்படும்

en: Cannot create a socket pair: %s
ta: ஒரு துளை ஜோடியை உருவாக்க இயலவில்லை: %s

en: Error: Cannot execute ssh: %s
ta: பிழை: sshஐ இயக்க இயலவில்லை: %s

en: Cannot fork another process: %s
ta: மற்றொரு இயக்கத்தை பிளக்க இயலவில்லை: %s

en: Cannot open master pty %s: %s
ta: முதன்மை pty %s திறக்க இயலவில்லை: %s

en: Proxy hostname:
ta: ப்ராக்ஸி பகிர்வியின் பெயர்:

en: Firewall hostname
ta: தீச்சுவர் பகிர்வியின் பெயர்

en: Proxy port:
ta: ப்ராக்ஸி துறை:

en: Port to connect to on the firewall
ta: துறை தீச்சுவரில் இணைக்கத் தயாராகிறது

en: Proxy username:
ta: ப்ராக்ஸி பயனாளர் பெயர்:

en: Your firewall username
ta: தங்கள் தீச்சுவர் பயனாளர் பெயர்

en: Proxy password:
ta: ப்ராக்ஸி கடவுச் சொல்:

en: Your firewall password
ta: உங்கள் தீச்சுவர் கடவுச்சொல்

en: Use HTTP/1.1
ta: HTTP/1.1ஐ உபயோகி

en: Do you want to use HTTP/1.1 or HTTP/1.0
ta: HTTP/1.1 அல்லது HTTP/1.0களை உபயோகிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Received wrong response from server, disconnecting
    Invalid chunk size '%s' returned by the remote server
ta: பகிர்வியிலிருந்து தவறான பதில் கிடைக்கிறது, துண்டிக்கப்படுகிறது
    செல்லாத துண்டு அளவு '%s' தொலை பகிர்வியால் திருப்பித்தரப்பட்டது

en: Disconnecting from site %s
ta: %s தளத்தினின்று துண்டிக்கப்படுகிறது

en: Starting the file transfer at offset %lld
ta: %lld ஒதுக்கத்தில் கோப்புப் பரிமாற்றம் துவக்கப்படுகிறது

en: Starting the file transfer at offset %ld
ta: %ld ஒதுக்கத்தில் கோப்புப்பரிமாற்றம் துவக்கப்படுகிறது

en: Cannot retrieve file %s
ta: %s கோப்பினை மீட்க இயலவில்லை

en: Retrieving directory listing...
ta: அடைவுப்பட்டியல் மீட்கப்படுகிறது...

en: Received wrong response from server, disconnecting
ta: பகிர்வியில் இருந்து தவறான பதில் பெறப்பட்டது, துண்டிக்கப்படுகிறது

en: SITE command
ta: SITE கட்டளை

en: HTTP Proxy
ta: HTTP ப்ராக்ஸி

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Email address:
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி:

en: This is the password that will be used whenever you log into a remote FTP server as anonymous
ta: ஒரு தொலை FTP பகிர்வியில் அறிமுகமில்லாதவராக நுழையும் போது இந்தக் கடவுச்சொல்தான் பயன்படுத்தப்படும்

en: Proxy account:
ta: ப்ராக்ஸி கணக்கு:

en: Your firewall account (optional)
ta: தங்கள் தீச்சுவர் கணக்கு (கட்டாயமல்ல)

en: Proxy server type:
ta: ப்ராக்ஸி பகிர்வி வகை:

en: This specifies how your proxy server expects us to log in. You can specify a 2 character replacement string prefixed by a % that will be replaced with the proper data. The first character can be either p for proxy or h for the host of the FTP server. The second character can be u (user), p (pass), h (host), o (port) or a (account). For example, to specify the proxy user, you can you type in %pu
ta: நாங்கள் எப்படி நுழையவேண்டும் என்று தங்கள் ப்ராக்ஸி பகிர்வி எதிர்பார்க்கிறது என்பதை இது குறிப்பிடுகிறது. நீங்கள் ஒரு இரண்டு எழுத்து பதிலீட்டுச் சொல்லைக் குறிப்பிட்டு அதன் தொடக்கத்தில் % சேர்க்க, அது சரியான தரவுடன் பதிலிடப்படும். முதல் எழுத்து ப்ராக்ஸிக்கு p என்றும் FTP பகிர்விக்கு h என்றும் இருக்கலாம். இரண்டாவது எழுத்து u (பயனாளர்), p (கடத்தல்), h (உபசரிப்பி), o (துறை), a (கணக்கு) என்று இருக்கலாம். உதாரணத்திற்கு ஒரு ப்ராக்ஸி பயனாளரைக் குறிப்பிட %pu என்று குறிப்பிடலாம்.

en: Passive file transfers
ta: ஏவா கோப்புப் பரிமாற்றங்கள்

en: If this is enabled, then the remote FTP server will open up a port for the data connection. If you are behind a firewall, you will need to enable this. Generally, it is a good idea to keep this enabled unless you are connecting to an older FTP server that doesn't support this. If this is disabled, then gFTP will open up a port on the client side and the remote server will attempt to connect to it.
ta: இது இயலுமைப்படுத்தப்பட்டால் தொலை FTP பகிர்வியானது தரவுத் தொடர்பிற்காக ஒரு துறையைத் திறக்கும். நீங்கள் ஒரு தீச்சுவரின் பின்னால் இருந்தால், இதனை இயலுமைப்படுத்தவேண்டும். பொதுவாக, இந்த வசதியைத் தராத பழைய FTP பகிர்வியைத் தவிற மற்ற அனைத்திற்கும் இந்த வசதியை இயலுமைப்படுத்தலாம். இது முடக்கப்பட்டால் ஜிFTP கட்சிக்காரர் பக்கம் ஒரு துறையைத் திறந்து, அதனுடன் தொலை பகிர்வியைத் தொடர்பு கொள்ள வைக்கும்.

