pidgin - en to te translation catalogue (3726 entries)

note: Translators may want to transliterate the name. It is not to be translated.
en: Finch
te: ఫించ్

en: %s. Try `%s -h' for more information.
te: మరింత సమాచారం కోసం %s. ను `%s -h'అడుగుతున్నారు.

en: %s encountered errors migrating your settings from %s to %s. Please investigate and complete the migration by hand. Please report this error at http://developer.pidgin.im
te: మీ అమరికలను %2$s నుండి %3$sకు మైగ్రేట్ చేయుటలో %1$s దోషములను యెదుర్కొన్నది. దయచేసి దీనిని విచారించి మైగ్రేషన్‌ను చేతిద్వారా చేయుము. దయచేసి ఈ దోషమును http://developer.pidgin.im వద్ద నివేదించుము.

note: the user did not fill in the captcha
en: Error
te: దోషము

en: Account was not added
te: ఖాతా చేర్చబడలేదు

en: Username of an account must be non-empty.
te: ఖాతాకు సంబంధించిన వినియోగదారి పేరు ఖాళీగా ఉండకూడదు.

en: New mail notifications
te: కొత్త మెయిల్ నోటిఫికేషన్లు

en: Remember password
te: పాస్‌వర్డ్‌ను గుర్తుంచుకో

en: There are no protocol plugins installed.
te: అక్కడ యెటువంటి ప్రొటోకాల్ ప్లగిన్సు సంస్థాపించబడిలేవు.

en: (You probably forgot to 'make install'.)
te: (మీరు బహుశా 'make install' మరిచిపోయి వుంటారు.)

en: Modify Account
te: ఖాతాను సవరించండి

en: New Account
te: కొత్త ఖాతా

en: Protocol:
te: నిబంధన:

en: Username:
te: యూజర్ పేరు:

en: Password:
te: అనుమతిపదం:

en: Alias:
te: మారు పేరు:

note: Register checkbox
en: Create this account on the server
te: ఈ ఖాతాను సేవికపై సృష్టించుము

note: Cancel button Cancel
en: Cancel
te: రద్దు

note: Save button Save
en: Save
te: దాచు

en: Are you sure you want to delete %s?
te:  %sను కచ్చితంగా  తొలగించదలచుకున్నారా?

en: Delete Account
te: ఖాతాను తీసివేయండి

note: Delete button
en: Delete
te: తీసివేయు

en: Accounts
te: ఖాతాలు

en: You can enable/disable accounts from the following list.
te: ఈ క్రింది జాబితానుండి ఖాతాను చేతనం/అచేతనం చేయవచ్చు.

note: Add button
en: Add
te: జతచేయి

note: Modify button
en: Modify
te: మార్చు

en: %s%s%s%s has made %s his or her buddy%s%s
te: %s%s%s%s తన మిత్రుడు లేదా స్నేహితురాలు %s%s  గా  %s ను  చేర్చుకున్నారు

en: Add buddy to your list?
te: మీ జాబితాలో మిత్రుని చేర్చమంటారా?

en: %s%s%s%s wants to add %s to his or her buddy list%s%s
te: తన మిత్రుని లేదా స్నేహితురాలి జాబితా%s %s లో %s ను  చేర్చాలని %s%s%s%s  కోరుతున్నారు

en: Authorize buddy?
te: మిత్రుణ్ని ప్రమాణీకరించాలా?

en: Authorize
te: దృవీకరించు

en: Deny
te: అనంగీకారము

en: Online: %d
    Total: %d
te: ఆన్ లైన్: %d
    మొత్తం: %d

en: Account: %s (%s)
te: %s (%s) : ఖాతా

en: 
    Last Seen: %s ago
te: 
    %s క్రితం చివరిసారిగా చూసినవి:

en: Default
te: అప్రమేయం

en: You must provide a username for the buddy.
te: మిత్రునికోసం ఒక వినియోగదారి పేరును తప్పనిసరిగా ఏర్పాటుచేయాలి.

en: You must provide a group.
te: ఒక సమూహమును తప్పనిసరిగా ఏర్పాటు చేయాలి.

en: You must select an account.
te: మీరు తప్పనిసరిగా ఒక ఖాతాను ఎంపిక చేసుకోవాలి.

en: The selected account is not online.
te: ఎంపికచేయబడిన ఖాతా ఆన్‌లైన్ కాదు.

en: Error adding buddy
te: మిత్రుని చేర్చడంలో లోపం

en: Username
te: వినియోగదారినామము

en: Alias (optional)
te: మారుపేరు (ఐచ్చికం)

en: Add in group
te: సమూహమును చేర్చండి

en: Account
te: ఖాతా

en: Add Buddy
te: మిత్రుని చేర్చుము

en: Please enter buddy information.
te: మిత్రుని వివరాలను దయచేసి నమోదుచేయండి.

en: Chats
te: చాట్‌లు

note: Extract their Name and put it in
en: Name
te: పేరు

en: Alias
te: వేరొక

en: Group
te: సమూహం

en: Auto-join
te: ఆటో-జాయిన్

en: Add Chat
te: చాట్ చేర్చండి

en: You can edit more information from the context menu later.
te: కంటెస్ట్ మెనూ నుంచి అధిక వివరాలను తరువాత సరికూర్చవచ్చు.

en: Error adding group
te: సమూహమును చేర్చడంలో లోపం

en: You must give a name for the group to add.
te: ఒక సమూహమును చేర్చేముందు సమూహమునకు ఒక పేరును తప్పనిసరిగా ఇవ్వాలి.

en: Add Group
te: సమూహమును జతచేయుము

en: Enter the name of the group
te: సమూహం పేరును నమోదుచేయండి

en: Edit Chat
te: చాట్‌ను సరికూర్చండి

en: Please Update the necessary fields.
te: అవసరమైన ఫీల్డ్ లను దయచేసి అప్ డేట్ చేయండి.

en: Edit
te: సరిచేయు

en: Edit Settings
te: అమరికలను సరికూర్చండి

en: Information
te: సమాచారం

en: Retrieving...
te: వెలికితీయుచున్నది...

en: Get Info
te: సమాచారం పొందండి

en: Add Buddy Pounce
te: మిత్రుని పౌన్సును చేర్చండి

en: Send File
te: ఫైలు పంపు

en: Blocked
te: బ్లాక్‌డ్

en: Show when offline
te: ఆఫ్‌లైన్‌గా వున్నప్పుడు చూపుము

en: Please enter the new name for %s
te: %s కోసం ఒక కొత్త పేరును దయచేసి నమోదుచేయండి

en: Rename
te: పునర్నామకరణ

en: Set Alias
te: మారుపేరు అమర్చండి

en: Enter empty string to reset the name.
te: పేరును రీసెట్ చేయడానికి ఖాళీ స్ట్రింగ్ ను ఎంటర్ చేయండి.

en: Removing this contact will also remove all the buddies in the contact
te: ఈ పరిచయంను తొలగిస్తే ఈ పరిచయంలోని మిత్రులందరిని కూడా తొలగిస్తుంది

en: Removing this group will also remove all the buddies in the group
te: ఈ సమూహమును తొలగిస్తే సమూహములోని మిత్రులందరిని కూడా తొలగిస్తుంది

en: Are you sure you want to remove %s?
te:  %sను కచ్చితంగా తొలగించదల్చుకున్నారా?

note: XXX: anything to do with the returned ui-handle?
en: Confirm Remove
te: నిజంగా తొలగించాలా?

en: Remove
te: తొలగించు

note: Buddy List
en: Buddy List
te: మిత్రుల జాబితా

en: Place tagged
te: ప్రదేశం టాగ్ అయిఉంది

en: Toggle Tag
te: టాగ్ మార్చుము

en: View Log
te: లాగ్ దర్శించండి

note: General
en: Nickname
te: ముద్దుపేరు

note: Never know what those translations might end up like... Idle stuff
en: Idle
te: స్థబ్దుగా

en: On Mobile
te: మొబైల్ పైన

en: New...
te: కొత్త...

en: Saved...
te: దాచబడింది...

en: Plugins
te: ప్లగిన్లు

en: Block/Unblock
te: అడ్డుకొను/అడ్డుకొనవద్దు

en: Block
te: బ్లాక్

en: Unblock
te: అడ్డుకోవద్దు

en: Please enter the username or alias of the person you would like to Block/Unblock.
te: మీరు అడ్డుకొనాలని/అడ్డుకొనవద్దని అనుకొనుచున్న వ్యక్తియొక్క వినియోగదారి పేరు లేదా మారుపేరు దయచేసి ప్రవేశపెట్టండి.

note: Not multiline Not masked? No hints?
en: OK
te: సరే

en: New Instant Message
te: కొత్త సత్వర సందేశం

en: Please enter the username or alias of the person you would like to IM.
te: మీరు సత్వర సందేశం (IM) పంపదలచిన వ్యక్తి వినియోగదారి పేరును లేదా మారుపేరును దయచేసి  ఎంటర్ చేయండి

en: Channel
te: ఛానల్

en: Join a Chat
te: చాట్‌లో చేరండి.

en: Please enter the name of the chat you want to join.
te: మీరు చేర్చదల్చుకున్న చాట్ యొక్క పేరును ప్రవేశపెట్టండి.

en: Join
te: చేరుము

en: Please enter the username or alias of the person whose log you would like to view.
te: మీరు చూడదల్చుకున్న వ్యక్తి లాగ్ కోసం దయచేసి ఆ వ్యక్తి వినియోగదారి పేరును లేదా మారుపేరును ప్రవేశ పెట్టండి.

note: Create the "Options" frame.
en: Options
te: ఐచ్చికములు

en: Send IM...
te: IM పంపండి...

en: Block/Unblock...
te: అడ్డుకొను/అడ్డుకొనవద్దు...

en: Join Chat...
te: చాట్‌లో పాల్గొనండి...

en: View Log...
te: లాగ్ దర్శించుము...

en: View All Logs
te: అన్ని లాగ్‌లను దర్శించుము

en: Show
te: కనబర్చు

en: Empty groups
te: ఖాళీ సమూహములు

en: Offline buddies
te: ఆఫ్‌లైన్ మిత్రులు

en: Sort
te: క్రమము

en: By Status
te: స్థితి చేత

en: Alphabetically
te: అక్షరక్రమంలో

en: By Log Size
te: లాగ్ పరిమాణము చేత

en: Buddy
te: మిత్రుడు

en: Chat
te: చాట్

en: Grouping
te: సమూహీకరణ

en: Certificate Import
te: ధృవీకరణపత్రము దిగుమతి

en: Specify a hostname
te: హోస్టుపేరును తెలుపుము

en: Type the host name this certificate is for.
te: ఈ దృవీకరణపత్రము యెవరికొరకో ఆ హోస్టుపేరును టైపుచేయుము.

en: File %s could not be imported.
    Make sure that the file is readable and in PEM format.
te: ఫైల్ %s దిగుమతి కాబడలేదు.
    ఫైలు చదువబడునది వుండునట్లు మరియు PEM ఫార్మాట్‌లో వుండునట్లు చూచుకొనుము.

en: Certificate Import Error
te: ధృవీకరణపత్రము దిగుమతి దోషము

en: X.509 certificate import failed
te: X.509 ధృవీకరణపత్రము దిగుమతి విఫలమైంది

en: Select a PEM certificate
te: PEM ధృవీకరణపత్రమును యెంపికచేయుము

en: Export to file %s failed.
    Check that you have write permission to the target path
te: ఫైల్ %sకు యెగుమతి విఫలమైంది.
    లక్ష్యపు పాత్‌కు మీరు వ్రాత అనుమతిని కలిగివున్నారో లేదో పరిశీలించుము

en: Certificate Export Error
te: ధృవీకరణపత్రము యెగుమతి దోషము

en: X.509 certificate export failed
te: X.509 ధృవీకరణపత్రము యెగుమతి విఫలమైంది

en: PEM X.509 Certificate Export
te: PEM X.509 ధృవీకరణపత్రము యెగుమతి

en: Certificate for %s
te: %s కోసం స్థాయి

en: Common name: %s
    
    SHA1 fingerprint:
    %s
te: ఉమ్మడి పేరు: %s
    
    SHA1 వేలిముద్ర:
    %s

en: SSL Host Certificate
te: SSL హోస్టు ధృవీకరణపత్రము

en: Really delete certificate for %s?
te: %s కొరకు ధృవీకరణపత్రమును నిజంగా తొలగించవలెనా?

en: Confirm certificate delete
te: ధృవీకరణపత్రము తొలగింపును నిర్ధారించుము

en: Certificate Manager
te: ధృవీకరణపత్రము నిర్వాహిక

en: Hostname
te: హోస్టునామము

en: Info
te: సమాచారము

note: Close button
en: Close
te: మూయుము

en: %s disconnected.
te: %s అననుసంధానించబడింది.

en: %s
    
    Finch will not attempt to reconnect the account until you correct the error and re-enable the account.
te: %s
    
    లోపాన్ని సరిచేసి ఖాతాను తిరిగి క్రియాశీలం చేసేదాకా ఖాతాకు మళ్ళీ అనుసంధానం చేయడానికి ప్రయత్నించదు.

en: Re-enable Account
te: తిరిగి సాధ్యపడే ఖాతా

en: No such command.
te: అలాంటి కమాండ్ లేదు.

en: Syntax Error:  You typed the wrong number of arguments to that command.
te: వాక్య విన్యాసంలో పొరపాటు : మీరు ఆ కమాండ్‌కు తప్పుడు నెంబరు ఆర్గ్యుమెంట్లను టైప్ చేశారు.

en: Your command failed for an unknown reason.
te: అజ్ఞాత కారణంవల్ల మీ కమాండ్ విఫలమైనది.

en: That command only works in chats, not IMs.
te: ఆ కమాండ్ చాట్‌లలోనే పనిచేస్తుంది, IMల విషయంలో కాదు.

en: That command only works in IMs, not chats.
te: ఆ కమాండ్  IM లలోనే పనిచేస్తుంది, చాట్‌ల విషయంలో కాదు.

en: That command doesn't work on this protocol.
te: ఈ ప్రొటోకాల్‌ పై ఆ కమాండ్ పనిచేయదు.

en: Message was not sent, because you are not signed on.
te: సందేశము పంపబడలేదు, యెంచేతంటే మీరు సైన్ ఆన్ కాలేదు.

en: 
    %s is typing...
te: 
    %s టైప్ చేస్తున్నారు...

en: You have left this chat.
te: మీరు ఈ చాట్‌ను విడిచినారు.

en: The account has disconnected and you are no longer in this chat. You will be automatically rejoined in the chat when the account reconnects.
te: ఖాతా అననుసంధానించబడినది మరియు మీరు యిక ఈ చాట్‌లో వుండబోరు. ఖాతా అనుసంధానించగానే మీరు స్వయంచాలకంగా ఈ చాట్‌నందు చేరుతారు.

en: Logging started. Future messages in this conversation will be logged.
te: లాగింగ్ ప్రారంభమైంది. ఈ సంభాషణలోని రాబోయే సందేశాలు లాగ్ అవుతాయి.

en: Logging stopped. Future messages in this conversation will not be logged.
te: లాగింగ్ నిలిచిపోయింది. ఈ సంభాషణలో తదుపరి సందేశాలు లాగ్ కావు.

en: Send To
te: వీరికి పంపండి

en: Conversation
te: చర్చ

en: Clear Scrollback
te: స్క్రాల్‌బ్యాక్‌ను శుభ్రముచేయి

en: Show Timestamps
te: టైమ్ స్టాంప్ లను చూపించు

en: Add Buddy Pounce...
te: మిత్రుని పౌన్సును చేర్చండి...

en: Invite...
te: ఆహ్వానించు...

en: Enable Logging
te: లాగింగ్ చేతనముచేయి

en: Enable Sounds
te: శబ్ధాలను చేతనముచేయి

en: You are not connected.
te: మీరు అనుసంధానించబడలేదు.

en: <AUTO-REPLY>
te: <ఆటో-రిప్లై>

en: List of %d user:
     | List of %d users:
te[0]: %d వినియోగదారి జాబితా:
te[1]: %d వినియోగదారి జాబితా:

en: Supported debug options are: plugins version
te: మద్దతిచ్చు డీబగ్ ఐచ్చికాలు: ప్లగిన్స్ వర్షన్

en: No such command (in this context).
te: (ఈ సందర్భంలో) అలాంటి కమాండ్ లేదు.

en: Use "/help &lt;command&gt;" for help on a specific command.
    The following commands are available in this context:
te:  నిర్దిష్ట కమాండ్ 
     పై సహాయం కోసం  "/help &lt;command&gt;" ను ఉపయోగించండి.
    :ఈ సందర్భంలో ఈ కింది కమాండ్ లు అందుబాటులో ఉన్నాయి

en: %s is not a valid message class. See '/help msgcolor' for valid message classes.
te: %s అనునది చెల్లునటువంటి సందేశపు తరగితి కాదు. చెల్లునటువంటి సందేశ తరగతుల కొరకు '/help msgcolor' చూడండి.

en: %s is not a valid color. See '/help msgcolor' for valid colors.
te: %s చెల్లునటువంటి రంగుకాదు. చెల్లునటువంటి రంగుల కొరకు '/help msgcolor' చూడండి.

en: say &lt;message&gt;:  Send a message normally as if you weren't using a command.
te:   మీరు కమాండ్ ను వాడడం లేదన్నట్టు say lt;message&gt;:సందేశాన్ని పంపండి.

en: me &lt;action&gt;:  Send an IRC style action to a buddy or chat.
te:  మిత్రునికి  లేదా చాట్‌ కోసం  IRC స్టైల్ యాక్షన్ me &lt;action&gt;:  పంపండి.

en: debug &lt;option&gt;:  Send various debug information to the current conversation.
te:  ప్రస్తుత సంభాషణలో వివిధ డీబగ్ సమాచారం debug &lt;option&gt;: పంపండి.

en: clear: Clears the conversation scrollback.
te: క్లియర్: సంభాషణ స్క్రోల్ బ్యాక్ ను క్లియర్ చేస్తుంది.

en: help &lt;command&gt;:  Help on a specific command.
te:  నిర్దిష్ట కమాండ్‌ పై  సహాయం: help &lt;command&gt;.

en: users:  Show the list of users in the chat.
te: వినియోగదారులు:  చాట్ నందలి వినియోగదారుల జాబితాను చూపుము.

en: plugins: Show the plugins window.
te: ప్లగ్ ఇన్స్: ప్లగ్ ఇన్స్ విండోను చూపించు.

en: buddylist: Show the buddylist.
te: మిత్రుల జాబితా: మిత్రుల జాబితా చూపించు.

en: accounts: Show the accounts window.
te: ఖాతాలు: ఖాతాల విండోను చూపించు.

en: debugwin: Show the debug window.
te: డిబగ్ విన్: డిబగ్ విండోను చూపించు.

en: prefs: Show the preference window.
te: ప్రాధాన్యాలు: ప్రాధాన్యాల విండోను చూపించు.

en: statuses: Show the savedstatuses window.
te: స్థాయులు: దాచినస్థాయిల విండోను చూపించు.

en: msgcolor &lt;class&gt; &lt;foreground&gt; &lt;background&gt;: Set the color for different classes of messages in the conversation window.<br>    &lt;class&gt;: receive, send, highlight, action, timestamp<br>    &lt;foreground/background&gt;: black, red, green, blue, white, gray, darkgray, magenta, cyan, default<br><br>EXAMPLE:<br>    msgcolor send cyan default
te: msgcolor &lt;class&gt; &lt;foreground&gt; &lt;background&gt;: సంభాషణ విండో నందలి సందేశముల యొక్క విభిన్న తరగతుల కొరకు రంగును అమర్చుము.<br>    &lt;class&gt;: receive, send, highlight, action, timestamp<br>    &lt;foreground/background&gt;: black, red, green, blue, white, gray, darkgray, magenta, cyan, default<br><br>ఉదాహరణ:<br>    msgcolor send cyan default

en: Unable to open file.
te: ఫైలు ఓపెన్ చేయ నలవి కాదు.

en: Debug Window
te: డీబగ్ విండో

note: XXX: Setting the GROW_Y for the following widgets don't make sense. But right now * it's necessary to make the width of the debug window resizable ... like I said, * it doesn't make sense. The bug is likely in the packing in gntbox.c.
en: Clear
te: చెరిపివేయము

en: Filter:
te: గలని:

en: Pause
te: తాత్కాలికంగ నడుపు

en: File Transfers - %d%% of %d file | File Transfers - %d%% of %d files
te[0]: ఫైలు బదిలీ - %2$d ఫైలు యొక్క %1$d%%
te[1]: ఫైలు బదిలీ - %2$d ఫైలు యొక్క %1$d%%

note: Create the window.
en: File Transfers
te: ఫైలు బదిలీకరణలు

en: Progress
te: పురోగమనము

en: Filename
te: దస్త్రం పేరు

en: Size
te: పరియాణం

en: Speed
te: వేగము

en: Remaining
te: మిగిలినవి

note: XXX: Use of ggp_str_to_uin() is an ugly hack! presence
en: Status
te: స్థితి

en: Close this window when all transfers finish
te: బదిలీలన్నీ పూర్తయ్యాక ఈ విండోను మూసివేయు

en: Clear finished transfers
te: పూర్తయిన బదిలీలను క్లియర్ చేయు

en: Stop
te: ఆపుము

en: Waiting for transfer to begin
te: ప్రారంభించడానికి బదిలీ కోసం నిరీక్షణ

en: Cancelled
te: రద్దుచేయి

en: Failed
te: విఫలమైనది

en: %.2f KiB/s
te: %.2f KB/s

en: Sent
te: పంపిన

en: Received
te: తీసుకోబడిం

en: Finished
te: ముగిసింది

en: The file was saved as %s.
te: ఆ ఫైలు %s వలె దాయబడినది.

en: Sending
te: పంపుచున్నది

en: Receiving
te: స్వీకరించుచున్నది

en: Conversation in %s on %s
te: %2$sపై %1$s నందు సంభాషణ

en: Conversation with %s on %s
te: %2$sపై %1$sతో సంభాషణ

en: System events will only be logged if the "Log all status changes to system log" preference is enabled.
te: "లాగ్ ఆల్ స్థాయి సిస్టమ్ లాగ్ కు మార్పు" అనే ప్రాధాన్యాన్ని క్రియాశీలం చేసినప్పుడు మాత్రమే సిస్టమ్ ఈవెంట్లు లాగ్ అవుతాయి.

en: Instant messages will only be logged if the "Log all instant messages" preference is enabled.
te: "Log all instant messages"

en: Chats will only be logged if the "Log all chats" preference is enabled.
te: "అన్ని చాట్‌లను లాగ్ చేయు" అనే ప్రాధాన్యాన్ని క్రియాశీలం చేసినప్పుడే చాట్‌లు లాగ్ అవుతాయి.

en: No logs were found
te: లాగ్ లు ఏవీ కన్పించలేదు

en: Total log size:
te: మొత్తం లాగ్ పరిమాణం:

note: Search box *********
en: Scroll/Search:
te: స్క్రోల్/శోధించు:

en: Conversations in %s
te: %s తో సంభాషణలు

en: Conversations with %s
te: %s తో సంభాషణలు

en: All Conversations
te: అన్ని సంభాషణలు

en: System Log
te: సిస్టం లాగ్

en: Calling...
te: కాలింగ్...

en: Hangup
te: హెంగ్ అప్

note: Number of actions
en: Accept
te:  ఆమోదం

en: Reject
te: తిరస్కరించు

en: Call in progress.
te: కాల్ పురోగతిలో వుంది.

en: The call has been terminated.
te: కాల్ అంతముచేయబడినది.

en: %s wishes to start an audio session with you.
te: %s మీతో ఆడియో సెషన్‌ను ప్రారంభించాలని అనుకొనుచున్నారు.

en: %s is trying to start an unsupported media session type with you.
te: %s మీతో వొక మద్దతీయని మీడియా సెషన్ రకమును ప్రారంభించుటకు ప్రయత్నిస్తున్నారు.

en: You have rejected the call.
te: మీరు కాల్‌ను తిరస్కరించినారు.

en: call: Make an audio call.
te: కాల్: ఒక ఆడియో కాల్ చేయుము.

en: Emails
te: ఈమెయిల్సు

en: You have mail!
te: మీకు మెయిలు వచ్చింది!

en: Sender
te: పంపేవాడు

en: Subject
te: విషయం

en: New Mail
te: కొత్త మెయిలు

en: Info for %s
te: %s కోసం సమాచారం

en: Buddy Information
te: మిత్రుని సమాచారం

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Invite
te: ఆహ్వానము

en: (none)
te: (ఏదీ కాదు)

en: loading plugin failed
te: ప్లగిన్ లోడింగ్ విఫలమైంది

en: unloading plugin failed
te: ప్లగిన్ అన్‌లోడింగ్ విఫలమైంది

en: Name: %s
    Version: %s
    Description: %s
    Author: %s
    Website: %s
    Filename: %s
te: పేరు: %s
    వెర్షన్: %s
    అభివర్ణన: %s
    రాసినవారు: %s
    వెబ్ సైటు: %s
    ఫైలు పేరు: %s

en: Plugin need to be loaded before you can configure it.
te: మీరు ఆకృతీకరించుటకు ముందు ప్లగ్ ఇన్ ను లోడ్ చేయల్సిన అవసరం ఉంది.

en: No configuration options for this plugin.
te: ఈ ప్లగ్ ఇన్ కోసం ఆకృతీకరణ ఐచ్చికములులేవు.

en: Error loading plugin
te: ప్లగిన్ లోడింగులో దోషము

en: The selected file is not a valid plugin.
te: ఎంపికచేసిన ఫైలు చెల్లునటువంటి ప్లగిన్ కాదు.

en: Please open the debug window and try again to see the exact error message.
te: ఖచ్చితమైన దోష సందేశమును చూడుటకు డీబగ్ విండోను తెరిచి మరలా ప్రయత్నించుము.

en: Select plugin to install
te: సంస్థాపించుటకు ప్లగిన్‌ను యెంపికచేయుము

en: You can (un)load plugins from the following list.
te: ఈ కింది జాబితాలోంచి మీరు ప్లగ్ ఇన్ లను (అన్) లోడ్ చేయవచ్చు.

en: Install Plugin...
te: ప్లగిన్‌ను సంస్థాపించుము...

en: Configure Plugin
te:  ప్లగ్ఇన్ ను ఆకృతీకరించుము

note: copy the preferences to tmp values... * I liked "take affect immediately" Oh well :-( (that should have been "effect," right?) Back to instant-apply! I win!  BU-HAHAHA! Create the window
en: Preferences
te: అభీష్టాలు

en: Please enter a buddy to pounce.
te: దయచేసి వొక మిత్రుని పౌన్సుకు ప్రవేశపెట్టుము.

en: New Buddy Pounce
te: కొత్త మిత్రుని పౌన్సు

en: Edit Buddy Pounce
te: మిత్రుని పౌన్సును సరికూర్చుము

en: Pounce Who
te: ఎవరికి పౌన్సు

note: Account:
en: Account:
te: ఖాతా:

en: Buddy name:
te: మిత్రుని పేరు:

note: Create the "Pounce When Buddy..." frame.
en: Pounce When Buddy...
te: మిత్రుడు యిలావున్నప్పుడు పౌన్సు...

en: Signs on
te: సైన్ ఆన్

en: Signs off
te: సైన్‌ ఆఫ్

en: Goes away
te: దూరం వెళ్తున్నారు

en: Returns from away
te: తిరిగివచ్చారు

en: Becomes idle
te: స్ధబ్దుగా మారుచున్నారు

en: Is no longer idle
te: ఇప్పుడు స్థబ్దుగా లేరు

en: Starts typing
te: టైప్ చేస్తున్నారు

en: Pauses while typing
te: టైప్ చేస్తుండగా దూసుకు రానీయండి

en: Stops typing
te: టైప్ చేయడం ఆపేశారు

en: Sends a message
te: సందేశాన్ని పంపండి

note: Create the "Action" frame.
en: Action
te: క్రియ

en: Open an IM window
te: IM విండోను తెరవండి

en: Pop up a notification
te: నోటీసును పాపప్ చేయుము

en: Send a message
te: సందేశాన్ని పంపండి

en: Execute a command
te: కమాండ్‌ను అమలుచేయండి

en: Play a sound
te: ధ్వనిని ఆడించు

en: Pounce only when my status is not Available
te: నా స్థితి అందుబాటులో లేనప్పుడు మాత్రమే పౌన్సు చేయుము

en: Recurring
te: పునరావృతికరణ

en: Cannot create pounce
te: పౌన్సును సృష్టించలేదు

en: You do not have any accounts.
te: మీరు యెటువంటి ఖాతాలను కలిగిలేరు.

en: You must create an account first before you can create a pounce.
te: మీరు పౌన్సును సృష్టించుటకు ముందుగా మీరు తప్పక వొక ఖాతాను సృష్టించవలెను.

en: Are you sure you want to delete the pounce on %s for %s?
te: %2$s కోసం %1$s పై పౌన్సును మీరు కచ్చితంగా తొలగించాలనుకుంటున్నారా?

en: Buddy Pounces
te: మిత్రుని పౌన్సెస్

en: %s has started typing to you (%s)
te: %s మీకోసం టైప్‌చేయడం మొదలుపెట్టినారు (%s).

en: %s has paused while typing to you (%s)
te: మీకు (%s) టైప్ చేస్తుండగా %s దూసుకువచ్చారు

en: %s has signed on (%s)
te: %s సైన్ ఆన్ చేశారు (%s)

en: %s has returned from being idle (%s)
te:  (%s) స్థబ్దుగా ఉన్న %s  తిరిగి వచ్చారు

en: %s has returned from being away (%s)
te: (%s) దూరంనుంచి %s తిరిగి వచ్చారు

en: %s has stopped typing to you (%s)
te: (%s) మీకు టైప్ చేయడం%s  మానుకున్నారు

en: %s has signed off (%s)
te: %s సైన్డ్ ఆఫ్ చేశారు. (%s)

en: %s has become idle (%s)
te: %s స్థబ్దుగా ఉన్నారు (%s)

en: %s has gone away. (%s)
te: %s వెళ్లిపోయారు. (%s)

en: %s has sent you a message. (%s)
te: %s మీకు ఓ సందేశం పంపారు.(%s)

en: Unknown pounce event. Please report this!
te: తెలియని పౌన్సు ఘటన. దయచేసి నివేదించండి!

en: Based on keyboard use
te: కీబోర్డు వినియోగముపై ఆధారపడి

en: From last sent message
te: ఇంతకు మునుపు పంపిన సందేశం నుంచి

en: Never
te: ఎప్పటికికాదు

en: Show Idle Time
te: స్థబ్దు సమయాన్ని చూపించు

en: Show Offline Buddies
te: ఆఫ్ లైన్ లో ఉన్న మిత్రులను చూపించు

en: Notify buddies when you are typing
te: మీరు టైపు చేస్తున్నప్పుడు మిత్రులు ఎవరో తెలియజేయండి

en: Log format
te: లాగ్ ఫార్మాట్

en: Log IMs
te:  IMలను లాగ్ చేయు

en: Log chats
te: చాట్‌లను లాగ్ చేయు

en: Log status change events
te: స్థాయి మార్పు సంఘటనలను లాగ్ చేయు

en: Report Idle time
te: స్థబ్దుగా వున్న సమయాన్ని నివేదించుము

en: Change status when idle
te: స్థబ్దుగా వున్నప్పటి స్థాయిని మార్చుము

en: Minutes before changing status
te: స్థితిని మార్చుటకు ముందుగా నిమిషములు

en: Change status to
te: స్థితిని దీనికి మార్చుము

en: Conversations
te: సంభాషణలు

en: Logging
te: ప్రవేసిస్తోంది

en: You must fill all the required fields.
te: మీరు తప్పక అన్ని అవసరమైన క్షేత్రములను నింపవలెను.

en: The required fields are underlined.
te: కావలసిన క్షేత్రములు అండర్లైన్ చేయబడినవి.

en: Not implemented yet.
te: ఇంకా అమలుకాలేదు.

en: Save File...
te: ఫైలును దాచు...

en: Open File...
te: ఫైలును ఓపెన్ చేయు...

en: Choose Location...
te: స్థానమును యెంచుకొనుము...

en: Hit 'Enter' to find more rooms of this category.
te: ఈ వర్గము యొక్క మరిన్ని గదులను కనుగొనుటకు 'Enter' నొక్కుము.

en: Get
te: తీసుకువచ్చుట

note: Create the window.
en: Room List
te: గది జాబితా

en: Buddy logs in
te: మిత్రుడు లాగ్‌ఇన్ చేసాడు

en: Buddy logs out
te: మిత్రుడు లాగ్‌ ఔట్ చేసాడు

en: Message received
te: సందేశం స్వీకరించబడింది

en: Message received begins conversation
te: అందిన సందేశం సంభాషణ ప్రారంభించును

en: Message sent
te: సందేశం పంపబడింది

en: Person enters chat
te: వ్యక్తి చాట్‌ను ప్రారంభించారు.

en: Person leaves chat
te: వ్యక్తి చాట్‌ను ముగించారు.

en: You talk in chat
te: మీరు చాట్‌లో సంభాషిస్తున్నారు.

en: Others talk in chat
te: ఇతరులు చాట్‌లో సంభాషిస్తున్నారు.

en: Someone says your username in chat
te: మీ వినియోగదారిపేరు చాట్‌నందు వున్నదని యేవరో అనుచున్నారు

en: GStreamer Failure
te: Gస్ట్రీమర్ వైఫల్యం

en: GStreamer failed to initialize.
te: ప్రారంభించడంలో G స్ట్రీమర్ వైఫల్యం.

en: (default)
te: (అప్రమేయం)

en: Select Sound File ...
te: శబ్ధపు ఫైలును యెంపికచేయుము...

en: Sound Preferences
te: శబ్ధపు అభీష్టములు

en: Profiles
te: ప్రొఫైల్స్

en: Automatic
te: స్వయంచాలక

en: Console Beep
te: కన్సోల్ బీప్

en: Command
te: ఆదేశము

en: No Sound
te: ఎలాంటి శబ్ధాలు లేవు

en: Sound Method
te: ధ్వని పద్ధతి

en: Method:
te: పద్దతి :

en: Sound Command
    (%s for filename)
te: ధ్వని కమాండ్:
    (%s ఫైల్ పేరుకోసం)

note: Sound options
en: Sound Options
te: శబ్ధ ఐచ్చికములు

en: Sounds when conversation has focus
te: సంభాషణ

en: Always
te: ఎల్లప్పుడు

en: Only when available
te: అందుబాటులో ఉన్నప్పుడు మాత్రమే

en: Only when not available
te: అందుబాటులో లేనప్పుడు మాత్రమే

en: Volume(0-100):
te: వాల్యూమ్(0-100):

note: Sound events
en: Sound Events
te: ధ్వని ఘటనలు

en: Event
te: ఘటన

en: File
te: దస్త్రం

en: Test
te: పరీక్ష

en: Choose...
te: ఎంచుకొనుము...

en: Are you sure you want to delete "%s"
te: మీరు "%s" ను కచ్చితంగా తొలగించదలచు కున్నారా?

en: Delete Status
te: స్థాయిని తొలగించు

en: Saved Statuses
te: దాచిన స్థాయిలు

note: title
en: Title
te: శీర్షిక

en: Type
te: రకం

note: Statuses are almost all the same. Define a macro to reduce code repetition. PurpleStatusPrimitive id - use default name - use default saveable user_settable not independent Attributes - each status can have a message.
en: Message
te: సందేశము

note: Use
en: Use
te: ఉపయోగించు

en: Invalid title
te: చెల్లని శీర్షిక

en: Please enter a non-empty title for the status.
te: స్థాయికోసం ఖాళీగాలేని శీర్షికను దయచేసి ఎంటర్ చేయండి.

en: Duplicate title
te: డూప్లికేట్ శీర్షిక

en: Please enter a different title for the status.
te: స్థాయికోసం భిన్నమైన శీర్షికను దయచేసి ఎంటర్ చేయండి.

en: Substatus
te: ఉపస్థాయి

en: Status:
te: స్థితి:

en: Message:
te: సందేశం:

en: Edit Status
te: స్థాయిని సరికూర్చు

en: Use different status for following accounts
te:  కింది ఖాతాలకోసం భిన్న స్థాయిని ఉపయోగించండి

note: Save & Use
en: Save & Use
te: దాచు & ఉపయోగించు

en: Certificates
te: ధృవీకరణపత్రములు

en: Sounds
te: ధ్వనులు

en: Statuses
te: స్థాయులు

en: Error loading the plugin.
te: ప్లగిన్‌ను లోడుచేయుటలో దోషము.

en: Couldn't find X display
te: X ప్రదర్శనను కనుగొనలేక పోయింది

en: Couldn't find window
te: విండోను తెరువలేక పోయింది

en: This plugin cannot be loaded because it was not built with X11 support.
te: ప్లగిన్ X11 మద్దతుతో బుల్డ్ చేయకపోవుట వలన అది లోడు కాలేక పోయింది.

en: GntClipboard
te: Gnt క్లిప్ బోర్డు

en: Clipboard plugin
te: క్లిప్‌బోర్డు ప్లగ్ఇన్

en: When the gnt clipboard contents change, the contents are made available to X, if possible.
te: gnt క్లిప్ బోర్డులోని విషయం మారినప్పుడు, సాధ్యమైతే, అందులోని విషయాలు X కు తెలియజేయడం జరుగుతుంది.

en: %s just signed on
te: %s ఇప్పుడే సైన్ ఆన్ చేయడం జరిగింది

en: %s just signed off
te: %s ఇప్పుడే సైన్ ఆఫ్ చేయడం జరిగింది

en: %s sent you a message
te: %s మీకు ఓ సందేశం పంపారు

en: %s said your nick in %s
te: %s లో మీ ముద్దు పేరు ఉందని%s తెలిపారు

en: %s sent a message in %s
te: %s ఓ సందేశాన్ని  %s లో పంపారు

en: Buddy signs on/off
te: మిత్రుడు సైన్ఆన్/ఆఫ్ చేశారు

en: You receive an IM
te: మీకు IM అందింది

en: Someone speaks in a chat
te: చాట్‌లో ఎవరో మాట్లాడుతున్నారు

en: Someone says your name in a chat
te: చాట్‌లో ఎవరో మీ పేరు ప్రస్తావించారు

en: Notify with a toaster when
te: అప్పుడు టోస్టర్ తో తెలియజేయండి

en: Beep too!
te: బీప్ కూడా చేయండి!

en: Set URGENT for the terminal window.
te: టెర్మినల్ విండోకోసం URGENT ను సెట్ చేయండి.

en: Toaster plugin
te: టోస్టర్ ప్లగ్ ఇన్

en: <b>Conversation with %s on %s:</b><br>
te:  %s:</b><br> పై %s తో <b> సంభాషణలో ఉన్నారు

en: History Plugin Requires Logging
te: హిస్టరీ ప్లగ్ ఇన్ కోసం లాగింగ్ అవసరం

en: Logging can be enabled from Tools -> Preferences -> Logging.
    
    Enabling logs for instant messages and/or chats will activate history for the same conversation type(s).
te: లాగింగ్ ను సుసాధ్యం చేసుకోవడానికి పరికరాలు -> ప్రాధాన్యతలు -> లాగింగ్.
    
    సత్వర సందేశములకు మరియు/లేదా చాట్‌లకు లాగ్‌లను చేతనము చేయుటవలన అటువంటి సంభాషణా రకము(ల)కు చరిత్ర క్రియాశీలమగును(దాచివుంచబడును).

en: GntHistory
te: Gntహిస్టరీ

en: Shows recently logged conversations in new conversations.
te: కొత్త సంభాషణల్లో ఇటీవల లాగ్ చేసిన సంభాషణలను చూపుతోంది.

en: When a new conversation is opened this plugin will insert the last conversation into the current conversation.
te: కొత్త సంభాషణ ప్రారంభించినప్పుడు ఈ ప్లగ్‌ఇన్ ఇదివరకటి సంభాషణను ప్రస్తుత సంభాషణలో చేరుస్తుంది.

en: 
    Fetching TinyURL...
te: 
    TinyURL తెచ్చుచున్నది...

en: TinyURL for above: %s
te: పైదాని కొరకు TinyURL: %s

en: Please wait while TinyURL fetches a shorter URL ...
te: TinyURL అనునది పొట్టి URLను తెచ్చుచున్నప్పుడు దయచేసి వేచివుండండి ...

en: Only create TinyURL for URLs of this length or greater
te: ఈ పొడవు లేదా యింతకన్నా యెక్కువ వాటికి మాత్రమే TinyURL సృష్టించుము

en: TinyURL (or other) address prefix
te: TinyURL (లేదా యితర) చిరునామా ప్రిఫిక్స్

en: TinyURL plugin
te: TinyURL ప్లగిన్

en: When receiving a message with URL(s), use TinyURL for easier copying
te: URL(s)తో సందేశమును స్వీకరించునప్పుడు, సులువుగా నకలుతీయుట కొరకు TinyURL వుపయోగించుము

en: Online
te: ఆన్‌లైన్

note: primitive,						no,							id,			name
en: Offline
te: లైనువెలుపల

en: Online Buddies
te: ఆన్‌లైన్ మిత్రులు

en: Offline Buddies
te: ఆఫ్‌లైన్ మిత్రులు

en: Online/Offline
te: ఆన్‌లైన్/ఆఫ్‌లైన్

en: No Grouping
te: సమూహీకరణ లేదు

en: Nested Subgroup
te: ఆవృత వుపసమూహము (నెస్టెడ్ సబ్‌గ్రూప్)

en: Nested Grouping (experimental)
te: ఆవృత సమూహీకరణ (ప్రయోగాత్మక)

en: Provides alternate buddylist grouping options.
te: ప్రత్యామ్నాయ మిత్రులజాబితా సమూహీకరణ ఐచ్చికాలను అందించును.

en: Lastlog
te: చివరిలాగ్

note: Translator Note: The "backlog" is the conversation buffer/history.
en: lastlog: Searches for a substring in the backlog.
te: చివరిలాగ్: వెనుకలాగ్ లో సబ్ స్ట్రింగ్ కోసం అన్వేషణ

en: GntLastlog
te: Gntచివరిలాగ్

en: Lastlog plugin.
te: చివరిలాగ్ ప్లగ్ ఇన్

en: accounts
te: ఖాతాలు

en: Password is required to sign on.
te: సైన్ ఆన్ అవడానికి పాస్ వర్డ్ అవసరం.

en: Enter password for %s (%s)
te: %s (%s) కోసం పాస్‌వర్డ్‌ను ఎంటర్ చేయండి

en: Enter Password
te: రహస్యపదమును ప్రవేశపెట్టుము

en: Save password
te: సంకేతపదమును దాచు

en: Missing protocol plugin for %s
te: %s కోసం ప్రొటోకాల్ ప్లగ్‌ఇన్  అదృశ్యం

en: Connection Error
te: కనెక్షన్ లో పొరపాటు

en: New passwords do not match.
te: కొత్త పాస్‌వర్డులు సరిపోలడం లేదు.

en: Fill out all fields completely.
te: ఖాళీలన్నింటినీ  పూర్తిచేయండి.

en: Original password
te: అసలైన పాస్‌వర్డ్

en: New password
te: క్రొత్త రహస్యపదం

en: New password (again)
te: కొత్త పాస్‌వర్డ్ (మరోసారి)

en: Change password for %s
te: %sకోసం పాస్‌వర్డ్‌ను మార్చండి

en: Please enter your current password and your new password.
te: దయచేసి మీ ప్రస్తుత పాస్‌వర్డ్‌ను అలాగే  మీ కొత్త పాస్‌వర్డ్‌ను ఎంటర్ చేయండి.

en: Change user information for %s
te: %s కోసం వినియోగదారు సమాచారాన్ని  మార్చండి.

en: Set User Info
te: వినియోగదారు సమాచారాన్ని సెట్ చేయండి

en: Unknown
te: తెలియని

en: Buddies
te: మిత్రులు

en: buddy list
te: మిత్రుల జాబితా

en: The certificate is self-signed and cannot be automatically checked.
te: ధృవీకరణపత్రము స్వంతగా-సంతకంచేసినది మరియు స్వయంచాలకంగా పరిశీలించబడలేదు.

en: The certificate is not trusted because no certificate that can verify it is currently trusted.
te: ఈ ధృవీకరణపత్రము నమ్మదగినది కాదు యెంచేతంటే ప్రస్తుతం నమ్మదగునటువంటి యే ధృవీకరణపత్రము దానిని నిర్ధారించలేదు.

note: Translators: "domain" refers to a DNS domain (e.g. talk.google.com)
en: The certificate presented is not issued to this domain.
te: ప్రవేశపెట్టిన ధృవీకరణపత్రము ఈ డొమైన్‌కు యివ్వబడలేదు.

en: You have no database of root certificates, so this certificate cannot be validated.
te: మీరు రూట్ ధృవీకరణపత్రముల డాటాబేస్‌ను కలిగిలేరు, అందుకని ఈ ధృవీకరణపత్రము చెల్లునది కాలేదు.

en: The certificate chain presented is invalid.
te: ప్రవేశపెట్టబడిన ధృవీకరణపత్రము చైన్ చెల్లునది కాదు.

en: The certificate has been revoked.
te: దృవీకరణపత్రము తీసివేయబడింది.

en: An unknown certificate error occurred.
te: ఒక తెలియని ధృవీకరణపత్రము దోషము యెదురైంది.

en: (DOES NOT MATCH)
te: (సరిపోల లేదు)

note: Make messages
en: %s has presented the following certificate for just-this-once use:
te: ఈ-వొక్క-సారి వినియోగించుటకు మాత్రమే క్రింది ధృవీకరణపత్రమును %s ప్రవేశపెట్టినది:

en: Common name: %s %s
    Fingerprint (SHA1): %s
te: ఉమ్మడి పేరు: %s %s
    ఫింగర్‌ఫ్రింట్ (SHA1): %s

note: TODO: Find what the handle ought to be
en: Single-use Certificate Verification
te: ఒక్కసారి-వినియోగపు ధృవీకరణపత్రము నిర్ధారణ

note: Scheme name Pool name
en: Certificate Authorities
te: ధృవీకరణపత్రపు అధికారులు

note: Scheme name Pool name
en: SSL Peers Cache
te: SSL పీర్స్ క్యాచి

note: Make messages
en: Accept certificate for %s?
te: ధృవీకరణపత్రమును %s కొరకు ఆమోదించాలా?

note: TODO: Find what the handle ought to be
en: SSL Certificate Verification
te: SSL ధృవీకరణపత్ర నిర్ధారణ

en: _View Certificate...
te: ధృవీకరణపత్రమును దర్శించుము... (_V)

en: The certificate for %s could not be validated.
te: %s కొరకు ధృవీకరణపత్రము నిర్ధారించబడలేదు.

note: TODO: Probably wrong.
en: SSL Certificate Error
te: SSL ధృవీకరణపత్ర దోషము

en: Unable to validate certificate
te: ధృవీకరణపత్రమును నిర్ధారించలేక పోయింది

en: The certificate claims to be from "%s" instead. This could mean that you are not connecting to the service you believe you are.
te: బదులుగా ధృవీకరణపత్రము "%s" నుండి అడుగబడాలి. దీనర్ధం మీరు అనుంధానం అయ్యామని అనుకున్న దానికి మీరు అనుసంధానం కాలేదు.

note: Make messages
en: Common name: %s
    
    Fingerprint (SHA1): %s
    
    Activation date: %s
    Expiration date: %s
te: ఉమ్మడి పేరు: %s
    
    ఫింగర్‌ప్రింట్ (SHA1): %s
    
    క్రీయశీల పరచిన తేది: %s
    ముగింపు తేది: %s

note: TODO: Find what the handle ought to be
en: Certificate Information
te: ధృవీకరణపత్రము సమాచారము

note: show error to user
en: Registration Error
te: నమోదులో పొరపాటు

en: Unregistration Error
te: నమోదీకరణతీయుటలో దోషము

en: +++ %s signed on
te: +++ %s సైన్డ్ ఆన్

en: +++ %s signed off
te: +++ %s సైన్డ్ ఆఫ్

note: Undocumented Unknown error
en: Unknown error
te: తెలియని దోషము

en: Unable to send message: The message is too large.
te: సందేశాన్ని పంపలేకపోతున్నాం. సందేశం చాలా పెద్దగా ఉంది.

en: Unable to send message to %s.
te: %s కు సందేశం పంపడంలో వైఫల్యం.

en: The message is too large.
te: ఈ సందేశం చాలా పెద్దది.

en: Unable to send message.
te: సందేశాన్ని పంపడం కష్టం.

en: Send Message
te: సందేశాన్ని పంపండి.

en: _Send Message
te: సందేశాన్ని పంపుము (_S)

en: %s entered the room.
te: %s రూమ్ లో ప్రవేశించారు.

en: %s [<I>%s</I>] entered the room.
te: %s [<I>%s</I>] రూమ్ లోకి ప్రవేశించారు.

en: You are now known as %s
te: ఇప్పుడు మీకు  %s గా గుర్తింపు

en: %s is now known as %s
te: %s కు  %s గా గుర్తింపు

en: %s left the room.
te: %s రూమ్ వదలి వెళ్లారు.

en: %s left the room (%s).
te: %s రూమ్ వదలి వెళ్ళారు (%s).

en: Invite to chat
te: చాట్‌కు స్వాగతం

note: Put our happy label in it.
en: Please enter the name of the user you wish to invite, along with an optional invite message.
te: మీరు ఆహ్వానించదల్చుకున్న మిత్రుని పేరును ఐచ్చిక ఆహ్వాన సందేశంతో పాటుగా ఎంటర్ చేయండి.

en: Failed to get connection: %s
te: కనెక్షన్ పొందడంలో వైఫల్యం: %s

en: Failed to get name: %s
te: పేరును పొందడంలో వైఫల్యం: %s

en: Failed to get serv name: %s
te: సర్వ్ పేరును పొందడంలో వైఫల్యం: %s

en: Purple's D-BUS server is not running for the reason listed below
te: ఈ క్రింద జాబితా చేసిన కారణం వలన పర్పుల్ యొక్క D-BUS సర్వర్ నడుచుటలేదు

en: No name
te: పేరు లేదు

en: Unable to create new resolver process
te: కొత్త రిసాల్వర్ ప్రాసెస్ ను సృష్టించలేకపోతున్నాం

en: Unable to send request to resolver process
te: రిసాల్వర్ ప్రాసెస్ కు నివేదనను పంపలేకపోతున్నాం

en: Error resolving %s:
    %s
te: రిసాల్వ్ చేయడంలో పొరపాటు %s:
    %s

en: Error resolving %s: %d
te: రిసాల్వ్ చేయడంలో పొరపాటు %s: %d

en: Error reading from resolver process:
    %s
te: రిసాల్వర్ ప్రాసెస్ నుంచి చదవడంలో పొరపాటు:
    %s

en: Resolver process exited without answering our request
te: మన అభ్యర్ధనకు సమాధానము యివ్వకుండానే రిజాల్వర్ కార్యక్రమము నిష్క్రమించినది

en: Error converting %s to punycode: %d
te: %sను punycodeనకు మార్చుటలో దోషము: %d

en: Thread creation failure: %s
te: Thread ను సృష్టించడంలో వైఫల్యం: %s

en: Unknown reason
te: 不明的原因

en: Error reading %s: 
    %s.
te: %s:  రీడింగ్ లో పొరపాటు  
    %s.

en: Error writing %s: 
    %s.
te: %s: రైటింగ్ లో పొరపాటు 
    %s.

en: Error accessing %s: 
    %s.
te: %s: 
     యాక్సెస్ చేయడంలో పొరపాటు%s.

en: Directory is not writable.
te: వ్రాయతగినట్లుగా డైరెక్టరీ లేదు.

en: Cannot send a file of 0 bytes.
te: 0 బైట్స్ ఉన్న ఫైలును పంపజాలదు.

en: Cannot send a directory.
te: డైరెక్టరీని పంపలేదు.

en: %s is not a regular file. Cowardly refusing to overwrite it.
te: %s  రెగ్యులర్ ఫైలు కాదు.  ఓవర్‌రైట్ చేయడానికి నిరాకరిస్తోంది.

en: File is not readable.
te: ఫైలు చదువదగినదిగా లేదు.

en: %s wants to send you %s (%s)
te: %s మీకు %s (%s) పంపించా లనుకుంటున్నారు

en: %s wants to send you a file
te: %s మీకు ఒక ఫైలును పంపించా లనుకుంటున్నారు

en: Accept file transfer request from %s?
te: %s నుంచి వచ్చిన ఫైలు బదిలీ విజ్ఞప్తిని అంగీకరించాలా?

en: A file is available for download from:
    Remote host: %s
    Remote port: %d
te: డౌన్‌లోడ్‌ చేయుటకు ఒక ఫైల్ లభించుతోంది :
    రిమోట్ హోస్ట్: %s
    రిమోట్ పోర్ట్: %d

en: %s is offering to send file %s
te:  %s కు %s  ఫైల్ పంపదలుచుకున్నారు

en: %s is not a valid filename.
te: %s ఫైలు పేరు చెల్లుబాటుకాదు.

en: Offering to send %s to %s
te: %s కు %s పంపదలుచుకున్నారు

en: Starting transfer of %s from %s
te: %s నుండి %s ను ట్రాన్స్ఫర్ చేయడం ప్రారంభిస్తున్నాం

en: Transfer of file <A HREF="file://%s">%s</A> complete
te: <A HREF="file://%s">%s</A> ఫైలు బదిలీకరణ పూర్తైనది

en: Transfer of file %s complete
te: %s ఫైలు బదిలీ పూర్తయినది

en: File transfer complete
te: ఫైలు బదిలీ  పూర్తయినది

en: You cancelled the transfer of %s
te: %s యొక్క బదిలీకరణను మీరు రద్దుచేసినారు

en: File transfer cancelled
te: ఫైలు బదిలీ రద్దయినది

en: %s cancelled the transfer of %s
te: %s  %s బదిలీకరణను రద్దుచేసినారు

en: %s cancelled the file transfer
te: %s ఫైల్ బదిలీకరణను రద్దుచేసినారు

en: File transfer to %s failed.
te: %s కు ఫైలును ట్రాన్స్ఫర్ చేయడంలో వైఫల్యం.

en: File transfer from %s failed.
te: %s నుంచి ఫైలును ట్రాన్స్ఫర్ చేయడంలో వైఫల్యం.

en: Run the command in a terminal
te: ఒక అగ్రం లో ఆదేశం నడుపుము

en: The command used to handle "aim" URLs, if enabled.
te: "గురిచూచు" ఆదేశం వాడుటకు ఉపయోగించుటకు URLs, ఒకవేళ క్రియాశీలీకరించితే.

en: The command used to handle "gg" URLs, if enabled.
te: URLs సాధ్యమైతే, "gg" హ్యాండిల్ చేయడానికి ఉపయోగించే కమాండ్.

en: The command used to handle "icq" URLs, if enabled.
te: URLs సాధ్యమైతే, "icq" హ్యాండిల్ చేయడానికి ఉపయోగించే కమాండ్.

en: The command used to handle "irc" URLs, if enabled.
te: URLs సాధ్యమైతే, "irc" హ్యాండిల్ చేయడానికి ఉపయోగించే కమాండ్.

en: The command used to handle "msnim" URLs, if enabled.
te: URLs సాధ్యమైతే, "msnim" హ్యాండిల్ చేయడానికి ఉపయోగించే కమాండ్.

en: The command used to handle "sip" URLs, if enabled.
te: URLs సాధ్యమైతే, "sip" హ్యాండిల్ చేయడానికి ఉపయోగించే కమాండ్.

en: The command used to handle "xmpp" URLs, if enabled.
te: URLs సాధ్యమైతే, "xmpp" హ్యాండిల్ చేయడానికి ఉపయోగించే కమాండ్.

en: The command used to handle "ymsgr" URLs, if enabled.
te: URLs సాధ్యమైతే, "ymsgr" హ్యాండిల్ చేయడానికి ఉపయోగించే కమాండ్.

en: The handler for "aim" URLs
te: "గురిచూచుటను" ఉపయోగించుట కొరకు URLs

en: The handler for "gg" URLs
te: "gg" URLs కోసం హ్యాండిల్ చేసేది

en: The handler for "icq" URLs
te: "icq" URLs కోసం హ్యాండిల్ చేసేది

en: The handler for "irc" URLs
te: "irc" URLs కోసం హ్యాండిల్ చేసేది

en: The handler for "msnim" URLs
te: "msnim" URLs కోసం హ్యాండిల్ చేసేది

en: The handler for "sip" URLs
te: "sip" URLs కోసం హ్యాండిల్ చేసేది

en: The handler for "xmpp" URLs
te: "xmpp" URLs కోసం హ్యాండిల్ చేసేది

en: The handler for "ymsgr" URLs
te: "ymsgr" URLs కోసం హ్యాండిల్ చేసేది

en: True if the command specified in the "command" key should handle "aim" URLs.
te: "ఆదేశం" లో నిర్థేశించిబడిన ఆదేశం ఒకవేళ నిజము ఐతే "గురి చూచు" మీట ఉపయోగించవలెను URLs.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "gg" URLs.
te: "command" కీలో నిర్దేశించిన కమాండ్ "gg" URLs ను హ్యాండిల్ చేసేది నిజమేనా.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "icq" URLs.
te: "command" కీలో నిర్దేశించిన కమాండ్ "icq" URLs ను హ్యాండిల్ చేసేది నిజమేనా.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "irc" URLs.
te: "command" కీలో నిర్దేశించిన కమాండ్ "irc" URLs ను హ్యాండిల్ చేసేది నిజమేనా.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "msnim" URLs.
te: "command" కీలో నిర్దేశించిన కమాండ్ "msnim" URLs ను హ్యాండిల్ చేసేది నిజమేనా.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "sip" URLs.
te: "command" కీలో నిర్దేశించిన కమాండ్ "sip" URLs ను హ్యాండిల్ చేసేది నిజమేనా.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "xmpp" URLs.
te: "command" కీలో నిర్దేశించిన కమాండ్ "xmpp" URLs ను హ్యాండిల్ చేసేది నిజమేనా.

en: True if the command specified in the "command" key should handle "ymsgr" URLs.
te: "command" కీలో నిర్దేశించిన కమాండ్ "ymsgr" URLs ను హ్యాండిల్ చేసేది నిజమేనా.

en: True if the command used to handle this type of URL should be run in a terminal.
te: ఈ రకమైన URL ఉపయోగించుటకు ఆదేశం వాడుదురు ఒకవేళ నిజమైతే అగ్రంలో  నడుపవలెను.

en: Whether the specified command should handle "aim" URLs
te: "గురిచూచు" URLs అయినను నిర్థేశింపబడిన ఆదేశం ఉపయోగించవలెను

en: Whether the specified command should handle "gg" URLs
te: నిర్దిష్ట కమాండ్ "gg" URLs ను హ్యాండిల్ చేయాలా

en: Whether the specified command should handle "icq" URLs
te: నిర్దిష్ట కమాండ్ "icq" URLs ను హ్యాండిల్ చేయాలా

en: Whether the specified command should handle "irc" URLs
te: నిర్దిష్ట కమాండ్ "irc" URLs ను హ్యాండిల్ చేయాలా

en: Whether the specified command should handle "msnim" URLs
te: నిర్దిష్ట కమాండ్ "msnim" URLs ను హ్యాండిల్ చేయాలా

en: Whether the specified command should handle "sip" URLs
te: నిర్దిష్ట కమాండ్ "sip" URLs ను హ్యాండిల్ చేయాలా

en: Whether the specified command should handle "xmpp" URLs
te: నిర్దిష్ట కమాండ్ "xmpp" URLs ను హ్యాండిల్ చేయాలా

en: Whether the specified command should handle "ymsgr" URLs
te: నిర్దిష్ట కమాండ్ "ymsgr" URLs ను హ్యాండిల్ చేయాలా

en: <b><font color="red">The logger has no read function</font></b>
te: <b><font color="red">లాగర్‌లో రీడ్ ఫంక్షన్ లేదు.</font></b>

en: HTML
te: హెచ్   టి ఎమ్ ఎల్

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యము

en: Old flat format
te: పాత ఫ్లాట్ ఫార్మాట్

en: Logging of this conversation failed.
te: ఈ సంభాషణకు లాగింగ్ కావడంలో వైఫల్యం.

en: <font color="#16569E"><font size="2">(%s)</font> <b>%s &lt;AUTO-REPLY&gt;:</b></font> %s<br/>
te: <font color="#16569E"><font size="2">(%s)</font> <b>%s &lt;ఆటో‌రిప్లై &gt;:</b></font> %s<br/>

en: <font color="#A82F2F"><font size="2">(%s)</font> <b>%s &lt;AUTO-REPLY&gt;:</b></font> %s<br/>
te: <font color="#A82F2F"><font size="2">(%s)</font> <b>%s &lt;ఆటో‌రిప్లై &gt;:</b></font> %s<br/>

en: <font color="red"><b>Unable to find log path!</b></font>
te: <font color="red"><b>లాగ్ పాత్‌ను కనుగొనడంలో వైఫల్యం </b></font>

en: <font color="red"><b>Could not read file: %s</b></font>
te: <font color="red"><b>ఫైలును రీడ్ చేయడం సాధ్యపడలేదు: %s</b></font>

en: (%s) %s <AUTO-REPLY>: %s
te: (%s) %s <ఆటో రిప్లై>: %s

en: No codecs found. Install some GStreamer codecs found in GStreamer plugins packages.
te: ఎటువంటి కోడెక్స్ కనుగొనబడలేదు. GStreamer ప్లగిన్సు ప్యాకేజీలలో కనుగొనబడిన కొన్ని GStreamer కోడెక్సును సంస్థాపించుము.

en: No codecs left. Your codec preferences in fs-codecs.conf are too strict.
te: ఎటువంటి కోడెక్స్ మిగలలేదు. fs-codecs.conf నందలి మీ కోడెక్ అభీష్టాలు మరీ నిర్ధిష్టమైనవి.

en: A non-recoverable Farsight2 error has occurred.
te: నాన్-రికవరబుల్ Farsight2 దోషము యెదురైంది.

en: Error with your microphone
te: మీ మైక్రోఫోన్‌తో దోషము

en: Error with your webcam
te: మీ వెబ్‌కామ్‌తో దోషము

en: Conference error
te: సంభాషణా దోషము

en: Error creating session: %s
te: సెషన్ సృష్టించుటలో దోషము: %s

en: You are using %s, but this plugin requires %s.
te: %s ని మీరు ఉపయోగిస్తున్నారు, కానీ ఈ ప్లగ్ ఇన్ కు %s అవసరం.

en: This plugin has not defined an ID.
te: ఈ ప్లగ్ ఇన్ ను IDలో నిర్వచించలేదు.

en: Plugin magic mismatch %d (need %d)
te: ప్లగ్ ఇన్ మ్యాజిక్ సరిపోలడంలేదు  %d (%d అవసరం)

en: ABI version mismatch %d.%d.x (need %d.%d.x)
te: ABI వెర్షన్ %d.%d.x సరిపోలడంలేదు (%d.%d.x అవసరం)

en: Plugin does not implement all required functions (list_icon, login and close)
te: ప్లగిన్ అన్ని కావలసిన ఫంక్షన్లను అభివృద్ది పరచుటలేదు (list_icon, login మరియు close)

en: The required plugin %s was not found. Please install this plugin and try again.
te: కావలసిన ప్లగ్ ‌ఇన్ %s కనిపించలేదు. దయచేసి ఈ ప్లగ్ఇన్‌ను ఇన్‌స్టాల్‌ చేసి మరల ప్రయత్నించండి.

en: Unable to load the plugin
te: ప్లగ్ ఇన్ ను లోడ్ చేయలేకపోతున్నాం

en: The required plugin %s was unable to load.
te: కావలసిన ప్లగ్‌ఇన్ %s లోడ్ చేయలేకపోతున్నది.

en: Unable to load your plugin.
te: మీ ప్లగ్ ఇన్ ను లోడ్ చేయలేకపోతున్నాం.

en: %s requires %s, but it failed to unload.
te: %s కు %s కావాలి, అయితే అన్‌లోడ్ చేయుటకు యిది విఫలమైంది.

en: Autoaccept
te: ఆటోమేటిక్ గా అంగీకరించు

en: Auto-accept file transfer requests from selected users.
te: ఎంచుకున్న వినియోగదారుల నుంచి వచ్చిన ఫైల్ బదిలీ అభ్యర్ధనలను ఆటోమేటిక్ గా ఆమోదించు.

en: Autoaccepted file transfer of "%s" from "%s" completed.
te: "%s" నుంచి "%s" ఫైలు బదిలీ కోసం వచ్చిన అభ్యర్ధనను అంగీకరించడం పూర్తయింది.

en: Autoaccept complete
te: అటోమేటిక్ గా అంగీకరించడం పూర్తయింది.

en: When a file-transfer request arrives from %s
te: %s నుంచి ఫైలు బదిలీ కోసం అభ్యర్ధన వచ్చినప్పుడు

en: Set Autoaccept Setting
te: ఆటోమేటిక్ గా అంగీకారానికి సంబంధించి సెట్టింగ్ ను ఏర్పరచు

en: _Save
te: దాచు (_S)

en: _Cancel
te: రద్దుచేయి (_C)

en: Ask
te: అడుగు

en: Auto Accept
te: ఆటోమేటిక్ గా అంగీకరించు

en: Auto Reject
te: ఆటోమేటిక్ గా తిరస్కరించు

en: Autoaccept File Transfers...
te: ఫైలు బదిలీని ఆటోమేటిక్ గా అంగీకరించు

note: XXX: Is there a better way than this? There really should be.
en: Path to save the files in
    (Please provide the full path)
te: లో ఫైళ్లను దాచటానికి పాత్
    (దయచేసి పూర్తి పాత్‌ను సమకూర్చు)

en: Automatically reject from users not in buddy list
te: మిత్రుల జాబితాలో లేని వినియోగదార్లను ఆటోమేటిక్ గా తిరస్కరించు

en: Notify with a popup when an autoaccepted file transfer is complete
    (only when there's no conversation with the sender)
te: ఆటోమేటిక్ గా అంగీకరించిన ఫైలు బదిలీ పూర్తయినప్పుడు పాప్అప్ ద్వారా తెలియచేయండి. 
    (పంపినవారితో సంభాషణలో లేనప్పుడు మాత్రమే)

en: Create a new directory for each user
te: ప్రతి వినియోగదారుని కొరకు కొత్త డైరెక్టరీను సృష్టించుము

en: Notes
te: గమనికలు

en: Enter your notes below...
te: మీరు చెప్పదల్చుకున్నది ఇక్కడ ఎంటర్ చేయండి.....

en: Edit Notes...
te: మీరు చెప్పదల్చుకున్న విషయాన్ని సరికూర్చండి....

note: *< major version *< minor version *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Buddy Notes
te: మిత్రునికి చెప్పదల్చుకున్నది

note: *< name *< version
en: Store notes on particular buddies.
te: నిర్దిష్ట మిత్రులకోసం మీరు చెప్పదల్చుకున్న విషయాన్ని నిక్షిప్తం చేయండి.

note: *< summary
en: Adds the option to store notes for buddies on your buddy list.
te: మీ మిత్రుల జాబితాలోని మిత్రులకోసం పంపేవిషయాలను నిక్షిప్తం చేయడానికి అవకాశాలను చేర్చండి.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Cipher Test
te: సైఫర్ టెస్ట్

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Tests the ciphers that ship with libpurple.
te: libpurpleతో వెళ్తున్న cipher లను పరీక్షిస్తుంది.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: DBus Example
te: DBus ఉదాహరణ

note: *< name *< version *  summary *  description
en: DBus Plugin Example
te: DBus ప్లగ్ ఇన్ ఉదాహరణ

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: File Control
te: ఫైల్ నియంత్రణ /కంట్రోల్

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Allows control by entering commands in a file.
te: ఫైల్ లో కమాండ్స్ ను ఎంటర్ చేయడం ద్వారా నియంత్రణకు అవకాశం.

en: Minutes
te: నిమిషములు

note: This is a cultural reference.  Dy'er Mak'er is a song by Led Zeppelin. If that doesn't translate well into your language, drop the 's before translating.
en: I'dle Mak'er
te: ఐడిల్ మేకర్స్

en: Set Account Idle Time
te: ఖాతా స్థబ్దు సమయాన్ని అమర్చండి.

en: _Set
te: అమర్చు (_S)

en: None of your accounts are idle.
te: మీ ఖాతాలలో ఏఒక్కరూ స్థబ్దుగా లేరు.

en: Unset Account Idle Time
te: ఖాతాను ఉపయోగించని సమయాన్నిఅన్ సెట్ చేయండి.

en: _Unset
te: అన్ సెట్ చేయండి (_U)

en: Set Idle Time for All Accounts
te: అన్ని ఖాతాలకు ఖాళీ సమయాన్ని సెట్ చేయండి

en: Unset Idle Time for All Idled Accounts
te: అన్ని ఐడిల్ ఖాతాలకు ఖాళీ సమయాన్ని అన్ సెట్ చేయండి

en: Allows you to hand-configure how long you've been idle
te: మీరు ఎంతసేపు స్థబ్దుగా (ఐడిల్ గా) ఉన్నారో హ్యాండ్-కన్ఫిగర్ చేయడానికి అనుమతిస్తుంది

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: IPC Test Client
te: IPC టెస్ట్ క్లయింట్

note: *< name *< version *  summary
en: Test plugin IPC support, as a client.
te: క్లయింటుగా టెస్ట్ ప్లగ్‌ఇన్ IPC మద్దతుు

note: *  description
en: Test plugin IPC support, as a client. This locates the server plugin and calls the commands registered.
te: క్లయింటుగా టెస్ట్ ప్లగ్‌ఇన్ IPC మద్దతుు. సర్వర్ ప్లగ్‌ఇన్‌ ఎక్కడుందో ఇది గుర్తిస్తుంది. అలాగే నమోదైన  కమాండ్స్‌ను చూపిస్తుంది.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: IPC Test Server
te: IPC టెస్ట్ సర్వర్

note: *< name *< version *  summary
en: Test plugin IPC support, as a server.
te: సర్వర్ గా టెస్ట్ ప్లగ్‌ఇన్ IPC మద్దతుు.

note: *  description
en: Test plugin IPC support, as a server. This registers the IPC commands.
te: సర్వర్ గా టెస్ట్ ప్లగ్‌ఇన్ IPC మద్దతుు.IPC కమాండ్స్ ను ఇది నమోదు చేస్తుంది.

en: Hide Joins/Parts
te: Joins/Parts మరుగునవుంచుము

note: Translators: Followed by an input request a number of people
en: For rooms with more than this many people
te: ఇంతకన్నా యెక్కువ జనాలువున్న రూమ్‌ల కొరకు

en: If user has not spoken in this many minutes
te: వినియోగదారి యిన్ని నిముషములపాటు మాట్లాడకుండా వుంటే

en: Apply hiding rules to buddies
te: మరుగుపరచు నియమాలను మిత్రులకు ఆపాదించుము

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Join/Part Hiding
te: చేరడం/భాగంగా ఉండటం, దాచిఉండటం

note: *< name *< version *  summary
en: Hides extraneous join/part messages.
te: భిన్నమైన  చేర్పు/భాగంగా ఉండే సందేశాలను దాచిఉంచుతుంది.

note: *  description
en: This plugin hides join/part messages in large rooms, except for those users actively taking part in a conversation.
te: సంభాషణలో క్రియాశీలంగా పాల్గొనే వినియోగదారులు మినహా, ఇతరులు చేరిన/భాగంగా ఉన్న సందేశాలను ఈ ప్లగ్ ఇన్ పెద్దరూమ్ లలో దాచుతుంది.

en: User is offline.
te: వినియోగదారు ఆఫ్‌లైన్‌లో ఉన్నారు.

en: Auto-response sent:
te: ఆటో-రెస్పాన్స్ పంపబడినది:

en: %s has signed off.
te: %s సైన్ ఆఫ్ చేశారు.

en: One or more messages may have been undeliverable.
te: ఒకటి లేదా అంతకంటే ఎక్కువ సందేశాలు పంపలేని స్థితిలో ఉన్నాయి.

en: You were disconnected from the server.
te: మీరు సర్వర్‌నుంచి అననుసంధానం అయ్యారు.

en: You are currently disconnected. Messages will not be received unless you are logged in.
te: ప్రస్తుతం మీరు అననుసంధానం అయ్యారు. మీరు లాగ్ అయితే తప్ప సందేశాలను అందుకోలేరు.

en: Message could not be sent because the maximum length was exceeded.
te: సందేశం నిర్ధారిత పొడవు కన్నా ఎక్కువగా ఉంది సందేశాన్ని పంపలేకపోతున్నాం.

en: Message could not be sent.
te: సందేశాన్ని పంపించలేము.

note: The names of IM clients are marked for translation at the request of translators who wanted to transliterate them.  Many translators choose to leave them alone.  Choose what's best for your language.
en: Messenger Plus!
te: మెసెంజర్ ప్లస్!

note: The names of IM clients are marked for translation at the request of translators who wanted to transliterate them.  Many translators choose to leave them alone.  Choose what's best for your language.
en: MSN Messenger
te: MSN మెసెంజర్

note: Add general preferences.
en: General Log Reading Configuration
te: సాధారణ లాగ్ రీడింగ్ ఆకృతీకరణ

en: Fast size calculations
te: పరిమాణ గణాంకాలను త్వరితం చేయండి

en: Use name heuristics
te: నవీనమైన పేర్లను ఉపయోగించు

note: Add Log Directory preferences.
en: Log Directory
te: లాగ్ డైరెక్టరీ

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Log Reader
te: లాగ్ రీడర్

note: *< name *< version * summary
en: Includes other IM clients' logs in the log viewer.
te: లాగ్ వ్యూవర్ లో ఇతర IM క్లయింట్ల లాగ్ లు కూడా ఉన్నాయి.

note: * description
en: When viewing logs, this plugin will include logs from other IM clients. Currently, this includes Adium, MSN Messenger, aMSN, and Trillian.
    
    WARNING: This plugin is still alpha code and may crash frequently.  Use it at your own risk!
te: లాగ్ లను చూస్తున్నప్పుడు, ఈ ప్లగ్ ఇన్ ఇతర IM క్లయింట్లకు చెందిన లాగ్ లు కూడా చేర్చుతుంది. ప్రస్తుతం యిది Adium, MSN Messenger, aMSN, మరియు Trillian చేర్చుతుంది.
    
    హెచ్చరిక: ఈ ప్లగిన్ యిప్పటికీ ఆల్ఫా కోడ్‌ది మరియు తరచుగా క్రాష్ కావచ్చును.  మీ స్వంత భారంపై దీనిని వుపయోగించండి!

en: Mono Plugin Loader
te: మోనో ప్లగ్‌ఇన్‌ లోడర్

en: Loads .NET plugins with Mono.
te: Monoతో .NET ప్లగ్ ఇన్ లను లోడ్ చేస్తుంది.

en: Add new line in IMs
te: IMs నందు కొత్త వరుసను జతచేయి

en: Add new line in Chats
te: చాట్స్ నందు కొత్త లైనును జతచేయి

note: *< magic *< major version *< minor version *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: New Line
te: కొత్త గీత

note: *< name *< version
en: Prepends a newline to displayed message.
te: చూపించిన సందేశానికి ఒక కొత్త లైనును సూచిస్తుంది.

note: *< summary
en: Prepends a newline to messages so that the rest of the message appears below the username in the conversation window.
te: సంభాషణ విండోలో వినియోగదారి పేరు కింద మిగతా సందేశం కనపడ్డానికి వీలుగా సందేశానికి ఒక కొత్త లైనును చేర్చుతుంది.

en: Offline Message Emulation
te: ఆఫ్ లైన్ సందేశం వలె పనిచేయడానికి

en: Save messages sent to an offline user as pounce.
te: ఆఫ్ లైన్ వినియోగదారుకు పంపిన సందేశాలను పౌన్సుగా దాయండి.

en: The rest of the messages will be saved as pounces. You can edit/delete the pounce from the `Buddy Pounce' dialog.
te: మిగతా సందేశాలను పౌన్సుగా దాచడం జరుగుతుంది. `Buddy Pounce' డైలాగ్ నుంచి మీరు పౌన్స్ ను సరికూర్చవచ్చు లేదా తొలగించవచ్చు.

en: "%s" is currently offline. Do you want to save the rest of the messages in a pounce and automatically send them when "%s" logs back in?
te: "%s" ప్రస్తుతం ఆఫ్ లైనులో ఉన్నారు. మీరు మిగతా సందేశాలను పౌన్స్ లో దాచి, ఆటోమేటిక్ గా వాటిని "%s" లాగ్స్ బ్యాక్ లో ఉన్నప్పుడు పంపదల్చుకున్నారా?

en: Offline Message
te: ఆఫ్ లైన్ సందేశం

en: You can edit/delete the pounce from the `Buddy Pounces' dialog
te: `Buddy Pounce' డైలాగ్ నుంచి మీరు పౌన్స్ ను సరికూర్చవచ్చు లేదా తొలగించవచ్చు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: వద్దు

en: Save offline messages in pounce
te: ఆఫ్ లైన్ సందేశాలను పౌన్స్‍లో దాచండి

en: Do not ask. Always save in pounce.
te: మళ్ళీ అడగకండి. ఎప్పుడూ పౌన్స్‍లోనే దాచండి.

en: One Time Password
te: ఒకసారి యిచ్చే సంకేతపదము

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: One Time Password Support
te: ఒక సారి సంకేతపద మద్దతు

note: *< name *< version *  summary
en: Enforce that passwords are used only once.
te: సంకేతపదములు వొకసారి మాత్రమే వుపయోగించునట్లు వత్తిడిచేయుము.

note: *  description
en: Allows you to enforce on a per-account basis that passwords not being saved are only used in a single successful connection.
    Note: The account password must not be saved for this to work.
te: దాయబడని సంకేతపదములు వొక్క అనుసంధానమునకు మాత్రమే వుపయోగించబడునట్లు వొక్కో-ఖాతాపై వత్తిడి చేయుటకు మిమ్ములను అనుమతించును.
    గమనిక: ఇది పని చేయుటకు ఖాతా సంకేతపదము దాయబడకూడదు.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Perl Plugin Loader
te: పెర్ల్ ప్లగ్‌ఇన్ లోడర్

note: *< name *< version *< summary
en: Provides support for loading perl plugins.
te: పెర్ల్ ప్లగ్‌ఇన్‌లను లోడ్ చేయడానికి సహకరిస్తుంది.

en: Psychic Mode
te: మానసిక విధానాలు

en: Psychic mode for incoming conversation
te: జరుగుతున్న సంభాషణకోసం మానసిక విధానాలు

en: Causes conversation windows to appear as other users begin to message you.  This works for AIM, ICQ, XMPP, Sametime, and Yahoo!
te: ఇతర వినియోగదారులు మీకు సందేశం ఇవ్వడం ఆరంభించినప్పుడు సంభాషణా విండో కనిపించేలా చేస్తుంది. AIM, ICQ, XMPP, Sametime, మరియు Yahoo!కు యిది పనిచేస్తుంది

en: You feel a disturbance in the force...
te: మీకు అసౌకర్యంగా అనిపించినప్పుడు....

en: Only enable for users on the buddy list
te: మిత్రుల జాబితాలోని వినియోగదారుల కోసం మాత్రమే

en: Disable when away
te: దూరంగా ఉన్నప్పుడు పనిచేయకుండా

en: Display notification message in conversations
te: సంభాషణల్లో నోటిఫికేషన్ సందేశాన్ని చూపండి

en: Raise psychic conversations
te: మానసికపరమైన సంభాషణలను లేవనెత్తండి

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Signals Test
te: సిగ్నళ్ల పరీక్ష

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Test to see that all signals are working properly.
te: అన్ని సిగ్నల్స్ సరిగా పనిచేసేలా పరీక్షించి చూడటం.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Simple Plugin
te: సింపుల్ ప్లగ్‌ఇన్

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Tests to see that most things are working.
te: ఎక్కువభాగం పనిచేస్తున్నాయో లేదో తెలుసుకునే పరీక్షలు.

note: Scheme name
en: X.509 Certificates
te: X.509 ధృవీకరణపత్రములు

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides SSL support through GNUTLS.
te: GNUTLS ద్వారా SSL మద్దతుును అందించడం.