en: Resolve Remote Symlinks (LIST -L)
ta: தொலை Symlinks (LIST -L)களைப் பிரித்தறி

en: The remote FTP server will attempt to resolve symlinks in the directory listings. Generally, this is a good idea to leave enabled. The only time you will want to disable this is if the remote FTP server doesn't support the -L option to LIST
ta: தொலை FTP பகிர்வி symlinksகளை அடைவுப்பட்டியர்களில் பிரித்தரிய முயலும். பொதுவாக, இதனை இயலுமைப்படுத்துதல் என்பது நன்மை பயக்கும். தொலை FTP பகிர்வி LISTக்கு -L விருப்பத்தை இயக்க இயலாதபோது மட்டும் இதனை முடக்கலாம்.

en: Transfer files in ASCII mode
ta: கோப்புகளை ASCII முறையில் பரிமாற்று

en: If you are transfering a text file from Windows to UNIX box or vice versa, then you should enable this. Each system represents newlines differently for text files. If you are transfering from UNIX to UNIX, then it is safe to leave this off. If you are downloading binary data, you will want to disable this.
ta: நீங்கள் விண்டோஸ் மற்றும் யுனிக்ஸ் பெட்டிகளுக்கிடையே கோப்புகளைப் பரிமாற்றினால் இதனை இயலுமைப்படுத்துதல் வேண்டும். உரைக் கோப்புகளை ஒவ்வொரு முறைமையும் வெவ்வேறு முறையில் குறிப்பிடுகிறது. யுனிக்ஸிலிருந்து யுனிக்ஸுக்கே மாற்றினால் இதனை முடக்குவது நல்லது. இரும எண்களை இறக்குகையில் இதனை முடக்கலாம்.

en: Received invalid response to PWD command: '%s'
ta: செல்லாத PWD கட்டளை பெறப்பட்டது: '%s'

en: Cannot find an IP address in PASV response '%s'
ta: PASV பதிலில் IP முகவரியைக் காணோம் '%s'

en: Cannot create a data connection: %s
ta: தரவுத் தொடர்பை உருவாக்க இயலவில்லை: %s

en: Cannot get socket name: %s
ta: துளை பெயரைப் பெற இயலவில்லை: %s

en: Cannot bind a port: %s
ta: ஒரு துறையைப் பிணைக்க இயலவில்லை: %s

en: Cannot listen on port %d: %s
ta: %d துறையில் கவனம் செலுத்த இயலவில்லை: %s

en: Error: It doesn't look like we are connected via IPv6. Aborting connection.
ta: பிழை: நாம் Ipv6 வழியே இணைக்கப்பட்டதாகத் தெரியவில்லை. தொடர்பு துண்டிக்கப்படுகிறது.

en: Invalid EPSV response '%s'
ta: செல்லாத EPSV பதில் '%s'

en: Cannot get address of local socket: %s
ta: உள்ளமை துளையின் முகவரியைப் பெற இயலவில்லை: %s

en: Cannot accept connection from server: %s
ta: பகிர்வியிலிருந்து தொடர்பை ஏற்க இயலவில்லை: %s

en: total
ta: கூடுதல்

en: Warning: Cannot parse listing %s
ta: எச்சரிக்கை: பட்டியலை அலகிட இயலவில்லை %s

en: SSH Prog Name:
ta: SSH Prog பெயர்:

en: The path to the SSH executable
ta: SSH செயலிக்கான பாதை

en: SSH Extra Params:
ta: SSH Extra Params

en: Extra parameters to pass to the SSH program
ta: SSH நிரலிக்குச் செல்லத் தேவையான உபரி வழியலகுகள்

en: SSH2 sftp-server path:
ta: SSH2 sftp-server பாதை:

en: Default remote SSH2 sftp-server path
ta: கொடாநிலை தொலை SSH2 sftp-server பாதை

en: Need SSH User/Pass
ta: SSH User/Pass வேண்டும்

en: Require a username/password for SSH connections
ta: SSH தொடர்புகளுக்கு பயனாளர்பெயர்/சங்கேதச்சொல் தேவை

en: Use ssh-askpass utility
ta: ssh-askpass வசதியை உபயோகி

en: Use the ssh-askpass utility to supply the remote password
ta: தொலை சங்கேதச்சொல்லை விநியோகிக்க ssh-askpass வசதியை பயன்படுத்து

en: Use SSH2 SFTP subsys
ta: SSH2 SFTP subsysஐப் பயன்படுத்து

en: Call ssh with the -s sftp flag. This is helpful because you won't have to know the remote path to the remote sftp-server
ta: sshஐ -s sftp கொடியுடன் அணுகு. தொலை sftp-serverக்கான தொலை பாதை அறிந்திருக்க வேண்டும் என்பதால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

en: Running program %s
ta: நிரலி இயக்கப்படுகிறது %s

en: WARNING
ta: எச்சரிக்கை

en: Error: An incorrect password was entered
ta: பிழை: தவறான சங்கேதச் சொல் தரப்பட்டுள்ளது

en: Please connect to this host with the command line SSH utility and answer this question appropriately.
ta: தயவுசெய்து command line SSH பயன்பாட்டுடன் இந்த உபசரிப்பியைத் தொடர்புகொண்டு இந்த வினாவிற்குச் சரியாக விடையளியுங்கள்.

en: Please correct the above warning to connect to this host.
ta: இந்த உபசரிப்பிக்குத் தொடர்பு கொள்ள மேற்கண்ட எச்சரிக்கையைச் சரிசெய்யவும்.