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides SSL support through Mozilla NSS.
te: మొజిల్లా NSS ద్వారా SSL మద్దతుును అందించడం

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides a wrapper around SSL support libraries.
te: SSL మద్దతు్ లైబ్రరీల చుట్టూ ర్యాపర్  ను సమకూర్చడం.

en: %s is no longer away.
te:  %s  దూరంలో లేదు.

en: %s has gone away.
te: %s దూరం వెళ్లారు.

en: %s has become idle.
te: %s స్థబ్దుగా మారింది.

en: %s is no longer idle.
te:  %s స్థబ్దుగాలేదు.

en: %s has signed on.
te: %s సైన్డ్ ఆన్ చేశారు.

en: Notify When
te: ఎప్పుడో సూచించండి

en: Buddy Goes _Away
te: మిత్రుడు వెళ్లిపోయాడు. (_A)

en: Buddy Goes _Idle
te: మిత్రుడు స్థబ్దుగా ఉన్నాడు (_I)

en: Buddy _Signs On/Off
te: మిత్రుడు సైన్ ఆన్/ఆఫ్ చేశారు (_S)

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Buddy State Notification
te: మిత్రుడి State Notification

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Notifies in a conversation window when a buddy goes or returns from away or idle.
te: మిత్రుడు వచ్చినప్పుడు లేదా స్థబ్దుగా వున్నప్పుడు సంభాషణా విండోలో తెలియజేయడం.

en: Tcl Plugin Loader
te: Tcl ప్లగ్‌ఇన్‌ లోడర్

en: Provides support for loading Tcl plugins
te: Tcl ప్లగ్‌ఇన్ లను లోడ్ చేయడంలో సహకరిస్తుంది

en: Unable to detect ActiveTCL installation. If you wish to use TCL plugins, install ActiveTCL from http://www.activestate.com
te: ActiveTCL ఇన్స్టాలేషన్ ను కనుగొనడంలో అశక్తత. మీరు TCL ప్లగ్ ఇన్లను ఉపయోగించాలనుకుంటే http://www.activestate.com

en: Unable to find Apple's "Bonjour for Windows" toolkit, see http://d.pidgin.im/BonjourWindows for more information.
te: Apple యొక్క "Bonjour for Windows" టూల్‌కిట్‌ను కనుగొనలేక పోయింది, అధిక సమాచారము కొరకు http://d.pidgin.im/BonjourWindows చూడండి.

en: Unable to listen for incoming IM connections
te: లోనికి వచ్చుచున్న IM అనుసంధానముల కొరకు వినలేకపోవుచున్నది

en: Unable to establish connection with the local mDNS server.  Is it running?
te: లోకల్ mDNS సర్వర్ తో కనెక్షన్ కుదరటంలేదు. ఆ సర్వర్ అమలులో ఉందా?

en: First name
te: మొదటి నామము

en: Last name
te: చివరి నామము

note: email
en: Email
te: ఈమెయిల్

en: AIM Account
te: AIM ఖాతా

en: XMPP Account
te: XMPP ఖాతా

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: Bonjour Protocol Plugin
te: Bonjour ప్రొటోకాల్ ప్లగ్ ఇన్

en: Purple Person
te: Purple పర్సన్

note: Creating the options for the protocol
en: Local Port
te: స్థానిక పోర్టు

en: %s has closed the conversation.
te: %s తన సంభాషణను ముగించారు.

en: Unable to send the message, the conversation couldn't be started.
te: సందేశాన్ని పంపలేకపోయాం, సంభాషణను ప్రారంభించలేరు.

en: Error communicating with local mDNSResponder.
te: స్థానిక mDNSResponderతో సంప్రదించుటలో దోషము.

en: Invalid proxy settings
te: చెల్లని ప్రాక్సీ సెట్టింగులు

en: Either the host name or port number specified for your given proxy type is invalid.
te: మీ ప్రాక్సీ టైపునకు  నిర్దేశించిన  హోస్ట్ పేరు కాని పోర్ట్ నెంబరు కాని చెల్లదు.

en: Token Error
te: టోకెన్ లో పొరపాటు

en: Unable to fetch the token.
te:  టోకెన్ ను పొందలేకపోతున్నాం

en: Save Buddylist...
te: మిత్రుల జాబితాను దాచండి...

en: Your buddylist is empty, nothing was written to the file.
te: మీ మిత్రుల జాబితా ఖాళీగా ఉంది. ఫైలులో ఏమీ రాయబడలేదు.

en: Buddylist saved successfully!
te: మిత్రుల జాబితా విజయవంతంగా దాచడం జరిగింది!

en: Couldn't write buddy list for %s to %s
te: %s కొరకు మిత్రుల జాబితాను %sకు వ్రాయలేక పోయింది

en: Couldn't load buddylist
te: మిత్రుల జాబితాను లోడ్ చేయలేకపోతోంది

en: Load Buddylist...
te: మిత్రుల జాబితాను లోడ్ చేయండి...

en: Buddylist loaded successfully!
te: మిత్రుల జాబితా విజయవంతంగా లోడ్ అయింది!

en: Save buddylist...
te: మిత్రుల జాబితాను దాచండి...

en: Load buddylist from file...
te: ఫైలునుడి మిత్రుల జాబితాను లోడ్ చేయండి...

en: You must fill in all registration fields
te: మీరు తప్పక అన్ని నమోదీకరణ క్షేత్రములనందు నింపాలి

en: Passwords do not match
te: రహస్యపదములు జతపరచద్దు

en: Unable to register new account.  An unknown error occurred.
te: కొత్త ఖాతాను నమోదు చేయలేకపోతున్నాం. ఒక తెలియని దోషము యెదురైంది.

en: New Gadu-Gadu Account Registered
te: కొత్త Gadu-Gadu ఖాతా నమోదు అయింది

en: Registration completed successfully!
te: నమోదుచేయడం విజయవంతంగా పూర్తయ్యింది!

en: Password
te: రహస్యపదం

en: Password (again)
te: పాస్‌వర్డ్ (మరోసారి)

en: Enter captcha text
te: కాప్చా పాఠ్యమును ప్రవేశపెట్టుము

en: Captcha
te: కాప్చా

en: Register New Gadu-Gadu Account
te: కొత్త Gadu-Gadu ఖాతాను నమోదు చేయండి

en: Please, fill in the following fields
te: దయచేసి, ఈ కింది జాగాల్లోని ఖాళీలను పూర్తిచేయండి

en: City
te: పట్టణం

en: Year of birth
te: పుట్టిన సంవత్సరం

note: gender
en: Gender
te: లింగము

en: Male or female
te: పురుషుడా లేక స్త్రీనా

note: 0
en: Male
te: మేల్

en: Female
te: స్త్రీ

en: Only online
te: ఆన్ లైన్ మాత్రమే

en: Find buddies
te: మిత్రులకోసం చూడండి

en: Please, enter your search criteria below
te: దయచేసి, మీ అన్వేషణా ప్రాధాన్యతను కింద ఎంటర్ చేయండి

en: Fill in the fields.
te: ఫీల్డులను పూరించండి.

en: Your current password is different from the one that you specified.
te: మీరు ఇంతకు ముందు నిర్ధారించిన పాస్ వర్డ్ కు ప్రస్తుత పాస్ వర్డ్ భిన్నంగా ఉంది.

en: Unable to change password. Error occurred.
te: పాస్ వర్డ్ ను మార్చలేకపోతున్నాం. లోపం జరిగింది.

en: Change password for the Gadu-Gadu account
te: Gadu-Gadu ఖాతా కోసం పాస్ వర్డ్ ను మార్చండి

en: Password was changed successfully!
te: పాస్ వర్డ్ ను విజయవంతంగా మార్చడం జరిగింది!

en: Current password
te: ప్రస్తుత పాస్ వర్డ్

en: Password (retype)
te: పాస్ వర్డ్ ను (మళ్ళీటైప్ చేయండి)

en: Enter current token
te: ప్రస్తుత టోకెన్ ను ఎంటర్ చేయండి

en: Current token
te: ప్రస్తుత టోకెన్

en: Please, enter your current password and your new password for UIN:
te: UIN:  కోసం దయచేసి మీ ప్రస్తుత పాస్‌వర్డ్‌ను, అలాగే మీ కొత్త పాస్‌వర్డ్‌ను ఎంటర్ చేయండి

en: Change Gadu-Gadu Password
te: Gadu-Gadu పాస్ వర్డ్ ను మార్చండి

en: Select a chat for buddy: %s
te: %s మిత్రుని కోసం చాట్‌ను ఎంపిక చేయండి:

en: Add to chat...
te: చాట్‌కు చేర్చండి...

note: 0 Global
en: Available
te: పొందదగిన

note: 2
en: Chatty
te: చాటీ

note: 3
en: Do Not Disturb
te: విసిగించ వద్దు

note: 1 get_yahoo_status_from_purple_status() returns YAHOO_STATUS_CUSTOM for * the generic away state (YAHOO_STATUS_TYPE_AWAY) with no message Away stuff
en: Away
te: దూరంగా

note: first name purple_notify_user_info_add_pair( info, _( "Hidden Number" ), profile->hidden ? _( "Yes" ) : _( "No" ) ); optional information purple_notify_user_info_add_pair( info, _( "Title" ), profile->title );
en: First Name
te: మొదటి నామము

en: Birth Year
te: పుట్టిన సంవత్సరము

en: Unable to display the search results.
te: అన్వేషణా ఫలితాలను చూపించలేకపోతున్నాం.

en: Gadu-Gadu Public Directory
te: Gadu-Gadu పబ్లిక్ డైరెక్టరీ

en: Search results
te: శోధన ఫలితాలు

en: No matching users found
te: సరిపోలే వినియోగదారు కనిపించలేదు

en: There are no users matching your search criteria.
te: మీ అన్వేషణా ప్రాధాన్యతలకు సరిపోలే వినియోగదారులు లేరు.

en: Unable to read from socket
te: సాకెట్‌ నుంచి రీడ్ చేయడం   సాధ్యం కావడం లేదు

en: Buddy list downloaded
te: మిత్రుల జాబితా డౌన్ లోడ్ అయింది

en: Your buddy list was downloaded from the server.
te: సర్వర్ నుంచి మీ మిత్రుల జాబితాను డౌన్ లోడ్ చేయబడింది.

en: Buddy list uploaded
te: మిత్రుల జాబితా అప్ లోడ్ అయింది

en: Your buddy list was stored on the server.
te: సర్వర్ లో మీ మిత్రుల జాబితాను నిక్షిప్తపరచింది.

note: The session is now set up, ready to be connected. This emits the * signedOn signal, so clients can now do anything with msimprpl, and * we're ready for it (session key, userid, username all setup).
en: Connected
te: అనుసంధానం అయింది

en: Add to chat
te: చాట్‌కు చేర్చండి

en: Chat _name:
te: చాట్‌పేరు (_n):

en: Unable to resolve hostname '%s': %s
te: హోస్టుపేరు '%s'ను పరిష్కరించలేక పోయింది: %s

note: 1. connect to server connect to the server
en: Connecting
te: అనుసంధానిస్తోంది

en: Chat error
te: చాట్‌లో పొరపాటు

en: This chat name is already in use
te: ఈ చాట్‌ పేరు ఇప్పటికే ఉపయోగంలో ఉంది

en: Not connected to the server
te: సర్వర్‌కు అనుసంధానము కాలేదు

en: Find buddies...
te: మిత్రులకోసం వెతకండి...

en: Change password...
te: సంకేతపదమును మార్చండి...

en: Upload buddylist to Server
te: సర్వర్ కు మిత్రుల జాబితాను అప్ లోడ్ చేయండి

en: Download buddylist from Server
te: సర్వర్ నుంచి మిత్రుల జాబితాను డౌన్ లోడ్ చేయండి

en: Delete buddylist from Server
te: సర్వర్ నుంచి మిత్రుల జాబితాను తొలగించండి

en: Save buddylist to file...
te: మిత్రుల జాబితాను ఫైలులో దాచండి...

note: magic major_version minor_version plugin type ui_requirement flags dependencies priority id name version
en: Gadu-Gadu Protocol Plugin
te: Gadu-Gadu ప్రొటోకాల్ ప్లగ్‌ఇన్

note: summary
en: Polish popular IM
te: ప్రఖ్యాత IMకు మెరుగులు దిద్దండి

en: Gadu-Gadu User
te: Gadu-Gadu వినియోగదారు

en: GG server
te: GG సర్వర్

en: Unknown command: %s
te: అజ్ఞాత కమాండ్: %s

en: current topic is: %s
te: ప్రస్తుత విషయం: %s

en: No topic is set
te: ఏ విషయాన్నీ సెట్ చేయలేదు

en: File Transfer Failed
te: ఫైలు బదిలీలో వైఫల్యం

en: Unable to open a listening port.
te: లిజనింగ్ పోర్టును తెరువలేక పోతోంది.

en: Error displaying MOTD
te: MOTDని ప్రదర్శించడంలో పొరపాటు

en: No MOTD available
te: MOTD అందుబాటులో లేదు

en: There is no MOTD associated with this connection.
te: ఈ కనెక్షన్‌తో MOTD అనుసంధానమై లేదు.

en: MOTD for %s
te: %s కోసం MOTD

note: * TODO: Handle this better. Probably requires a PurpleBOSHConnection * buffer that stores what is "being sent" until the * PurpleHTTPConnection reports it is fully sent. TODO: what to do here - do we really have to disconnect? TODO: do we really want to disconnect on a failure to write?
en: Lost connection with server: %s
te: సర్వర్‌తో కనెక్షన్ పోయింది: %s

en: View MOTD
te: MOTDని చూడండి

en: _Channel:
te: చానల్(_C):

en: _Password:
te: సంకేతపదం(_P):

en: IRC nick and server may not contain whitespace
te: IRC నిక్ మరియు సర్వర్ వైట్‌స్పేస్ కలిగివుండక పోవచ్చును

en: SSL support unavailable
te: SSL సహకారం లభించడంలేదు

en: Unable to connect
te: అనుసంధానించలేము

note: this is a regular connect, error out
en: Unable to connect: %s
te: అనుసంధానము సాధ్యకావడంలేదు: %s

en: Server closed the connection
te: సర్వర్ అనుసంధానమును మూసినది.

en: Users
te: వినియోగదారులు

en: Topic
te: విషయం

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version
en: IRC Protocol Plugin
te: IRC ప్రోటోకాల్ ప్లగ్‌ఇన్

note: *  summary
en: The IRC Protocol Plugin that Sucks Less
te: తక్కువగా Suck చేసే IRC  ప్రోటోకాల్ ప్లగ్‌ఇన్

note: host to connect to
en: Server
te: సేవిక

en: Encodings
te: సంకేత రచనలు

en: Auto-detect incoming UTF-8
te: లోనికివచ్చు UTF-8 స్వయంచాలకంగా-గుర్తించు

en: Real name
te: వాస్తవ నామము

note: option = purple_account_option_string_new(_("Quit message"), "quitmsg", IRC_DEFAULT_QUIT); prpl_info.protocol_options = g_list_append(prpl_info.protocol_options, option);
en: Use SSL
te: SSL ను ఉపయోగించండి

en: Bad mode
te: తప్పుడు మోడ్

en: Ban on %s by %s, set %s ago
te: %s పై %s చేత నిషేధించుము, %s క్రితం అమర్చబడింది

en: Ban on %s
te: %s పై నిషేధం

en: End of ban list
te: నిషేదపు జాబితా అంతం

en: You are banned from %s.
te: %s నుంచి మిమ్మల్ని నిషేధించారు.

en: Banned
te: నిషిద్ధం

en: Cannot ban %s: banlist is full
te: నిషిద్ధ జాబితా నిండినది.%s నిషేధం సాధ్యపడదు

en:  <i>(identified)</i>
te:  <i>(గుర్తించనైనది)</i>

en: Nick
te: నిక్

en: Currently on
te: ప్రస్తుతం ఆన్‌లో ఉన్నది

en: Idle for
te: స్థబ్దుగా ఉన్న కారణం

en: Online since
te: నుంచి ఆన్‌లైన్ లో నున్నది

en: <b>Defining adjective:</b>
te: <b>విశేషణాన్ని నిర్వచించు:</b>

en: %s has changed the topic to: %s
te: %s విషయాన్ని %sకు మార్చడం జరిగింది

en: %s has cleared the topic.
te: %s తన విషయాన్ని క్లియర్ చేశారు.

en: The topic for %s is: %s
te:  %s కు విషయం: %s

en: Unknown message '%s'
te: అజ్ఞాత సందేశం '%s'

en: Unknown message
te: అజ్ఞాత సందేశం

en: The IRC server received a message it did not understand.
te: IRC సర్వర్ అందుకున్న ఒక సందేశాన్ని అర్ధం చేసుకోలేదు.

en: Users on %s: %s
te: %s పై వినియోగదారులు: %s

en: Time Response
te: సమయ స్పందన

en: The IRC server's local time is:
te: IRC సర్వర్ స్థానిక సమయం:

en: No such channel
te: అలాంటి చానల్ లేదు

note: does this happen?
en: no such channel
te: అలాంటి చానల్ లేదు

en: User is not logged in
te: వినియోగదారు లాగ్‌ఇన్ చేయలేదు

en: No such nick or channel
te: అలాంటి నిక్ కాని చానల్‌ కానీ  లేదు

en: Could not send
te: పంపడం సాధ్యంకాలేదు

en: Joining %s requires an invitation.
te: %s తో కలవడానికి ఆహ్వానం అవసరం.

en: Invitation only
te: ఆహ్వానం మాత్రమే

en: You have been kicked by %s: (%s)
te:  %s: (%s)  ద్వారా మీరు కిక్ చేయబడ్డారు

note: Remove user from channel
en: Kicked by %s (%s)
te: %s (%s) ద్వారా కిక్ చేయబడ్డారు

en: mode (%s %s) by %s
te: %s ద్వారా మోడ్ (%s %s)

en: Invalid nickname
te: చెల్లని నిక్ నేమ్

en: Your selected nickname was rejected by the server.  It probably contains invalid characters.
te: మీరు ఎంచుకున్న నిక్ నేమ్ ను సర్వర్ నిరాకరించింది. బహుశా అందులో చెల్లని అక్షరాలుండవచ్చును.

en: Your selected account name was rejected by the server.  It probably contains invalid characters.
te: మీరు ఎంపిక చేసిన ఖాతా నేమ్ ను సర్వర్ నిరాకరించింది. బహుశా అందులో చెల్లని అక్షరాలుండవచ్చును.

note: We only want to do the following dance if the connection has not been successfully completed.  If it has, just notify the user that their /nick command didn't go.
en: The nickname "%s" is already being used.
te: ముద్దుపేరు "%s" యిప్పటికే వుపయోగించబడింది.

en: Nickname in use
te: ఉపయోగంలోని మారునామము

en: Cannot change nick
te: నిక్ ను మార్చజాలదు

en: Could not change nick
te: నిక్ ను మార్చలేదు

en: You have parted the channel%s%s
te: మీరు చానల్‌ %s%s లో భాగమయ్యారు

en: Error: invalid PONG from server
te: పొరపాటు:సర్వర్‌నుంచి చెల్లని PONG

en: PING reply -- Lag: %lu seconds
te: PING సమాధానం -- Lag: %lu సెకండ్లు

en: Cannot join %s: Registration is required.
te: %s జేర్చలేదు: నమోదీకరణ అవసరమైంది.

en: Cannot join channel
te: చానల్‌ ను చేరజాలదు

en: Nick or channel is temporarily unavailable.
te: నిక్ లేదా చానల్ తాత్కాలికంగా అందుబాటులో లేదు.

en: Wallops from %s
te: %s నుంచి Wallops

en: action &lt;action to perform&gt;:  Perform an action.
te: action &lt;action to perform&gt;:  చర్యతీసుకోండి.

en: away [message]:  Set an away message, or use no message to return from being away.
te: దూరపు [సందేశం]: దూరపు సందేశాన్ని సెట్ చేయండి. లేదా దూరంగా ఉండడంచేత ఏ సందేశాన్నీ ఇవ్వకండి.

en: ctcp <nick> <msg>: sends ctcp msg to nick.
te: ctcp <nick> <msg>: ctcp సందేశమును ముద్దుపేరుకు పంపుము.

en: chanserv: Send a command to chanserv
te: చాన్ సర్వ్: చాన్ సర్వ్ కు ఓ కమాండ్ ను పంపండి

en: deop &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Remove channel operator status from someone. You must be a channel operator to do this.
te: deop &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  ఒకరి వద్ద నుంచి చానల్ ఆపరేటర్ స్థాయిని తొలగించండి. ఇలా చేయాలంటే మీరు విధిగా చానల్ ఆపరేటరై ఉండాలి.

en: devoice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Remove channel voice status from someone, preventing them from speaking if the channel is moderated (+m). You must be a channel operator to do this.
te: devoice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  చానల్ మోడరేట్ (+m)అయిఉన్నప్పుడు మాట్లాడకుండా నిరోధించడానికి ఒకరివద్ద నుంచి చానల్ వాయిస్ స్థాయిని తొలగించండి. అందుకోసం మీరు విధిగా చానల్ అపరేటర్ అయిఉండాలి.

en: invite &lt;nick&gt; [room]:  Invite someone to join you in the specified channel, or the current channel.
te: invite &lt;nick&gt; [room]: నిర్దిష్ట చానల్‌లో లేదా ప్రస్తుత చానల్ లో మీతో కలవడానికి ఒకరిని   ఆహ్వానించండి.

en: j &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  Enter one or more channels, optionally providing a channel key for each if needed.
te: j &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]: అవసరమైతే ఒక్కొక్కరికి ఒక్కో చానల్ కి అందజేయడానికి వీలుగా ఒకటి లేదా అంతకుమించి చానల్ లను ఎంటర్ చేయండి.

en: join &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]:  Enter one or more channels, optionally providing a channel key for each if needed.
te: join &lt;room1&gt;[,room2][,...] [key1[,key2][,...]]: అవసరమైతే ఒక్కొక్కరికి ఒక్కో చానల్ కి అందజేయడానికి వీలుగా ఒకటి లేదా అంతకుమించి చానల్ లను ఎంటర్ చేయండి.

en: kick &lt;nick&gt; [message]:  Remove someone from a channel. You must be a channel operator to do this.
te: kick &lt;nick&gt; [message]:  ఎవరినైనా చానల్‌నుంచి తొలగించండి. ఇలా చేయాలంటే మీరు విధిగా చానల్ ఆపరేటరై ఉండాలి.

en: list:  Display a list of chat rooms on the network. <i>Warning, some servers may disconnect you upon doing this.</i>
te: జాబితా: నెట్‌వర్క్‌లో చాట్ రూమ్‌ల జాబితాను చూపుము. <i>హెచ్చరిక: ఇలా చేసినప్పుడు కొన్ని సర్వర్లు మిమ్మల్ని అననుసంధానించవచ్చును.</i>

en: me &lt;action to perform&gt;:  Perform an action.
te: me &lt;action to perform&gt;: చర్య తీసుకోండి.

en: memoserv: Send a command to memoserv
te: మెమ్ సర్వ్: మెమ్ సర్వ్ కు ఓ కమాండ్ ను పంపండి

en: mode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt; &lt;nick|channel&gt;:  Set or unset a channel or user mode.
te: mode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt; &lt;nick|channel&gt;:  చానల్‌ను లేదా వినియోగదారు మోడ్‌ను  సెట్ చేయండి, లేదా అన్‌సెట్ చేయండి.

en: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user (as opposed to a channel).
te: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;: వినియోగదారుకు (చానల్‌ను వ్యతిరేకించినట్లు) ప్రైవేట్ సందేశం పంపండి.

en: names [channel]:  List the users currently in a channel.
te: పేర్లు [చానల్]: ప్రస్తుతం చానల్‌లో ఉన్న  వినియోగదారుల జాబితాను చూపు.

en: nick &lt;new nickname&gt;:  Change your nickname.
te: nick &lt;new nickname&gt;:    మీ ముద్దు పేరును మార్చండి.

en: nickserv: Send a command to nickserv
te: నిక్ సర్వ్: నిక్ సర్వ్ కు ఓ కమాండ్ ను పంపండి

en: notice &lt;target&lt;:  Send a notice to a user or channel.
te: notice &lt;లక్ష్యము&lt;:  వినియోగదారి లేదా చానెల్‌కు నోటీసును పంపుము.

en: op &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Grant channel operator status to someone. You must be a channel operator to do this.
te: op &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  ఎవరికన్నా చానల్ ఆపరేటర్ స్థాయి కల్పించండి. ఇలా చేయడానికి మీరు విధిగా చానల్ ఆపరేటరై ఉండాలి.

en: operwall &lt;message&gt;:  If you don't know what this is, you probably can't use it.
te: operwall &lt;message&gt;: ఇదేమిటో మీకు తెలియకపోతే, బహుశా మీరు దీన్ని  వాడలేరు.

en: operserv: Send a command to operserv
te: ఆపర్ సర్వ్: ఆపర్ సర్వ్ కు ఓ కమాండ్ ను పంపండి

en: part [room] [message]:  Leave the current channel, or a specified channel, with an optional message.
te: part [రూమ్] [సందేశం]:ఐఛ్చిక సందేశంతో ప్రస్తుత చానల్‌ను, లేదా నిర్దిష్ట చానల్‌ను  వదిలి పెట్టండి.

en: ping [nick]:  Asks how much lag a user (or the server if no user specified) has.
te: పింగ్ [ముద్దు పేరు]: వినియోగాదారుకు (లేదా వినియోగదారు ఎవరో నిర్ధిష్టంగా తెలియనప్పుడు  సర్వర్‌కు) ఎంతలాగ్ ఉందో అడుగుతోంది.

en: query &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user (as opposed to a channel).
te: query &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  వినియోగదారుకు (చానల్‌ను వ్యతిరేకిస్తున్నట్టు) ప్రైవేట్ సందేశాన్ని పంపండి.

en: quit [message]:  Disconnect from the server, with an optional message.
te: quit [సందేశం]: ఐఛ్చిక సందేశంతో సర్వర్‌నుంచి అననుసంధానం కండి.

en: quote [...]:  Send a raw command to the server.
te: quote [...]: సర్వర్‌కు raw command పంపండి.

en: remove &lt;nick&gt; [message]:  Remove someone from a room. You must be a channel operator to do this.
te: remove &lt;nick&gt; [message]:    రూమ్ నుంచి ఒకరిని తొలగించండి. ఇలా చేయడానికి మీరు విధిగా చానల్ ఆపరేటరై ఉండాలి.

en: time: Displays the current local time at the IRC server.
te: సమయం: IRC సర్వర్ లో స్థానిక సమయాన్ని చూపుతోంది.

en: topic [new topic]:  View or change the channel topic.
te: topic [కొత్త విషయం]: చానల్ విషయాన్ని చూడండి లేదా మార్చండి.

en: umode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt;:  Set or unset a user mode.
te: umode &lt;+|-&gt;&lt;A-Za-z&gt;:  వినియోగదారు మోడ్‌ను సెట్ చేయండి లేదా అన్‌సెట్ చేయండి.

en: version [nick]: send CTCP VERSION request to a user
te: వెర్షన్ [నిక్]: వినుయోగదారుకు CTCP VERSION నివేదనను పంపండి

en: voice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Grant channel voice status to someone. You must be a channel operator to do this.
te: voice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  ఒకరికి చానల్ వాయిస్ స్థాయి కల్పించండి. ఇలా చేయడానికి మీరు విధిగా చానల్ ఆపరేటరై ఉండాలి.

en: wallops &lt;message&gt;:  If you don't know what this is, you probably can't use it.
te: wallops &lt;message&gt;:  ఇదేమిటో మీకు తెలియకపోతే, బహుశా దీన్ని మీరు  ఉపయోగించలేరు.

en: whois [server] &lt;nick&gt;:  Get information on a user.
te: whois [server] &lt;nick&gt;: వినియోగదారుకు సంబంధించి సమచారం పొందండి.

en: whowas &lt;nick&gt;: Get information on a user that has logged off.
te: whowas &lt;nick&gt;: లాగ్ఆఫ్ అయిన వినియోగదారి సమాచారమును పొందును.

en: Reply time from %s: %lu seconds
te:  %s నుంచి సమాధానం వచ్చు సమయం: %lu సెకండ్లు.

en: PONG
te: పాంగ్

en: CTCP PING reply
te: CTCP PING సమాధానం

en: Disconnected.
te: అనుసంధానం లేదు

en: Unknown Error
te: తెలియన్ దోషము

en: Ad-Hoc Command Failed
te: Ad-Hoc ఆదేశము విఫలమైంది

en: execute
te: నిర్వర్తించు

en: Server requires plaintext authentication over an unencrypted stream
te: సర్వర్‌కు సంకేతభాషకన్నా సరళమైన భాషతోకూడిన పదాలు అవసరం.

note: This should never happen!
en: Invalid response from server
te: సేవికనుండి సరికాని ప్రతిస్పందన

en: Server does not use any supported authentication method
te:  మద్దతుు కలిగిన  ప్రమాణీకరణ  పద్ధతిని సర్వర్ వాడటం లేదు.

en: %s requires plaintext authentication over an unencrypted connection.  Allow this and continue authentication?
te: అన్ఎన్క్రిప్టెడ్ అనుసంధానము నందు %sకు సాదాపాఠ్య ధృవీకరణము అవసరమైంది.  దీనిని అనుమతించి మరియు ధృవీకరణము కొనసాగించాలా?

en: Plaintext Authentication
te: సాధారణ పాఠ్యము ప్రమాణీకరణ

en: You require encryption, but it is not available on this server.
te: మీకు ఎన్క్రిప్షన్ అవసరము, అయితే అది సేవకపై అందుబాటులో లేదు.

en: Invalid challenge from server
te: సర్వర్‌నుంచి చెల్లని సవాలు

en: Server thinks authentication is complete, but client does not
te: ధృవీకరణము పూర్తైనట్లుగా సేవిక అనుకొనుచున్నది, అయితే క్లైంట్ అనుకోవుడం లేదు.

en: SASL authentication failed
te: SASL ధృవీకరణ విఫలమైంది

en: SASL error: %s
te: SASL దోషము: %s

en: User not found
te: వినియోగదారుడు కనబడలేదు

en: Resource Constraint
te: మూలాధారానికి ఆటంకం

en: Unable to canonicalize username
te: వినియోగదారిపేరును సూత్రబద్దం సాధ్యపడదు

en: Unable to canonicalize password
te: సంకేతపదమును సూత్రబద్దము చేయుట సాధ్యపడదు

en: Malicious challenge from server
te: సేవికనుండి చెడ్డ సవాలు

en: Unexpected response from server
te: సర్వర్ నుంచి వూహించని ప్రతిస్పందన

en: The BOSH connection manager terminated your session.
te: BOSH అనుసంధానము నిర్వాహిక మీ సెషన్‌ను సమాప్తం చేసినది.

en: No session ID given
te: ఏ సెషన్ ID యివ్వబడలేదు

en: Unsupported version of BOSH protocol
te: BOSH నిభందన యొక్క మద్దతీయని వర్షన్

en: Unable to establish a connection with the server
te: సేవికతో అనుసంధానమును యేర్పరచుట సాధ్యపడుటలేదు

en: Unable to establish a connection with the server: %s
te: సర్వర్‌తో అనుసంధానము యేర్పరుచుట సాధ్యపడుటలేదు: %s

en: Unable to establish SSL connection
te: SSL అనుసంధానమును యేర్పరచుట సాధ్యపడుటలేదు

en: Full Name
te: పుర్తి పేరు

en: Family Name
te: ఇంటిపేరు

en: Given Name
te: ఇచ్చిన పేరు

en: URL
te: యు ఆర్ ఎల్

en: Street Address
te: వీధి పేరు

note: * EXTADD is correct, EXTADR is generated by other * clients. The next time someone reads this, remove * EXTADR.
en: Extended Address
te: సంపూర్ణ అడ్రస్

en: Locality
te: ప్రాంతీయత

en: Region
te: ప్రాంతము

en: Postal Code
te: పోస్టల్ కోడ్

note: purple_notify_user_info_add_pair( info, _( "Email" ), profile->email );
en: Country
te: దేశము

note: lots of clients (including purple) do this, but it's * out of spec
en: Telephone
te: టెలిఫోన్

en: Organization Name
te: సంస్థ పేరు

en: Organization Unit
te: విభాగం పేరు

en: Job Title
te: పని శీర్షిక

en: Role
te: పాత్ర

note: birthday birthday (required)
en: Birthday
te: పుట్టినరోజు

en: Description
te: వివరణ

en: Edit XMPP vCard
te: XMPP vCard సరికూర్చు

en: All items below are optional. Enter only the information with which you feel comfortable.
te: ఈ కింది అంశములన్నీ ఐఛ్చికమైనవి. మీరు సంతృప్తికరమని భావించిన సమాచారాన్నే ఎంటర్ చేయండి.

en: Client
te: కక్షిదారి

en: Operating System
te: ఆపరేటింగు సిస్టమ్

en: Local Time
te: స్థానిక సమయం

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Resource
te: వనరు

en: Uptime
te: అప్‌టైమ్

en: Logged Off
te: లాగ్‌డ్ ఆఫ్

en: %s ago
te: %s క్రితం

en: Middle Name
te: పేరులోని మధ్యభాగం

en: Address
te: చిరునామా

en: P.O. Box
te: పోస్ట్ బాక్స్

en: Photo
te: ఛాయాచిత్రము

en: Logo
te: చిహ్నము

en: %s will no longer be able to see your status updates.  Do you want to continue?
te: %s మీ స్థితి నవీకరణలను యికపై చూడలేదు.  మీరు కొనసాగించుదామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Cancel Presence Notification
te: మీ అస్తిత్వపు సూచనను రద్దుచేయండి

en: Un-hide From
te: ముందుకు రండి

en: Temporarily Hide From
te: తాత్కాలికంగా దాగండి

en: (Re-)Request authorization
te: (Re-) ప్రమాణీకరణకోసం విజ్ఞప్తి చేయండి

note: shouldn't this just happen automatically when the buddy is removed?
en: Unsubscribe
te: తొలగించు

en: Initiate _Chat
te: చాట్‌ను ప్రారంభించండి (_C)

en: Log In
te: లాగ్ ఇన్

en: Log Out
te: లాగౌట్

note: last name
en: Last Name
te: చివరి నామము

en: The following are the results of your search
te: మీ అన్వేషణా ఫలితాలు ఇలా ఉన్నాయి

note: current comment from Jabber User Directory users.jabber.org
en: Find a contact by entering the search criteria in the given fields. Note: Each field supports wild card searches (%)
te: కింది క్షేత్రాల్లో అన్వేషణా ప్రాధాన్యాన్ని ఎంటర్ చేయడం ద్వారా పరిచయంను కనుగొనండి. ప్రతి క్షేత్రం వైల్డ్ కార్డ్  అన్వేషణలకు సహకరిస్తుంది (%)

en: Directory Query Failed
te: డైరక్టరీ విచారణలో వైఫల్యం

en: Could not query the directory server.
te: డైరెక్టరీ సర్వర్ ను విచారించలేకపోయాం.

note: Try to translate the message (see static message list in jabber_user_dir_comments[])
en: Server Instructions: %s
te: సర్వర్ నిర్దేశాలు: %s

en: Fill in one or more fields to search for any matching XMPP users.
te: సరిపోలే XMPP వినియోగదారుల అన్వేషణ కోసం ఒకటి లేదా ఎక్కువ క్షేత్రాలను పూరించండి.

en: Email Address
te: ఈ మెయిల్ చిరునామా

en: Search for XMPP users
te: XMPP వినియోగదారుల కొరకు వెతుకుము

note: "Search"
en: Search
te: శోధించుము

en: Invalid Directory
te: చెల్లుబాటుకాని డైరెక్టరీ

en: Enter a User Directory
te: ఒక వినియోగదారు డైరెక్టరీని ఎంటర్ చేయండి

en: Select a user directory to search
te: అన్వేషణకోసం వినియోగదారు డైరెక్టరీని ఎంపికచేసుకోండి

en: Search Directory
te: డైరెక్టరీని అన్వేషించు

en: _Room:
te: గది (_R):

en: _Server:
te: సర్వర్ (_S):

en: _Handle:
te: హ్యాండిల్ (_H):

en: %s is not a valid room name
te: %s చెల్లుబాటయ్యే రూమ్ పేరు కాదు

en: Invalid Room Name
te: చెల్లని రూమ్ పేరు

en: %s is not a valid server name
te: %s చెల్లుబాటయ్యే సర్వర్‌ పేరు కాదు

en: Invalid Server Name
te: చెల్లని సర్వర్ పేరు

en: %s is not a valid room handle
te: %s చెల్లుబాటయ్యే రూమ్ హ్యాండిల్ కాదు

en: Invalid Room Handle
te: చెల్లని రూమ్ హ్యాండిల్

en: Configuration error
te: ఆకృతీకరణలో పొరపాటు

en: Unable to configure
te: ఆకృతీకరించుటలో అశక్తత

en: Room Configuration Error
te: రూమ్ ఆకృతీకరణలో పొరపాటు

en: This room is not capable of being configured
te: ఈ రూమ్ కు ఆకృతీకరించే శక్తిలేదు

en: Registration error
te: నమోదులో పొరపాటు

en: Nick changing not supported in non-MUC chatrooms
te:  non-MUC చాట్‌ రూమ్ లలో ముద్దు పేరులో మార్పులకు మద్దతు లేదు

en: Error retrieving room list
te: రూమ్ జాబితాను వెలికితీయడంలో పొరపాటు

en: Invalid Server
te: చెల్లని సర్వర్

en: Enter a Conference Server
te: సంభాషణా  సర్వర్‌ను ఎంటర్ చేయండి

en: Select a conference server to query
te: ప్రశ్నించడానికి సంభాషణా సర్వర్‌ను ఎంపిక చేయండి

en: Find Rooms
te: రూమ్ లను కనుగొనండి

en: Affiliations:
te: అనుభందితాలు:

en: No users found
te: ఏ వినియోగదారు కనిపించలేదు

en: Roles:
te: పాత్రలు:

en: Server requires TLS/SSL, but no TLS/SSL support was found.
te: సర్వర్‌కు TLS/SSL అవసరము, అయితే యే TLS/SSL మద్దతు కనబడలేదు.

en: You require encryption, but no TLS/SSL support was found.
te: మీకు ఎన్క్రిప్షన్ అవసరము, అయితే యే TLS/SSL మద్దతు కనబడలేదు.

en: Ping timed out
te: పింగ్ సమయం ముగిసింది

en: Invalid XMPP ID
te: చెల్లని XMPP ID

en: Invalid XMPP ID. Domain must be set.
te: చెల్లని XMPP ID. డొమైన్ తప్పక అమర్చవలెను.

en: Malformed BOSH URL
te: చెడ్డ BOSH URL

en: Registration of %s@%s successful
te: %s@%s నమోదు విజయవంతమైనది

en: Registration to %s successful
te: %sకు నమోదీకరణ సఫలమైంది

en: Registration Successful
te:  నమోదు విజయవంతమైనది

en: Registration Failed
te:  నమోదు విఫలమైనది

en: Registration from %s successfully removed
te: %s నుండి నమోదీకరణ సమర్ధవంతంగా తీసివేయబడింది

en: Unregistration Successful
te: నమోదీకరణ తొలగింపు సంఫలమైంది

en: Unregistration Failed
te: నమోదీకీరణ తొలగింపు విఫలమైంది

en: State
te: స్థితి

en: Postal code
te: పోస్టల్ కోడ్

en: Phone
te: ఫోన్

en: Date
te: తేద

en: Already Registered
te: ఇప్పటికే నమోదైనది

en: Unregister
te: నమోదుతీయండి

en: Please fill out the information below to change your account registration.
te: మీ ఖాతా నమోదీకరణను మార్చుటకు క్రింది సమాచారమును దయచేసి నింపుము.

en: Please fill out the information below to register your new account.
te: మీ కొత్త ఖాతాను నమోదు చేయడానికి ఈ కింది సమాచారాన్ని పూరించండి.

en: Register New XMPP Account
te: కొత్త XMPP ఖాతాను నమోదుచేయుము

en: Register
te: నమోదు చేయండి

en: Change Account Registration at %s
te: %s కోసం వినియోగదారు సమాచారాన్ని  మార్చండి.

en: Register New Account at %s
te: %s వద్ద కొత్త ఖాతాను నమోదుచేయుము

en: Change Registration
te: నమోదీకరణను మార్చుము

en: Error unregistering account
te: ఖాతా నమోదీకరణ తీయుటలో దోషము

en: Account successfully unregistered
te: ఖాతా నమోదీకరణ సమర్ధవంతంగా తీయబడింది

en: Initializing Stream
te: స్ట్రీమ్ ప్రారంభం

en: Initializing SSL/TLS
te: SSL/TLS సిద్దీకరణ

en: Authenticating
te: ప్రమాణీకరణ

en: Re-initializing Stream
te: స్ట్రీమ్ ను పునఃప్రారంభస్తున్నది

en: Server doesn't support blocking
te: సేవిక బ్లాకింగ్‌ను మద్దితించుటలేదు

en: Not Authorized
te: ప్రమాణీకరణ జరగలేదు

en: Mood
te: స్వభావం

en: Now Listening
te: ఇప్పుడు వినుచున్నది

en: Both
te: రెండూ

en: From (To pending)
te: నుంచి (పెండింగ్‌కు)

en: From
te: నుండి

en: To
te: కు

en: None (To pending)
te: ఎవరూ లేరు (To pending)

en: None
te: ఏదీ కాదు

note: subscription type
en: Subscription
te: చందా

en: Mood Text
te: మూడ్ టెక్ట్స్

en: Allow Buzz
te: Buzz అనుమతించుము

note: primitive ID name - use default saveable should be user_settable some day independent
en: Tune Artist
te: స్వర కర్త

en: Tune Title
te: స్వరం శీర్షిక

en: Tune Album
te: స్వరం ఆల్బమ్‌

en: Tune Genre
te: స్వర సాహిత్యము

en: Tune Comment
te: స్వర వ్యాఖ్యానము

en: Tune Track
te: స్వరం ట్రాక్‌

en: Tune Time
te: స్వర సమయం

en: Tune Year
te: స్వరం సంవత్సరము

en: Tune URL
te: స్వరం URL

en: Password Changed
te: పాస్‌వర్డ్ మారినది

en: Your password has been changed.
te: మీ సంకేతపదం మార్చబడింది.

en: Error changing password
te: పాసవర్డ్‌ను మార్చుతున్నప్పుడు పొరపాటు

en: Change XMPP Password
te: XMPP సంకేతపదము‌ను మార్చండి.

en: Please enter your new password
te: దయచేసి మీ కొత్త పాస్‌వర్డ్‌ను ఎంటర్ చేయండి

en: Set User Info...
te: వినియోగదారు సమాచారాన్ని సెట్ చేయండి ...

note: if (js->protocol_options & CHANGE_PASSWORD) {
en: Change Password...
te: పాస్ వర్డ్ మార్చండి...

note: }
en: Search for Users...
te: వినియోగదారులకోసం అన్వేషించండి...

en: Bad Request
te: సరైన అభ్యర్థన కాదు

en: Conflict
te: విభేధము

en: Feature Not Implemented
te: ఫీచర్‌ను అమలుపర్చలేదు

en: Forbidden
te: ఫర్బిడెన్

en: Gone
te: వెళ్లిపోయింది

en: Internal Server Error
te: ఇంటర్నల్ సర్వర్ లో పొరపాటు

en: Item Not Found
te: ఐటమ్ దొరకలేదు

en: Malformed XMPP ID
te: చెడ్డ XMPP ID

en: Not Acceptable
te: అంగీకరించదగినది కాదు

en: Not Allowed
te: అనుమతించబడలేదు

en: Payment Required
te: చెల్లింపు అవసరం

en: Recipient Unavailable
te: స్వీకరణదారు దొరకలేదు

en: Registration Required
te: నమోదు అవసరం

en: Remote Server Not Found
te: రిమోట్ సర్వర్ కనిపించలేదు

en: Remote Server Timeout
te: రిమోట్ సర్వర్ సమయం అయిపోయినది

en: Server Overloaded
te: సర్వర్‌ ఓవర్‌లోడ్ అయినది

en: Service Unavailable
te: సర్వీస్ దొరుకుటలేదు

en: Subscription Required
te: చందా అవసరం

en: Unexpected Request
te: ఆశించని మనవి

en: Authorization Aborted
te: ఆథరైజేషన్ వదిలివేయబడింది

en: Incorrect encoding in authorization
te: ప్రమాణీకరణలో తప్పుడు ఎన్‌కోడింగ్

en: Invalid authzid
te: చెల్లని ప్రమాణీకరణ

en: Invalid Authorization Mechanism
te: చెల్లని ప్రమాణీకరణ యంత్రాంగం

en: Authorization mechanism too weak
te: ప్రమాణీకరణ యంత్రాంగం చాలా బలహీనంగా ఉంది

en: Temporary Authentication Failure
te: తాత్కాలిక ప్రమాణీకరణ లో వైఫల్యం

en: Authentication Failure
te: ప్రమాణీకరణలో వైఫల్యం

en: Bad Format
te: తప్పుడు ఫార్మాట్

en: Bad Namespace Prefix
te: తప్పుడు నేమ్‌స్పేస్ ప్రిఫిక్స్

en: Resource Conflict
te: మూలాధారంలో వైరుధ్యం

en: Connection Timeout
te: కనెక్షన్ సమయం ముగిసింది

en: Host Gone
te: హోస్ట్ వెళ్లిపోయారు

en: Host Unknown
te: అజ్ఞాత హోస్ట్

en: Improper Addressing
te: అనుచిత నివేదన

en: Invalid ID
te: చెల్లుబాటుకాని ID

en: Invalid Namespace
te: చెల్లుబాటుకాని నేమ్‌స్పేస్

en: Invalid XML
te: చెల్లుబాటుకాని XML

en: Non-matching Hosts
te: సరిపోలని హోస్టులు

en: Policy Violation
te: విధాన ఉల్లంఘన

en: Remote Connection Failed
te: రిమోట్ కనెక్షన్ వైఫల్యం

en: Restricted XML
te: నియంత్రిత XML

en: See Other Host
te: మరో హోస్ట్‌ను చూడండి

en: System Shutdown
te: సిస్టం షట్‌డౌన్ అయింది

en: Undefined Condition
te: అజ్ఞాత పరిస్థితి

en: Unsupported Encoding
te: మద్దతుులేని ఎన్‌కోడింగ్

en: Unsupported Stanza Type
te: మద్దతుులేని స్టాంజాటైప్

en: Unsupported Version
te: మద్దతుులేని వెర్షన్

en: XML Not Well Formed
te: XMLను సరిగా రూపొందించలేదు

en: Stream Error
te: స్ట్రీమ్ పొరపాటు

en: Unable to ban user %s
te: వినియోగదారు %s ను నిషేధించలేదు

en: Unknown affiliation: "%s"
te: అజ్ఞాత అనుసంధానం: "%s"

en: Unable to affiliate user %s as "%s"
te: వినియోగదారు %s ను "%s" గా అనుసంధానించలేకపోతున్నాం

en: Unknown role: "%s"
te: అజ్ఞాత భూమిక: "%s"

en: Unable to set role "%s" for user: %s
te: వినియోగదారు: %s కోసం "%s" పాత్రను సెట్ చేయలేకపోతున్నాం

en: Unable to kick user %s
te: వినియోగదారు %s ను కిక్ చేయలేదు

en: Unable to ping user %s
te: వినియోగదారు %s ను నిషేధించలేదు

en: Unable to buzz, because there is nothing known about %s.
te: buzz చేయలేదు, యెంచేతంటే %s గురించి యేమీ తెలియదు.

en: Unable to buzz, because %s might be offline.
te: buzz చేయలేదు, యెంచేతంటే %s ఆఫ్‌లైన్‌లో వుండి వుండవచ్చును.

en: Unable to buzz, because %s does not support it or does not wish to receive buzzes now.
te: buzz చేయలేము, యెంచేతంటే %s దీనిని మద్దతించుటలేదు లేదా ప్రస్తుతం buzzes స్వీకరించుటకు అయిష్టతతో వున్నారు.

en: %s has buzzed you!
te: %s మిమ్ములను బజ్ చేసివున్నారు!

en: Buzzing %s...
te: బజ్జింగ్ %s...

en: Unable to initiate media with %s: invalid JID
te: %sతో మాధ్యమాన్ని సిద్దీకరించలేము: చెల్లని JID

en: Unable to initiate media with %s: user is not online
te: %sతో మాధ్యమాన్ని సిద్దీకరించుట సాధ్యపడుటలేదు: వినియోగదారి ఆన్‌లైన్‌లో లేరు

en: Unable to initiate media with %s: not subscribed to user presence
te: %sతో మాధ్యమాన్ని సిద్దీకరించుట సాధ్యపడదు: వినియోగదారి ప్రజెన్స్‌కు చందాకాలేదు

en: Media Initiation Failed
te: మాధ్యమం సిద్దీకరణ విఫలమైంది

en: Please select the resource of %s with which you would like to start a media session.
te: మీరు దైనితోనైతే మాధ్యమం సెషన్‌ను ప్రారంభించాలని అనుకొనుచున్నారో, %s యొక్క ఆ మూలమును యెంపిక చేసుకొనండి.

en: Select a Resource
te: ఒక మూలాన్ని యెంపికచేయుము

en: Initiate Media
te: మాధ్యమాన్ని సిద్దీకరించుము

en: config:  Configure a chat room.
te: ఆకృతీకరణ:  చాట్‌ రూమ్‌ను ఆకృతీకరించండి.

en: configure:  Configure a chat room.
te: ఆకృతీకరణ: చాట్ రూమ్‌ను ఆకృతీకరించండి.

en: part [message]:  Leave the room.
te: part [సందేశము]: రూమ్‌ను వదలండి.

en: register:  Register with a chat room.
te: నమోదు: చాట్‌ రూమ్‌తో నమోదు చేసుకోండి.

en: topic [new topic]:  View or change the topic.
te: విషయం [కొత్త విషయం]: విషయాన్ని చూడండి లేదా  మార్చండి.

en: ban &lt;user&gt; [reason]:  Ban a user from the room.
te: ban &lt;వినియోగదారిపేరు&gt; [కారణం]:  రూమ్‌నుండి వినియోగదారిని నిషేధించును.

en: affiliate &lt;owner|admin|member|outcast|none&gt; [nick1] [nick2] ...: Get the users with an affiliation or set users' affiliation with the room.
te: affiliate &lt;owner|admin|member|outcast|none&gt; [nick1] [nick2] ...: ఒక అనుభందితంనుండి వినియోగదారులను పొందుము లేదా వినియోగదారులయొక్క అనుభందితంను రూమ్‌కు అమర్చుము.

en: role &lt;moderator|participant|visitor|none&gt; [nick1] [nick2] ...: Get the users with a role or set users' role with the room.
te: role &lt;moderator|participant|visitor|none&gt; [nick1] [nick2] ...: ఒక పాత్రతో వినియోగదారులను పొందుము లేదా వినియోగదారి యొక్క పాత్రను రూమ్‌కు అమర్చుము.

en: invite &lt;user&gt; [message]:  Invite a user to the room.
te: invite &lt;user&gt; [message]:  వినియోగదారును రూమ్ కు ఆహ్వానించండి.

en: join: &lt;room&gt; [password]:  Join a chat on this server.
te: join: &lt;రూమ్&gt; [సంకేతపదము]: ఈ సర్వర్‌పై చాట్‌లో చేరండి.

en: kick &lt;user&gt; [reason]:  Kick a user from the room.
te: kick &lt;user&gt; [reason]:  రూమ్‌నుండి వొక వినియోగదారిని గెంటివేయుము.

en: msg &lt;user&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to another user.
te: msg &lt;user&gt; &lt;message&gt;: మరో వినియోగదారుకు ప్రైవేట్ సందేశం పంపండి.

en: ping &lt;jid&gt;:	Ping a user/component/server.
te: ping &lt;jid&gt;:	 user/component/server ను పింగ్ చేయును.

en: buzz: Buzz a user to get their attention
te: బజ్: వినియోగదారు దృష్టిని ఆకట్టుకోవడానికి బజ్ పంపండి

en: Extended Away
te: దూరమైపోయినది

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: XMPP Protocol Plugin
te: XMPP ప్రొటోకాల్ ప్లగిన్

note: Translators: 'domain' is used here in the context of Internet domains, e.g. pidgin.im
en: Domain
te: డొమైన్

en: Allow plaintext auth over unencrypted streams
te: ఎన్ క్రిప్టుకాని స్ట్రీమ్స్ పై సాదా పాఠ్య ప్రమాణీకరణను అనుమతించండి

en: Connect port
te: పోర్ట్ కు అనుసంధానం చేయండి

note: TODO: default to automatically try different ports. Make the user be * able to set the first port to try (like LastConnectedPort in Windows client). Account options
en: Connect server
te: సర్వర్‌ను అనుసంధానం చేయండి

en: File transfer proxies
te: ఫైల్ ట్రాన్స్‌ఫర్ ప్రోక్సీస్

note: this should probably be part of global smiley theme settings later on, shared with MSN
en: Show Custom Smileys
te: మలచుకొనిన స్లైలీలను చూపుము

en: %s has left the conversation.
te: %s తన సంభాషణను ముగించారు.

en: Message from %s
te: %s నుండి సందేశము

en: %s has set the topic to: %s
te: %s:  కు%s విషయాన్ని  సెట్ చేశారు

en: The topic is: %s
te: విషయం: %s

en: Message delivery to %s failed: %s
te: %s కు సందేశం పంపడంలో వైఫల్యం: %s

en: XMPP Message Error
te: XMPP దోష సందేశము

en: (Code %s)
te:  (కోడ్ %s)

en: A custom smiley in the message is too large to send.
te: సందేశము నందలి మలచుకొనిన స్మైలీ పంపుటకు చాలా పెద్దది.

en: XML Parse error
te: XML పదవివరణలో పొరపాటు

en: Error joining chat %s
te: చాట్‌ %sలో పాల్గొనడంలో పొరపాటు

en: Error in chat %s
te: చాట్‌ %sలో పొరపాటు

en: Create New Room
te: కొత్త రూమ్ ను  సృష్టించండి

en: You are creating a new room.  Would you like to configure it, or accept the default settings?
te: మీరు కొత్తరూమ్ ను సృష్టిస్తున్నారు. దాన్ని ఆకృతీకరించాలా లేక అప్రమేయ అమర్పులను ఆమోదిస్తున్నారా?

en: _Configure Room
te: ఆకృతీకరణ గది (_C)

en: _Accept Defaults
te: పొరపాట్లను ఆమోదించు (_A)

en: No reason
te: కారణం లేదు

en: You have been kicked: (%s)
te: మీరు గెంటివేయబడ్డారు: (%s)

en: Kicked (%s)
te: గెంటివేసిన (%s)

en: Unknown Error in presence
te: అస్తిత్వంలో అజ్ఞాత పొరపాటు

en: An error occurred on the in-band bytestream transfer
te: ఇన్‌-బాండ్ బైట్‌స్ట్రీమ్ బదిలీకరణపై వొక దోషము యెదురైంది

en: Transfer was closed.
te: బదిలీకరణ మూయబడింది.

en: Failed to open in-band bytestream
te: ఇన్-బాండ్ బైట్‌స్ట్రీమ్ తెరుచుటకు విఫలమైంది

en: Unable to send file to %s, user does not support file transfers
te:  %sకు ఫైలును పంపడంలో అశక్తత, ఫైలు బదిలీకి వినియోగదారు సహకారం లభించడంలేదు

en: File Send Failed
te: ఫైల్ ను పంపడంలో వైఫల్యం

en: Unable to send file to %s, invalid JID
te: %s కు సందేశం పంపడంలో వైఫల్యం.

en: Unable to send file to %s, user is not online
te:  %sకు ఫైలును పంపడంలో అశక్తత, ఫైలు బదిలీకి వినియోగదారు సహకారం లభించడంలేదు

en: Unable to send file to %s, not subscribed to user presence
te:  %sకు ఫైలును పంపడంలో అశక్తత, ఫైలు బదిలీకి వినియోగదారు సహకారం లభించడంలేదు

en: Please select the resource of %s to which you would like to send a file
te: మీరు ఫైలు పంపాలని కోరుకొనుచున్న %s యొక్క మూలమును దయచేసి యెంపికచేయుము

en: Angry
te: కోపము

en: Anxious
te: గాబరాతో

en: Ashamed
te: సిగ్గుపడిన

en: Bored
te: విసుగుచెందిన

en: Calm
te: ప్రశాంతత

en: Crazy
te: వింత

en: Excited
te: ఉత్సాహముతో

en: Grumpy
te: గ్రుమ్పి

en: Happy
te: సంతోషం

en: Hot
te: హాట్

en: In love
te: ప్రేమతో

en: Invincible
te: అజేయమైన

en: Jealous
te: ఈర్ష్య

en: Lost
te: ఓడిపోయినవి

en: Mean
te: సగటు

en: Sad
te: దుఃఖము

en: Sick
te: సిక్

note: Sleepy / Tired
en: Sleepy
te: నిద్రతో

en: Set User Nickname
te: వినియోగదారి ముద్దుపేరును అమర్చండి

en: Please specify a new nickname for you.
te: దయచేసి మీ కొరకు వొక కొత్త ముద్దుపేరును తెలుపండి.

en: This information is visible to all contacts on your contact list, so choose something appropriate.
te: ఈ సమాచారము మీ పరిచయ జాబితానందలి అన్ని పరిచయాలకు కనిపించును, కనుక సరియగునది యెంచుకొనుము.

en: Set
te: అమర్చు

en: Set Nickname...
te: ముద్దుపేరు అమర్చండి...

en: Actions
te: చర్యలు

en: Select an action
te: ఒక చర్యను యెంపికచేయుము

note: only notify the user about problems adding to the friends list * maybe we should do something else for other lists, but it probably * won't cause too many problems if we just ignore it
en: Unable to add "%s".
te: "%s" ఫైల్స్‌ను చేర్చడంలో అసమర్థత.

en: Buddy Add error
te: మిత్రుని జతచేయుటనందు దోషము

en: The username specified does not exist.
te: సూచించిన వినియోగదారిపేరుకు విలువలేదు.

en: Buddy list synchronization issue in %s (%s)
te: %s (%s)లో మిత్రుల జాబితాను సమ్మిళితం చేసే విషయం

en: %s on the local list is inside the group "%s" but not on the server list. Do you want this buddy to be added?
te: %s  స్థానిక జాబితాపై సమూహం "%s"లో ఉంది కానీ సర్వర్ జాబితాలో లేదు. మీరు ఈ మిత్రుణ్ని చేర్చదల్చుకున్నారా?

en: %s is on the local list but not on the server list. Do you want this buddy to be added?
te: %s స్థానిక జాబితాలో ఉన్నది కానీ సర్వర్‌ జాబితాలో లేదు. మీరు మిత్రుణ్ని  చేర్చదల్చుకున్నారా?

en: Unable to parse message
te: సందేశాన్ని పద విశ్లేషణ చేయడంలో అశక్తత

en: Syntax Error (probably a client bug)
te: వాక్యవిన్యాసంలో పొరపాటు (క్లయింట్ బగ్ కావచ్చు)

en: Invalid email address
te: చెల్లని ఇ-మెయిల్ అడ్రస్

en: User does not exist
te: వినియోగదారు అస్తిత్వంలో లేరు

en: Fully qualified domain name missing
te: పూర్తిగా అర్హమైన డొమైన్  పేరు అదృశ్యం

en: Already logged in
te: ఇప్పటికే లాగ్ అయివున్నది

en: Invalid username
te: చెల్లుని వినియోగదారిపేరు

en: Invalid friendly name
te: చెల్లుబాటుకాని మిత్రుని పేరు

en: List full
te: జాబితా నిండింది

en: Already there
te: ఇంతకుమునుపే ఉన్నది

en: Not on list
te: జాబితా లో లేదు

en: User is offline
te: వినియోగదారు ఆఫ్‌లైన్‌లో ఉన్నారు

en: Already in the mode
te: ముందే మోడ్‌లో ఉన్నారు

en: Already in opposite list
te: ముందే వ్యతిరేక జాబితాలో ఉన్నారు

en: Too many groups
te: చాలా సమూహములున్నాయి

en: Invalid group
te: చెల్లని సమూహం

en: User not in group
te: వినియోగదారు సమూహములో లేరు

en: Group name too long
te: సమూహం పేరు పెద్దదిగా ఉంది

en: Cannot remove group zero
te: సున్నా సమూహంను తొలిగించలేము

en: Tried to add a user to a group that doesn't exist
te: అస్తిత్వంలోలేని సమూహంనకు వినియోగదారును చేర్చేయత్నం

en: Switchboard failed
te: స్విచ్‌బోర్డు వైఫల్యం

en: Notify transfer failed
te: బదిలీ వైఫల్యాన్ని సూచించు

en: Required fields missing
te: కావలసిన క్షేత్రాలు అదృశ్యం

en: Too many hits to a FND
te:  FND కి అనేక హిట్స్ ఉన్నాయి

en: Not logged in
te: లాగిన్ అవ్వలేదు

en: Service temporarily unavailable
te: సర్వీస్ తాత్కాలికంగా అందుబాటులో లేదు

en: Database server error
te: డాటాబేస్ సర్వర్ లో పొరపాటు

en: Command disabled
te: కమాండ్ పని చేయడం లేదు

en: File operation error
te: ఫైలు నిర్వహణలో పొరపాటు

en: Memory allocation error
te: మెమొరీ కేటాయింపులో  పొరపాటు

en: Wrong CHL value sent to server
te: సర్వర్‌కు తప్పుడు CHL విలువ   పంపబడింది

en: Server busy
te: సర్వర్‌ ఖాళీగా లేదు

en: Server unavailable
te: సర్వర్ అందుబాటులో లేదు

en: Peer notification server down
te: పీర్ నోటిఫికేషన్ సర్వర్ డౌన్ లో ఉంది

en: Database connect error
te: డాటాబేస్ కనెక్షన్‌లో పొరపాటు

en: Server is going down (abandon ship)
te: సర్వర్ ఆగబోతున్నది (abandon ship)

en: Error creating connection
te: కనెక్షన్ ఏర్పాటులో పొరపాటు

en: CVR parameters are either unknown or not allowed
te: CVR పరిధులు తెలియవు లేదా వాటికి అనుమతిలేదు

en: Unable to write
te: రైట్ చేయడంలో అశక్తత

en: Session overload
te: సెషన్ ఓవర్‌లోడ్ అయినది

en: User is too active
te: వినియోగదారు  క్రియాశీలముగా ఉన్నారు

en: Too many sessions
te:  సెషన్లు చాలా

en: Passport not verified
te: పాస్‌పోర్టును పరిశీలించలేదు

en: Bad friend file
te:  మిత్రుని ఫైలు సరిగాలేదు

en: Not expected
te: ఆశించినది కాదు

en: Friendly name is changing too rapidly
te: స్నేహపాత్రమైన పేరు  త్వరగా మారుతోంది

en: Server too busy
te: సర్వర్‌ ఖాళీ లేదు

en: Authentication failed
te: ధృవీకరణము విఫలమైంది

en: Not allowed when offline
te: ఆఫ్‌లైన్‌లో ఉన్నప్పుడు అనుమతి లేదు

en: Not accepting new users
te: కొత్త వినియోగదారులను అంగీకరించడం లేదు

en: Kids Passport without parental consent
te: తల్లిదండ్రుల ఆమోదం లేకుండా పిల్లల పాస్‌పోర్టు

en: Passport account not yet verified
te: పాస్‌పోర్టు ఖాతా‌ను ఇంకా పరిశీలించలేదు

en: Passport account suspended
te: పాస్‌పోర్టు ఖాతా‌ను రద్దుచేయబడింది

en: Bad ticket
te: టికెట్ సరైనది కాదు

en: Unknown Error Code %d
te: అజ్ఞాత పొరపాటు కోడ్  %d

en: MSN Error: %s
te: MSN పొరపాటు: %s

en: Other Contacts
te: ఇతర పరిచయములు

en: Non-IM Contacts
te: నాన్-IM పరిచయాలు

en: %s sent a wink. <a href='msn-wink://%s'>Click here to play it</a>
te: %s వొక వింక్‌ను పంపెను. <a href='msn-wink://%s'>దానిని ప్లే చేయుటకు యిచట నొక్కుము</a>

en: %s sent a wink, but it could not be saved
te: %s వింక్ పంపెను, అయితే అది దాయబడలేక పోయింది

en: %s sent a voice clip. <a href='audio://%s'>Click here to play it</a>
te: %s వాయీస్ క్లిప్ పంపెను. <a href='audio://%s'>దానిని ప్లే చేయుటకు యిచట నొక్కుము</a>

en: %s sent a voice clip, but it could not be saved
te: %s వాయీస్ క్లిప్ పంపెను, అయితే అది దాయబడలేక పోయింది

en: %s sent you a voice chat invite, which is not yet supported.
te: %s మీకు వాయీస్ చాట్ అహ్వానమును పంపెను, అది యింకా మద్దతించబడుట లేదు.

en: Nudge
te: నుడ్జ్ (మోచేతిపొడుపు)

en: %s has nudged you!
te: %s మిమ్ములను మోచేతితో పోడిచినారు!

en: Nudging %s...
te: %sను మోచేతితో పోడుచుట...

en: Email Address...
te: ఇ-మెయిల్ చిరునామా...

en: Your new MSN friendly name is too long.
te: మీ కొత్త MSN స్నేహపూర్వక పేరు చాలా పొడవుగా ఉంది.

en: Set friendly name for %s.
te: %s కొరకు స్నేహపూర్వక పేరును అమర్చుము

en: Set your friendly name.
te: మీ స్నేహ పూర్వక పేరును సెట్ చేయండి.

en: This is the name that other MSN buddies will see you as.
te: ఇతర MSN మిత్రులు మిమ్మల్ని పిలిచే పేరు ఇది.

en: Set your home phone number.
te: మీ ఇంటి ఫోన్ నెంబరును సెట్ చేయండి.

en: Set your work phone number.
te: మీ వర్క్ ఫోన్ నెంబరును సెట్ చేయండి.

en: Set your mobile phone number.
te: మీ మొబైల్ ఫోన్ నెంబరును సెట్ చేయండి.

en: Allow MSN Mobile pages?
te: MSN Mobile పేజీలను అనుమతిస్తారా?

en: Do you want to allow or disallow people on your buddy list to send you MSN Mobile pages to your cell phone or other mobile device?
te: MSN Mobile పేజీలను మీ సెల్‌ఫోనుకు లేదా ఇతర మొబైల్ పరికరానికి పంపడానికి  మీ మిత్రుల జాబితాలో ఉన్నవారికి అనుమతించదలచుకున్నారా, లేదా?

en: Allow
te: అనుమతించు

en: Disallow
te: నిషెధించు

en: Blocked Text for %s
te: %s కొరకు బ్లాక్‌డ్ పాఠ్యము

en: No text is blocked for this account.
te: ఈ ఖాతా కొరకు యే పాఠ్యము బ్లాక్ చేయబడలేదు.

en: MSN servers are currently blocking the following regular expressions:<br/>%s
te: MSN సేవికలు క్రింది రెగ్యులర్ సమీకరణాలను ప్రస్తుతం బ్లాకింగ్ చేయుచున్నవి: <br/>%s

en: This account does not have email enabled.
te: ఈ ఖాతా ఈమెయిల్ చేతనము చేయబడిలేదు.

en: Send a mobile message.
te: ఒక మొబైల్ సందేశాన్ని పంపండి.

en: Page
te: పుట

en: Playing a game
te: ఆటను ఆడుచున్నారు

en: Working
te: పనిచేయుచున్నారు

en: Has you
te: మీరు

en: Home Phone Number
te: ఇంటి ఫోన్ నెంబరును

en: Work Phone Number
te: పనిస్థలపు ఫోన్ నెంబరున్

en: Mobile Phone Number
te: మొబైల్ ఫోన్ నంబర్

en: Be Right Back
te: కొద్ది సమయంలో మరలి వచ్చు

en: Busy
te: తీరికలేదు

en: On the Phone
te: ఫోను పైన

en: Out to Lunch
te: లంచ్ కు  వెళ్లారు

en: Game Title
te: ఆట శీర్షిక

en: Office Title
te: ఆఫీస్ శీర్షిక

en: Set Friendly Name...
te: ఇష్టపడే పేరు

en: Set Home Phone Number...
te: ఇంటి ఫోన్ నెంబరును సెట్ చేయండి...

en: Set Work Phone Number...
te: పనిస్థలపు ఫోన్ నెంబరును సెట్ చేయండి...

en: Set Mobile Phone Number...
te: మొబైల్ ఫోన్ నెంబరును సెట్ చేయండి...

en: Enable/Disable Mobile Devices...
te: మొబైల్ పరికరాలను పని చేయించడం/పని చేయించకపోవడం

en: Allow/Disallow Mobile Pages...
te: మొబైల్ పేజీలను అనుమతించడం/నిరాకరించడం

en: View Blocked Text...
te: బ్లాక్‌డ్ పాఠ్యమును దర్శించుము...

en: Open Hotmail Inbox
te: హాట్ మెయిల్ ఇన్ బాక్స్ ను తెరవండి.

en: Send to Mobile
te: మొబైల్‌కు పంపండి

en: SSL support is needed for MSN. Please install a supported SSL library.
te: MSNకోసం SSL సహకారం అవసరం. దయచేసి సహకరించే SSL లైబ్రరీని ఏర్పాటు చేయండి.

en: Unable to add the buddy %s because the username is invalid.  Usernames must be valid email addresses.
te: మిత్రుడు  %s ను చేర్చడం సాధ్యం కాదు, ఎందుకంటే వినియోగదారిపేరుకు విలువ లేదు. వినియోగదారిపేరులు విధిగా చెల్లునటువంటి ఈమెయిల్ చిరునామాలు కావాలి.

en: Unable to Add
te: జతచేయుట సాధ్యం కాదు.

en: Authorization Request Message:
te: ఆథరైజేషన్ కోసం విజ్ఞప్తి సందేశం:

en: Please authorize me!
te: దయచేసి నన్ను ఆథరైజ్ చేయండి!

note: * * A wrapper for purple_request_action() that uses @c OK and @c Cancel buttons.
en: _OK
te: సరే (_O)

en: Error retrieving profile
te: ప్రొఫైల్‌ను బయటకు తీసుకురావడంలో పొరపాటు

en: General
te: సాధారణ

en: Age
te: వయసు

en: Occupation
te: వృత్తి

en: Location
te: స్థానం

en: Hobbies and Interests
te: అభిరుచులు మరియు అభిలాషలు

en: A Little About Me
te: నా గురించి కొద్దిగా

en: Social
te: సామాజిక

en: Marital Status
te: వివాహమైనదా లేదా

en: Interests
te: అభిరుచులు

en: Pets
te: పెంపుడు ప్రాణులు

en: Hometown
te: స్వంత ఊరు

en: Places Lived
te: నివసించిన ప్రదేశాలు

en: Fashion
te: ఫ్యాషన్

en: Humor
te: హాస్యం

en: Music
te: సంగీతం

en: Favorite Quote
te: మనసు కిష్టమైన సూక్తి

en: Contact Info
te: పరిచయం వివరాలు

en: Personal
te: వ్యక్తిగత

en: Significant Other
te: ఇంకేదైనా విశేషం

en: Home Phone
te: ఇంటి దూరవాణి

en: Home Phone 2
te: నివాస ఫోన్ 2

en: Home Address
te: నివాస చిరునామా

en: Personal Mobile
te: వ్యక్తిగత మొబైల్

en: Home Fax
te: నివాస ఫ్యాక్స్

en: Personal Email
te: వ్యక్తిగత ఇ-మెయిల్

en: Personal IM
te: వ్యక్తిగత IM

en: Anniversary
te: వార్షికోత్సవం

note: Business
en: Work
te: పని

en: Company
te: కంపెని

en: Department
te: విభాగం

en: Profession
te: వృత్త

en: Work Phone
te: పని దూరవాణి

en: Work Phone 2
te: పనిచేసేదగ్గరి ఫోను 2

en: Work Address
te: చిరునామా పని

en: Work Mobile
te: పనిచేసేదగ్గరి మొబైల్

en: Work Pager
te: పనిచేసేదగ్గరి పేజర్

en: Work Fax
te: పనిచేసేదగ్గరి ఫ్యాక్స్

en: Work Email
te: పని ఈమెయిల్

en: Work IM
te: పనిచేసేదగ్గరి IM

en: Start Date
te:  తారీఖు మొదలు

en: Favorite Things
te: మనసు కిష్టమైన విషయాలు

en: Last Updated
te: చివరిసారి మార్పు చేర్పులు

en: Homepage
te: నివాస పుట

en: The user has not created a public profile.
te: వినియోగదారు పబ్లిక్ ప్రొఫైల్‌ను సృష్టించలేదు.

en: MSN reported not being able to find the user's profile. This either means that the user does not exist, or that the user exists but has not created a public profile.
te: వినియోగదారు ప్రొఫైల్ దొరకలేదని MSN రిపోర్టు చేస్తున్నది. దీని అర్థమేమంటే వినియోగదారు అస్తిత్వంలో లేరని, లేదా పబ్లిక్ ప్రొఫైలును సృష్టించ లేదని.

en: Could not find any information in the user's profile. The user most likely does not exist.
te: వినియోగదారు ప్రొఫైల్‌లో  ఎలాంటి సమాచారమూ లేదు. వినియోగాదారు అస్తిత్వంలో లేకపోవచ్చు.

en: View web profile
te: వెబ్ ప్రొఫైల్ దర్శించుము

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *< summary
en: Windows Live Messenger Protocol Plugin
te: విండోస్ లైవ్ మెసెంజర్ ప్రొటోకాల్ ప్లగిన్

en: Use HTTP Method
te: HTTP మెథడ్‌ను ఉపయోగించండి

en: HTTP Method Server
te: HTTP మెథడ్‌ సర్వర్

en: Show custom smileys
te: కస్టమ్ స్మైలీలను చూపించు

en: nudge: nudge a user to get their attention
te: పలకరించు: వినియోగదారును ఆకట్టుకోవడానికి పలకరించు

en: Windows Live ID authentication:Unable to connect
te: విండోస్ లైవ్ ID ధృవీకరణము: అనుసంధానించుట సాధ్యంకాలేదు

en: Windows Live ID authentication:Invalid response
te: విండోస్ లైవ్ ID ధృవీకరణము: చెల్లని ప్రతిస్పందన

en: The following users are missing from your addressbook
te: మీ చిరునామాపుస్తకం నందు క్రింది వినియోగదారులు కనిపించుటలేదు

en: Unknown error (%d): %s
te: తెలియని దోషము (%d): %s

en: Unable to add user
te: వినియోగదారును చేర్చలేని స్థితి

note: Unknown error!
en: Unknown error (%d)
te: తెలియని దోషము (%d)

en: Unable to remove user
te: వినియోగదారిని తీసివేయలేక పోయింది

en: Mobile message was not sent because it was too long.
te: మొబైల్ సందేశము పంపబడలేదు యెంచేతంటే అది మరీ పొడవుగా వుంది.

en: The MSN server will shut down for maintenance in %d minute. You will automatically be signed out at that time.  Please finish any conversations in progress.
    
    After the maintenance has been completed, you will be able to successfully sign in. | The MSN server will shut down for maintenance in %d minutes. You will automatically be signed out at that time.  Please finish any conversations in progress.
    
    After the maintenance has been completed, you will be able to successfully sign in.
te[0]: MSN సెర్వర్ %d నిమిషాల్లో మెయింటెనెన్స్ కోసం షట్‌డౌన్ అవుతుంది. అప్పుడు మీ సంభాషణ ఆటోమేటిక్‌గా ఆగిపోతుంది.  మీరు జరుపుతున్న సంభాషణలను ముగించండి.
te[1]: MSN సెర్వర్ %d నిమిషాల్లో మెయింటెనెన్స్ కోసం షట్‌డౌన్ అవుతుంది. అప్పుడు మీ సంభాషణ ఆటోమేటిక్‌గా ఆగిపోతుంది.  మీరు జరుపుతున్న సంభాషణలను ముగించండి.

en: Message was not sent because the system is unavailable. This normally happens when the user is blocked or does not exist.
te: సందేశము పంపబడలేదు యెంచేతంటే సిస్టమ్ అందుబాటులో లేదు. వినియోగదారి బ్లాకైనప్పుడు లేదా లేనప్పుడు యిది సాదారణముగా జరుగును.

en: Message was not sent because messages are being sent too quickly.
te: సందేశము పంపబడలేదు యెంచేతనగా సందేశములు చాలా వేగంగా పంపబడుచున్నవి.

en: Message was not sent because an unknown encoding error occurred.
te: సందేశము పంపబడలేదు యెంచేతనగా వొక తెలియని యెన్కోడింగ్ దోషము యెదురైంది.

en: Message was not sent because an unknown error occurred.
te: సందేశము పంపబడలేదు యెంచేతనగా వొక తెలియని దోషము యెదురైంది.

en: Writing error
te: రైట్ చేయడంలో పొరపాటు

en: Reading error
te: రీడ్ చేయడంలో పొరపాటు

en: Connection error from %s server:
    %s
te: %s సర్వర్:
    %s నుంచి కనెక్షన్ లో పొరపాటు

en: Our protocol is not supported by the server
te: మన ప్రొటోకాల్ సేవిక చేత మద్దతించబడలేదు

en: Error parsing HTTP
te: HTTP పార్శింగ్ చేయుటలో దోషము

en: You have signed on from another location
te: మీరు వేరే స్థానమునుండి సైనై వున్నారు

en: The MSN servers are temporarily unavailable. Please wait and try again.
te: MSN సర్వర్లు తాత్కాలికంగా అందుబాటులో లేవు. దయచేసి కొంతసేపు ఆగి మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: The MSN servers are going down temporarily
te: MSN సేవికలు తాత్కాలికంగా డౌనైనవి

en: Unable to authenticate: %s
te: ప్రమాణీకరణలో అసమర్థత: %s

en: Your MSN buddy list is temporarily unavailable. Please wait and try again.
te: మీ MSN మిత్రుల జాబితా తాత్కాలికంగా అందుబాటులో లేదు. దయచేసి కొంచెం సేపుఆగి  మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Handshaking
te: హాండ్‌షేకింగ్

en: Transferring
te: బదిలీ జరుగుచున్నది

en: Starting authentication
te: ప్రమాణీకరణ మొదలవుతోంది

en: Getting cookie
te: కుకీని పొందుతోంది

en: Sending cookie
te: కుకీని పంపుతోంది

en: Retrieving buddy list
te: మిత్రుల జాబితాను వెలికి తీస్తోంది

en: %s requests to view your webcam, but this request is not yet supported.
te: మీ వెబ్‌కామ్‌ను చూడుటకు %s అభ్యర్ధిస్తున్నారు, అయితే ఈ అభ్యర్ధన యింకా మద్దతించబడుటలేదు.

en: %s invited you to view his/her webcam, but this is not yet supported.
te: %s మిమ్ములను అతని/ఆమె వెబ్‌కామ్‌ను చూడుటకు ఆహ్వానిస్తున్నారు, అయితే యిది యింకా మద్దతించబడుటలేదు.

en: Away From Computer
te: కంప్యూటర్‌నుంచి దూరంగా

en: On The Phone
te: ఫోనులో

en: Out To Lunch
te:  లంచ్ కు వెళ్లారు

en: Message may have not been sent because a timeout occurred:
te: సమయం సమాప్తం కావడం వల్ల మీ సందేశం వెళ్లిఉండక పోవచ్చు :

en: Message could not be sent, not allowed while invisible:
te: సందేశాన్ని పంపడం సాధ్యం కాదు, కనిపించినప్పుడు అనుమతించడం సాధ్యం కాదు.

en: Message could not be sent because the user is offline:
te: వినియోగదారు ఆఫ్‌లైన్‌లో ఉన్నందు వల్ల సందేశాన్ని పంపడం సాధ్యం కాదు:

en: Message could not be sent because a connection error occurred:
te: కనెక్షన్‌లో పొరపాటు సంభవించింది. అందుచేత సందేశం పంపడానికి వీలుపడలేదు.

en: Message could not be sent because we are sending too quickly:
te: మేము అత్యంత వేగంగా పంపిస్తున్నాం కనుక సందేశాన్ని పంపలేకపోయాం:

en: Message could not be sent because we were unable to establish a session with the server. This is likely a server problem, try again in a few minutes:
te: సందేశము పంపబడలేక పోయింది యెంచేతనగా మనము సేవికతో సెషన్‌ను యేర్పరచలేక పోయాము. ఇది సర్వర్ సమస్య వలె వున్నది, కొద్ది నిముషములలో మరలా ప్రయత్నించుము:

en: Message could not be sent because an error with the switchboard occurred:
te: స్విచ్‌బోర్డ్‌లో పొరపాటు సంభవించినందువల్ల సందేశం పంపడానికి వీలుపడలేదు.

en: Message may have not been sent because an unknown error occurred:
te: అజ్ఞాత పొరపాటు సంభవించింది, అందుచేత సందేశం వెళ్లియుండకపోవచ్చు.

en: Delete Buddy from Address Book?
te: చిరునామా పుస్తకము నుండి మిత్రుని తొలగించాలా?

en: Do you want to delete this buddy from your address book as well?
te: మీరు ఈ మిత్రుని మీ చిరునామా పుస్తకం నుండి కూడా తొలగించాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: The username specified is invalid.
te: సూచించిన వినియోగదారిపేరుకు విలువలేదు.

en: The PIN you entered is invalid.
te: మీరు ప్రవేశపెట్టిన PIN చెల్లనిది.

en: The PIN you entered has an invalid length [4-10].
te: మీరు ప్రవేశపెట్టిన PIN చెల్లని పొడవు [4-10] కలిగివుంది.