en: %d: Protocol Initialization
ta: %d: நெறிமுறை துவக்க மதிப்பளிக்கப்படுகிறது

en: %d: Protocol version %d
ta: %d: நெறிமுறை பதிப்பு %d

en: %d: Open %s
ta: %d: திற %s

en: %d: Close
ta: %d: மூடு

en: %d: Open Directory %s
ta: %d: அடைவைத் திற %s

en: %d: Read Directory
ta: %d: அடைவை வாசி

en: %d: Remove file %s
ta: %d: கோப்பினை நீக்கு %s

en: %d: Make directory %s
ta: %d: அடைவை உருவாக்கு %s

en: %d: Remove directory %s
ta: %d: அடைவை நீக்கு %s

en: %d: File attributes
ta: %d: கோப்புப் பண்புகள்

en: OK
ta: சரி

en: No such file or directory
ta: அதுபோன்ற கோப்போ அடைவோ இல்லை

en: Permission denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டது

en: Failure
ta: தோல்வி

en: Bad message
ta: கெட்ட தகவல்

en: No connection
ta: தொடர்பு இல்லை

en: Connection lost
ta: தொடர்பு அறுந்தது

en: Operation unsupported
ta: செயலுக்கு ஆதரவில்லை

en: Unknown message returned from server
ta: பகிர்வி அறியஇயலாத தகவலைத் திருப்பி அனுப்பியது

en: Error: Message size %d too big
ta: பிழை: செய்தி அளவு %d மிகவும் பெரிது

en: Error: Message size %d too big from server
ta: பிழை: பகிர்வியிலிருந்து செய்தி அளவு %d மிகவும் பெரிது

en: There was an error initializing a SSH connection with the remote server. The error message from the remote server follows:
ta: தொலைப் பகிர்வியுடன் SSH தொடர்பை துவக்குவதில் பிழை நேர்ந்தது. தொலைப் பகிர்வி தந்த பிழை செய்தி வருமாறு:

en: Opening SSH connection to %s
ta: SSH தொடர்பு துவங்கப்படுகிறது %s

en: Successfully logged into SSH server %s
ta: SSH பகிர்வியினுள் வெற்றிகரமாக நுழைந்துவிட்டீர்கள் %s

en: SSL Engine
ta: SSL எந்திரம்

en: SSL Entropy File:
ta: SSL Entropy கோப்பு:

en: SSL entropy File
ta: SSL entropy கோப்பு

en: Entropy Seed Length:
ta: Entropy விதை நீளம்:

en: Error with certificate at depth: %i
    Issuer = %s
    Subject = %s
    Error %i:%s
ta: சான்றிதழுடனான பிழையின் ஆழம்: %i
    வழங்குபவர் = %s
    தலைப்பு = %s
    பிழை %i:%s

en: Cannot get peer certificate
ta: ஆழ்ந்த ஆய்வுச் சான்றிதழைப் பெற இயலவில்லை

en: ERROR: The host in the SSL certificate (%s) does not match the host that we connected to (%s). Aborting connection.
ta: பிழை: SSL சான்றிதழில் (%s) உள்ள உபசரிப்பி நாம் தொடர்பு கொண்டதுடன் சேரவில்லை (%s). தொடர்பு துண்டிக்கப்படுகிறது.

en: Cannot initialized the OpenSSL library
ta: OpenSSL நூலகத்தை துவக்கமதிப்பளிக்க இயலவில்லை

en: Error loading default SSL certificates
ta: கொடாநிலை SSL சான்றிதழ்களை ஏற்றுவதில் பிழை

en: Error setting cipher list (no valid ciphers)
ta: சுழிப் பட்டியலை அமைப்பதில் பிழை (செல்லுபடியாகும் சுழிகள் இல்லை)

en: Error: SSL engine was not initialized
ta: பிழை: SSL எந்திரம் துவக்கமதிப்பளிக்கப்பட இல்லை

en: Error setting up SSL connection (BIO object)
ta: SSL தொடர்பை அமைப்பதில் பிழை (BIO object)

en: Error setting up SSL connection (SSL object)
ta: SSL தொடர்பை அமைப்பதில் பிழை (SSL object)

en: Error with peer certificate: %s
ta: ஆழ்ந்த ஆய்வுச் சான்றிதழில் பிழை: %s

en: %s: Please hit the stop button first to do anything else
ta: %s: எதையும் செய்யும் முன்னர் நிறுத்து பொத்தானை அழுத்துங்கள்

en: Run Bookmark
ta: புத்தகக்குறியை இயக்கு

en: Add Bookmark: You must enter a name for the bookmark
ta: புத்தகக்குறி சேர்: புத்தகக்குறிக்கான பெயரைச் சேர்க்க வேண்டும்

en: Add Bookmark: Cannot add bookmark %s because that name already exists
ta: புத்தகக்குறி சேர்: ஏற்கனவே பதிவாகியிருப்பதால் %s புத்தகக்குறியை சேர்க்க இயலவில்லை

en: Add Bookmark
ta: புத்தகக்குறியைச் சேர்

en: Add Bookmark: You must enter a hostname
ta: புத்தகக்குறியைச் சேர்: உபசரிப்பியின் பெயர் கொடுத்தாக வேண்டும்

en: Enter the name of the bookmark you want to add
    You can separate items by a / to put it into a submenu
    (ex: Linux Sites/Debian)
ta: நீங்கள் சேர்க்கும் புத்தகக்குறிக்கு ஒரு பெயரளிக்கவும்
    இனங்களை துனை மெனுவில் வைக்க / பயன்படுத்தலாம்
    (உதா: லினக்ஸ் தளங்கள்/தமிழ்)

en: Remember password
ta: கடவுச்சொல்லை நினைவில் வைத்திரு

en: New Folder
ta: புதிய அடைவு

en: Enter the name of the new folder to create
ta: உருவாக்க வேண்டிய புதிய அடைவை உருவாக்கு