en: The PIN is invalid. It should only consist of digits [0-9].
te: PIN చెల్లనిది. ఇది అంకెలను మాత్రమే కలిగివుండాలి [0-9].

en: The two PINs you entered do not match.
te: మీరు ప్రవేశపెట్టిన రెండు PINలు సరిపోలుటలేదు.

en: The birthday you entered is invalid. The correct format is: 'YYYY-MM-DD'.
te: మీరు ప్రవేశపెట్టిన పుట్టినరోజు చెల్లనిది. సరైన ఫార్మాట్: 'YYYY-MM-DD'.

note: show error to user
en: Profile Update Error
te: ప్రొఫైల్ నవీకరణ దోషము

note: no profile information yet, so we cannot update (reference: "libpurple/request.h")
en: Profile
te: ప్రొఫైల్

en: Your profile information is not yet retrieved. Please try again later.
te: మీ ప్రొఫైల్ సమాచారము యింకా పొందలేదు. దయచేసి మరలా తర్వాత ప్రయత్నించండి.

en: Verify PIN
te: PIN నిర్ధారించుము

note: display name nick name (required)
en: Display Name
te: నామ ప్రదర్శన

note: hidden
en: Hide my number
te: నా నంబర్ మరుగునపెట్టు

note: mobile number
en: Mobile Number
te: మొబైల్ నంబరు

en: Update your Profile
te: మీ ప్రొఫైల్ నవీకరించుము

en: Here you can update your MXit profile
te: ఇక్కడ మీరు మీ MXit ప్రొఫైల్‌ను నవీకరించవచ్చును

en: View Splash
te: స్ప్లాష్‌ను దర్శించుము

en: There is no splash-screen currently available
te: అక్కడ యెటువంటి స్ప్లాష్-స్క్రీన్ ప్రస్తుతం అందుబాటులో లేదు

en: About
te: గురించి

note: display / change profile
en: Change Profile...
te: ప్రొఫైల్ మార్చుము...

note: display splash-screen
en: View Splash...
te: స్ప్లాష్ దర్శించుము...

note: display plugin version
en: About...
te: గురించి...

note: the file is too big
en: The file you are trying to send is too large!
te: మీరు పంపాలని ప్రయత్నిస్తున్న ఫైలు చాలా పెద్దది!

en: Unable to connect to the MXit HTTP server. Please check your server settings.
te: MXit HTTP సేవికకు ఆనుసంధానము కాలేకపోయారు. దయచేసి మీ సేవిక అమరికలను పరిశీలించండి.

en: Logging In...
te: లాగిన్ అవుతోంది...

en: Unable to connect to the MXit server. Please check your server settings.
te: MXit సేవికకు అనుసంధానము కాలేక పోయింది. దయచేసి మీ సేవిక అమరికలను పరిశీలించండి.

en: Connecting...
te: అనుసంధానించబడుతున్నది ...

en: The PIN you entered has an invalid length [7-10].
te: మీరు ప్రవేశపెట్టిన PIN చెల్లని పొడవు [7-10] కలిగివుంది.

note: show the form to the user to complete
en: Register New MXit Account
te: కొత్త MXit ఖాతాను నమోదుచేయుము

en: Please fill in the following fields:
te: దయచేసి క్రింది క్షేత్రములనందు నింపుము:

note: no reply from the WAP site
en: Error contacting the MXit WAP site. Please try again later.
te: MXit Wap సైటును సంప్రదించుటులో దోషము. దయచేసి తర్వాత ప్రయత్నించుము.

note: wapserver error server could not find the user
en: MXit is currently unable to process the request. Please try again later.
te: MXit అనునది ప్రస్తుతం అభ్యర్ధనను నిర్వర్తించలేక పోవుచున్నది. దయచేసి తర్వాత ప్రయత్నించండి.

en: Wrong security code entered. Please try again later.
te: సరికాని రక్షణ కోడ్ ప్రవేశపెట్టబడింది. దయచేసి తర్వాత ప్రయత్నించండి.

en: Your session has expired. Please try again later.
te: మీ సెషన్ కాలముతీరినది. దయచేసి తర్వాత ప్రయత్నించండి.

en: Invalid country selected. Please try again.
te: చెల్లని దేశము యెంపికకాబడినది. దయచేసి తర్వాత ప్రయత్నించండి.

en: Internal error. Please try again later.
te: అంతర్గత దోషము. దయచేసి తర్వాత ప్రయత్నించుము.

en: You did not enter the security code
te: మీరు రక్షణ కోడ్‌ను ప్రవేశపెట్టలేదు

en: Security Code
te: రక్షణ కోడ్

note: ask for input (required)
en: Enter Security Code
te: రక్షణ కోడ్‌ను ప్రవేశపెట్టుము

en: Your Country
te: మీ దేశము

en: Your Language
te: మీ భాష

note: display the form to the user and wait for his/her input
en: MXit Authorization
te: MXit ఆధికారము

en: MXit account validation
te: MXit ఖాతా కాలనియమితి

en: Retrieving User Information...
te: వినియోగదారి సమాచారమును వెలికితీయుచున్నది

en: Loading menu...
te: మెనూను లోడుచేయుచున్నది...

en: Status Message
te: స్థితి సందేశము

note: hidden number
en: Hidden Number
te: మరుగునవున్న నంబర్

note: Configuration options WAP server (reference: "libpurple/accountopt.h")
en: WAP Server
te: WAP సర్వర్

en: Connect via HTTP
te: HTTP ద్వారా అనుసంధానం కమ్ము

en: Enable splash-screen popup
te: స్ప్లాష్-స్క్రీన్ సమూహాన్ని చేతనముచేయి

note: we must have lost the connection, so terminate it so that we can reconnect
en: We have lost the connection to MXit. Please reconnect.
te: మనము MXitకు అనుసంధానమును పోగొట్టుకున్నాము. దయచేసి అనుసంధానమవ్వు.

note: packet could not be queued for transmission
en: Message Send Error
te: సందేశం పంపుటలో దోషము

en: Unable to process your request at this time
te: ఈ సమయం వద్ద మీ అభ్యర్ధనను ప్రోసెస్ చేయలేక పోయింది

en: Timeout while waiting for a response from the MXit server.
te: MXit సేవికనుండి ప్రతిస్పందన కొరకు వేచివుండునప్పుడు కాలముమించినది.

en: Successfully Logged In...
te: సమర్ధవంతంగా లాగిన్ అయ్యింది...

en: %s sent you an encrypted message, but it is not supported on this client.
te: %s అనునది మీకు యెన్క్రిప్టెడ్ సందేశమును పంపినది, అయితే యిది ఈ క్లైంట్ పైన మద్దతించబడదు.

en: Message Error
te: సందేశము దోషము

en: Cannot perform redirect using the specified protocol
te: తెలుపబడిన ప్రొటోకాల్ వుపయోగించి రీడైరెక్టును జరుపలేదు

en: An internal MXit server error occurred.
te: ఒక అంతర్గత MXit సేవిక దోషము యెదురైంది.

en: Login error: %s (%i)
te: లాగిన్ దోషము: %s (%i)

en: Logout error: %s (%i)
te: లాగవుట్ దోషము: %s (%i)

en: Contact Error
te: పరిచయం దోషము

en: Message Sending Error
te: సందేశము పంపుటలో దోషము

en: Status Error
te: స్థితి దోషము

en: Mood Error
te: మూడ్ దోషము

en: Invitation Error
te: ఆహ్వానము దోషము

en: Contact Removal Error
te: పరిచయం తీసివేత దోషము

en: Subscription Error
te: చందా దోషము

en: Contact Update Error
te: పరిచయం నవీకరణ దోషము

en: File Transfer Error
te: ఫైల్ బదిలీకరణ దోషము

en: Cannot create MultiMx room
te: MultiMx గదిని సృష్టించలేదు

en: MultiMx Invitation Error
te: MultiMx ఆహ్వానపు దోషము

en: Profile Error
te: ప్రొఫైల్ దోషము

note: bad packet
en: Invalid packet received from MXit.
te: MXit నుండి సరికాని పాకెట్ స్వీకరించబడింది.

note: connection error
en: A connection error occurred to MXit. (read stage 0x01)
te: MXitకు వొక అనుసంధానపు దోషము యెదురైంది. (0x01 స్టేజీ చదువుము)

note: connection closed
en: A connection error occurred to MXit. (read stage 0x02)
te: MXitకు వొక అనుసంధానము దోషము యెదురైంది. (0x02 స్టేజీ చదువుము)

en: A connection error occurred to MXit. (read stage 0x03)
te: MXitకు వొక అనుసంధానము దోషము యెదురైంది. (0x03 స్టేజీ చదువుము)

note: malformed packet length record (too long)
en: A connection error occurred to MXit. (read stage 0x04)
te: MXitకు వొక అనుసంధానము యెదురైంది. (0x04 స్టేజీ చదువుము)

note: connection error
en: A connection error occurred to MXit. (read stage 0x05)
te: MXitకు వొక అనుసంధానము యెదురైంది. (0x05 స్టేజీ చదువుము)

note: connection closed
en: A connection error occurred to MXit. (read stage 0x06)
te: MXitకు వొక అనుసంధానము యెదురైంది. (0x06 స్టేజీ చదువుము)

en: In Love
te: ప్రేమతో

en: Pending
te: వాయిదావున్న

en: Invited
te: ఆహ్వానించిన

en: Rejected
te: తిరస్కరించబడెను

en: Deleted
te: తొలగించుబడింది

en: MXit Advertising
te: MXit ప్రకటన

en: More Information
te: అధిక సమాచారము

en: No such user: %s
te: అటువంటి వినియోగదారి లేడు: %s

en: User lookup
te: వినియోగదారి లుకప్

en: Reading challenge
te: చదువుటలో లోపం

en: Unexpected challenge length from server
te: సేవికనుండి అనుకోని చాలెంజ్ పొడవు

en: Logging in
te: లాగిన్ అవుతోంది

en: MySpaceIM - No Username Set
te: MySpaceIM - ఏ వినియోగదారిపేరు అమర్చలేదు

en: You appear to have no MySpace username.
te: మీకు MySpace వినియోగదారిపేరు లేనట్లు వుంది.

en: Would you like to set one now? (Note: THIS CANNOT BE CHANGED!)
te: మీరు యిప్పుడు వొకటి అమర్చుటకు యిష్టపడతారా? (గమనిక: ఇది మార్చబడలేదు!)

en: Lost connection with server
te: సేవికతో అనుసంధానం పోయింది

note: Can't write _()'d strings in array initializers. Workaround. khc: then use N_() in the array initializer and use _() when they are used
en: New mail messages
te: కొత్త మెయిల్ సందేశములు

en: New blog comments
te: కొత్త బ్లాగ్ వ్యాఖ్యానములు

en: New profile comments
te: కొత్త ప్రొఫైల్ వ్యాఖ్యానములు

en: New friend requests!
te: కొత్త స్నేహితుని అభ్యర్ధనలు!

en: New picture comments
te: కొత్త చిత్ర వ్యాఖ్యానములు

en: IM Friends
te: IM స్నేహితులు

en: %d buddy was added or updated from the server (including buddies already on the server-side list) | %d buddies were added or updated from the server (including buddies already on the server-side list)
te[0]: %d మిత్రుడు సేవికనుండి జతచేయబడినారు లేదా నవీకరించబడినారు (యిప్పటికే సేవిక-వైపు వున్న మిత్రుల జాబితాతో కలుపుకొని)
te[1]: %d మిత్రుడు సేవికనుండి జతచేయబడినారు లేదా నవీకరించబడినారు (యిప్పటికే సేవిక-వైపు వున్న మిత్రుల జాబితాతో కలుపుకొని)

en: Add contacts from server
te: సేవికనుండి పరిచయాలను జతచేయుము

en: Protocol error, code %d: %s
te: ప్రొటోకాల్ దోషము, కోడ్ %d: %s

en: %s Your password is %zu characters, which is longer than the maximum length of %d.  Please shorten your password at http://profileedit.myspace.com/index.cfm?fuseaction=accountSettings.changePassword and try again.
te: %s మీ సంకేతపదము %zu అక్షరములు, ఇది %d యొక్క గరిష్ట పొడవుకన్నా పెద్దది.  దయచేసి మీ సంకేతపదమును http://profileedit.myspace.com/index.cfm?fuseaction=accountSettings.changePassword వద్ద చిన్నదిచేసి మరలా ప్రయత్నించుము.

en: Incorrect username or password
te: సరికాని వినియోగదారినామము లేదా సంకేతపదము

en: MySpaceIM Error
te: MySpaceIM దోషము

en: Invalid input condition
te: చెల్లని యిన్పుట్ అనుసంధానము

en: Failed to add buddy
te: మిత్రుని జతచేయుటకు విఫలమైంది

en: 'addbuddy' command failed.
te: 'addbuddy' ఆదేశము విఫలమైంది.

en: persist command failed
te: persist ఆదేశము విఫలమైంది

en: Failed to remove buddy
te: మిత్రుని తీసివేయుటకు విఫలమైంది

en: 'delbuddy' command failed
te: 'delbuddy' ఆదేశము విఫలమైంది

en: blocklist command failed
te: బ్లాక్‌లిస్టు ఆదేశము విఫలమైంది

en: Missing Cipher
te: తప్పిపోయిన సైఫర్

en: The RC4 cipher could not be found
te: RC4 సైఫర్ కనుగొనలేక పోయింది

en: Upgrade to a libpurple with RC4 support (>= 2.0.1). MySpaceIM plugin will not be loaded.
te: RC4 మద్దతుతో libpurple కు నవీకరించు (>= 2.0.1). MySpaceIM ప్లగిన్ లోడు కాదు.

en: Add friends from MySpace.com
te: MySpace.com నుండి స్నేహితులను జతచేయి

en: Importing friends failed
te: స్నేహితులను దిగుమతిచేయుట విఫలమైంది

note: TODO: find out how
en: Find people...
te: మిత్రులకోసం వెతకండి...

en: Change IM name...
te: IM పేరును మార్చుము...

en: myim URL handler
te: myim URL సంభాలిక

en: No suitable MySpaceIM account could be found to open this myim URL.
te: ఈ myim URL తెరుచుటకు ఏ సరియైన MySpaceIM ఖాతా కనుగొనబడలేక పోయింది.

en: Enable the proper MySpaceIM account and try again.
te: సరైన MySpaceIM ఖాతాను చేతనముచేసి మరలా ప్రయత్నించండి.

en: Show display name in status text
te: స్థితి పాఠ్యమునందు ప్రదర్శన పేరును చూపుము

en: Show headline in status text
te: స్థితి పాఠ్యమునందు హెడ్‌లైన్‌ను చూపుము

en: Send emoticons
te: ఎమోటికాన్స్ పంపుము

en: Screen resolution (dots per inch)
te: స్క్రీన్ రెజొల్యూషన్ (ఒక్క అంగుళంకు చుక్కలు)

en: Base font size (points)
te: ప్రధామిక ఫాంటు పరిమాణము (పాయింట్లు)

en: User
te: వినియోగదారి

en: Headline
te: హెడ్‌లైన్

en: Song
te: పాట్

en: Total Friends
te: మొత్తము స్నేహితులు

en: Client Version
te: క్లైంట్ వర్షన్

en: An error occurred while trying to set the username.  Please try again, or visit http://editprofile.myspace.com/index.cfm?fuseaction=profile.username to set your username.
te: వినియోగదారిపేరును అమర్చుటలో వొక దోషము యెదురైంది.  దయచేసి మరలా ప్రయత్నించుము, లేదా మీ వినియోగదారిపేరును అమర్చుటకు http://editprofile.myspace.com/index.cfm?fuseaction=profile.username దర్శించుము.

en: MySpaceIM - Username Available
te: MySpaceIM - వినియోగదారిపేరు అందుబాటులోవుంది

en: This username is available. Would you like to set it?
te: వినియోగదారిపేరు అందుబాటులో వుంది. మీరు అమర్చాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: ONCE SET, THIS CANNOT BE CHANGED!
te: ఒకసారి అమర్చితే, యిది మార్చబడదు!

en: MySpaceIM - Please Set a Username
te: MySpaceIM - దయచేసి వొక వినియోగదారిపేరును అమర్చుము

en: This username is unavailable.
te: ఈ వినియోగదారిపేరు అందుబాటులో లేదు.

en: Please try another username:
te: దయచేసి వేరొక వినియోగదారిపేరును ప్రయత్నించుము:

note: Protocol won't log in now without a username set.. Disconnect
en: No username set
te: ఏ వినియోగదారిపేరు అమర్చబడలేదు

en: Please enter a username to check its availability:
te: అందుబాటులో వుందో లేదో తెలుసుకొనుటకు దయచేసి వొక వినియోగదారిపేరు ప్రవేశపెట్టుము:

en: %s has zapped you!
te: %s మిమ్ములను జాప్ చేసినది!

en: Zapping %s...
te: జాపింగ్ %s...

note: Whack means "to hit or strike someone with a sharp blow"
en: Whack
te: వాక్(చెంపదెబ్బ)

en: %s has whacked you!
te: %s మిమ్ములను చెంపదెబ్బ కొట్టినారు!

en: Whacking %s...
te: %s చెంపదెబ్బకొట్టుట...

note: Torch means "to set on fire."  Don't worry, this doesn't * make a whole lot of sense in English, either.  Feel free * to translate it literally.
en: Torch
te: టార్చ్

en: %s has torched you!
te: %s మిపై టార్చ్ వేసినారు!

en: Torching %s...
te: %s టార్చింగ్...

note: Smooch means "to kiss someone, often enthusiastically"
en: Smooch
te: ముద్దు

en: %s has smooched you!
te: %s మిమ్ములను ముద్దుపెట్టుకున్నారు!

en: Smooching %s...
te: %s ముద్దుపెట్టుకొనుట...

note: A hug is a display of affection; wrapping your arms around someone
en: Hug
te: కౌగిలింత

en: %s has hugged you!
te: %s మిమ్ములను కౌగిలించుకొన్నారు!

en: Hugging %s...
te: %sను కౌగిలించుకొనుట...

note: Slap means "to hit someone with an open/flat hand"
en: Slap
te: లెంపకాయ

en: %s has slapped you!
te: %s మిమ్ములను లెంపకాయ వేసినారు!

en: Slapping %s...
te: %sకు లెంపకాయవేయుట...

note: Goose means "to pinch someone on their butt"
en: Goose
te: గూస్

en: %s has goosed you!
te: %s మిమ్ములను గూస్ చేసినారు!

en: Goosing %s...
te: %sను గూస్ చేయుట...

note: A high-five is when two people's hands slap each other * in the air above their heads.  It is done to celebrate * something, often a victory, or to congratulate someone.
en: High-five
te: హై-ఫైవ్

en: %s has high-fived you!
te: %s మిమ్మలను హై-ఫైవ్ చేసినారు!

en: High-fiving %s...
te: %sను హై-ఫైవ్ చేయుట...

note: We're not entirely sure what the MySpace people mean by * this... but we think it's the equivalent of "prank."  Or, for * someone to perform a mischievous trick or practical joke.
en: Punk
te: పంక్

en: %s has punk'd you!
te: %s మిమ్ములను పంక్ చేసినారు!

en: Punking %s...
te: %s పంకింగ్...

note: Raspberry is a slang term for the vibrating sound made * when you stick your tongue out of your mouth with your * lips closed and blow.  It is typically done when * gloating or bragging.  Nowadays it's a pretty silly * gesture, so it does not carry a harsh negative * connotation.  It is generally us
en: Raspberry
te: రాస్ప్‌బెర్రీ

en: %s has raspberried you!
te: %s మిమ్ములను రాస్ప్‌బెర్రీ చేసినారు!

en: Raspberrying %s...
te: %s రాస్ప్‌బెర్రీయింగ్..

en: Required parameters not passed in
te: కావలసిన పేరామీటర్లను పాస్ చేయలేదు.

en: Unable to write to network
te: నెట్‌వర్క్‌కు వ్రాయడంలో అసమర్థత.

en: Unable to read from network
te: నెట్‌వర్క్‌నుండి చదవడంలో అసమర్థత.

en: Error communicating with server
te: సెర్వర్‌తో సంసర్గములో పొరపాటు.

en: Conference not found
te: సమావేశం కనిపించలేదు.

en: Conference does not exist
te: సమావేశం అస్తిత్వంలో లేదు.

en: A folder with that name already exists
te: ఆ పేరుతో ఫోల్డర్ అస్తిత్వంలో ఉంది.

en: Not supported
te: మద్దతీయబడదు

en: Password has expired
te: పాస్‌వర్డ్ కాలం ముగిసినది.

en: Incorrect password
te: సరికాని సంకేతపదము

en: Account has been disabled
te: ఖాతా అచేతనము అయినది

en: The server could not access the directory
te: సెర్వర్ డైరెక్టరీని యాక్సెస్ చేయలేకపోతోంది.

en: Your system administrator has disabled this operation
te: ఈ ఆపరేషన్‌ను మీ సిస్టం ఎడ్మినిస్ట్రేటర్‌గారు నిర్వీర్యం చేసినారు

en: The server is unavailable; try again later
te: సెర్వర్ దొరకడం లేదు;  తర్వాత మరల ప్రయత్నించండి.

en: Cannot add a contact to the same folder twice
te: ఒకే ఫోల్డర్‌తో రెండుసార్లు సంబంధాన్ని ఏర్పరచలేము.

en: Cannot add yourself
te: మిమ్మల్ని మీరు చేర్చుకోలేరు.

en: Master archive is misconfigured
te: మాస్టర్ ఆర్కైవ్ తప్పుగా ఆకృతీకరించబడింది

en: Could not recognize the host of the username you entered
te: మీరు ప్రవేశపెట్టిన వినియోగదారిపైరు యొక్క హోస్టును గుర్తించలేక పోయింది

en: Your account has been disabled because too many incorrect passwords were entered
te: అనేక తప్పుడు పాస్‌వర్డ్‌లను ఎంటర్‌ చేసినందువల్ల మీ ఖాతా పనికి రాకుండా పోయింది

en: You cannot add the same person twice to a conversation
te: సంభాషణకు ఒకే వ్యక్తి పేరును రెండుసార్లు ఇవ్వకూడదు.

en: You have reached your limit for the number of contacts allowed
te: మీకు అనుమతించిన పరిచయాల సంఖ్యకు చేరినారు.

en: You have entered an incorrect username
te: మీరు వొక సరికాని వినియోగదారిపేరును ప్రవేశపెట్టినారు

en: An error occurred while updating the directory
te: డైరెక్టరీని అప్‌డేట్ చేస్తున్నప్పుడు పొరపాటు సంభవించింది.

en: Incompatible protocol version
te: సారూప్యతలేని ప్రోటోకాల్ వర్షన్

en: The user has blocked you
te: వినియోగదారుడు మిమ్మల్ని ఆటంకపర్చినాడు.

en: This evaluation version does not allow more than ten users to log in at one time
te: ఈ ఎవాల్యుయేషన్ వెర్షన్ ఒకేసారి పదిమందికి మించి వినియోగదారులు సంభాషించుటకు అనుమతించదు.

en: The user is either offline or you are blocked
te: వినియోగదారుడు ఆఫ్‌లైనులోనన్నా  ఉండాలి లేక ఎవరైనా ఆటంకపర్చి ఉండాలి.

en: Unknown error: 0x%X
te: తెలియని పొరపాటు: 0x%X

en: Unable to login: %s
te: లాగిన్ కాలేకపోయింది: %s

en: Unable to send message. Could not get details for user (%s).
te: సందేశాన్ని పంపడానికి అసమర్థత. వినియోగదారుని వివరాలు లభించలేదు (%s).

en: Unable to add %s to your buddy list (%s).
te: %s ని మీ మిత్రుల జాబితాకు చేర్చలేని అసమర్థత (%s).

note: TODO: Improve this! message to who or for what conference?
en: Unable to send message (%s).
te: సందేశాన్ని పంపలేని అసమర్థత (%s).

en: Unable to invite user (%s).
te: వినియోగదారుని ఆహ్వానించలేని అసమర్థత (%s).

en: Unable to send message to %s. Could not create the conference (%s).
te: %s కి సందేశం పంపడంలో అసమర్థత. సమావేశం జరపడం సాధ్యం కాలేదు.(%s)।

en: Unable to send message. Could not create the conference (%s).
te: సందేశాన్ని పంపడం సాధ్యం కాదు. సమావేశాన్ని సృష్టించ సాధ్యపడలేదు (%s).

en: Unable to move user %s to folder %s in the server side list. Error while creating folder (%s).
te: %s వినియోగదారుని సెర్వర్ సైడ్ జాబితాలోని %s ఫోల్డర్‌కు చేర్చడం సాధ్యం కావడం లేదు. ఫోల్డర్‌ (%s)ను సృష్టించడంలో పొరపాటు.

en: Unable to add %s to your buddy list. Error creating folder in server side list (%s).
te: మీ మిత్రుల జాబితాకు  %sను చేర్చడం సాధ్యం కాదు. సెర్వర్ సైడ్ జాబితా (%s) లో ఫోల్డర్‌ సృష్టించడంలో పొరపాటు సంభవించింది.

en: Could not get details for user %s (%s).
te: వినియోగదారుని వివరములు దొరకలేదు %s (%s).

en: Unable to add user to privacy list (%s).
te: రహస్య జాబితా (%s)కు వినియోగదారుని చేర్చడం సాధ్యం కాదు.

en: Unable to add %s to deny list (%s).
te: %s ను నిషేధ జాబితా (%s)లో చేర్చడం సాధ్యం కాదు.

en: Unable to add %s to permit list (%s).
te: %s ను నిషేధ జాబితా (%s)లో చేర్చడం సాధ్యం కాదు.

en: Unable to remove %s from privacy list (%s).
te: రహస్య జాబితానుండి (%s) %s ను తొలగించడం సాధ్యంకాదు.

en: Unable to change server side privacy settings (%s).
te: సెర్వర్ సైడ్ రహస్య సెట్టింగులను (%s) మార్చడం సాధ్యంకాదు.

en: Unable to create conference (%s).
te: సమావేశాన్ని (%s) ఏర్పాటుచేయడం సాధ్యంకాదు.

en: Error communicating with server. Closing connection.
te: సెర్వర్‌తో సంసర్గంలో పొరపాటు సంభవించింది. కనెక్షన్ క్లోజ్ చేస్తున్నాం.

en: Telephone Number
te: టెలిఫోన్ సంఖ్య

en: Personal Title
te: వ్యక్తిగత టైటిల్

en: Mailstop
te: మెయిల్‌స్టాప్

en: User ID
te: వినియోగదారి ID

note: tag = _("DN"); value = nm_user_record_get_dn(user_record); if (value) { purple_notify_user_info_add_pair(user_info, tag, value); }
en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: GroupWise Conference %d
te: గ్రూప్‌వైజ్ సమావేశం %d

en: Authenticating...
te: ధృవీకరించుచున్నది...

en: Waiting for response...
te: జవాబు కోసం ప్రతీక్ష ...

en: %s has been invited to this conversation.
te: %s ఈ సంభాషణకు ఆహ్వానించబడినారు.

en: Invitation to Conversation
te: సంభాషణకు ఆహ్వానం.

en: Invitation from: %s
    
    Sent: %s
te: నుండి ఆహ్వానం: %s
    
    పంపబడింది: %s

en: Would you like to join the conversation?
te: మీరు సంభాషణలో పాల్గొనదల్చుకున్నారా?

en: %s appears to be offline and did not receive the message that you just sent.
te: %s ఆఫ్‌లైన్‌లో ఉన్నట్లున్నారు. మీరు పంపిన సందేశం వారు స్వీకరించలేదు.

en: Unable to connect to server. Please enter the address of the server to which you wish to connect.
te: సేవికకు అనుసంధానము కాలేకపోతోంది. మీరు దేనికి అనుసంధానము కావాలని అనుకొనుచున్నారో ఆసేవిక యొక్క చిరునామాను ప్రవేశపెట్టండి.

en: This conference has been closed. No more messages can be sent.
te: ఈ సమావేశం ముగిసింది. ఇంకా సందేశాలు పంపడం సాధ్యం కాదు.

en: Server address
te: సెర్వర్ అడ్రసు

en: Server port
te: సెర్వర్ పోర్ట్

en: Please authorize me so I can add you to my buddy list.
te: నాకు అధికారమివ్వండి, తద్వారా మీ పేరును నా మిత్రుల జాబితాలో చేర్చుకుంటాను.

en: No reason given.
te: కారణం ఇవ్వలేదు.

en: Authorization Denied Message:
te: ఆథరైజేషన్ నిరాకరణ సందేశం:

en: Received unexpected response from %s: %s
te: %s నుండి అనుకోని స్పందన స్వీకరించబడినది: %s

en: Received unexpected response from %s
te: %s నుండి అనుకోని స్పందనను పొందినది

en: You have been connecting and disconnecting too frequently. Wait ten minutes and try again. If you continue to try, you will need to wait even longer.
te: మీరు తరచుగా అనుసంధానం చేస్తున్నారు, అననుసంధానం చేస్తున్నారు. పది నిమిషాలు ఆగి మరల ప్రయత్నించండి. మీరు ప్రయత్నాన్ని కొనసాగిస్తే, మీరు ఇంకా ఎక్కువ కాలం ఆగవలసియుంటుంది.

note: Note to translators: The first %s is a URL, the second is an error message.
en: Error requesting %s: %s
te: %sను అభ్యర్ధించుటలో దోషము: %s

en: Server requested that you fill out a CAPTCHA in order to sign in, but this client does not currently support CAPTCHAs.
te: సైన్ యిన్ అగుటకు సేవిక మిమ్ములను CAPTCHA నింపుటకు అభ్యర్ధించినది, అయితే ఈ క్లైంట్ ప్రస్తుతం CAPTCHAsను మద్దతించుట లేదు.

en: AOL does not allow your screen name to authenticate here
te: మీ స్క్రీన్‌పేరును ఇక్కడ దృవీకరించుటకు AOL అనుమతించదు

en: (There was an error receiving this message.  The buddy you are speaking with is probably using a different encoding than expected.  If you know what encoding he is using, you can specify it in the advanced account options for your AIM/ICQ account.)
te: (ఈ సందేశాన్ని అందుకోవడంలో లోపం జరిగింది. మీరు మాట్లాడుతున్న మిత్రుని ఎన్ కోడింగ్ బహుశా ఆశించినదానికన్నా భిన్నమైనది  కావచ్చు. తాను ఉపయోగిస్తున్న ఎన్ కోడింగ్ ఏమిటో మీకు తెలిసివుంటే,  మీ AIM/ICQ ఖాతాలోని అడ్వాన్స్డ్ ఖతాలు అవకాశాల్లో దానిని పేర్కొనవచ్చు.)

en: (There was an error receiving this message.  Either you and %s have different encodings selected, or %s has a buggy client.)
te: (ఈ సందేశాన్ని అందుకోవడంలో లోపం జరిగింది.  మీరు మరియు %s భిన్నమైన ఎన్ కోడింగ్ లను ఎంపిక చేసుకొని ఉండవచ్చు, లేదా %s బగ్గీ క్లయింట్ కలిగివుండవచ్చు.)

en: Could not join chat room
te: చాట్ రూమ్‌నకు చేరలేక పోతోంది

en: Invalid chat room name
te: చెల్లని చాట్ రూమ్ పేరు

en: Invalid error
te: విలువలేని పొరపాటు

en: Cannot receive IM due to parental controls
te: పరోక్ష నియంత్రణల కారణంగా IM స్వీకరించలేము

en: Cannot send SMS without accepting terms
te: నియమాలను ఆమోదించకుండా SMSను పంపలేదు

en: Cannot send SMS
te: SMS పంపలేదు

note: SMS_WITHOUT_DISCLAIMER is weird
en: Cannot send SMS to this country
te: ఈ దేశమునకు SMS పంపలేదు

note: Undocumented
en: Cannot send SMS to unknown country
te: తెలియని దేశమునకు SMS పంపలేదు

en: Bot accounts cannot initiate IMs
te: బాట్ ఖాతాలు IMలను సిద్దీకరించలేవు

en: Bot account cannot IM this user
te: బాట్ ఖాతా ఈ వినియోగదారిని IM చేయలేదు

en: Bot account reached IM limit
te: బాట్ ఖాతా IM పరిమితిని చేరుకొంది

en: Bot account reached daily IM limit
te: బాట్ ఖాతా రోజువారి IM పరిమితిని చేరుకొంది

en: Bot account reached monthly IM limit
te: బాట్ ఖాతా నెలవారీ IM పరిమితిని చేరుకొంది

en: Unable to receive offline messages
te: ఆఫ్‌లైన్ సందేశములను పొందలేక పోయింది

en: Offline message store full
te: ఆఫ్‌లైన్ సందేశ నిల్వ నిండినది

en: Unable to send message: %s (%s)
te: సందేశాన్ని పంపలేక పోయింది: %s (%s)

en: Unable to send message: %s
te: సందేశం పంపడం సాధ్యంకాదు: %s

en: Unable to send message to %s: %s (%s)
te: %s కి సందేశం పంపలేక పోయింది: %s (%s)

en: Unable to send message to %s: %s
te: %s కి సందేశం పంపలేక పోయింది: %s

en: Shopping
te: కొనుగోలు

en: Typing
te: టైపు చేస్తున్నారు

en: Sleeping
te: నిద్రించుచున్నది

note: "I am mobile." / "John is mobile."
en: Mobile
te: మొబయిల్

en: Writing
te: వ్రాయుచున్నది

en: Listening to music
te: సంగీతం వినుచున్నా

en: Received invalid data on connection with server
te: సేవికతో అనుసంధానమునందు చెల్లని డాటాను పొందినది

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: AIM Protocol Plugin
te: AIM ప్రోటోకాల్ ప్లగ్ ఇన్

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: ICQ Protocol Plugin
te: ICQ ప్రొటోకాల్ ప్లగ్‌ఇన్.

en: Encoding
te: ఎన్కోడింగ్

en: The remote user has closed the connection.
te: దూరంలోనున్న వినియోగదారు కనెక్షన్ ను ముగించారు.

en: The remote user has declined your request.
te: దూరంలోనున్న వినియోగదారు మీ అభ్యర్థనను నిరాకరించారు.

en: Lost connection with the remote user:<br>%s
te: దూరంలోనున్న వినియోగదారు: <br>%s తో కనెక్షన్ తెగిపోయింది

en: Received invalid data on connection with remote user.
te: దూరంలోనున్న వినియోగదారుతో కనెక్షన్ లో ఉన్నప్పుడు చెల్లని డాటా అందింది.

en: Unable to establish a connection with the remote user.
te: దూరంలోనున్న వినియోగదారుతో అనుసంధానము ఏర్పడలేదు.

en: Direct IM established
te: ప్రత్యక్ష IM స్థాపించబడింది

en: %s tried to send you a %s file, but we only allow files up to %s over Direct IM.  Try using file transfer instead.
te: %s అనునది మీకు %s ఫైలును పంపుటకు ప్రయత్నించినది, అయితే మేము డైరెక్ట్ IM నందు ఫైళ్ళను %s వరకు మాత్రమే అనుమతిస్తాము.  ఫైల్ బదిలీకరణ వుపయోగించి ప్రయత్నించుము.

en: File %s is %s, which is larger than the maximum size of %s.
te: %s ఫైలు %s, %s కు మించిన పరిమాణంలో ఉంది.

en: Free For Chat
te: చాట్ చేయడానికి ఖాళీగా వున్నారు

en: Not Available
te: లభించలేదు

en: Occupied
te: ఆక్రమించిన

en: Web Aware
te: వెబ్ అవగతం

en: Invisible
te: అగోచరమైన

en: Unable to connect to authentication server: %s
te: ధృవీకరణ సేవికకు అనుసంధానము కాలేకపోయింది: %s

en: Unable to connect to BOS server: %s
te: BOS సేవికకు అనుసంధానము కాలేక పోయింది: %s

en: Username sent
te: వినియోగదారిపేరు పంపబడినది

en: Connection established, cookie sent
te: కనెక్షన్ చేయడమైంది, కుకీ పంపబడింది

note: TODO: Don't call this with ssi
en: Finalizing connection
te: కనెక్షన్‌ను ఫైనలైజేషన్ జరుగుతున్నది

en: Unable to sign on as %s because the username is invalid.  Usernames must be a valid email address, or start with a letter and contain only letters, numbers and spaces, or contain only numbers.
te: %s వలె సైన్ఆన్ కాలేకపోయింది యెంచేతంటే వినియోగదారిపేరు చెల్లనిది.  వినియోగదారిపేరులు తప్పక చెల్లునటువంటి ఈమెయిల్ చిరునామా కావలెను, లేదా అక్షరముతో ప్రారంభమై మరియు అక్షరములను, అంకెలను మరియు ఖాళీలను మాత్రమే కలిగివుండాలి లేదా అంకెలను మాత్రమే కలిగివుండాలి.

en: You may be disconnected shortly.  If so, check %s for updates.
te: మీరు త్వరలో అననుసందానించబడతారు.  అలా అయితే, నవీకరణల కొరకు %s పరిశీలించుము.

en: Unable to get a valid AIM login hash.
te: చెల్లుబాటయ్యే AIM లాగ్ ఇన్  హాష్‌ను పొందడంలో వైఫల్యం.

en: Unable to get a valid login hash.
te: చెల్లుబాటయ్యే లాగ్ ఇన్  హాష్‌ను పొందడంలో వైఫల్యం.

en: Received authorization
te: ప్రమాణీకరణ లభించింది

note: Unregistered username uid is not exist the username does not exist
en: Username does not exist
te: వినియోగదారిపేరు లేదు

note: Suspended account
en: Your account is currently suspended
te: మీ ఖాతా ప్రస్తుతం రద్దుకాబడివుంది

note: service temporarily unavailable
en: The AOL Instant Messenger service is temporarily unavailable.
te: AOL సత్వర మెసెంజర్ సర్వీస్ తాత్కాలికంగా అలభ్యం.

note: username connecting too frequently
en: Your username has been connecting and disconnecting too frequently. Wait ten minutes and try again. If you continue to try, you will need to wait even longer.
te: మీ వినియోగదారిపేరు చాలా తరుచుగా అనుసంధానం కాబడుతోంది మరియు అననుసంధానం కాబడుతోంది. దయచేసి పది నిమిషాలు వేచివుండి మరలా ప్రయత్నించండి. మీరు ప్రయత్నం కొనసాగిస్తే, మీరు యింకా యెక్కువ సేపు వేచివుండవలసి వచ్చును.

note: client too old
en: The client version you are using is too old. Please upgrade at %s
te: మీకు వాడుతున్న ఖాతాదారుని వెర్షన్ చాలా పాతది. దయచేసి  %s వద్ద అప్‌గ్రేడ్ చేయండి.

note: IP address connecting too frequently
en: Your IP address has been connecting and disconnecting too frequently. Wait a minute and try again. If you continue to try, you will need to wait even longer.
te: మీ IP చిరునామా చాలా తరుచుగా అనుసంధానం కాబడుతోంది మరియు అననుసంధానం కాబడుతోంది. దయచేసి పది నిమిషాలు వేచివుండి మరలా ప్రయత్నించండి. మీరు ప్రయత్నం కొనసాగిస్తే, మీరు యింకా యెక్కువ సేపు వేచివుండవలసి వచ్చును.

en: The SecurID key entered is invalid
te: ప్రవేశ పెట్టిన SecurID కీ చెల్లనిది

en: Enter SecurID
te: SecurIDని ఎంటర్ చేయండి

en: Enter the 6 digit number from the digital display.
te: డిజిటల్ ప్రదర్శననుండి 6 అంకెల నెంబరును ఎంటర్ చేయండి.

en: Password sent
te: పాస్‌వర్డ్ పంపబడింది

en: Unable to initialize connection
te: కనెక్షన్ ను ప్రారంభించలేకపోతున్నాం

en: The user %u has denied your request to add them to your buddy list for the following reason:
    %s
te: వినియోగదారుడు %u తన పేరును మీ మిత్రుల జాబితాలో చేర్చుటకు ఈ క్రింది కారణములచేత మీ అభ్యర్థనను నిరాకరించారు.:
    %s

en: ICQ authorization denied.
te: ICQ ఆథరైజేషన్ నిరాకరింపబడింది.

note: Someone has granted you authorization
en: The user %u has granted your request to add them to your buddy list.
te: వినియోగదారుడు %u తన పేరును మీ మిత్రుల జాబితాలో చేర్చుటకు మీ అభ్యర్థనను ఆమోదించారు.

en: You have received a special message
    
    From: %s [%s]
    %s
te:  %s [%s] నుండి 
    మీకు ప్రత్యేకమైన సందేశం వచ్చింది
    
    %s

en: You have received an ICQ email from %s [%s]
    
    Message is:
    %s
te: మీకు %s నుండి ఇ-మెయిల్ వచ్చింది.[%s]
    