en: Enter the name of the new item to create
ta: உருவாக்க வேண்டிய புதிய இனத்தின் பெயரைக் கொடுங்கள்

en: Are you sure you want to erase the bookmark
    %s and all it's children?
ta: புத்தகக்குறி %s மற்றும் அதன் சேய்களையும் 
    அழிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Delete Bookmark
ta: புத்தகக்குறையை நீக்கு

en: Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகள்

en: Edit Entry
ta: பதிவைத் தொகு

en: Description:
ta: விளக்கம்:

en: Hostname:
ta: பகிர்வியின் பெயர்:

en: Port:
ta: துறை:

en: Protocol:
ta: நெறிமுறை:

en: Remote Directory:
ta: தொலை அடைவு:

en: Local Directory:
ta: உள்ளமை அடைவு:

en: Username:
ta: பயனாளர் பெயர்:

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Account:
ta: கணக்கு:

en: Log in as ANONYMOUS
ta: அறிமுகமில்லாதவராக நுழை

en:   Cancel
ta:  ரத்து

en: Apply
ta: பயன்படுத்து

en: /_File
ta: /கோப்பு _F

en: /File/New Folder...
ta: /கோப்பு/புதிய அடைவு ...

en: /File/New Item...
ta: /கோப்பு/புதிய இனம்...

en: /File/Delete
ta: /கோப்பு/நீக்கு

en: /File/Properties...
ta: /கோப்பு/தன்மைகள்...

en: /File/Close
ta: /கோப்பு/மூடு

en: Edit Bookmarks
ta: புத்தகக்குறிகளைத் தொகு

en: Operation canceled
ta: செயல்பாடு ரத்தானது

en: You can now adjust the attributes of your file(s)
    Note: Not all ftp servers support the chmod feature
ta: தற்சமயம் நீங்கள் உங்கள் கோப்பு(கள்)-இன் தன்மைகளைச் சரிசெய்யலாம்
    குறிப்பு: அனைத்து ftp பகிர்விகளும் chmod வசதியை ஆதரிப்பதில்லை

en: Special
ta: சிறப்பு

en: User
ta: பயனாளர்

en: Read
ta: வாசி

en: Write
ta: எழுது

en: Execute
ta: இயக்கு

en: Group
ta: குழுமம்

en: Other
ta: மற்றது

en: Are you sure you want to delete these %ld files and %ld directories
ta: %ld கோப்புகள் மற்றும் %ld அடைவுகளை நீக்குவதில் உறுதியாய் உள்ளீர்களா?

en: Delete Files/Directories
ta: கோப்புகள்/அடைவுகள் நீக்கம்

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Drag-N-Drop
ta: இழுத்துப் போடு

en: Received URL %s
ta: URL பெறப்பட்டது%s

en: Exit
ta: வெளியேறு

en: There are file transfers in progress.
    Are you sure you want to exit?
ta: கோப்பு பரிமாற்றம் நடந்து கொண்டிருக்கிறது.
    வெளியேறுவதில் உறுதியாகத்தான் உள்ளீர்களா?

en: /FTP/Window 1
ta: /FTP/சாளரம் 1

en: /FTP/Window 2
ta: /FTP/சாளரம் 2

en: /FTP/Binary
ta: /FTP/இருமம்

en: /FTP/_Options...
ta: /FTP/விருப்பங்கள் _O...

en: /FTP/_Quit
ta: /FTP/மூடு _Q

en: /_Local
ta: /உள்ளமை _L

en: /Local/tearoff
ta: /உள்ளமைl/tearoff

en: /Local/Open _URL...
ta: /உள்ளமை/URLஐத் திற_U...

en: /Local/Disconnect
ta: /உள்ளமை/துண்டிப்பு...

en: /Local/sep
ta: /உள்ளமை/sep

en: /Local/Change Filespec...
ta: /உள்ளமை/Change Filespec...

en: /Local/Show selected
ta: /உள்ளமை/தேர்வைக் காட்டு

en: /Local/Select All
ta: /உள்ளமை/அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: /Local/Select All Files
ta: /உள்ளமை/அனைத்துக் கோப்புகளையும் தேர்ந்தெடு

en: /Local/Deselect All
ta: /உள்ளமை/எதையும் தேர்ந்தெடுக்காதே

en: /Local/Save Directory Listing...
ta: /உள்ளமை/அடைவுப்பட்டியலைச் சேமி

en: /Local/Send SITE Command...
ta: /உள்ளமை/SITE கட்டளையை அனுப்பு...

en: /Local/Change Directory
ta: /உள்ளமை/அடைவினை மாற்று

en: /Local/Chmod...
ta: /உள்ளமை/chmod...

en: /Local/Make Directory...
ta: /உள்ளமை/அடைவினை உருவாக்கு...

en: /Local/Rename...
ta: /உள்ளமை/மறுபெயரிடு...

en: /Local/Delete...
ta: /உள்ளமை/நீக்கு...

en: /Local/Edit...
ta: /உள்ளமை/தொகு...

en: /Local/View...
ta: /உள்ளமை/பார்வை

en: /Local/Refresh
ta: /உள்ளமை/மீளமை

en: /_Remote
ta: /தொலை _R

en: /Remote/tearoff
ta: /தொலை/tearoff

en: /Remote/Open _URL...
ta: /தொலை/URLஐத் திற _U

en: /Remote/Disconnect
ta: /தொலை/துண்டிப்பு

en: /Remote/sep
ta: /தொலை/sep

en: /Remote/Change Filespec...
ta: /தொலை/Filespec மாற்று...

en: /Remote/Show selected
ta: /தொலை/தேர்வைக் காட்டு

en: /Remote/Select All
ta: /தொலை/அைனத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: /Remote/Select All Files
ta: /தொலை/அனைத்துக் கோப்புகளையும் தேர்ந்தெடு

en: /Remote/Deselect All
ta: /தொலை/எதையும் தேர்ந்தெடுக்காதே

en: /Remote/Save Directory Listing...
ta: /தொலை/அடைவுப் பட்டியலைச் சேமி...

en: /Remote/Send SITE Command...
ta: /தொலை/SITE கட்டளையை அனுப்பு...

en: /Remote/Change Directory
ta: /தொலை/அடைவினை மாற்று

en: /Remote/Chmod...
ta: /தொலை/Chmod...

en: /Remote/Make Directory...
ta: /தொலை/அடைவினை உருவாக்கு...

en: /Remote/Rename...
ta: /தொலை/மறுபெயரிடு...

en: /Remote/Delete...
ta: /தொலை/நீக்கு...

en: /Remote/Edit...
ta: /தொலை/தொகு...

en: /Remote/View...
ta: /தொலை/பார்வை...

en: /Remote/Refresh
ta: /தொலை/மறுபெயரிடு

en: /_Bookmarks
ta: /புத்தகக்குறிகள் _B

en: /Bookmarks/tearoff
ta: /புத்தகக்குறிகள்/tearoff

en: /Bookmarks/Add bookmark
ta: /புத்தகக்குறிகள்/புத்தகக்குறியைச் சேர்

en: /Bookmarks/Edit bookmarks
ta: /புத்தகக்குறிகள்/புத்தகக்குறிகளை மாற்று

en: /Bookmarks/sep
ta: /புத்தகக்குறிகள்/sep

en: /_Transfers
ta: /பரிமாற்றங்கள்_T

en: /Transfers/tearoff
ta: /பரிமாற்றங்கள்/tearoff

en: /Transfers/Start Transfer
ta: /பரிமாற்றங்கள்/பரிமாற்றத்தைத் தொடக்கு

en: /Transfers/Stop Transfer
ta: /பரிமாற்றங்கள்/பரிமாற்றத்தை நிறுத்து

en: /Transfers/sep
ta: /பரிமாற்றங்கள்/sep

en: /Transfers/Skip Current File
ta: /பரிமாற்றங்கள்/நடப்புக் கோப்பை தவிர்

en: /Transfers/Remove File
ta: /பரிமாற்றங்கள்/கோப்பை நீக்கு

en: /Transfers/Move File _Up
ta: /பரிமாற்றங்கள்/கோப்பை மேலே நகர்த்து _U

en: /Transfers/Move File _Down
ta: /பரிமாற்றங்கள்/கோப்பைக் கீழே நகர்த்து _D

en: /Transfers/Retrieve Files
ta: /பரிமாற்றங்கள்/கோப்புகளை மீள்

en: /Transfers/Put Files
ta: /பரிமாற்றங்கள்/கோப்புகளைப் போடு

en: /L_ogging
ta: /குறிப்புகள் _L

en: /Logging/tearoff
ta: /குறிப்புகள்/tearoff

en: /Logging/Clear
ta: /குறிப்புகள்/துடை

en: /Logging/View log...
ta: /குறிப்புகள்/குறிப்பைப் பார்...

en: /Logging/Save log...
ta: /குறிப்புகள்/குறிப்பைச் சேமி...

en: /Tool_s
ta: /கருவிகள் _T

en: /Tools/tearoff
ta: /கருவிகள்/tearoff

en: /Tools/Compare Windows
ta: /கருவிகள்/சாளரங்களை ஒப்பிடு

en: /Tools/Clear Cache
ta: /கருவிகள்/விரைவு நினைவகத்தைத் துடை

en: /_Help
ta: /உதவி _H

en: /Help/tearoff
ta: /உதவி/tearoff

en: /Help/About...
ta: /உதவி/இதைப்பற்றி...

en: Host:
ta: உபசரிப்பி:

en: Port:
ta: துறை:

en: User:
ta: பயனாளர்:

en: Pass:
ta: சங்கேதம்:

en: Filename
ta: கோப்பின் பெயர்

en: Size
ta: அளவு

en: Date
ta: தேதி

en: Attribs
ta: தன்மைகள்

en: Progress
ta: வளர்ச்சிநிலை

en: Connect
ta: தொடர்புகொள்

en: Error: You must type in a host to connect to
ta: பிழை: தொடர்புகொள்ள உபசரிப்பியைக் கொடுத்தாக வேண்டும்

en: >. If you have any questions, comments, or suggestions about this program, please feel free to email them to me. You can always find out the latest news about gFTP from my website at http://www.gftp.org/
ta: >. இந்தச் செயலி பற்றி உங்களிடம் உள்ள வினாக்கள், கருத்துக்கள் மற்றும் ஆலோசனைகளை, எனக்கு மின்னஞ்சலில் அனுப்பத் தயங்காதீர். ஜிFTPபற்றிய புதிய செய்திகளை என்னுடையhttp://www.gftp.org/ இணையதளத்தின் மூலம் அறிந்துகொள்ளலாம்

en: gFTP comes with ABSOLUTELY NO WARRANTY; for details, see the COPYING file. This is free software, and you are welcome to redistribute it under certain conditions; for details, see the COPYING file
ta: ஜிFTP உறுதியாக எந்த விதமான உத்திரவாதத்துடன் வெளியிடப்பட இல்லை; விபரங்களுக்கு, COPYING கோப்பினைப் பார்க்கவும். இது ஒரு சுதந்திரச் செயலி, எனவே குறிப்பிட்ட சில விதிமுறைகளுக்கு உட்பட்டு COPYING கோப்பில் உள்ளபடி தமிழ் உலகிற்கு மறுவிநியோகம் செய்யலாம்