    సందేశ పాఠం:
    %s

en: ICQ user %u has sent you a buddy: %s (%s)
te: ICQ వినియోగదారుడు %u మీ కొక మిత్రుని పంపినారు: %s (%s)

en: Do you want to add this buddy to your buddy list?
te: ఈ మిత్రుని మీ మిత్రుల జాబితాలో చేర్చదల్చుకున్నారా?

en: _Add
te: జతచేయు(_A)

en: _Decline
te: తిరస్కరించు(_D)

en: You missed %hu message from %s because it was invalid. | You missed %hu messages from %s because they were invalid.
te[0]: మీరు %hu సందేశాన్ని %s నుండి మిస్ అయినారు. ఎందుకంటే దానికి విలువ లేదు.
te[1]: మీరు %hu సందేశాన్ని %s నుండి మిస్ అయినారు. ఎందుకంటే దానికి విలువ లేదు.

en: You missed %hu message from %s because it was too large. | You missed %hu messages from %s because they were too large.
te[0]: మీరు %hu సందేశాన్ని %s నుండి కోల్పోయినారు. ఎందుకంటే అది చాలా పెద్దది కనుక.
te[1]: మీరు %hu సందేశాన్ని %s నుండి కోల్పోయినారు. ఎందుకంటే అది చాలా పెద్దది కనుక.

en: You missed %hu message from %s because the rate limit has been exceeded. | You missed %hu messages from %s because the rate limit has been exceeded.
te[0]: మీరు %hu సందేశాన్ని %s నుండి  కోల్పోయినారు. ఎందుకంటే రేట్ లిమిట్ ఎక్కువైనది.
te[1]: మీరు %hu సందేశాన్ని %s నుండి  కోల్పోయినారు. ఎందుకంటే రేట్ లిమిట్ ఎక్కువైనది.

en: You missed %hu message from %s because his/her warning level is too high. | You missed %hu messages from %s because his/her warning level is too high.
te[0]: మీరు %hu సందేశాన్ని %s నుండి కోల్పోయినారు. ఎందుకంటే అతడు/ఆమె హెచ్చరిక స్థాయి మరీ యెక్కువ.
te[1]: మీరు %hu సందేశాన్ని %s నుండి కోల్పోయినారు. ఎందుకంటే అతడు/ఆమె హెచ్చరిక స్థాయి మరీ యెక్కువ.

en: You missed %hu message from %s because your warning level is too high. | You missed %hu messages from %s because your warning level is too high.
te[0]: మీరు %hu సందేశాన్ని %s నుండి కోల్పోయినారు. ఎందుకంటే మీ హెచ్చరిక స్థాయి మరీ యెక్కువ.
te[1]: మీరు %hu సందేశాన్ని %s నుండి కోల్పోయినారు. ఎందుకంటే మీ హెచ్చరిక స్థాయి మరీ యెక్కువ.

en: You missed %hu message from %s for an unknown reason. | You missed %hu messages from %s for an unknown reason.
te[0]: ఒక తెలియని కారణం చేత మీరు %hu సందేశాన్ని %s నుండి కోల్పోయినారు.
te[1]: ఒక తెలియని కారణం చేత మీరు %hu సందేశాన్ని %s నుండి కోల్పోయినారు.

en: Your AIM connection may be lost.
te: మీరు AIM కనెక్షన్ కోల్పోవచ్చు.

en: You have been disconnected from chat room %s.
te: చాట్ రూమ్ %s నుండి మీరు అననుసంధానించబడినారు

en: Pop-Up Message
te: పాప్-అప్ సందేశం

en: The following username is associated with %s | The following usernames are associated with %s
te[0]: ఈ క్రింది వినియోగదారిపేరు %sతో సంభందించివుంది
te[1]: ఈ క్రింది వినియోగదారిపేరు %sతో సంభందించివుంది

en: No results found for email address %s
te: %s ఇ-మెయిల్ అడ్రస్‌కు ఫలితాలు కనిపించలేదు.

en: You should receive an email asking to confirm %s.
te: %s నిర్ధారించమని కోరుతూ మీరు ఒక ఇ-మెయిల్‌ను స్వీకరించాలి.

en: Account Confirmation Requested
te: ఖాతా నిర్ధారణకు మనవి.

en: Error 0x%04x: Unable to format username because the requested name differs from the original.
te: దోషము 0x%04x: వినియోగదారిపేరును ఫార్మాట్ చేయుట సాధ్యం కాదు యెందుకంటే కోరుకున్న వినియోగదారిపేరు అసలైనపేరుకు భిన్నంగా ఉంది.

en: Error 0x%04x: Unable to format username because it is invalid.
te: దోషము 0x%04x: వినియోగదారిపేరును ఫార్మాట్ చేయలేకపోయింది ఎందుకంటే అది చెల్లదు.

en: Error 0x%04x: Unable to format username because the requested name is too long.
te: దోషము 0x%04x: వినియోగదారిపేరును  ఫార్మాట్ చేయడం సాధ్యం కాదు ఎందుకంటే అది చాలా పొడవుగా ఉంది.

en: Error 0x%04x: Unable to change email address because there is already a request pending for this username.
te: దోషము 0x%04x: ఇ-మెయిల్ అడ్రస్‌ను మార్చడం సాధ్యం కాదు, ఎందుకంటే ఇదే వినియోగదారిపేరును మరొకరు మీకంటే ముందే కోరినారు. అది పెండింగ్‌లో ఉంది.

en: Error 0x%04x: Unable to change email address because the given address has too many usernames associated with it.
te: దోషము 0x%04x: ఇ-మెయిల్ అడ్రస్‌ను మార్చడం సాధ్యం కాదు, ఎందుకంటే ఇచ్చిన అడ్రసుకు చాలా వినియోగదారలపేర్లు అనుబంధమై ఉన్నాయి.

en: Error 0x%04x: Unable to change email address because the given address is invalid.
te: పొరపాటు 0x%04x:  ఈ-మెయిల్ అడ్రసును మార్చలేము, ఎందుకంటే ఇచ్చిన అడ్రసుకు విలువ లేదు.

en: Error 0x%04x: Unknown error.
te: పొరపాటు 0x%04x: అజ్ఞాత పొరపాటు.

en: Error Changing Account Info
te: ఖాతా సమాచారాన్ని మార్చడంలో పొరపాటు.

en: The email address for %s is %s
te: %s ఇ-మెయిల్ అడ్రస్ %s

en: Account Info
te: ఖాతా వివరణ

en: Your IM Image was not sent. You must be Direct Connected to send IM Images.
te: IM సచిత్రాన్ని పంపలేదు. IM సచిత్రాలను పంపడానికి మీకు డైరెక్ట్ కనెక్షన్ అవసరం.

en: Unable to set AIM profile.
te: AIM  ప్రొఫైల్‌ను సెట్ చేయడంలో అసమర్థత.

en: You have probably requested to set your profile before the login procedure completed.  Your profile remains unset; try setting it again when you are fully connected.
te: లాగిన్ ప్రొసీజర్ పూర్తికాకముందే బహుశా మీరు మీ ప్రొఫైల్‌ను సెట్ చేయవలసిందిగా కోరియుండవచ్చు. మీ ప్రొఫైల్ సెట్‌చేయకుండా అలాగే ఉంది. మీకు పూర్తి కనెక్షన్ లభించిన తర్వాత మరల సెట్ చేయడానికి ప్రయత్నించండి.

en: The maximum profile length of %d byte has been exceeded.  It has been truncated for you. | The maximum profile length of %d bytes has been exceeded.  It has been truncated for you.
te[0]: మీ ప్రొఫైల్‌కు గరిష్ట పొడవును %d బైట్స్‌ను అధిగమించింది. గెయిమ్ మీకోసం అదనపు పొడవును ఉత్తరించింది.
te[1]: మీ ప్రొఫైల్‌కు గరిష్ట పొడవును %d బైట్స్‌ను అధిగమించింది. గెయిమ్ మీకోసం అదనపు పొడవును ఉత్తరించింది.

en: Profile too long.
te: ప్రొఫైల్ చాలా పొడవుగా ఉంది.

en: The maximum away message length of %d byte has been exceeded.  It has been truncated for you. | The maximum away message length of %d bytes has been exceeded.  It has been truncated for you.
te[0]: దూరంగా ఉన్న సందేశం పొడవు %d ను అధిగమించినది. గెయిమ్ మీకోసం అదనపు పొడవును ఉత్తరించింది.
te[1]: దూరంగా ఉన్న సందేశం పొడవు %d ను అధిగమించినది. గెయిమ్ మీకోసం అదనపు పొడవును ఉత్తరించింది.

en: Away message too long.
te: దూరంగా ఉన్న సందేశం చాలా పొడవు.

en: Unable to add the buddy %s because the username is invalid.  Usernames must be a valid email address, or start with a letter and contain only letters, numbers and spaces, or contain only numbers.
te: మిత్రుడు  %s ను చేర్చడం సాధ్యం కాదు, ఎందుకంటే వినియోగదారిపేరు చెల్లదు. వినియోగదారిపేర్లు విధిగా చెల్లునటువంటి ఈమెయిల్ చిరునామా అయివుండాలి, లేదా అక్షరముతో ప్రారంభమై మరియు అక్షరమలను,అంకెలను మరియు ఖాళీలను మాత్రమే కలిగివుండాలి, లేదా అంకెలను మాత్రమే కలిగివుండాలి.

en: Unable to Retrieve Buddy List
te: మిత్రుల జాబితాను పొందుట సాధ్యంకాదు.

en: The AIM servers were temporarily unable to send your buddy list.  Your buddy list is not lost, and will probably become available in a few minutes.
te: AIM సర్వర్లు తాత్కాలికంగా మీ మిత్రుల జాబితాను పంపలేకపోయాయి. మీ మిత్రుల జాబితా అదృశ్యం కాలేదు, కొన్ని నిమిషాల్లో మీకు అందుబాటులోకి వస్తుంది.

en: Orphans
te: అనాధలు

en: Unable to add the buddy %s because you have too many buddies in your buddy list.  Please remove one and try again.
te: మీ మిత్రుల జాబితాలో ఇప్పటికే చాలామంది ఉన్నందువల్ల ఈ మిత్రుని %s చేర్చడం సాధ్యంకాదు. ఒక పేరును తొలగించి మరల ప్రయత్నించండి.

en: (no name)
te: (పేరు లేదు)

en: Unable to add the buddy %s for an unknown reason.
te: ఒక తెలియని కారణంచేత మిత్రుడు %sను జతచేయుట సాధ్యంకాదు.

en: The user %s has given you permission to add him or her to your buddy list.  Do you want to add this user?
te: వినియోగదారి %s తనను మీ మిత్రుల జాబితాకు జతచేసుకొనుటకు మీకు అనుమతిని యిచ్చారు.  మీరు ఈ వినియోగదారిని జతచేయాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: Authorization Given
te: ఆథరైజేషన్ ఇవ్వబడింది.

note: Granted
en: The user %s has granted your request to add them to your buddy list.
te: వారిని మీ మిత్రుల జాబితాలో చేర్చాలనే మీ మనవిని వినియోగదారుడు %s ఆమోదించినారు.

en: Authorization Granted
te: ఆథరైజేషన్ గ్రాంట్ అయినది.

note: Denied
en: The user %s has denied your request to add them to your buddy list for the following reason:
    %s
te: వారిని మీ మిత్రుల జాబితాలో చేర్చాలనే మీ మనవిని ఈక్రింది కారణంచేత వినియోగదారుడు %s నిరాకరించినారు
     %s.

en: Authorization Denied
te: ఆథరైజేషన్ నిరాకరింపబడినది.

en: _Exchange:
te: ఆదానప్రదానం (_E):

en: Your IM Image was not sent. You cannot send IM Images in AIM chats.
te: మీ IM సచిత్రాన్ని పంపలేదు. మీరు IM సచిత్రాలను AIM  చాట్‌ల్లో పంపలేరు.

en: iTunes Music Store Link
te: ఐట్యూన్స్ మ్యూజిక్ స్టార్ లింకు

en: Lunch
te: మధ్యాహ్నభోజనము

en: Buddy Comment for %s
te: %s పై మిత్రుని వ్యాఖ్య.

en: Buddy Comment:
te: మిత్రుని కామెంట్:

en: You have selected to open a Direct IM connection with %s.
te: మీరు  %s తో డైరెక్ట్ IMతో అనుసంధానము ఓపెన్ చేయడానికి యెంపిక చేశారు.

en: Because this reveals your IP address, it may be considered a security risk.  Do you wish to continue?
te:  ఇది మీ IP అడ్రసు  వెల్లడిస్తోంది కనుక భద్రమైనది కాకపోవచ్చు. కొనసాగించమంటారా? రహస్యములను కాపాడుటకు ఇబ్బంది కావచ్చును. కొనసాగించదల్చుకున్నారా?

en: C_onnect
te: అనుసంధానించు (_o)

en: You closed the connection.
te: మీరు అనుసంధానమును మూసివేసినారు.

en: Get AIM Info
te: AIM సమాచారాన్ని పొందండి

note: We only do this if the user is in our buddy list
en: Edit Buddy Comment
te: మిత్రుని వ్యాఖ్యను సరికూర్చండి.

en: End Direct IM Session
te: డైరెక్ట్ IM సెషన్‌ను ముగించుము

en: Direct IM
te: డైరెక్ట్ IM

en: Re-request Authorization
te: ఆథరైజేషన్‌ కోసం మరోసారి మనవి.

en: Require authorization
te: సాధికారిత అవసరం

en: Web aware (enabling this will cause you to receive SPAM!)
te: వెబ్ అవేర్ (దీనివల్ల మీకు SPAM వచ్చే అవకాశం ఉంది!)

en: ICQ Privacy Options
te: ICQ గోపనీయ అవకాశాలు

en: The new formatting is invalid.
te: కొత్త ఫార్మాటింగ్‌కు విలువ లేదు.

en: Username formatting can change only capitalization and whitespace.
te: వినియోగదారిపేరు ఫార్మేటింగ్ అనునది కాప్టిలైజెషన్ మరియు వైట్‌స్పేస్ మాత్రమే మార్చగలదు.

en: Change Address To:
te: అడ్రసును మార్చండి:

en: You are awaiting authorization from the following buddies
te: ఈ క్రింది మిత్రులనుండి మీరు ఆథరైజేషన్‌కోసం ఎదురు చూస్తున్నారు.

en: You can re-request authorization from these buddies by right-clicking on them and selecting "Re-request Authorization."
te: ఈ క్రింది మిత్రులనుండి ఆథరైజేషన్ కొసం మీరు మరల మనవి చేయవచ్చును. వారిపేరుపై రైట్‌క్లిక్ చేసి "ఆథరైజేషన్ కోసం మరోసారి మనవి." ని యెంపిక్ చేయండి.

en: Find Buddy by Email
te: ఇ-మెయిల్ ద్వారా మిత్రుని కనుగొనండి.

en: Search for a buddy by email address
te: ఇ-మెయిల్ అడ్రస్‌తో మిత్రుని కనుగొనండి.

en: Type the email address of the buddy you are searching for.
te: మీరు అన్వేషిస్తున్న మిత్రుని ఇ-మెయిల్ అడ్రసును టైప్ చేయండి.

en: _Search
te: వెతుకు(_S)

en: Set User Info (web)...
te: వినియోగదారి సమాచారమును అమర్చుము (వెబ్)...

note: This only happens when connecting with the old-style BUCP login
en: Change Password (web)
te: సంకేతపదమును మార్చుము (వెబ్)

en: Configure IM Forwarding (web)
te: IM ఫార్వార్డింగ్‌ను ఆకృతీకరించుము (వెబ్)

note: ICQ actions
en: Set Privacy Options...
te: గోపనీయ అవకాశాలను సెట్ చేయండి...

note: AIM actions
en: Confirm Account
te: ఖాతా‌ను నిర్ధారించండి.

en: Display Currently Registered Email Address
te: ప్రస్తుతం నమోదైన ఇ -మెయిల్ అడ్రసును చూపండి

en: Change Currently Registered Email Address...
te: ప్రస్తుతం నమోదైన ఇ - మెయిల్   అడ్రసును మార్చండి...

en: Show Buddies Awaiting Authorization
te: ఆథరైజేషన్‌ కోసం ఎదురుచూస్తూ మిత్రులను ప్రదర్శించుము.

en: Search for Buddy by Email Address...
te: ఇ-మెయిల్ అడ్రసు ద్వారా మిత్రాన్వేషణ ...

en: Use clientLogin
te: క్లైంట్‌లాగిన్ వుపయోగించుము

en: Always use AIM/ICQ proxy server for
    file transfers and direct IM (slower,
    but does not reveal your IP address)
te: ఫైల్ బదిలీకరణలకు మరియు డైరెక్ట్ IM కొరకు
    ఎల్లప్పుడు AIM/ICQ ప్రోక్సీ సర్వర్ వుపయోగించుము
    (నిదానమే, కాని మీ IP చిరునామాను బయల్పరచదు)

en: Allow multiple simultaneous logins
te: ఒకేకాలంలో బహుళ లాగిన్లను అనుమతించుము

en: Asking %s to connect to us at %s:%hu for Direct IM.
te: %s ను %s వద్ద అనుసంధానం చేయడానికి అడుగుతున్నది:%hu డైరెక్ట్ IM కోసం.

en: Attempting to connect to %s:%hu.
te: %s:%hu కు అనుసంధానం చేసేందుకు ప్రయత్నిస్తోంది.

en: Attempting to connect via proxy server.
te: ప్రాక్సీ సర్వర్ ద్వారా అనుసంధానం అవడానికి ప్రయత్నిస్తోంది.

en: %s has just asked to directly connect to %s
te: %s కు డైరెక్ట్‌గా అనుసంధానం చేయడానికి %s ఇప్పుడే అడిగాడు.

en: This requires a direct connection between the two computers and is necessary for IM Images.  Because your IP address will be revealed, this may be considered a privacy risk.
te: దీనికి రెండు కంప్యూటర్లమధ్య డైరెక్ట్ కనెక్షన్ అవసరం మరియు IM సచిత్రాలకు అవసరం. మీ IP అడ్రస్ బహిర్గతమవుతుంది, కావున ఇది మీ వ్యక్తిగత రహస్యాలకు సంబంధించిన చిక్కు విషయం.

en: Invalid SNAC
te: విలువలేని SNAC

en: Service unavailable
te: సేవ అందుబాటులోలేదు

en: Service not defined
te: సర్వీసును నిర్వచించలేదు.

en: Obsolete SNAC
te: అప్రచలిత SNAC

en: Not supported by host
te: హోస్ట్ మద్దతుు లేదు.

en: Not supported by client
te: ఖాతాదారుని మద్దతుు లేదు.

en: Refused by client
te: ఖాతాదారునిచే నిరాకరించబడింది.

en: Reply too big
te: సమాధానం చాలా పెద్దది.

en: Responses lost
te:  కోల్పోయిన బాధ్యతలు

en: Request denied
te: అభ్యర్థన నిరాకరించబడింది.

en: Busted SNAC payload
te: పగిలిన SNAC payload

en: Insufficient rights
te: అసంపూర్ణ హక్కులు

en: In local permit/deny
te: స్థానికంగా స్వీకరించండి / నిరాకరించండి

en: Warning level too high (sender)
te: హెచ్చరిక స్థాయి మరీ యెక్కువగా వుంది (పంపినవారు)

en: Warning level too high (receiver)
te: హెచ్చరిక స్థాయి మరీ యెక్కువగా వుంది (స్వీకరించినవారు)

en: User temporarily unavailable
te: వినియోగదారుడు తాత్కాలికంగా అలభ్యం.

en: No match
te: సరిజోడీ లేదు

en: List overflow
te: జాబితా పెరిగి పెద్దదైంది.

en: Request ambiguous
te: అస్పష్ట అభ్యర్థన.

en: Queue full
te: పూర్తి క్యూ.

en: Not while on AOL
te: AOL ఉన్నప్పుడు కాదు

note: Label
en: Buddy Icon
te: మిత్రుని ప్రతిమ

en: Voice
te: ధ్వని

en: Get File
te: పైలును తీసుకొని రమ్ము

en: Games
te: ఆటలు

en: Add-Ins
te: చేరినవి

en: Send Buddy List
te: మిత్రుల జాబితాను పంపుము

en: ICQ Direct Connect
te: ICQ డైరెక్ట్ అనుసంధానం

en: AP User
te: AP వినియోగదారుడు

en: Nihilist
te: శూన్యవాది

en: ICQ Server Relay
te: ICQ సర్వర్ రిలే

en: Old ICQ UTF8
te: ప్రాచీన ICQ UTF8

en: Hiptop
te: హిప్‌టాప్

en: Security Enabled
te: సురక్ష సమర్థత

en: Video Chat
te: వీడియో చాట్

en: Live Video
te: ప్రత్యక్ష వీడియో

en: Camera
te: ఛాయాగ్రహణం తీసే పరికరం

en: Screen Sharing
te: స్క్రీన్ భాగస్వామ్యం

en: IP Address
te: IP చిరునామా

en: Warning Level
te: వార్నింగ్ లెవల్

en: Buddy Comment
te: మిత్రుని వ్యాఖ్య

en: User information not available: %s
te: వినియోగదారుని జాడ లభించడంలేదు: %s

en: Mobile Phone
te: కరదూరవాణి

en: Personal Web Page
te: వ్యక్తిగత వెబ్ పేజీ

note: aim_userinfo_t strip_html_tags
en: Additional Information
te: అదనపు సమాచారము

en: Zip Code
te: జిప్ కోడ్

en: Work Information
te: పని సమాచారం

en: Division
te: విభాగము

en: Position
te: స్థానము

en: Web Page
te: మహాతలం పుట

en: Online Since
te: నుండి ఆన్‌లైన్.

en: Member Since
te: నుండి సభ్యుడు.

en: Capabilities
te: సామర్ధ్యములు

note: 4 separate strings are needed in order to ease translators' job
en: Appear Online
te: ఆన్ లైన్ లో ఉన్నట్టు చూపండి

en: Appear Offline
te: ఆఫ్‌లైన్ లో ఉన్నట్టు చూపండి

en: Aquarius
te: కుంభం

en: Pisces
te: మీనం

en: Aries
te: మేషం

en: Taurus
te: వృషభం

en: Gemini
te: మిథునం

en: Cancer
te: కర్కాకటం

en: Leo
te: సింహం

en: Virgo
te: కన్య

en: Libra
te: తుల

en: Scorpio
te: వృశ్చికం

en: Sagittarius
te: ధనుస్సు

en: Capricorn
te: మకరం

en: Rat
te: ఎలుక

en: Ox
te: ఎద్దు

en: Tiger
te: పులి

en: Rabbit
te: కుందేలు

en: Dragon
te: డ్రాగన్

en: Snake
te: పాము

en: Horse
te: గుఱ్ఱం

en: Goat
te: మేక

en: Monkey
te: కోతి

en: Rooster
te: కోడిపుంజు

en: Dog
te: కుక్క

en: Pig
te: పంది

en: Other
te: ఇతర

en: Visible
te: దర్శనీయ

en: Friend Only
te: స్నేహితుడు మాత్రమే

en: Private
te: ఏకాంతం

en: QQ Number
te: QQ నంబరు

en: Country/Region
te: దేశము/స్రదేశము

en: Province/State
te: రాష్ట్రం

en: Zipcode
te: జిప్‌కోడ్

en: Phone Number
te: ఫోను నంబరు

en: Authorize adding
te: జతచేయుటకు అధీకృతం(ఆథరైజ్)చేయి

en: Cellphone Number
te: సెల్ ఫోన్ నెంబర్

en: Personal Introduction
te: వ్యక్తిగత పరిచయం

en: City/Area
te: నగరం/ప్రాంతము

en: Publish Mobile
te: మొబైల్ ప్రచురించు

en: Publish Contact
te: పరిచయం ప్రచురించు

en: College
te: కళాశాల

en: Horoscope
te: జాతకచక్రం

en: Zodiac
te: రాశిచక్రం

en: Blood
te: రక్తం

en: True
te: నిజము

en: False
te: అబద్దము

en: Modify Contact
te: పరిచయం సవరించుము

en: Modify Address
te: చిరునామా సవరించుము

en: Modify Extended Information
te: విస్తృత సమాచారాన్ని సవరించుము

en: Modify Information
te: సమాచారాన్ని సవరించుము

en: Update
te: తాజాపరచు

en: Could not change buddy information.
te: మిత్రుని సమాచారాన్ని సవరించలేక పోయింది.

en: Note
te: సూచన

note: callback
en: Buddy Memo
te: మిత్రుని మెమో

en: Change his/her memo as you like
te: మీకు నచ్చినట్లు అతిని/ఆమె మెమోను మార్చుము

en: _Modify
te: సవరించు (_M)

en: Memo Modify
te: మెమో సవరించుము

en: Server says:
te: సర్వర్‌ చెబుతోంది:

en: Your request was accepted.
te: మీ అభ్యర్ధన ఆమోదించబడింది.

en: Your request was rejected.
te: మీ అభ్యర్ధన తిరస్కరించబడింది.

en: Add buddy question
te: మిత్రుని ప్రశ్నను జతచేయి

en: Enter answer here
te: ప్రశ్నను యిచట ప్రవేశపెట్టుము

en: Send
te: పంపుము

en: Invalid answer.
te: చెల్లని సమాధానము.

en: Authorization denied message:
te: సందేశాన్ని  నిరాకరించిన ఆథరైజేషన్:

en: Sorry, you're not my style.
te: క్షమించండి, మీరు నా తరహా కాదు.

en: %u needs authorization
te: %u అధికారించవలసి వుంది

en: Add buddy authorize
te: అధికారిక మిత్రుని జతచేయి

en: Enter request here
te: అభ్యర్ధనను యిక్కడ ప్రవేశపెట్టుము

en: Would you be my friend?
te: మీరు నా మిత్రునిగా ఉంటారా?

en: QQ Buddy
te: QQ మిత్రుడు

en: Add buddy
te: మిత్రుని చేర్చుము

en: Invalid QQ Number
te: చెల్లుబాటుకాని QQ సంఖ్య

en: Failed sending authorize
te: అధికారం పంపుటలో విఫలం

en: Failed removing buddy %u
te: మిత్రుడు %u తీసివేయుటలో విఫలమైంది

en: Failed removing me from %d's buddy list
te: నన్ను %d యొక్క మిత్రుల జాబితానుండి తీసివేయుటలో విఫలమైంది

en: No reason given
te: ఏ కారణం ఇవ్వలేదు

note: only need to get value
en: You have been added by %s
te: %s ద్వారా మీరు చేరారు

en: Would you like to add him?
te: వీరిని మీరు చేర్చదలచుకున్నారా ?

en: Rejected by %s
te: %s ద్వారా నిరాకరించబడింది

en: Message: %s
te: సందేశం: %s

en: ID:
te: గుచి:

en: Group ID
te: సమూహం ID

en: Please enter Qun number
te: దయచేసి Qun సంఖ్యను ప్రవేశపెట్టుము

en: You can only search for permanent Qun
te: మీరు శాశ్వత Qun కొరకు మాత్రమే శోధించగలరు

en: (Invalid UTF-8 string)
te: (చెల్లని UTF-8 స్ట్రింగ్)

en: Not member
te: సభ్యుడు కాదు

en: Member
te: సభ్యుడు

en: Requesting
te: అభ్యర్ధించుచున్నది

en: Admin
te: నిర్వహణాధికారి

en: Notice
te: వర్తమానం

en: Detail
te: వివరము

en: Creator
te: సృష్టించిన వ్యక్తి

en: About me
te: నా గురించి

en: Category
te: విభాగము

en: The Qun does not allow others to join
te: Qun యితరులను జేరుటకు అనుమతించదు

en: Join QQ Qun
te: QQ Qun జేర్చుము

en: Input request here
te: ఇక్కడ ఇన్ పుట్ కోసం అభ్యర్థించు

en: Successfully joined Qun %s (%u)
te: Qun %s (%u)ను సమర్ధవంతంగా జేర్చినాము

en: Successfully joined Qun
te: Qun విజయవంతంగా చేర్చినాము

en: Qun %u denied from joining
te: జేర్చుటనుండి Qun %u నిరాకరించబడింది

en: QQ Qun Operation
te: QQ Qun చర్య

en: Failed:
te: విఫలమైనది:

en: Join Qun, Unknown Reply
te: Qun జేర్చుము, తెలియని ప్రత్యుత్తరము

en: Quit Qun
te: Qun నిష్క్రమించుము

en: Note, if you are the creator, 
    this operation will eventually remove this Qun.
te: గమనిక, మీరు దీన్ని సృష్టించిన వ్యక్తి అయితే ఈ చర్య ఈ Qun ని ముందుగానే తొలగిస్తుంది.

en: Sorry, you are not our style
te: క్షమించండి, మీరు నా తరహా కాదు

en: Successfully changed Qun members
te: Qun సభ్యులను విజయవంతంగా మార్చినది

en: Successfully changed Qun information
te: Qun సమాచారమును విజయవంతంగా మార్చినది

en: You have successfully created a Qun
te: మీరు  విజయవంతంగా Qunను సృష్టించగలిగారు

en: Would you like to set up detailed information now?
te: మీరు విశదీకృత సమాచారమును యిప్పుడు అమర్చాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: Setup
te: అమర్చిపెట్టు

en: %u requested to join Qun %u for %s
te: %u అనునది Qun %uను %s కొరకు జేరమని అభ్యర్ధించినది

en: %u request to join Qun %u
te: %u అభ్యర్ధించబడినారు Qun %uకు జేరమని

en: Failed to join Qun %u, operated by admin %u
te: Qun %u జేరుటకు విఫలమైంది, నిర్వహణాధికారి చేత ఆపరేట్ చేయబడింది %u

en: <b>Joining Qun %u is approved by admin %u for %s</b>
te: <b>Qun %u జేరుట నిర్వహణాధికారి %u చేత %s కొరకు ఆమోదించబడింది</b>

en: <b>Removed buddy %u.</b>
te: <b>మిత్రుడు %u తీసివేయబడినారు.</b>

en: <b>New buddy %u joined.</b>
te: <b>కొత్త మిత్రులు %u జేరినారు.</b>

en: Unknown-%d
te: అజ్ఞాత-%d

en: Level
te:  స్థాయి

en:  FromMobile
te:  మొబైల్‌నుండి

en:  BindMobile
te:  బెండ్‌మొబైల్

en:  Video
te:  వీడియో

en:  Zone
te:  జోన్

en: Flag
te: ఫ్లాగ్

en: Ver
te: వెర్

en: Invalid name
te: చెల్లుబాటు కాని పేరు.

en: Select icon...
te: ఫోల్డర్ ను ఎంపికచేయు...

en: <b>Login time</b>: %d-%d-%d, %d:%d:%d<br>
te: <b>లాగిన్ సమయం</b>: %d-%d-%d, %d:%d:%d<br>

en: <b>Total Online Buddies</b>: %d<br>
te: <b>మొత్తం ఆన్‌లైన్ మిత్రులు</b>: %d<br>

en: <b>Last Refresh</b>: %d-%d-%d, %d:%d:%d<br>
te: <b>చివరి రీఫ్రెష్</b>: %d-%d-%d, %d:%d:%d<br>

en: <b>Server</b>: %s<br>
te: <b>సర్వర్</b>: %s<br>

en: <b>Client Tag</b>: %s<br>
te: <b>క్లైంట్ టాగ్</b>: %s<br>

en: <b>Connection Mode</b>: %s<br>
te: <b>కనెక్షన్ విధానం</b>: %s<br>

en: <b>My Internet IP</b>: %s:%d<br>
te: <b>నా యింటర్నెట్ IP</b>: %s:%d<br>

en: <b>Sent</b>: %lu<br>
te: <b>పంపిన</b>: %lu<br>

en: <b>Resend</b>: %lu<br>
te: <b>తిరిగిపంపు</b>: %lu<br>

en: <b>Lost</b>: %lu<br>
te: <b>పోయిన</b>: %lu<br>

en: <b>Received</b>: %lu<br>
te: <b>స్వీకరించిన</b>: %lu<br>

en: <b>Received Duplicate</b>: %lu<br>
te: <b>స్వీకరించిన నకిలీ</b>: %lu<br>

en: <b>Time</b>: %d-%d-%d, %d:%d:%d<br>
te: <b>సమయం</b>: %d-%d-%d, %d:%d:%d<br>

en: Login Information
te: లాగ్ ఇన్ సమాచారం

en: <p><b>Original Author</b>:<br>
te: <p><b>వాస్తవ మూలకర్త</b>:<br>

en: <p><b>Code Contributors</b>:<br>
te: <p><b>కోడ్ సహాయకులు</b>:<br>

en: <p><b>Lovely Patch Writers</b>:<br>
te: <p><b>పాచ్ వ్రాతకారుల</b>:<br>

en: <p><b>Acknowledgement</b>:<br>
te: <p><b>స్వీకారం</b>:<br>

en: <p><b>Scrupulous Testers</b>:<br>
te: <b>నీతిలేని పరిశీలకులు</b>: %s<br>

en: and more, please let me know... thank you!))
te: మరిన్ని, దయచేసి నాకు తెలుపండి... ధన్యవాదములు!))

en: <p><i>And, all the boys in the backroom...</i><br>
te: <p><i>మరియు, బ్యాక్‌రూమ్ నందలి అందరూ...</i><br>

en: <i>Feel free to join us!</i> :)
te: <i>స్వేచ్ఛగా మాతో చేరండి!</i> :)

en: About OpenQ %s
te: OpenQ %s గురించి

en: Change Icon
te: ప్రతిమ మార్చు

en: Change Password
te: పాస్ వర్డు మార్చండి

en: Account Information
te: సమాచారము గురించి

en: Update all QQ Quns
te: అన్ని QQ Quns నవీకరించుము

en: About OpenQ
te: OpenQ గురించి

en: Modify Buddy Memo
te: మిత్రుని మెమోను సవరించుము

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: QQ Protocol Plugin
te: QQ ప్రొటోకాల్ ప్లగిన్

en: Auto
te: స్వయంచాలక

en: Select Server
te: సర్వర్‌ను యెంపికచేయి

en: Connect by TCP
te: TCP ద్వారా అనుసంధానించుము

en: Show server notice
te: సర్వర్ నోటీసును చూపుము

en: Show server news
te: సర్వర్ వార్తలను చూపుము

en: Show chat room when msg comes
te: msg వచ్చునప్పుడు చాట్ రూమ్‌ను చూపుము

en: Keep alive interval (seconds)
te: ఎలైవ్ విరామాన్ని వుంచుము (సెకనులలో)

en: Update interval (seconds)
te: విరామాన్ని నవీకరించుము (సెకనులలో)

en: Unable to decrypt server reply
te: సర్వర్ ప్రత్యుత్తరమును డీక్రిప్టు చేయలేక పోయింది

en: Failed requesting token, 0x%02X
te: టోకెన్ అభ్యర్ధించుటలో విఫలమైంది, 0x%02X

en: Invalid token len, %d
te: చెల్లని టోకెన్ పొడవు, %d

note: extend redirect used in QQ2006
en: Redirect_EX is not currently supported
te: Redirect_EX ప్రస్తుతం మద్దతించుటలేదు

note: need activation
en: Activation required
te: క్రియాశీలత అవసరమైంది

en: Unknown reply code when logging in (0x%02X)
te: (0x%02X) నందు లాగిన్ అవుతున్నప్పుడు తెలియని ప్రత్యుత్తర కోడ్

en: Requesting captcha
te: కాప్చాను అభ్యర్ధించుచున్నది

en: Checking captcha
te: కాప్చాను పరిశీలించుచున్నది

en: Failed captcha verification
te: కాప్చా నిర్ధారణ విఫలమైంది

en: Captcha Image
te: కాప్చా ప్రతిబింబము

en: Enter code
te: కోడ్ ప్రవేశపెట్టుము

en: QQ Captcha Verification
te: QQ కాప్చా నిర్ధారణ

en: Enter the text from the image
te: ప్రతిబింబమునుండి పాఠ్యమును ప్రవేశపెట్టుము

en: Unknown reply when checking password (0x%02X)
te: సంకేతపదము పరిశీలించునప్పుడు తెలియని ప్రత్యుత్తరము (0x%02X)

en: Unknown reply code when logging in (0x%02X):
    %s
te: (0x%02X)నకు లాగిన్ ఆవుచున్నప్పుడు తెలియని ప్రత్యుత్తరము:
    %s

en: Socket error
te: సాకెట్ లో లోపం

en: Getting server
te: సర్వర్‌ను పొందుట

en: Requesting token
te: టోకెన్‌ను అభ్యర్ధించుచున్నది

en: Unable to resolve hostname
te: హోస్టునామమును పరిష్కరించలేక పోయింది

en: Invalid server or port
te: చెల్లని సర్వర్ లేదా పోర్ట్

en: Connecting to server
te: సర్వర్‌కు అనుసంధానించుచున్నది

en: QQ Error
te: QQ దోషము

en: Server News:
    %s
    %s
    %s
te: సర్వర్ వార్తలు:
    %s
    %s
    %s

en: From %s:
te: %s నుండి:

en: Server notice From %s: 
    %s
te: %s నుండి సర్వర్ నోటీసు: 
    %s

en: Unknown SERVER CMD
te: తెలియని సర్వర్ CMD

en: Error reply of %s(0x%02X)
    Room %u, reply 0x%02X
te: %s(0x%02X) ప్రత్యుత్తరములో దోషము
    రూమ్ %u, ప్రత్యుత్తరము 0x%02X

en: QQ Qun Command
te: QQ Qun ఆదేశము

en: Unable to decrypt login reply
te: లాగిన్ ప్రత్యుత్తరమును డీక్రిప్టు చేయలేక పోయింది

en: Unknown LOGIN CMD
te: తెలియని లాగిన్ CMD

en: Unknown CLIENT CMD
te: తెలియని క్లైంట్ CMD

en: %d has declined the file %s
te: ఫైలు %2$s ను %1$d నిరాకరించింది

en: File Send
te: ఫైలును పంపడంజరిగింది

en: %d cancelled the transfer of %s
te: %d అనునది %s యొక్క బదిలీకరణను రద్దుచేసినది

en: <b>Group Title:</b> %s<br>
te: <b>సమూహం శీర్షిక:</b> %s<br>

en: <b>Notes Group ID:</b> %s<br>
te: <b>సమూహం ID వివరాలు :</b> %s<br>

en: Info for Group %s
te: సమూహం %s కోసం సమాచారం

en: Notes Address Book Information
te: అడ్రస్ బుక్ సమాచారాన్ని తెలియజేస్తోంది

en: Invite Group to Conference...
te: సంభాషణకు సమూహమును ఆహ్వానించండి...

en: Get Notes Address Book Info
te: అడ్రన్ బుక్ సమాచార వివరాలు పొందు

en: Sending Handshake
te: హ్యాండ్ షేక్ పంపించు

en: Waiting for Handshake Acknowledgement
te: హ్యాండ్ షేక్ జరిగిందన్న సమాచారం కోసం ఎదురు చూస్తున్నారు

en: Handshake Acknowledged, Sending Login
te: హ్యాండ్ షేక్ జరిగినట్టు సమాచారం అందింది, లాగ్ ఇన్ పంపడం జరుగుతోంది

en: Waiting for Login Acknowledgement
te: లాగ్ ఇన్ జరిగిందన్న సమాచారం కోసం ఎదురుచూస్తున్నారు

en: Login Redirected
te: లాగ్ ఇన్ ను రీడైరెక్ట్ చేయడం జరిగింది

en: Forcing Login
te: బలవంతంగా లాగ్ ఇన్ చేయడం జరుగుతోంది

en: Login Acknowledged
te: లాగ్ ఇన్ జరిగినట్టు సమాచారం అందింది

en: Starting Services
te: సేవలు మొదలవుతున్నాయి

en: A Sametime administrator has issued the following announcement on server %s
te: అదే సమయపు అడ్మిని స్ట్రేటర్ సర్వర్ %s పై ఈ కింది ప్రకటన జారీచేశారు

en: Sametime Administrator Announcement
te: అదే సమయపు అడ్మిని స్ట్రేటర్ ప్రకటన

en: Announcement from %s
te: %sనుంచి ప్రకటన

en: Conference Closed
te: సంభాషణ ముగిసింది

en: Unable to send message:
te: సందేశం పంపలేని స్థితి:

en: Unable to send message to %s:
te: %s కి సందేశం పంపడం కష్టం.