en: OpenURL: Operation canceled...you must enter a string
ta: OpenURL: காரியம் ரத்தானது...நீங்கள் ஒரு சொல்லைக் கொடுத்தாக வேண்டும்

en: Connect via URL
ta: URLன் வழி இணைக்கவும்

en: Enter ftp url to connect to
ta: இணைக்க வேண்டிய ftp url கொடுங்கள்

en: Change Filespec: Operation canceled...you must enter a string
ta: Filespec மாற்று: காரியம் ரத்தானது... நீங்கள் ஒரு சொல்லைக் கொடுத்தாக வேண்டும்

en: Change Filespec
ta: Filespec மாற்று

en: Enter the new file specification
ta: புதிய கோப்புக் குறிப்பீடுகளைத் தருக

en: Error: Cannot open %s for writing: %s
ta: பிழை: %sஐ எழுதுவதற்குத் திறக்க இயலவில்லை: %s

en: Save Directory Listing
ta: அடைவுப்பட்டியலைச் சேமி

en: SITE: Operation canceled...you must enter a string
ta: SITE: காரியம் ரத்தானது... நீங்கள் ஒரு சொல்லைக் கொடுத்தாக வேண்டும்

en: Site
ta: தளம்

en: Enter site-specific command
ta: site-specific கட்டளை தருக

en: Error: Error writing to %s: %s
ta: பிழை: %sல் எழுதுவதில் பிழை: %s

en: Successfully wrote the log file to %s
ta: வெற்றிகரமாக %sல் குறிப்புக் கோப்பு எழுதப்பட்டது

en: Save Log
ta: குறிப்பு சேமிக்கப்பட்டது

en: Cannot find the license agreement file COPYING. Please make sure it is in either %s or in %s
ta: உரிமக் கோப்பு COPYINGஐக் காணோம். %sல் அல்லது %sல் இருக்கவேண்டும் என்பதை உறுதிப்படுத்துங்கள்

en: About gFTP
ta: ஜிFTP பற்றி

en: %s
    Copyright (C) 1998-2003 Brian Masney <masneyb@gftp.org>
    Official Homepage: http://www.gftp.org/
    Logo by: Aaron Worley <planet_hoth@yahoo.com>
ta: %s
    காப்புரிமை (C) 1998-2003 ப்ரியன் மெஸ்னே <masneyb@gftp.org>
    பணிமனை இணையதளம்: http://www.gftp.org/
    இலக்ஷினை: ஆரோன வோர்லே<planet_hoth@yahoo.com>

en: Translated by
ta: தமிழ் மொழிமாற்றம் பாண்டியன்

en: About
ta: இதைப்பற்றி

en: License Agreement
ta: உரிம ஒப்பந்தம்

en:   Close
ta:  மூடு

en: Compare Windows
ta: சாளரங்களை ஒப்பிடு

en: Refresh
ta: மீளமை

en: All Files
ta: அனைத்துக் கோப்புகளும்

en: ] (Cached) [
ta: ] (விரைவுசேமிக்கப்பட்டது) [

en: Not connected
ta: இணைக்கப்பட இல்லை

en: Error opening file %s: %s
ta: %s கோப்பினைத் திறப்பதில் பிழை: %s

en: %s: Not connected to a remote site
ta: %s: தொலைத் தளத்துடன் இணைக்கப்பட இல்லை

en: %s: This feature is not available using this protocol
ta: %s: இந்த நெறிமுறையைப் பயன்படுத்துவதில் இந்த வசதி இல்லை

en: %s: You must only have one item selected
ta: %s: ஒரு இனத்தை மட்டுமே தேர்ந்தெடுத்திருக்க வேண்டும்

en: %s: You must have at least one item selected
ta: %s: ஒரு இனத்தையாவது தேர்ந்தெடுத்திருக்க வேண்டும்

en: Change
ta: மாற்று

en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

en: Add
ta: சேர்

en: Cancel
ta: ரத்து

en:   Yes
ta:  ஆம்

en:   No
ta:  இல்லை

en: Getting directory listings
ta: அடைவுப் பட்டியல்கள் பெறப்படுகின்றன

en:   Stop
ta:  நிறுத்து

en: Received %ld directories
    and %ld files
ta: %ld அடைவுகள்
    மற்றும் %ld கோப்புகள் பெறப்பட்டன

en: gFTP Error: Cannot find file %s in %s or %s
ta: ஜிFTP பிழை: %s கோப்பினை %s-இலும் %s-இலும் காணோம்

en: Mkdir: Operation canceled...you must enter a string
ta: Mkdir: காரியம் ரத்தானது...ஒரு சொல்லையாவது நீங்கள் தரவேண்டும்

en: Make Directory
ta: அடைவை உருவாக்கு

en: Enter name of directory to create
ta: உருவாக்க வேண்டிய அடைவின் பெயர்

en: Edit Host
ta: உபசரிப்பையைத் தொகு

en: Add Host
ta: உபசரிப்பையைச் சேர்

en: Domain
ta: களம்

en: Network Address
ta: வளைய முகவரி

en: Netmask
ta: வளைமுகமூடி

en: Local Hosts
ta: உள்ளமை உபசரிப்பிகள்

en: Edit
ta: தொகு

en: Options
ta: விருப்பங்கள்

en: Rename: Operation canceled...you must enter a string
ta: மறுபெயரிடு: காரியம் ரத்தானது...ஒரு சொல்லையாவது தாருங்கள்

en: What would you like to rename %s to?
ta: %sஐ என்னவாக பெயர் மாற்ற வேண்டும்?

en: Receiving file names...
ta: கோப்பின் பெயர்கள் பெறப்படுகின்றன...