en: Place Closed
te: చోటు లేదు

en: Microphone
te: మైక్రోఫోన్

en: Speakers
te: స్పీకర్లు

en: Video Camera
te: వీడియో కెమెరా

en: File Transfer
te: ఫైల్‌ బదిలీ

en: Supports
te: మద్దతుులు

en: External User
te: బాహ్య వినియోగదారు

en: Create conference with user
te: వినియోగదారుతో సంభాషణ సృష్టించు

en: Please enter a topic for the new conference, and an invitation message to be sent to %s
te: కొత్త సంభాషణ కోసం దయచేసి విషయాన్ని ఎంటర్ చేయండి, %s ను ఆహ్వానిస్తూ సందేశం పంపండి

en: New Conference
te: కొత్త సంభాషణ

en: Create
te: నిర్మించు

en: Available Conferences
te: సంభాషణ అందుబాటులో ఉంది

en: Create New Conference...
te: కొత్త సంభాషణ సృష్టించు

en: Invite user to a conference
te: వినియోగదారును సంభాషణ కోసం ఆహ్వానించు

en: Select a conference from the list below to send an invite to user %s. Select "Create New Conference" if you'd like to create a new conference to invite this user to.
te: వినియోగదారు %s కు ఆహ్వానం పంపడానికి ఈ కింది జాబితాలో నుంచి ఒక సంభాషణను ఎంపికచేయండి ఎంపిక "కొత్త సంభాషణను సృష్టించు" కు ఈ వినియోగదారును ఆహ్వానించడానికి కొత్త సంభాషణను మీరు సృష్టించదలచుకున్నారా

en: Invite to Conference
te: కన్ఫరెన్స్ కు స్వాగతం

en: Invite to Conference...
te: సంభాషణ కోసం ఆహ్వానించు...

en: Send TEST Announcement
te: TEST ప్రకటన పంపు

en: Topic:
te: విషయం:

en: No Sametime Community Server specified
te: అదే సమయపు కమ్యూనిటీ సర్వర్ ను నిర్థిష్టంగా పేర్కొన లేదు

en: No host or IP address has been configured for the Meanwhile account %s. Please enter one below to continue logging in.
te: తాత్కాలిక ఖాతా %s కోసం హోస్ట్  లేదా IP అడ్రస్ ఆకృతీకరించబడలేదు లాగింగ్ ఇన్‌ను కొనసాగించడానికి ఈ కిందివాటిలో ఒకదాన్ని ఎంటర్ చేయండి.

en: Meanwhile Connection Setup
te: తాత్కాలిక కనెక్షన్ ఏర్పాటైనది

en: No Sametime Community Server Specified
te: అదేసమయపు సామాజిక సర్వర్ ను నిర్థిష్టంగా పేర్కొనలేదు

en: Connect
te: అనుసంధానించు

en: Unknown (0x%04x)<br>
te: అజ్ఞాత (0x%04x)<br>

en: Last Known Client
te: చివరిసారిగా తెలిసిన క్లయింటు

en: User Name
te: యూజర్ పేరు

en: Sametime ID
te: అదేసమయపు ID

en: An ambiguous user ID was entered
te: గందరగోళంగా ఉన్న వినియోగదారు  ID ని ఎంటర్ చేయడం జరిగింది

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following users. Please select the correct user from the list below to add them to your buddy list.
te: '%s' గుర్తింపుదారు ఈ కింది వినియోగదారుల్లో ఎవరినైనా ప్రస్తావిస్తూ ఉండవచ్చు. మీ మిత్రుల జాబితాలో చేర్చడానికి ఈ కింది జాబితా నుంచి సరియైన వినియోగదారును దయచేసి ఎంపిక చేయండి.

en: Select User
te: వినియోగదారిని ఎంపికచేయుము

en: Unable to add user: user not found
te: వినియోగదారును చేర్చలేక పోయింది: వినియోగదారు ఎక్కడో తెలియలేదు

en: The identifier '%s' did not match any users in your Sametime community. This entry has been removed from your buddy list.
te: గర్తింపుదారు '%s' మీ అదేసమయపు సమాజంలోని ఏ వినియోగదారుతోను సరిపోలలేదు. మీ మిత్రుల జాబితా నుంచి ఈ ఎంట్రీని తొలగించడం జరిగింది.

en: Error reading file %s: 
    %s
te: చదవడంలో పొరపాటు %s: 
    %s.

en: Remotely Stored Buddy List
te: సుదూరంగా నిక్షిప్తంచేసిన మిత్రుల జాబితా

en: Buddy List Storage Mode
te: మిత్రుల జాబితా నిక్షప్త విధానం

en: Local Buddy List Only
te: స్థానిక మిత్రుల జాబితా మాత్రమే

en: Merge List from Server
te: సర్వర్ నుంచి జాబితాను విలీనం చేయండి

en: Merge and Save List to Server
te: జాబితాను విలీనంచేసి సర్వర్ లో దాచండి

en: Synchronize List with Server
te: సర్వర్ తో జాబితాను అనుసంధానం చేయు

en: Import Sametime List for Account %s
te: ఖాతా %s కోసం అదేకాలపు జాబితాను ఇంపోర్ట్ చేయు

en: Export Sametime List for Account %s
te: ఖాతా %s కోసం అదేకాలపు జాబితాను ఎక్స్ పోర్ట్ చేయు

en: Unable to add group: group exists
te: సమూహమును చేర్చలేక పోయింది: సమూహం అస్తిత్వంలో ఉంది

en: A group named '%s' already exists in your buddy list.
te: '%s' గా పేరు పెట్టిన సమూహం ఇప్పటికే మీ మిత్రుల జాబితాలో ఉంది.

en: Unable to add group
te: సమూహమును చేర్చలేని స్థితి

en: Possible Matches
te: సరిపోలగలిగినవి

en: Notes Address Book group results
te: అడ్రస్ బుక్ సమూహము ఫలితాలను తెలుపుతోంది

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following Notes Address Book groups. Please select the correct group from the list below to add it to your buddy list.
te: గుర్తింపుదారు '%s' ఈ కింది అడ్రస్ బుక్ సమూహముల గుర్తుల్లో దేనినైనా ప్రస్తావిస్తూ ఉండవచ్చు. మీ మిత్రుల జాబితాలో చేర్చడానికి ఈ కింది జాబితానుంచి సరైన సమూహమును దయచేసి ఎంపిక చేయండి.

en: Select Notes Address Book
te: నోట్స్ అడ్రస్ బుక్ ను ఎంపిక చేయండి

en: Unable to add group: group not found
te: సమూహమును చేర్చలేక పోయింది: సమూహం ఎక్కడో తెలియలేదు

en: The identifier '%s' did not match any Notes Address Book groups in your Sametime community.
te: గుర్తింపు దారు '%s' మీ అదేసమయపు సమాజంలోని ఏ ఒక్క నోట్స్ అడ్రస్ బుక్ సమూహం తోను సరిపోలలేదు.

en: Notes Address Book Group
te: నోట్స్ అడ్రస్ బుక్ సమూహం

en: Enter the name of a Notes Address Book group in the field below to add the group and its members to your buddy list.
te: సమూహమును, అందులోని సభ్యులను మీ మిత్రుల జాబితాలో చేర్చడానికి ఈ కింది ఖాళీలో నోట్స్ అడ్రస్ బుక్ సమూహ పేరును ప్రవేశపెట్టండి.

en: Search results for '%s'
te: '%s' కోసం అన్వేషణ ఫలితాలు

en: The identifier '%s' may possibly refer to any of the following users. You may add these users to your buddy list or send them messages with the action buttons below.
te: గుర్తింపుదారు '%s' ఈ కింది వినియోగ దారుల్లో ఎవరిగురించైనా ప్రస్తావిస్తూ ఉండవచ్చు. మీరు ఈ వినియోగదారులను మీ మిత్రుల జాబితాలో చేర్చవచ్చు లేదా ఈ కింది యాక్షన్ బటన్ లతో వారికి సందేశాలు పంపవచ్చు.

en: Search Results
te: ఫలితాలను వెతుకు

en: No matches
te: సరిపోలేవి లేవు

en: The identifier '%s' did not match any users in your Sametime community.
te: గుర్తింపుదారు  '%s' మీ అదేసమయపు సమాజంలోని ఏ వినియోగదారుతోను సరిపోలడంలేదు.

en: No Matches
te: సరిపోలేవేవీ లేవు

en: Search for a user
te: వినియోగదారు కోసం అన్వేషించు

en: Enter a name or partial ID in the field below to search for matching users in your Sametime community.
te: మీ అదేసమయపు సమాజంలోని సరిపోలే వినియోగదారుల అన్వేషణ కోసం ఈ కింది ఖాళీలో ఒక పేరును కానీ, పాక్షిక ID ని కాని ఎంటర్ చేయండి.

en: User Search
te: వినియోగదారు అన్వేషణ

en: Import Sametime List...
te: అదేసమయపు జాబితాను ఇంపోర్ట్ చేయండి...

en: Export Sametime List...
te: అదేసమయపు జాబితాను ఎక్స్ పోర్ట్ చేయండి...

en: Add Notes Address Book Group...
te: నోట్స్ అడ్రస్ బుక్ సమూహమును చేర్చు...

en: User Search...
te: వినియోగదారు అన్వేషణ...

en: Force login (ignore server redirects)
te: బలవంతపు లాగ్ ఇన్ (సర్వర్ రీడైరెక్ట్ లను పట్టించుకోకండి)

note: pretend to be Sametime Connect
en: Hide client identity
te: క్లైంట్ గుర్తింపును దాచిపెట్టండి

en: User %s is not present in the network
te: నెట్‌వర్క్‌లో వినియోగదారుడు %s అస్తిత్వంలో లేడు.

en: Key Agreement
te: మీట ఒప్పందం

en: Cannot perform the key agreement
te: కీ ఎగ్రిమెంటును నెరవేర్చుట సాధ్యం కాదు.

en: Error occurred during key agreement
te: కీ ఎగ్రిమెంట్ జరుగుతుండగా

en: Key Agreement failed
te: కుంజీ ఎగ్రిమెంట్ వైఫల్యం.

en: Timeout during key agreement
te: కీ ఎగ్రిమెంట్ జరుగుతున్నప్పుడు  సమయం ముగిసింది.

en: Key agreement was aborted
te: కీ ఎగ్రిమెంటు రద్దుచేయబడినది.

en: Key agreement is already started
te: కీ ఎగ్రిమెంట్ ఇంతకుముందే మొదలైనది.

en: Key agreement cannot be started with yourself
te: మీతో కీ ఎగ్రిమెంట్ ప్రారంభం కాదు.

en: The remote user is not present in the network any more
te: రిమోట్ వినియోగదారుడు నెట్‌వర్క్‌లో ఎంతమాత్రం అస్తిత్వంలో లేడు.

en: Key agreement request received from %s. Would you like to perform the key agreement?
te: కీ ఎగ్రిమెంట్ మనవి %s నుండి అందినది. మీరు కీ ఎగ్రిమెంటును నెరవేర్చదల్చుకున్నారా?

en: The remote user is waiting key agreement on:
    Remote host: %s
    Remote port: %d
te: రిమోట్ వినియోగదారుడు కీ ఎగ్రిమెంట్ కోసం ఎదురు చూస్తున్నాడు:
    రిమోట్ దాత: %s
    రిమోట్ పోర్ట్: %d

en: Key Agreement Request
te: కీ ఎగ్రిమెంట్ కోసం మనవి.

en: IM With Password
te: పాస్‌వర్డ్‌తో IM

en: Cannot set IM key
te: IM కీని సెట్ చేయుట సాధ్యం కాదు.

en: Set IM Password
te: IM పాస్‌వర్డ్‌ను సెట్ చేయండి.

en: Get Public Key
te: సార్వజనిక (పబ్లిక్) కీని తీసుకురండి.

en: Cannot fetch the public key
te: సార్వజనిక కీ (పబ్లిక్ కీ)ని  తీసుకవచ్చుట సాధ్యపడలేదు.

en: Show Public Key
te: పబ్లిక్ కీని చూపించుము.

en: Could not load public key
te: పబ్లిక్ కీని లోడ్ చేయుట సాధ్యమగుటలేదు.

en: User Information
te: యూజర్ సమాచరం

en: Cannot get user information
te: వినియోగదారుని సమాచారం తీసుకొనివచ్చుటకు వీలుపడదు.

en: The %s buddy is not trusted
te: %s మిత్రునిపై విశ్వాసం లేదు.

en: You cannot receive buddy notifications until you import his/her public key.  You can use the Get Public Key command to get the public key.
te: ఆమె/అతని కీ మీరు ఇంపోర్ట్ చేసుకోనంతవరకు మీరు మిత్రుని నోటిఫికేషన్లను అందుకోలేరు. పబ్లిక్ కీని సంపాదించుటకు మీరు Get Public Key కమాండ్‌ను వాడవచ్చును.

note: Open file selector to select the public key.
en: Open...
te: తెరిచి...

en: The %s buddy is not present in the network
te: నెట్‌వర్క్‌లో %s మిత్రుడు అస్తిత్వంలో లేడు.

en: To add the buddy you must import his/her public key. Press Import to import a public key.
te: మిత్రుని చేర్చాలంటే అతడు/లేక ఆమె పబ్లిక్ కీని మీరు తప్పక ఇంపోర్ట్ చేసుకోవాలి. పబ్లిక్ కీని ఇంపోర్ట్ చేసుకోడానికి Import ను నొక్కండి.

en: _Import...
te: దిగుమతి... (_I)

en: Select correct user
te: అసలైన వినియోగదారుని యెంపిక్ చేయండి.

en: More than one user was found with the same public key. Select the correct user from the list to add to the buddy list.
te: ఒకే పబ్లిక్ కీతో ఒకరిని మించిన వినియోగదారులు కనిపించారు. మిత్రుల జాబితాలో చేర్చడానికి సరియైన మిత్రుని పేరును చేర్చండి.

en: More than one user was found with the same name. Select the correct user from the list to add to the buddy list.
te: ఒకే పేరుతో ఒకరికి మించిన వినియోగదారు లున్నారు. మిత్రుల జాబితాలో చేర్చడానికి జాబితానుండి అసలైన వినియోగదారుని పేరును యెంపిక్ చేయండి.

en: Detached
te: విడదీయబడిన

en: Indisposed
te: అనిష్టము

en: Wake Me Up
te: నన్ను మేల్కొలుపుము

en: Hyper Active
te: అత్యంత ఆతృత

en: Robot
te: రోబోట్

en: User Modes
te: వినియోగదారుని మోడ్స్

en: Preferred Contact
te: మనోభీష్ట పరిచయం

en: Preferred Language
te: ఇష్టపడిన భాష

en: Device
te: పరికరం

en: Timezone
te: సమయక్షేత్రం

en: Geolocation
te: భూమిపై స్థానం

en: Reset IM Key
te: IM కీని రీసెట్ చేయుము

en: IM with Key Exchange
te: కీ ఎక్స్‌చెంజ్‌తో IM

en: IM with Password
te: IMతో పాస్‌వర్డ్

en: Get Public Key...
te: పబ్లిక్ కీని తీసుకురండి ...

en: Kill User
te: వినియోగదారుని చంపుము.

en: Draw On Whiteboard
te: తెల్లబోర్డుపై గీయండి

en: _Passphrase:
te: సంకేతపదము (_P):

en: Channel %s does not exist in the network
te: %s చానల్ నెట్‌వర్క్‌లో లేదు.

en: Channel Information
te: చానల్ సమాచారం

en: Cannot get channel information
te: చానల్ సమాచారం తీసుకురావడం సాధ్యం కాదు.

en: <b>Channel Name:</b> %s
te: <b>చానల్ పేరు:</b> %s

en: <br><b>User Count:</b> %d
te: <br><b>వినియోగదారుని సంఖ్య:</b> %d

en: <br><b>Channel Founder:</b> %s
te: <br><b>చానల్ సంస్థాపకుడు:</b> %s

en: <br><b>Channel Cipher:</b> %s
te: <br><b>చానల్ సైఫర్:</b> %s

note: Definition of HMAC: http://en.wikipedia.org/wiki/HMAC
en: <br><b>Channel HMAC:</b> %s
te: <br><b>చానల్ HMAC:</b> %s

en: <br><b>Channel Topic:</b><br>%s
te: <br><b>చానల్ విషయం:</b><br>%s

en: <br><b>Channel Modes:</b>
te: <br><b>చానల్ మోడ్స్:</b>

en: <br><b>Founder Key Fingerprint:</b><br>%s
te: <br><b> సంస్థాపకుని తాళపు వ్రేలిముద్ర:</b><br>%s

en: <br><b>Founder Key Babbleprint:</b><br>%s
te: <br><b>సంస్థాపకుని కీ బాబిల్‌ప్రింట్:</b><br>%s

en: Add Channel Public Key
te: చానల్ పబ్లిక్ కీని చేర్చుము.

note: Add new public key
en: Open Public Key...
te: పబ్లిక్ కీని చేర్చుము...

en: Channel Passphrase
te: చానల్ పాస్‌వర్డ్ వాక్యాంశం

en: Channel Public Keys List
te: చానల్ పబ్లిక్ కీల జాబితా

en: Channel authentication is used to secure the channel from unauthorized access. The authentication may be based on passphrase and digital signatures. If passphrase is set, it is required to be able to join. If channel public keys are set then only users whose public keys are listed are able to join.
te: అధికారం పొందనివారు వాడకుండా ఉండేందుకు రక్షణగా చానల్ వాస్తవికత వాడాలి. ఈ వాస్తవికత పాస్‌వర్డ్ వాక్యాంశంమీద మరియు డిజిటల్ సంతకాలమీద ఆధారపడి ఉంటుంది. పాస్‌వర్డ్ వాక్యాంశాన్ని సెట్ చేస్తే, దాన్ని చేర్చాలి. చానల్ పబ్లిక్ కీలను సెట్ చేస్తే అప్పుడు మాత్రమే వినియోగదారులు చేరవచ్చు. అయితే వారి కీలు జాబితాలో నమోదుచేసి ఉండాలి.

en: Channel Authentication
te: చానల్ ప్రమాణీకరణ (వాస్తవికత)

en: Add / Remove
te: చేర్చుము/తొలగించుము.

en: Group Name
te: సమూహం పేరు

en: Passphrase
te: సంకేతపదము

en: Please enter the %s channel private group name and passphrase.
te: %s చానల్ అసలైన సమూహం పేరును మరియు పాస్‌వర్డ్ వాక్యాంశాన్ని ఎంటర్ చేయండి.

en: Add Channel Private Group
te: చానల్ అసలైన సమూహం పేరును చేర్చండి.

en: User Limit
te: వినియోగదారుని హద్దు

en: Set user limit on channel. Set to zero to reset user limit.
te: చానల్‌పై వినియోగదారుని హద్దును సెట్ చేయుము. వినియోగదారుని రీసెట్ చేయాలంటే జీరోకు సెట్ చేయండి.

en: Invite List
te: జాబితాను ఆహ్వానించండి.

en: Ban List
te: నిషేధ జాబితా

en: Add Private Group
te: ప్రైవేట్ సమూహమును చేర్చండి.

en: Reset Permanent
te: పర్మనెంటుగా రీసెట్ చేయుము.

en: Set Permanent
te: పర్మనెంట్‌గా సెట్ చేయుము.

en: Set User Limit
te: వినియోగదారుని హద్దును సెట్ చేయుము.

en: Reset Topic Restriction
te: విషయానికి గల హద్దును రీసెట్ చేయుము.

en: Set Topic Restriction
te: విషయానికి గల హద్దును సెట్ చేయుము.

en: Reset Private Channel
te: ప్రైవేట్ చానల్‌ను రీసెట్ చేయుము.

en: Set Private Channel
te: ప్రైవేట్ చానల్‌ను సెట్ చేయుము.

en: Reset Secret Channel
te: రహస్య చానల్‌ను రీసెట్ చేయుము.

en: Set Secret Channel
te: రహస్య చానల్‌ను సెట్ చేయుము.

en: You have to join the %s channel before you are able to join the private group
te: మీరు ప్రైవేట్ సమూహములో చేరాలంటే దానికిముందు %s చానల్‌లో చేరాలి.

en: Join Private Group
te: ప్రైవేట్ సమూహములో చేరండి.

en: Cannot join private group
te: ప్రైవేట్ సమూహములో చేరలేను.

en: Call Command
te: కమాండ్ ను కాల్ చేయండి

en: Cannot call command
te: కమాండ్‌ను పిలువలేను.

en: Unknown command
te: తెలియని ఆదేశము

en: Secure File Transfer
te: సురక్షిత ఫైల్ ట్రాన్స్‌ఫర్

en: Error during file transfer
te: ఫైల్ ట్రాన్స్‌ఫర్ చేస్తుండగా పొరపాటు.

en: Remote disconnected
te: రిమోట్ అననుసంధానించబడింది

en: Permission denied
te: అనుమతి తిరస్కరించబడినది

en: Key agreement failed
te: కీ ఎగ్రిమెంట్ విఫలమైనది.

en: Connection timed out
te: అనుసంధానం సమయం అయిపొయినది

en: Creating connection failed
te: అనుసంధానము సృష్టించుట విఫలమైంది

en: File transfer session does not exist
te: ఫైలు బదిలీ సెషన్ అస్తత్వంలో లేదు

en: No file transfer session active
te: ఫైల్ ట్రాన్స్‌ఫర్ సెషన్ సమయం మించిపోయింది.

en: File transfer already started
te: ఫైల్ ట్రాన్స్‌ఫర్ ప్రారంభమైంది.

en: Could not perform key agreement for file transfer
te: ఫైల్ ట్రాన్స్‌ఫర్ కోసం కీ ఎగ్రిమెంటును నెరవేర్చలేదు.

en: Could not start the file transfer
te: ఫైల్ ట్రాన్స్‌ఫర్‌ను ప్రారంభించుటకు సాధ్యం కాదు.

en: Cannot send file
te: ఫైలును పంపుట సాధ్యం కాదు.

en: Error occurred
te: దోషం ఉండుట

en: You have been kicked off <I>%s</I> by <I>%s</I> (%s)
te: మీరు <I>%s</I> (%s)చే త్రోసివేయబడ్డారు <I>%s</I>

en: You have been killed by %s (%s)
te: మిమ్మల్ని %s చంపినాడు (%s)

en: Killed by %s (%s)
te: %s (%s) చేతిలో చచ్చిపోయాడు.

en: Server signoff
te: సెర్వర్ సైన్‌ఆఫ్

en: Personal Information
te: వ్యక్తిగత సమాచారం

en: Birth Day
te: పుట్టిన రోజు

en: Job Role
te: కార్య భాగం

en: Organization
te: కార్యనిర్వహక సంఘం

en: Unit
te: భాగము

en: Join Chat
te: చాట్‌లో పాల్గొనండి.

en: You are channel founder on <I>%s</I>
te: <I>%s</I> పై మీరు చానల్ వ్యవస్థాపకులు.

en: Real Name
te: అసలు పేరు

en: Status Text
te: స్థితి పాఠ్యము

en: Public Key Fingerprint
te: పబ్లిక్ కీ వ్రేలిముద్ర

en: Public Key Babbleprint
te: పబ్లిక్ కీ బాబిల్ ప్రింట్

en: _More...
te: ఇంకా... (_M)

en: Detach From Server
te: సెర్వర్‌నుండి వేరు చేయండి.

en: Cannot detach
te: వేరుచేయుట సాధ్యం కాదు.

en: Cannot set topic
te: టాపిక్‌ను సెట్ చేయుట సాధ్యం కాదు.

en: Failed to change nickname
te: ఉపనామాన్ని మార్చుటలో వైఫల్యం.

en: Roomlist
te: గది జాబితా

en: Cannot get room list
te: గదిజాబితా తీసుకువచ్చుట సాధ్యంకాదు.

en: Network is empty
te: నెట్వర్కు ఖాళీగా వుంది

en: No public key was received
te: పబ్లిక్ కీ ఏదీ స్వీకరించలేదు.

en: Server Information
te: సేవిక సమాచారం

en: Cannot get server information
te: సర్వర్ సమాచారం తీసుకురావడం సాధ్యం కాదు

en: Server Statistics
te: సెర్వర్ స్టాటిస్టిక్స్

en: Cannot get server statistics
te: సెర్వర్ స్టాటిస్టిక్స్‌ను తీసుకువచ్చుట సాధ్యం కాదు.

en: Local server start time: %s
    Local server uptime: %s
    Local server clients: %d
    Local server channels: %d
    Local server operators: %d
    Local router operators: %d
    Local cell clients: %d
    Local cell channels: %d
    Local cell servers: %d
    Total clients: %d
    Total channels: %d
    Total servers: %d
    Total routers: %d
    Total server operators: %d
    Total router operators: %d
te: స్థానిక సెర్వర్ ప్రారంభ సమయం: %s
    స్థానిక సెర్వర్ అప్‌టైం: %s
    స్థానిక సెర్వర్ ఖాతాదారులు: %d
    స్థానిక సెర్వర్ చానల్స్: %d
    స్థానిక సెర్వర్ ఆపరేటర్లు: %d
    స్థానిక రూటర్ ఆపరేటర్లు: %d
    స్థానిక సెల్ ఖాతాదారులు: %d
    స్థానిక సెల్ చానల్స్: %d
    స్థానికి సెల్ సెర్వర్లు: %d
    మొత్తం ఖాతాదార్లు: %d
    మొత్తం చానల్స్: %d
    మొత్తం సెర్వర్లు: %d
    మొత్తం రూటర్లు: %d
    టోటల్ సెర్వర్ ఆపరేటర్లు: %d
    టోటల్ రూటర్ ఆపరేటర్లు: %d

en: Network Statistics
te: నెట్‌వర్క్ స్టాటిస్టిక్స్

en: Ping
te: పింగ్

en: Ping failed
te: పింగ్ వైఫల్యం

en: Ping reply received from server
te: సెర్వర్‌నుండి పింగ్ సమాధానం అందినది.

en: Could not kill user
te: వినియోగదారుని చంపుట సాధ్యం కాదు.

en: Cannot watch user
te: వినియోగదారిని వాచ్ చేయలేదు

en: Resuming session
te: సెషన్‌ను మరల ప్రారంభించుతున్నది.

en: Authenticating connection
te: కనెక్షన్‌ను ప్రామాణీకరణ మొనర్చుతున్నది.

en: Verifying server public key
te: సెర్వర్ పబ్లిక్ కీని వెరిఫై చేస్తున్నది.

en: Passphrase required
te: పాస్‌వర్డ్ వాక్యాంశం కావాలి.

en: Received %s's public key. Your local copy does not match this key. Would you still like to accept this public key?
te: %s పబ్లిక్ కీ అందినది.

en: Received %s's public key. Would you like to accept this public key?
te: %s పబ్లిక్ కీ దొరికినది. ఈ పబ్లిక్ కీని మీరు సమ్మతిస్తారా?

en: Fingerprint and babbleprint for the %s key are:
    
    %s
    %s
te: %s కీలకు వ్రేలిముద్రలు మరియు బాబిల్‌ప్రింట్లు:
    
    %s
    %s

en: Verify Public Key
te: పబ్లిక్‌ కీని వెరిఫై చేయండి.

en: _View...
te: చూపించు (_V)

en: Unsupported public key type
te: మద్దతుు పొందని పబ్లిక్ కీ టైప్

en: Disconnected by server
te: సెర్వర్‌నుండి వేరైనది.

en: Error connecting to SILC Server
te: SILC సర్వర్‌కు అనుసంధానమగుటలో దోషము

en: Key Exchange failed
te: కీ ఆదానప్రదానం మార్పు

en: Resuming detached session failed. Press Reconnect to create new connection.
te: వేరుపడిన సెషన్‌ను పునఃప్రారంభించడంలో వైఫల్యం. కొత్త కనెక్షన్‌ను సృష్టించడానికి Reconnectను నొక్కండి.

en: Performing key exchange
te: కీ ఎక్స్‌చేంజీని నెరవేర్చుతున్నది.

en: Unable to load SILC key pair
te: SILC కీ పెయిర్ లోడ్ చేయలేక పోయింది

note: Progress
en: Connecting to SILC Server
te: SILC సెర్వర్‌కు అనుసంధానం చేయుచున్నది.

en: Out of memory
te: మెమొరీ మించినది

en: Unable to initialize SILC protocol
te: SILC ప్రొటోకాల్‌ను సిద్దీకరించలేక పోయింది

en: Error loading SILC key pair
te: SILC కీ పెయిర్ లోడ్ చేయుటలో దోషము

en: Download %s: %s
te: %s డౌన్‌లోడుచేయి: %s

en: Your Current Mood
te: మీ వర్తమాన స్వభావం

en: Normal
te: సాదారణముగా

en: 
    Your Preferred Contact Methods
te: 
    మీరు అభిలషించే పరిచయ పద్ధతులు

en: Video conferencing
te: వీడియో సమావేశం

en: Your Current Status
te: మీ వర్తమాన స్టాటస్

en: Online Services
te: ఆన్‌లైన్ సర్వీసులు

en: Let others see what services you are using
te: మీరు ఏ సర్వీసులను ఉపయోగిస్తున్నారో ఇతరులను చూడనివ్వండి.

en: Let others see what computer you are using
te: మీరు ఏ కంప్యూటర్ నుపయోగిస్తున్నారో ఇతరులను చూడనివ్వండి.

en: Your VCard File
te: మీ VCard File

en: Timezone (UTC)
te: సమయక్షేత్రం (UTC)

en: User Online Status Attributes
te: వినియోగదారుని ఆన్‌లైన్ స్టాటస్ ఎట్రిబ్యూట్స్.

en: You can let other users see your online status information and your personal information. Please fill the information you would like other users to see about yourself.
te: మీ ఆన్‌లైన్ స్టాటస్ సమాచారాన్ని మరియు మీ వ్యక్తిగత సమాచారాన్ని చూచుటకు ఇతరులను అనుమతించవచ్చును. ఎవరు మీ సమాచారాన్ని చూడాలని మీరు కోరుకుంటారో వారి సమాచారాన్ని పూరించండి.

en: Message of the Day
te: ఈ రోజు సందేశము

en: No Message of the Day available
te: నేటి సందేశం లభించలేదు.

en: There is no Message of the Day associated with this connection
te: దీనికి సంబంధించి ఈరోజు సందేశం లేదు.

en: Create New SILC Key Pair
te: కొత్త SILC కీ పెయిర్ ను సృష్టించు

en: Passphrases do not match
te: సంకేతపదము సరిపోలలేదు

en: Key Pair Generation failed
te: కీ పెయిర్ సృష్టిలో వైఫల్యం

en: Key length
te: కీ పొడవు

en: Public key file
te: పబ్లిక్ కీ ఫైల్

en: Private key file
te: ప్రైవేట్ కీ ఫైల్

en: Passphrase (retype)
te: పాస్ ఫ్రేస్ (రీ టైపు)

en: Generate Key Pair
te: కీ పెయిర్ ను జనరేట్ చేయండి

en: Online Status
te: ఆన్‌లైన్ స్టాటస్

en: View Message of the Day
te: నేటి సందేశ దృశ్యం.

en: Create SILC Key Pair...
te: SILC కీ పెర్ ని సృష్టించండి ...

en: User <I>%s</I> is not present in the network
te: వినియోగదారుడు <I>%s</I> నెట్‌వర్క్‌కు హాజరు కాలేదు.

en: Topic too long
te: విషయం చాలా పెద్దది.

en: You must specify a nick
te: మీరు విధిగా ఉపనామాన్ని స్పష్టం చేయాలి.

en: channel %s not found
te: %s చానల్ కనిపించలేదు.

en: channel modes for %s: %s
te: %s: %s కోసం చానల్ మోడ్స్.

en: no channel modes are set on %s
te: %s చానల్ మోడ్స్ సెట్ చేసి లేవు.

en: Failed to set cmodes for %s
te: %s కోసం  cmodes సెట్ చేయడంలో వైఫల్యం.

en: Unknown command: %s, (may be a client bug)
te: అజ్ఞాత కమాండ్: %s, (బహుశా గెయిమ్ బగ్ కావచ్చును).

en: part [channel]:  Leave the chat
te: భాగం [చానల్]: చాట్‌ను వదిలివేయుము.

en: leave [channel]:  Leave the chat
te: వదలివేయు [చానల్]: చాట్‌ను వదలివేయుము.

en: topic [&lt;new topic&gt;]:  View or change the topic
te: విషయం [&lt;కొత్త విషయం&gt;]: దర్శించండి లేదా ప్రస్తావన మార్చండి.

en: join &lt;channel&gt; [&lt;password&gt;]:  Join a chat on this network
te: చేరండి &lt;చానల్&gt; [&lt;పాస్‌వర్డ్&gt;]: ఈ నెట్‌వర్క్‌ చాట్‌లో చేరండి.

en: list:  List channels on this network
te: లిస్ట్: ఈ నెట్‌వర్క్‌లో చానల్స్‌ను జాబితా చేయండి.

en: whois &lt;nick&gt;:  View nick's information
te: whois &lt;ఉపనామం&gt;:  ఉపనామం గురించిన సమాచారం చూడండి.

en: msg &lt;nick&gt; &lt;message&gt;:  Send a private message to a user
te: msg &lt;ఉపనామం&gt; &lt;సందేశం&gt;:  ఎవరైనా వినియోగదారునికి ప్రైవేట్ సందేశం పంపండి.

en: query &lt;nick&gt; [&lt;message&gt;]:  Send a private message to a user
te: ప్రశ్న &lt;ఉపనామం&gt; [&lt;సందేశం&gt;]: వినియోగదారునికి ప్రైవేట్ సందేశం పంపుము.

en: motd:  View the server's Message Of The Day
te: motd: సెర్వర్ నుండి వచ్చే నేటి సందేశం చూడండి.

en: detach:  Detach this session
te: వేరుపరచు: కాలాన్ని వేరుచేయండి.

en: quit [message]:  Disconnect from the server, with an optional message
te: quit [సందేశం]: ఐచ్చిక సందేశంతో సెర్వర్‌నుండి అననుసంధానం చేయండి.

en: call &lt;command&gt;:  Call any silc client command
te: call &lt;కమాండ్&gt;: ఏదన్నా silc ఖాతాదారుని కమాండ్‌ను పిలవండి.

en: kill &lt;nick&gt; [-pubkey|&lt;reason&gt;]:  Kill nick
te: kill &lt;ఉపనామం&gt; [-pubkey|&lt;కారణం&gt;]: ఉపనామమును అంతం చేయండి.

en: nick &lt;newnick&gt;:  Change your nickname
te: nick &lt;కొత్త ఉపనామం&gt;: మీ ఉపనామమును మార్చండి.

en: whowas &lt;nick&gt;:  View nick's information
te: whowas &lt;ఉపనామం&gt;: ఉపనామ సమాచారాన్ని దర్శిద్దాం.

en: cmode &lt;channel&gt; [+|-&lt;modes&gt;] [arguments]:  Change or display channel modes
te: cmode &lt;చానల్&gt; [+|-&lt;modes&gt;] [arguments]:  చానల్ మోడ్స్‌ను మార్చుము లేదా ప్రదర్శించుము.

en: cumode &lt;channel&gt; +|-&lt;modes&gt; &lt;nick&gt;:  Change nick's modes on channel
te: cumode &lt;చానల్&gt; +|-&lt;modes&gt; &lt;ఉపనామం&gt;: చానల్‌లో ఉపనామం మోడ్‌ను మార్చుము.

en: umode &lt;usermodes&gt;:  Set your modes in the network
te: umode &lt;వినియోగదారుని modes&gt;: నెట్‌వర్క్‌లో మీ modesను సెట్ చేయండి.

en: oper &lt;nick&gt; [-pubkey]:  Get server operator privileges
te: oper &lt;ఉపనామం&gt; [-pubkey]:  సెర్వర్ సంచాలకుని అధికారాలను తీసికొమ్ము.

en: invite &lt;channel&gt; [-|+]&lt;nick&gt;:  invite nick or add/remove from channel invite list
te: invite &lt;;చానల్&gt; [-|+]&lt;ఉపనామం&gt;:  ఉపనామాన్ని ఆహ్వానించండి లేదా చానల్ ఆహ్వానితుల జాబితాకు చేర్చండి/తొలగించండి.

en: kick &lt;channel&gt; &lt;nick&gt; [comment]:  Kick client from channel
te: kick &lt;చానల్&gt; &lt;ఉపనామం&gt; [टिपन्नी]: చానల్‌నుండి ఖాతాదారుని క్లిక్ చేయండి.

en: info [server]:  View server administrative details
te: info [server]:  సెర్వర్ పరిపాలక వివరాలను దర్శించండి.

en: ban [&lt;channel&gt; +|-&lt;nick&gt;]:  Ban client from channel
te: ban [&lt;చానల్&gt; +|-&lt;ఉపనామం&gt;]: చానల్‌నుండి ఖాతాదారుని నిషేధించండి.

en: getkey &lt;nick|server&gt;:  Retrieve client's or server's public key
te: getkey &lt;ఉపనామం|సర్వర్&gt;: ఖాతాదారుని లేదా సెర్వర్ పబ్లిక్ కీని వెలువరించుము (రిట్రీవ్).

en: stats:  View server and network statistics
te: stats:  సెర్వర్ మరియు నెట్‌వర్క్ స్టాటిస్టిక్స్‌ను దర్శించుము.

en: ping:  Send PING to the connected server
te: ping: కనెక్టర్ సెర్వర్‌కు పింగ్‌ను పంపించండి.

en: users &lt;channel&gt;:  List users in channel
te: users &lt;చానల్&gt;: చానల్ వినియోగదారుల జాబితాను చూపించుము.

en: names [-count|-ops|-halfops|-voices|-normal] &lt;channel(s)&gt;:  List specific users in channel(s)
te: names [-count|-ops|-halfops|-voices|-normal] &lt;చానల్(s)&gt;: చానల్స్‌లోని నిర్దిష్ట వినియోగదారుల జాబితాను చూపించుము.

en: Network
te: నెట్ వర్క్

en: Public Key file
te: పబ్లిక్ కీ ఫైల్

en: Private Key file
te: ప్రైవేట్ కీ ఫైల్

en: Use Perfect Forward Secrecy
te: పర్ఫెక్ట్ ఫార్వార్డ్ సీక్రసి వుపయోగించుము

en: Public key authentication
te: పబ్లిక్ కీ ప్రమాణీకరణ

en: Block IMs without Key Exchange
te: కీ ఎక్స్‌చేంజ్ లేకుండా IMs కు అవరోధం.

en: Block messages to whiteboard
te: వైట్ బోర్డ్ కు సందేశాలను బ్లాక్ చేయండి

en: Automatically open whiteboard
te: వైట్ బోర్డ్ ఆటోమేటిక్ గా తెరవండి

en: Digitally sign and verify all messages
te: డిజిటల్ సంతకం చేసి అన్ని సందేశాలను సరిచూడండి

en: Creating SILC key pair...
te: SILC కీ జంటను సృష్టించండి ...

en: Unable to create SILC key pair
te: SILC కీ పెయిర్ సృష్టించలేక పోయింది

note: Hint for translators: Please check the tabulator width here and in the next strings (short strings: 2 tabs, longer strings 1 tab, sum: 3 tabs or 24 characters)
en: Real Name: 	%s
te: అసలు పేరు: 	%s

en: User Name: 	%s
te: వినియోగదారుని పేరు: 	%s

en: Email: 		%s
te: ఇ-మెయిల్: 		%s

en: Host Name: 	%s
te: హోస్ట్ పేరు: 	%s

en: Organization: 	%s
te: సంస్థ: 	%s

en: Country: 	%s
te: దేశం: 	%s

en: Algorithm: 	%s
te: అల్గారిథమ్ : 	%s

en: Key Length: 	%d bits
te: తాళం పొడవు: 	%d बिट

en: Version: 	%s
te: వర్షన్: 	%s

en: Public Key Fingerprint:
    %s
te: పబ్లిక్ కీ వ్రేలిముద్ర:
    %s

en: Public Key Babbleprint:
    %s
te: పబ్లిక్ కీ బాబిల్‌ప్రింట్:
    %s

en: Public Key Information
te: పబ్లిక్ కీ సమాచారం

en: Paging
te: పేజింగ్

en: Video Conferencing
te: విడియొ గొష్టి

en: Computer
te: కంప్యూటర్

en: Terminal
te: టెర్మినల్

en: %s sent message to whiteboard. Would you like to open the whiteboard?
te: వైట్ బోర్డ్ కు %s సందేశాన్ని పంపారు. వైట్ బోర్డ్ ను తెరిచి చూడాలనుకుంటున్నారా?

en: %s sent message to whiteboard on %s channel. Would you like to open the whiteboard?
te: వైట్ బోర్డ్ కు%s సందేశాన్ని %s చానల్ కు పంపారు. వైట్ బోర్డ్ ను తెరిచి చూడాలనుకుంటున్నారా?

en: Whiteboard
te: వైట్ బోర్డ్

en: No server statistics available
te: సెర్వర్ స్టాటిస్టిక్స్ లభ్యమగుటలేదు.

en: Error during connecting to SILC Server
te: SILC సెర్వర్‌కు అనుసంధానం చేస్తుండగా పొరపాటు.

en: Failure: Version mismatch, upgrade your client
te: వైఫల్యం: వెర్షన్ మిస్‌మాచ్, మీ ఖాతాదారుని అప్‌గ్రేడ్ చేయండి.

en: Failure: Remote does not trust/support your public key
te: వైఫల్యం: రిమోట్ నమ్మడం లేదు/ పబ్లిక్ కీని మద్దతుు చేయండి.

en: Failure: Remote does not support proposed KE group
te: వైఫల్యం: ప్రతిపాదించిన KE groupను రిమోట్ మద్దతుు చేయుటలేదు.

en: Failure: Remote does not support proposed cipher
te: వైఫల్యం: ప్రతిపాదించిన సైఫర్‌కు రిమోట్ సమర్థన లేదు.

en: Failure: Remote does not support proposed PKCS
te: వైఫల్యం: ప్రతిపాదించిన PKCSకు రిమోట్ సమర్థన లేదు.

en: Failure: Remote does not support proposed hash function
te: వైఫల్యం: ప్రతిపాదించిన హాష్ వాడకానికి రిమోట్ సమర్థన లేదు.

en: Failure: Remote does not support proposed HMAC
te: వైఫల్యం: ప్రతిపాదించిన HMAC వాడకానికి రిమోట్ సమర్థన లేదు.

en: Failure: Incorrect signature
te: వైఫల్యం: తప్పు సంతకం

en: Failure: Invalid cookie
te: వైఫల్యం: పనికిరాని కుకీ

en: Failure: Authentication failed
te: వైఫల్యం: ప్రమాణీకరణ వైఫల్యం

en: Unable to initialize SILC Client connection
te: SILC క్లైంట్ అనుసంధానమును సిద్దీకరించలేక పోయింది

en: John Noname
te: జాన్ నోనేమ్

en: Unable to load SILC key pair: %s
te: SILC కీ పెయిర్ లోడ్ చేయలేక పోయింది: %s

en: Unable to create connection
te:  కనెక్షన్ ఏర్పరచలేని స్థితి

en: Unknown server response
te: తెలియని సర్వర్ ప్రతిస్పందన

en: Unable to create listen socket
te: లిజన్ సాకెట్‌ను సృష్టించలేక పోయింది

en: SIP usernames may not contain whitespaces or @ symbols
te: SIP వినియోగదారిపేర్లు ఖాళీలను లేదా @ చిహ్నాలను కలిగివుండకపోవచ్చును

en: SIP connect server not specified
te: SIP అనుసంధానం సేవిక తెలుపబడలేదు

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version
en: SIP/SIMPLE Protocol Plugin
te: SIP/SIMPLE ప్రొటోకాల్ ప్లగ్ ఇన్

note: *  summary
en: The SIP/SIMPLE Protocol Plugin
te: SIP/SIMPLE ప్రొటోకాల్ ప్లగ్ ఇన్

en: Publish status (note: everyone may watch you)
te: స్థాయిని ప్రచురించు (గమనిక: అందరూ మిమ్మల్ని గమనించవచ్చు)

en: Use UDP
te: UDP ని ఉపయోగించు

en: Use proxy
te: ప్రోక్సీను వుపయోగించుము

en: Proxy
te: ప్రాక్సీ

en: Auth User
te: ప్రమాణీకరణ పొందిన వినియోగదారు

en: Auth Domain
te: ప్రమాణీకరణ పొందిన డొమైన్

en: join &lt;room&gt;:  Join a chat room on the Yahoo network
te: join &lt;గది&gt;:  యాహు నెట్‌వర్క్‌లో చాట్‌ గదిలో చేరుదాం.

en: list: List rooms on the Yahoo network
te: జాబితా: యాహూ నెట్ వర్క్ లోనున్న రూమ్ ల జాబితా

en: doodle: Request user to start a Doodle session
te: డూడుల్: డూడుల్  సెషన్ ప్రారంభించవలసిందిగా వినియోగదారును అభ్యర్థించు

en: Yahoo ID...
te: యాహూ ID...