en: Waiting %d seconds until trying to connect again
ta: மறுமுறை இணைக்கப்படும் முன் %d விநாடிகள் காத்திருப்போம்

en: Connecting...
ta: இணைக்கப்படுகிறது...

en: Enter Password
ta: சங்கேதச் சொல் தாருங்கள்

en: Please enter your password for this site
ta: இந்தத் தளத்திற்கான உங்கள் கடவுச்சொல்லைத் தாருங்கள்

en: Transfer Files
ta: கோப்புகளைப் பரிமாற்று

en: Retrieve Files: Not connected to a remote site
ta: கோப்புகள் மீட்பு: தொலைத் தளத்துடன் இணைப்பில்லை

en: Error: Remote site disconnected after trying to transfer file
ta: பிழை: கோப்பினைப் பரிமாற்ற முயற்சி நடந்த பின் தொலைத்தளம் துண்டிக்கப்பட்டது

en: Could not download %s from %s
ta: %sஐ %s-லிருந்து இறக்க இயலவில்லை

en: Successfully transferred %s at %.2f KB/s
ta: %sஐ %.2f கிபை/விநாடியில் வெற்றிகரமாக பரிமாற்றப்பட்டது

en: Skipped
ta: தவிர்க்கப்பட்டது

en: Waiting...
ta: காத்திருக்கிறது...

en: Error: Child %d returned %d
ta: பிழை: சேய் %d திரும்பியது%d

en: Child %d returned successfully
ta: சேய் %d வெற்றிகரமாகத் திரும்பியது

en: Error: Cannot get information about file %s: %s
ta: பிழை: %s கோப்பு பற்றி தகவலைப் பெற இயலவில்லை: %s

en: File %s was not changed
ta: கோப்பு %s மாற்றப்பட இல்லை

en: File %s has changed.
    Would you like to upload it?
ta: கோப்பு %s மாற்றப்பட்டது.
    நீங்கள் அதனை ஏற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Edit File
ta: கோப்பினைத் தொகு

en: Finished
ta: முடிந்தது

en: Stopping the transfer of %s
ta: %s-ன் பரிமாற்றம் நிறுத்தப்படுகிறது

en: %d%% complete, %02d:%02d:%02d est. time remaining. (File %ld of %ld)
ta: %d%% முடிந்தது, %02d:%02d:%02d தோரா. காலம் மீதமுள்ளது. (%ld-வது கோப்பு %ld-க்கு)

en: Recv %s of %s at %.2fKB/s, %02d:%02d:%02d est. time remaining
ta: %s of %s at %.2fகிபை/வினாடியில் பெறப்பட்டது, %02d:%02d:%02d தோரா. காலம் மீதமுள்ளது

en: Recv %s of %s, transfer stalled, unknown time remaining
ta: Recv %s of %s, பரிமாற்றம் தொழுவத்தில் உள்ளது, மீதமுள்ள காலம் கணிக்க இயலாதது

en: Retrieving file names...%s bytes
ta: கோப்பின் பெயர்கள் மீட்கப்படுகின்றன...%s பைட்டுகள்

en: There are no file transfers selected
ta: தேர்ந்தெடுத்த கோப்புப் பரிமாற்றங்கள் இல்லை

en: Stopping the transfer on host %s
ta: %s பகிர்வியில் கோப்புப் பரிமாற்றத்தை நிறுத்து

en: Skipping file %s on host %s
ta: %s கோப்பு %s பகிர்வியில் உள்ளதை தவிர்க்கப்படுகிறது

en: Overwrite
ta: மேல்எழுது

en: Resume
ta: தொடர்

en: Skip
ta: தவிர்

en: Action
ta: செயல்

en: The following file(s) exist on both the local and remote computer
    Please select what you would like to do
ta: பின்வரும் கோப்பு(கள்) உள்ளமை மற்றும் தொலை கணினிகளிலும் உள்ளன
    எதைச் செய்யவேண்டும் என்பதைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Skip File
ta: கோப்பினைத் தவிர்

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: Deselect All
ta: எதையும் தேர்ந்தெடுக்காதே

en: View
ta: பார்வை

en: View: %s is a directory. Cannot view it.
ta: பார்வை: %s என்பது ஒரு அடைவு. அதைப் பார்வையிட இயலாது.

en: Edit: You must specify an editor in the options dialog
ta: தொகு: விருப்பங்கள் வசனப்பெட்டியில் ஒரு தொகுப்பானைக் குறிப்பிட்டாக வேண்டும்

en: Edit: %s is a directory. Cannot edit it.
ta: தொகு: %s என்பது ஒரு அடைவு. அதைத் தொகுக்க இயலாது.

en: View: Cannot fork another process: %s
ta: பார்வை: மற்ற இயக்கத்தைப் பிளக்க இயலாது: %s

en: Running program: %s %s
ta: நிரலி இயங்குகிறது: %s %s

en: Opening %s with %s
ta: %s ஐ %s வைத்து திறக்கப்படுகிறது

en: Viewing file %s
ta: %s கோப்பு பார்வையிடப்படுகிறது

en: View: Cannot open file %s: %s
ta: பார்வை: %s கோப்பினைத் திறக்க இயலவில்லை: %s

en: about
ta: இதைப்பற்றி

en: Shows gFTP information
ta: ஜிFTP தகவலைக் காட்டுகிறது

en: Sets the current file transfer mode to Ascii (only for FTP)
ta: நடப்பு கோப்பு பரிமாற்ற முறையை Asciiக்கு மாற்று (FTPக்கு மட்டும்)

en: binary
ta: இருமம்

en: Sets the current file transfer mode to Binary (only for FTP)
ta: நடப்பு கோப்பு பரிமாற்ற முறையை இருமமாக மாற்று (FTPக்கு மட்டும்)

en: Changes the remote working directory
ta: தொலைப் பணியிட அடைவினை மாற்றுகிறது

en: Changes the permissions of a remote file
ta: தொலைக் கோப்பினை அனுமதிகளை மாற்றுகிறது

en: clear
ta: துடை

en: Available options: cache
ta: இருக்கும் விருப்பத்தேர்வுகள்: விரைவுநினைவகம்

en: close
ta: மூடு

en: Disconnects from the remote site
ta: தொலைத் தளத்திலிருந்து துண்டிக்கப்படுகிறது

en: delete
ta: நீக்கு

en: Removes a remote file
ta: தொலைக் கோப்பினை நீக்குகிறது

en: Downloads remote file(s)
ta: தொலைக் கோப்பு(கள்)-ஐ இறக்குகிறது

en: help
ta: உதவி

en: Shows this help screen
ta: இந்த உதவித் திரையைக் காட்டுகிறது

en: Changes the local working directory
ta: உள்ளமை பணியிட அடைவினை மாற்றுகிறது

en: Changes the permissions of a local file
ta: உள்ளமைக் கோப்பின் அனுமதிகளை மாற்றுகிறது

en: Removes a local file
ta: உள்ளமைக் கோப்பினை நீக்குகிறது

en: Shows the directory listing for the current local directory
ta: நடப்பு உள்ளமை அடைவிற்கு அடைவுப்பட்டியலைக் காட்டுகிறது

en: Creates a local directory
ta: உள்ளமை அடைவை உருவாக்குகிறது

en: Show current local directory
ta: நடப்பு பணியிட அடைவினைக் காட்டுகிறது

en: Rename a local file
ta: உள்ளமைக் கோப்பிற்கு மறுபெயரிடுகிறது

en: Remove a local directory
ta: உள்ளமை அடைவினை நீக்குகிறது

en: Shows the directory listing for the current remote directory
ta: நடப்பு தொலை அடைவின் அடைவுப்பட்டியலைக் காட்டுகிறது

en: Creates a remote directory
ta: தொலை அடைவை உருவாக்குகிறது

en: Uploads local file(s)
ta: உள்ளமைக் கோப்பு(கள்)-ஐ ஏற்றுகிறது

en: open
ta: திற

en: Opens a connection to a remote site
ta: ஒரு தொலைத் தளத்துடன் தொடர்பை ஏற்படுத்துகிறது

en: Show current remote directory
ta: நடப்பு தொலை உடைவைக் காட்டு

en: quit
ta: மூடு

en: Exit from gFTP
ta: ஜிFTPயிலிருந்து வெளியேறு

en: rename
ta: மறுபெயரிடு

en: Rename a remote file
ta: தொலைக் கோப்பினை மறுபெயரிடு

en: Remove a remote directory
ta: தொலை அடைவை நீக்குகிறது

en: Show configuration file variables. You can also set variables by set var=val
ta: உருவமைப்புக் கோப்பு மாறிகளைக் காட்டு. set var=val முறையில் கூட மாறிகளை வைக்கலாம்

en: >.
    If you have any questions, comments, or suggestions about this program, please feel free to email them to me. You can always find out the latest news about gFTP from my website at http://www.gftp.org/
ta: >.
    இந்தச் செயலி பற்றி உங்களிடம் உள்ள வினாக்கள், கருத்துக்கள் மற்றும் ஆலோசனைகளை, எனக்கு மின்னஞ்சலில் அனுப்பத் தயங்காதீர். ஜிFTPபற்றிய புதிய செய்திகளை என்னுடையhttp://www.gftp.org/ இணையதளத்தின் மூலம் அறிந்துகொள்ளலாம்

en: Error: Command not recognized
ta: பிழை: கட்டளை உணரப்படவில்லை

en: usage: open [[ftp://][user:pass@]ftp-site[:port][/directory]]
ta: பயன்பாடு: open [[ftp://][user:pass@]ftp-site[:port][/directory]]

en: Error: Not connected to a remote site
ta: பிழை: யாதொரு தொலைத் தளத்துடனும் இணைப்பில்லை

en: usage: chdir <directory>
ta: பயன்பாடு: chdir <directory>

en: usage: mkdir <new directory>
ta: பயன்பாடு: mkdir <new directory>

en: usage: rmdir <directory>
ta: பயன்பாடு: rmdir <directory>

en: usage: delete <file>
ta: பயன்பாடு: delete <file>

en: usage: rename <old name> <new name>
ta: பயன்பாடு: rename <old name> <new name>

en: usage: chmod <mode> <file>
ta: பயன்பாடு: chmod <mode> <file>

en: usage: mget <filespec>
ta: பயன்பாடு: mget <filespec>

en: usage: mput <filespec>
ta: பயன்பாடு: mput <filespec>

en: Could not download %s
ta: %s-ஐ இறக்க இயலவில்லை

en: Successfully transferred %s
ta: வெற்றிகரமாக பரிமாற்றப்பட்டது %s

en: Supported commands:
ta: ஆதரவுள்ள கட்டளைகள்:

en: usage: set [variable = value]
ta: பயன்பாடு: set [variable = value]

en: Error: Variable %s is not a valid configuration variable.
ta: பிழை: மாறி %s என்பது ஒரு செல்லும் உருவமைப்பு மாறி அல்ல.

en: Error: Variable %s is not available in the text port of gFTP
ta: பிழை: மாறி %s ஜிFTPயின் உரைத்துறையில் கிடைக்க இல்லை

en: Invalid argument
ta: செல்லாத இணைப்புமாறி

en: Cannot open controlling terminal %s
ta: கட்டுப்பாட்டு முனையத்தைத் திறக்க இயலவில்லை %s

en: Clear the directory cache
ta: அடைவு விரைவுநினைவகத்தைத் துடை