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: Yahoo! Protocol Plugin
te: యాహూ! ప్రొటోకాల్ ప్లగిన్

en: Pager port
te: పేజర్ పోర్ట్

en: File transfer server
te: ఫైల్ బదిలీ సర్వర్

en: File transfer port
te: ఫైల్ ట్రాన్స్‌ఫర్ పోర్ట్

en: Chat room locale
te: చాట్ రూమ్ ప్రదేశం

en: Ignore conference and chatroom invitations
te: చాట్ రూమ్ మరియు గోష్టులను పట్టించుకోవద్దు

en: Chat room list URL
te: చాట్ రూమ్ జాబితా Url

en: Yahoo JAPAN ID...
te: యాహూ JAPAN ID...

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: Yahoo! JAPAN Protocol Plugin
te: యాహూ! JAPAN ప్రొటోకాల్ ప్లగిన్

en: %s has sent you a webcam invite, which is not yet supported.
te: %s మీకు వొక వెబ్‌కామ్ అహ్వానమును పంపినది, అది యింకా మద్దతించబడలేదు.

en: Your SMS was not delivered
te: మీ SMS యింకా చేరవేయబడలేదు

en: Your Yahoo! message did not get sent.
te: మీ Yahoo! సందేశాన్ని పంపటం సాధ్యం కాలేదు.

en: Yahoo! system message for %s:
te: %s కోసం యాహూ! సిస్టం సందేశం.

en: %s has (retroactively) denied your request to add them to your list for the following reason: %s.
te: తమను మీ జాబితాలో చేర్చడానికి మీరు చేసిన మనవిని (retroactively) %s తోసిపుచ్చిన కారణం: %s.

en: %s has (retroactively) denied your request to add them to your list.
te: తమను మీ జాబితాలో చేర్చడానికి మీరు చేసిన మనవిని (retroactively) %s తోసిపుచ్చారు.

en: Add buddy rejected
te: మిత్రుణ్ని చేర్చుకోవడానికి నిరాకరణ

note: Some error in the received stream
en: Received invalid data
te: చెల్లని డాటా స్వీకరించినది

note: security lock from too many failed login attempts
en: Account locked: Too many failed login attempts.  Logging into the Yahoo! website may fix this.
te: ఖాతా లాక్ చేయబడింది: చాలా లాగిన్ ప్రయత్నాలు విఫలమైనాయి.  యాహూ! వెబ్‌సైటునకు లగిన్ అవ్వుట ద్వారా యిది పరిష్కరించవచ్చును.

note: indicates a lock of some description
en: Account locked: Unknown reason.  Logging into the Yahoo! website may fix this.
te: ఖాతా లాక్ చేయబడింది: తెలియని కారణం.  యాహూ! వెబ్‌సైటునకు లాగిన్ అవ్వుట ద్వారా దీనిని ఫిక్స్ చేయవచ్చును.

note: username or password missing
en: Username or password missing
te: వినియోగదారిపేరు లేదా సంకేతపదము తప్పిపోయింది

en: The Yahoo server has requested the use of an unrecognized authentication method.  You will probably not be able to successfully sign on to Yahoo.  Check %s for updates.
te: గుర్తింపులేని ప్రమాణీకరణ విధానాన్ని ఉపయోగించాలని యాహూ సర్వర్ కోరింది. యాహూపై సైన్ చేయడం సాధ్యంకాకపోవచ్చు. అప్‌డేట్స్ కోసం %s చూడండి.

en: Failed Yahoo! Authentication
te: యూహూ! ప్రమాణీకరణ వైఫల్యం.

en: You have tried to ignore %s, but the user is on your buddy list.  Clicking "Yes" will remove and ignore the buddy.
te: మీరు %s ను విస్మరించాలని ప్రయత్నించారు, కానీ వినియోగదారు మీ మిత్రుల జాబితాలో ఉన్నారు. "Yes" క్లిక్ చేస్తే మిత్రుడు తొలగిపోతాడు.

en: Ignore buddy?
te: మిత్రుని విస్మరిస్తారా?

en: Invalid username or password
te: చెల్లని వినియోగదారిపేరు లేదా సంకేతపదము

en: Your account has been locked due to too many failed login attempts.  Please try logging into the Yahoo! website.
te: చాలా లాగిన్ ప్రయత్నాలు విఫలం చెందుటవలన మీ ఖాతా లాక్ చేయబడింది.  యాహూ! వెబ్‌సైటుకు లాగిన్ అగుటకు ప్రయత్నించండి.

en: Unknown error 52.  Reconnecting should fix this.
te: తెలియని దోషము 52.  పునఃఅనుసంధానము దీనిని పరిష్కరించాలి.

en: Error 1013: The username you have entered is invalid.  The most common cause of this error is entering your email address instead of your Yahoo! ID.
te: దోషము 1013: మీరు ప్రవేశపెట్టిన వినియోగదారినామము చెల్లనిది.  ఈ దోషమునకు చాలా సాధారణ కారణం మీ ఈమెయిల్ చిరునామాను మీ యాహూ! ID బదులుగా ప్రవేశపెట్టడం.

en: Unknown error number %d. Logging into the Yahoo! website may fix this.
te: అజ్ఞాత పొరపాటు సంఖ్య %d. యాహూ! లోకి లాగ్-ఇన్ అవుతోంది. దీనిని వెబ్‌సైట్ సరిచేయవచ్చు.

en: Unable to add buddy %s to group %s to the server list on account %s.
te: మిత్రుడు %sను సమూహం %sకు ఖాతా %s నందలి సర్వర్ జాబితాకు జతచేయలేక పోయింది.

en: Unable to add buddy to server list
te: మిత్రుని సర్వర్ జాబితాకు జతచేయలేక పోయింది

en: [ Audible %s/%s/%s.swf ] %s
te: [ వినదగిన %s/%s/%s.swf ] %s

en: Received unexpected HTTP response from server
te: సేవికనుండి అనుకోని HTTP ప్రతిస్పందనను స్వీకరించినది

en: Lost connection with %s: %s
te: %sతో అనుసంధానం కోల్పోయింది: %s

en: Unable to establish a connection with %s: %s
te: %sతో అనుసంధానము యేర్పరచలేక పోయింది: %s

en: Not at Home
te: ఇంట్లో లేరు

en: Not at Desk
te: డెస్క్‌లో లేరు

en: Not in Office
te: ఆఫీసులో లేరు

en: On Vacation
te: సెలవులో ఉన్నారు

en: Stepped Out
te: బయటకు వెళ్లారు

en: Not on server list
te: సర్వర్ జాబితాలో లేరు

en: Appear Permanently Offline
te: శాశ్వతంగా ఆఫ్ లైన్ గా కనిపించు

en: Presence
te: హాజరు

en: Don't Appear Permanently Offline
te: శాశ్వతంగా ఆఫ్ లైన్ గా కనిపించవద్దు

en: Join in Chat
te: చాట్‌లో చేరు

en: Initiate Conference
te: సమావేశాన్ని ప్రారంభించు

en: Presence Settings
te: ఉన్నారో లేదో తెలిపే సెట్టింగ్ లు

en: Start Doodling
te: డూడ్లింగ్ ప్రారంభించు

en: Select the ID you want to activate
te: మీరు క్రియాశీలపరచుదామని అనుకొనుచున్న IDను యెంపికచేయుము

en: Join whom in chat?
te: చాట్‌నందు యెవరిని జేర్చాలి?

en: Activate ID...
te: IDని యాక్టివేట్ చేయండి...

en: Join User in Chat...
te: వినియోగదారుతో చాట్ లో చేరండి...

en: Open Inbox
te: ఇన్‌బాక్స్ తెరువుము

en: Can't send SMS. Unable to obtain mobile carrier.
te: SMS పంపలేక పోయింది. మొబైల్ కారియర్ పొందలేకపోయింది.

en: Can't send SMS. Unknown mobile carrier.
te: SMS పంపలేక పోయింది. తెలియని మొబైల్ కారియర్.

en: Getting mobile carrier to send the SMS.
te: SMS పంపుటకు మొబైల్ కారియర్ పొందుచున్నది.

note: Write a local message to this conversation showing that a request for a * Doodle session has been made
en: Sent Doodle request.
te: డూడుల్ కోసం అభ్యర్థనను పంపించు.

en: Unable to connect.
te: అనుసంధానం చేయడంలో అసమర్థత.

en: Unable to establish file descriptor.
te: ఫైల్ డెస్క్రిప్టర్‌ను స్థాపించడంలో అసమర్థత.

en: %s is trying to send you a group of %d files.
te: %s వొక సమూహ %d ఫైళ్ళను మీకు పంపుటకు ప్రయత్నించుచున్నది.

en: Write Error
te: దోషము వ్రాయుట

en: Yahoo! Japan Profile
te: యూహూ జపాన్ ప్రొఫైల్

en: Yahoo! Profile
te: యూహూ ప్రొఫైల్

en: Sorry, profiles marked as containing adult content are not supported at this time.
te: క్షమించాలి. పెద్దలకు మాత్రమే అని గుర్తించిన ప్రొఫైల్స్‌కు ఈ సమయంలో మద్దతుు లభించదని మనవి.

en: If you wish to view this profile, you will need to visit this link in your web browser:
te:  మీరు  ఈ ప్రొఫైల్ చూడదలచు కుంటే ,మీ వెబ్ బ్రౌజర్ లోని ఈ లింక్ కు వెళ్లాల్సి ఉంటుంది:

en: Yahoo! ID
te: యాహూ! ID

en: Hobbies
te: అలవాటులు

en: Latest News
te: తాజా సమాచారం

en: Home Page
te: హొమ్ పేజ్

en: Cool Link 1
te: కూల్ లింక్ 1

en: Cool Link 2
te: కూల్ లింక్ 2

en: Cool Link 3
te: కూల్ లింక్ 3

en: Last Update
te: చివరి అప్‌డేట్

en: This profile is in a language or format that is not supported at this time.
te: ఈ ప్రొఫైల్‌లో వాడిన భాషకు లేదా ఫార్మాట్ కు ఈ సమయంలో మద్దతుు లభించడం లేదు.

en: Could not retrieve the user's profile. This most likely is a temporary server-side problem. Please try again later.
te: వినియోగదారుని ప్రొఫైల్‌ను రిట్రీవ్ చేయుట సాధ్యపడలేదు. సమస్య దాదాపు తాత్కాలిక సెర్వర్-సైడ్‌దే అయివుంటుంది. తర్వాత మరల ప్రయత్నించండి.

en: Could not retrieve the user's profile. This most likely means that the user does not exist; however, Yahoo! sometimes does fail to find a user's profile. If you know that the user exists, please try again later.
te: వినియోగదారుని ప్రొఫైల్‌ను రిట్రీవ్ చేయుట సాధ్యపడలేదు. అంటే దాదాపుగా దీనర్థం వినియోగదారుడు లేడు అని. యాహూ కొన్ని సమయాల్లో వినియోగదారుని ప్రొఫైల్‌ను కనుగొనలేదు. వినియోగదారుడు ఉన్నాడని మీకు తెలిసుంటే, దయచేసి తర్వాత మరోసారి ప్రయత్నించండి.

en: The user's profile is empty.
te: వినియోగదారుని ప్రొఫైల్ కాళీగా ఉంది.

en: %s has declined to join.
te: %s జేరుటకు నిరాకరించినారు.

en: Failed to join chat
te: చాట్‌లో చేరడానికి వైఫల్యం.

note: -6
en: Unknown room
te: అపరిచిత గది

note: -15
en: Maybe the room is full
te: రూమ్ నిండి ఉండవచ్చు

note: -35
en: Not available
te: లేదు

en: Unknown error. You may need to logout and wait five minutes before being able to rejoin a chatroom
te: అజ్ఞాత పొరపాటు. చాట్ రూమ్ లో మరల చేరడం ప్రారంభించడానికి మీరు లాగ్ అవుట్ అయి, ఐదు నిముషాలు వేచిచూడాల్సివుంటుంది.

en: You are now chatting in %s.
te: మీరు %s లో సంభాషిస్తున్నారు.

en: Failed to join buddy in chat
te: చాట్‌లో మిత్రుని చేర్చడానికి వైఫల్యం.

en: Maybe they're not in a chat?
te: బహుశా వారు చాట్‌లో లేరేమో?

en: Fetching the room list failed.
te: గది జాబితా తీసుకురావడంలో వైఫల్యం.

en: Voices
te: ధ్వనులు

en: Webcams
te: వెబ్ కెమేరాలు

en: Connection problem
te: కనెక్షన్ సమస్య

en: Unable to fetch room list.
te: గది జాబితాను తీసుకురావడంలో వైఫల్యం.

en: User Rooms
te: వినియోగదారుని గదులు

en: Connection problem with the YCHT server
te: YCHT సెర్వర్‌తో అనుసంధానం సమస్య

en: (There was an error converting this message.	 Check the 'Encoding' option in the Account Editor)
te: (ఈ సందేశాన్ని పరివర్తన చేయడంలో పొరపాటు.	 ఖాతా ఎడిటర్‌లోగల 'ఎన్‌కోడింగ్' ఐచ్చికమును పరిశీలించండి.).

en: Unable to send to chat %s,%s,%s
te: %s,%s,%s చాట్ ను పంపలేకపోతున్నాం

en: Hidden or not logged-in
te: దాగి ఉన్నది లేదా లాగ్-ఇన్ చేయబడలేదు

en: <br>At %s since %s
te: <br>ఇక్కడ %s %s నుండి

en: Anyone
te: ఎవరైనా

en: _Class:
te: వర్గం (_C):

en: _Instance:
te: ఉదాహరణ (_I):

en: _Recipient:
te: స్వీకర్త (_R):

en: Attempt to subscribe to %s,%s,%s failed
te: %s,%s,%s చందా కట్టడానికి చేసిన ప్రయత్నం వైఫల్యం

en: zlocate &lt;nick&gt;: Locate user
te: zlocate &lt;ఉపనామం&gt;: వినియోగదారుని అన్వేషించుము.

en: zl &lt;nick&gt;: Locate user
te: zl &lt;ఉపనామం&gt;: వినియోగదారుని అన్వేషించుము.

en: topic &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
te: inst &lt;instance&gt;: ఈ శ్రేణిపై ఉపయోగించేలా ఇన్ స్టన్స్ ను సెట్ చేయండి

en: sub &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Join a new chat
te: sub &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;స్వీకర్త&gt;: కొత్త చాట్‌లో చేరుము.

en: zci &lt;class&gt; &lt;instance&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,*&gt;
te: zci &lt;class&gt; &lt;instance&gt;: &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,*&gt;

en: zcir &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,<i>recipient</i>&gt;
te: zcir &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;స్వీకర్త&gt;: వీరికి ఒక సందేశం పంపించుదాం &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,<i>प्राप्तकर्ता</i>&gt;

en: zir &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Send a message to &lt;MESSAGE,<i>instance</i>,<i>recipient</i>&gt;
te: zir &lt;instance&gt; &lt;प्राप्तकर्ता&gt;: వీరికి ఒక సందేశం పంపించుదాం &lt;MESSAGE,<i>instance</i>,<i>प्राप्तकर्ता</i>&gt;

en: zc &lt;class&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,PERSONAL,*&gt;
te: zc &lt;क्लास&gt;: వీరికి ఒక సందేశం పంపించుదాం &lt;<i>क्लास</i>,PERSONAL,*&gt;

en: Resubscribe
te: రెండవసారి చందా కడదాం.

en: Retrieve subscriptions from server
te: సెర్వర్‌నుండి చందాలను రిట్రీవ్ చేయుము.

en: Use tzc
te: tzcను ఉపయోగించండి

en: tzc command
te: tzc కమాండ్

en: Export to .anyone
te: .anyone కు ఎక్స్‌పోర్ట్ చేయండి.

en: Export to .zephyr.subs
te: .zephyr.subs కు ఎక్స్‌పోర్ట్ చేయండి.

en: Import from .anyone
te: .anyone నుంచి ఇంపోర్ట్ చేసుకోండి

en: Import from .zephyr.subs
te: .zephyr.subs నుంచి ఇంపోర్ట్  చేయండి

en: Realm
te: అభిరుచి గల విషయం

en: Exposure
te: చూపించుము.

en: Unable to create socket: %s
te: సాకెట్‌ను సృష్టించలేక పోయింది: %s

en: Unable to parse response from HTTP proxy: %s
te: HTTP ప్రోక్సీ నుంచి స్పందనను విశ్లేషించలేక పోయింది: %s

en: HTTP proxy connection error %d
te: ప్రాక్సీ కనెక్షన్ పొరపాటు %d.

en: Access denied: HTTP proxy server forbids port %d tunneling
te: యాక్సెస్ నిషేధం: HTTP ప్రోక్సీ సర్వర్ పోర్ట్ %d టన్నెలింగ్‌ను కప్పివుంచుతోంది

en: Error resolving %s
te: %s నిశ్చయించడంలో పొరపాటు

en: Requesting %s's attention...
te: %s యొక్క అప్రమత్తత కొరకు అభ్యర్ధించుచున్నది...

en: %s has requested your attention!
te: %s మీ సమాచారాన్ని అడిగినారు.

note: * * A wrapper for purple_request_action() that uses @c Yes and @c No buttons.
en: _Yes
te: అవును (_Y)

en: _No
te: వద్దు (_N)

note: * * A wrapper for purple_request_action() that uses Accept and Cancel buttons. * A wrapper for purple_request_action_with_icon() that uses Accept and Cancel * buttons.
en: _Accept
te: అంగీకరించు (_A)

note: * * The default message to use when the user becomes auto-away.
en: I'm not here right now
te: నేను ప్రస్తుతం ఇక్కడ లేను

en: saved statuses
te: దాచిన స్థితులు

en: %s is now known as %s.
te: %s ఇప్పుడు %s గా తెలియనగును.

en: %s has invited %s to the chat room %s:
    %s
te: %s has invited %s to the chat room %s
    %s

en: Accept chat invitation?
te: చాట్‌ ఆహ్వానాన్ని అంగీకరించారా?

note: Shortcut
en: Shortcut
te: లఘువు

en: The text-shortcut for the smiley
te: స్మైలీ కొరకు పాఠ్యపు-లఘువు

note: Stored Image
en: Stored Image
te: నిల్వవుంచిన ప్రతిబింబము

en: Stored Image. (that'll have to do for now)
te: నిల్వవుంచిన ప్రతిబింబము. (యిప్పటి యింతే చేయవలెను)

en: SSL Connection Failed
te: SSL అనుసంధానం విఫలమైంది

en: SSL Handshake Failed
te: SSL హ్యాండ్ షేక్  విఫలమైనది

en: SSL peer presented an invalid certificate
te: SSL పీర్ వొక చెల్లని ధృవీకరణపత్రము సమర్పించినారు

en: Unknown SSL error
te: తెలియని SSL దోషము

en: Unset
te: అమర్చకు

en: Do not disturb
te: కదిలించవద్దు

en: Extended away
te: దూరంగా

en: %s (%s) changed status from %s to %s
te: %s (%s) స్థితిని %s నుండి %sకు మార్చినారు

en: %s (%s) is now %s
te: %s (%s) యిప్పుడు %s

en: %s (%s) is no longer %s
te: %s (%s) యికపై %s కాదు

en: %s became idle
te: %s స్థబ్దుగా మారినారు

en: %s became unidle
te: %s స్థబ్దునుండి మారినారు

en: +++ %s became idle
te: %s సోమరిగా తయారైనారు.

en: +++ %s became unidle
te: %s సోమరితనం లేనివారైనారు.

en: Calculating...
te: గణించుచున్నది...

en: Unknown.
te: అజ్ఞాత

en: %d second | %d seconds
te[0]: %d సెకను
te[1]: %d సెకను

en: %d day | %d days
te[0]: %d రోజు
te[1]: %d రోజు

en: %s, %d hour | %s, %d hours
te[0]: %s, %d గంట
te[1]: %s, %d గంట

en: %d hour | %d hours
te[0]: %d గంట
te[1]: %d గంట

en: %s, %d minute | %s, %d minutes
te[0]: %s, %d నిమిషం
te[1]: %s, %d నిమిషం

en: %d minute | %d minutes
te[0]: %d నిమిషం
te[1]: %d నిమిషం

en: Could not open %s: Redirected too many times
te: %sను తెరువలేక పోయింది: చాలా సార్లు తిరిగిడైరెక్ట్ చేయబడింది

en: Unable to connect to %s
te: %sకు అనుసంధానము కాలేకపోయింది

en: Error reading from %s: response too long (%d bytes limit)
te: %s నుండి చదువుటలో దోషము: స్పందన మరీ పొడవైంది (%d బైట్ల పరిమితి)

en: Unable to allocate enough memory to hold the contents from %s.  The web server may be trying something malicious.
te: %s నుంచి అందిన విషయాలను నిలిపిఉంచడానికి కావల్సినంత మెమొరీని కేటాయించలేక పోతోంది. ఏదో హాని చేయడానికి వెబ్ సర్వర్ ప్రయత్నిస్తూ ఉండవచ్చు.

en: Error reading from %s: %s
te: %s నుంచి చదవడంలో లోపం: %s

en: Error writing to %s: %s
te: %s కు వ్రాయుటలో దోషము: %s

en: Unable to connect to %s: %s
te: %sకు అనుసంధానం కాలేకపోయింది: %s

note: 10053
en: Connection interrupted by other software on your computer.
te: అనుసంధానము మీ కంప్యూటర్‌పైని యితర సాఫ్టువేరు ద్వారా ఆటంకపరచబడింది.

note: 10054
en: Remote host closed connection.
te: రిమోట్ హోస్ట్ అనుసంధానము మూసివేసినది.

note: 10060
en: Connection timed out.
te: అనుసంధానము సమయం మించినది.

note: 10061
en: Connection refused.
te: అనుసంధానము తిరస్కరించబడింది.

note: 10048
en: Address already in use.
te: చిరునామా యిప్పటికే వుపయోగంలో వుంది.

en: Error Reading %s
te: %s చదవడంలో పొరపాటు

en: An error was encountered reading your %s.  The file has not been loaded, and the old file has been renamed to %s~.
te: మీ %sను చదువుటలో వొక దోషము యెదురైంది.  ఫైలు లోడుకాలేదు, మరియు పాత ఫైలు %s~కు పునఃనామకరణ చేయబడింది.

en: Chat over IM.  Supports AIM, Google Talk, Jabber/XMPP, MSN, Yahoo and more
te: IM నందు చాట్.  AIM, Google Talk, Jabber/XMPP, MSN, Yahoo మరియు మరిన్ని మద్దతిస్తుంది

en: Internet Messenger
te: ఇంటర్నెట్ మెసెంజర్

en: Pidgin Internet Messenger
te: పిడ్జిన్ ఇంటర్నెట్ మెసెంజర్

note: Build the login options frame.
en: Login Options
te: ఐచ్చికములును లాగిన్ చేయండి.

en: Pro_tocol:
te: ప్రొటోకాల్ (_t):

en: _Username:
te: వినియోగదారినామము(_U):

en: Remember pass_word
te: సంకేతపదమును గుర్తుంచుకొనుము (_w)

note: Build the user options frame.
en: User Options
te: వినియోగదారుని ఐచ్చికములు.

en: _Local alias:
te: స్థానిక మారుపేరు (_L):

en: New _mail notifications
te: కొత్త మెయిల్ ప్రకటనలు (_m)

note: Buddy icon
en: Use this buddy _icon for this account:
te: ఈ ఖాతా కొరకు ఈ మిత్రుని ప్రతిమను వుపయోగించుము (_i):

en: Ad_vanced
te: అధునాతన (_v)

en: Use GNOME Proxy Settings
te: GNOME  ప్రాక్సీ సెట్టింగులను వినియోగించండి.

en: Use Global Proxy Settings
te: గ్లోబల్ ప్రాక్సీ సెట్టింగులను వినియోగించండి.

en: No Proxy
te: ప్రాక్సీ లేదు

en: Use Environmental Settings
te: ఎన్వైరాన్‌మెంటల్ సెట్టింగ్స్‌ను ఉపయోగించుము.

note: This is an easter egg. It means one of two things, both intended as humourus: A) your network is really slow and you have nothing better to do than look at butterflies. B)You are looking really closely at something that shouldn't matter.
en: If you look real closely
te: మీరు పరిశీలనగా చూస్తే

note: This is an easter egg. See the comment on the previous line in the source.
en: you can see the butterflies mating
te: మీరు సీతకోకచిలుకల కలయికను చూశారు.

en: Proxy _type:
te: ప్రాక్సీ టైప్ (_t):

en: _Host:
te: హోస్ట్ (_H):

en: _Port:
te: పోర్టు (_P):

en: Pa_ssword:
te: పాస్‌వర్డ్ (_s):

en: Unable to save new account
te: కొత్త ఖాతాను దాయలేక పోయింది

en: An account already exists with the specified criteria.
te: తెలుపబడిన వివరణతో వొక ఖాతా యిప్పటికే వుంది.

en: Add Account
te: ఖాతా జతచేయుము

en: _Basic
te: ప్రాథమిక (_B)

en: Create _this new account on the server
te: ఈ కొత్త ఖాతాను సేవికపై సృష్టించుము (_t)

en: P_roxy
te: ప్రోక్సీ (_r)

en: Enabled
te: చేతనమైన

en: Protocol
te: చట్టం

en: <span size='larger' weight='bold'>Welcome to %s!</span>
    
    You have no IM accounts configured. To start connecting with %s press the <b>Add...</b> button below and configure your first account. If you want %s to connect to multiple IM accounts, press <b>Add...</b> again to configure them all.
    
    You can come back to this window to add, edit, or remove accounts from <b>Accounts->Manage Accounts</b> in the Buddy List window
te: <span size='larger' weight='bold'>%s కు స్వాగతం!</span>
    
    మీరు ఏ IM ఖాతాలను ఆకృతీకరించలేదు. %sతో అనుసంధానం అగుట ప్రారంభించుటకు <b>జతచేయి...</b> బటన్ క్రిందది నొక్కుము మరియు మీ మొదటి ఖాతాను ఆకృతీకరించుము. మీరు %s బహుళ IM ఖాతాలకు అనుసంధానము కావాలని కొరకుంటే, వాటిని అన్నిటిని ఆకృతీకరించుటకు మరలా <b>జతచేయి...</b> వత్తుము.
    
    ఖాతాలను జతచేయుటకు, సరికూర్చుటకు, లేదా తీసివేయుటకు మీరు ఈ విండోనకు మిత్రుని జాబితా విండోనందలి <b>ఖాతాలు->ఖాతాల నిర్వహించు</b> ద్వారా రావచ్చును.

note: Buddy List
en: Background Color
te: పూర్వరంగ వర్ణం

en: The background color for the buddy list
te: మిత్రుని జాబితా కొరకు బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగు

en: Layout
te: కూర్పు

en: The layout of icons, name, and status of the buddy list
te: మిత్రుని జాబితా యొక్క ప్రతిమలు, నామము, మరియు స్థితి యొక్క నమూనా

note: Group Note to translators: These two strings refer to the background color of a buddy list group when in its expanded state
en: Expanded Background Color
te: పొడిగించిన బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగు

en: The background color of an expanded group
te: పొడిగించిన సమూహం యొక్క బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగు

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list group when in its expanded state
en: Expanded Text
te: పొడిగించిన పాఠ్యము

en: The text information for when a group is expanded
te: ఒక సమూహం పొడిగించినప్పుడు పాఠ్యము సమాచారము

note: Note to translators: These two strings refer to the background color of a buddy list group when in its collapsed state
en: Collapsed Background Color
te: కూలిన బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగు

en: The background color of a collapsed group
te: కూలిన సమూహం యొక్క బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగు

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list group when in its collapsed state
en: Collapsed Text
te: కూలిన పాఠ్యము

en: The text information for when a group is collapsed
te: ఒక సమూహం కూలినప్పుడు పాఠ్యము సమాచారము

note: Buddy Note to translators: These two strings refer to the background color of a buddy list contact or chat room
en: Contact/Chat Background Color
te: పరిచయం/చాట్ బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగు

en: The background color of a contact or chat
te: పరిచయం లేదా చాట్ యొక్క బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగు

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list contact when in its expanded state
en: Contact Text
te: పరిచయం పాఠ్యము

en: The text information for when a contact is expanded
te: ఒక పరిచయం పొడిగించబడినప్పుడు పాఠ్యము సమాచారము

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list buddy when it is online
en: Online Text
te: ఆన్‌లైన్ పాఠ్యము

en: The text information for when a buddy is online
te: మిత్రుడు ఆన్‌లైన్ వున్నప్పుడు పాఠ్యము సమాచారము

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list buddy when it is away
en: Away Text
te: దూరంగావున్నప్పుడు పాఠ్యము

en: The text information for when a buddy is away
te: మిత్రుడు దూరంగా వున్నప్పడు పాఠ్యము సమాచారము

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list buddy when it is offline
en: Offline Text
te: ఆఫ్‌లైన్ పాఠ్యము

en: The text information for when a buddy is offline
te: మిత్రుడు ఆఫ్‌లైన్ వున్నప్పుడు పాఠ్యము సమాచారము

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list buddy when it is idle
en: Idle Text
te: స్థిర పాఠ్యము

en: The text information for when a buddy is idle
te: మిత్రుడు స్థబ్దుగా వున్నప్పుడు పాఠ్యము సమాచారము

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list buddy when they have sent you a new message
en: Message Text
te: సందేశము పాఠ్యము

en: The text information for when a buddy has an unread message
te: మిత్రుడు చదవని వొక సందేశమును కలిగివున్నప్పుడు పాఠ్యము సమాచారము

note: Note to translators: These two strings refer to the font and color of a buddy list buddy when they have sent you a new message
en: Message (Nick Said) Text
te: సందేశము (ముద్దుపేరు చేప్పిన) పాఠ్యము

en: The text information for when a chat has an unread message that mentions your nickname
te: చాట్ నందు మీ ముద్దుపేరు తెలియజేస్తు వొక చదవని సందేశము వున్నప్పుడు పాఠ్యము సమాచారము

en: The text information for a buddy's status
te: మిత్రుని స్థితి కొరకు పాఠ్యము సమాచారము

en: You have %d contact named %s. Would you like to merge them? | You currently have %d contacts named %s. Would you like to merge them?
te[0]: మీరు %d పరిచయం %s పేరుతో కలిగివున్నారు. మీరు వారిని మిళితం చేయాలని అనుకొనుచున్నారా?
te[1]: మీరు %d పరిచయం %s పేరుతో కలిగివున్నారు. మీరు వారిని మిళితం చేయాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: Merging these contacts will cause them to share a single entry on the buddy list and use a single conversation window. You can separate them again by choosing 'Expand' from the contact's context menu
te: వారిని కలుపుటవలన వారు మిత్రుని జాబితానందు వొంటరి ప్రవేశాన్ని పంచుకొందురు మరియు వొంటరి చర్చా విండోను వుపయోగిస్తారు. మీరు పరిచయాల యొక్క సందర్భ మెనూనుండి 'పొడిగింపు' యెంచుకొనుట ద్వారా వారిని మరలా వేరుచేయవచ్చును.

en: Please update the necessary fields.
te: దయచేసి అవసరమైన క్షేత్రములను నవీకరించుము.

en: A_ccount
te: ఖాతా (_c)

en: Please enter the appropriate information about the chat you would like to join.
te: మీరు జాయిన్ కాదల్చుకున్న చాట్‌గురించి సరైన సమాచారం ఎంటర్ చేయండి.

en: Room _List
te: రూమ్ జాబితా (_L)

en: _Block
te: నిలువరించుము (_B)

en: Un_block
te: బ్లాక్‌చేయవద్దు (_b)

en: Move to
te: దీనికి కదుపుము

en: Get _Info
te: సమాచారాన్ని సేకరించండి (_I)

en: _Audio Call
te: ఆడియో కాల్ (_A)

en: Audio/_Video Call
te: ఆడియో/వీడియో కాల్ (_V)

en: _Video Call
te: వీడియో కాల్ (_V)

en: _Send File...
te: ఫైలును పంపుము... (_S)

en: Add Buddy _Pounce...
te: మిత్రుని పౌన్సును జతచేయి... (_P)

en: View _Log
te: లాగ్ దర్శించు (_L)

en: Hide When Offline
te: ఆఫ్‌లైన్‌గా వున్నప్పుడు మరుగునవుంచుము

en: Show When Offline
te: ఆఫ్‌లైన్‌గా వున్నప్పుడు చూపుము

en: _Alias...
te: మారుపేరు... (_A)

en: _Remove
te: తీసివేయి (_R)

en: Set Custom Icon
te: మలచుకొనిన ప్రతిమను అమర్చుము

en: Remove Custom Icon
te: కస్టమ్ ప్రతిమలను తీసేయండి

en: Add _Buddy...
te: మిత్రుని జతచేయి... (_B)

en: Add C_hat...
te: చాట్‌ చేర్చండి... (_h)

en: _Delete Group
te: సమూహమును తొలగించండి (_D)

en: _Rename
te: పునఃనామకరణ (_R)

note: join button
en: _Join
te: జాయిన్ అగు (_J)

en: Auto-Join
te: ఆటో జాయిన్

en: Persistent
te: స్థిరమైన

en: _Edit Settings...
te: అమరికలను సరికూర్చుము... (_E)

en: _Collapse
te: కూలిపోవుట (_C)

en: _Expand
te: విస్తరింపు (_E)

en: You are not currently signed on with an account that can add that buddy.
te: మీరు ఏ ఖాతాను సైన్‌ఆన్ చేయలేదు. అందుచేత మీరు ఆ మిత్రుని చేర్చలేరు.

note: I don't believe this can happen currently, I think * everything that calls this function checks for one of the * above node types first.
en: Unknown node type
te: తెలియని నోడ్ రకము

en: Edit User Mood
te: వినియోగదారుని మూడ్‌ను సరికూర్చుము

note: NOTE: Do not set any accelerator to Control+O. It is mapped by gtk_blist_key_press_cb to "Get User Info" on the selected buddy. Buddies menu
en: /_Buddies
te: /మిత్రులు (_B)

en: /Buddies/New Instant _Message...
te: /మిత్రులు/సరికొత్త సత్వర సందేశం... (_M)

en: /Buddies/Join a _Chat...
te: /మిత్రులు/ చాట్‌లో ప్రవేశించండి ... (_C)

en: /Buddies/Get User _Info...
te: /మిత్రులు/వినియోగదారుని సమాచారం సేకరించండి... (_I)

en: /Buddies/View User _Log...
te: /మిత్రులు/వినియోగదారుని దృశ్యం లాగ్... (_L)

en: /Buddies/Sh_ow
te: /మిత్రులు/చూపుము (_o)

en: /Buddies/Show/_Offline Buddies
te: /మిత్రులు/చూపుము/ఆఫ్‌లైన్ మిత్రులు (_O)

en: /Buddies/Show/_Empty Groups
te: /మిత్రులు/చూపుము/ఖాళీ సమూహములు (_E)

en: /Buddies/Show/Buddy _Details
te: /మిత్రులు/చూపుము/మిత్రుని వివరములు (_D)

en: /Buddies/Show/Idle _Times
te: /మిత్రులు/చూపుము/స్థబ్దు సమయాలు (_T)

en: /Buddies/Show/_Protocol Icons
te: /మిత్రులు/చూపుము/ప్రొటోకాల్ ప్రతిమలు (_P)

en: /Buddies/_Sort Buddies
te: /మిత్రులు/మిత్రులను వర్గీకరించి చూపండి (_S)

en: /Buddies/_Add Buddy...
te: /మిత్రులు/ మిత్రులను చేర్చుము... (_A)

en: /Buddies/Add C_hat...
te: /మిత్రులు/చాట్‌ చేర్చండి... (_h)

en: /Buddies/Add _Group...
te: /మిత్రులు/సమూహమును చేర్చండి... (_G)

en: /Buddies/_Quit
te: /మిత్రులు/వదిలేయండి (_Q)

note: Accounts menu
en: /_Accounts
te: /ఖాతాలు (_A)

en: /Accounts/Manage Accounts
te: /ఖాతాలు/ఖాతాలు నిర్వహించు

note: Tools
en: /_Tools
te: /ఉపకరణాలు (_T)

en: /Tools/Buddy _Pounces
te: /ఉపకరణాలు/మిత్రుని పౌన్సెస్ (_P)

en: /Tools/_Certificates
te: /ఉపకరణాలు/ధృవీకరణపత్రములు (_C)

en: /Tools/Custom Smile_ys
te: /ఉపకరణాలు/మలచుకొనిన స్మైలీస్ (_y)

en: /Tools/Plu_gins
te: /టూల్స్/ప్లగ్ఇన్‌లు (_g)

en: /Tools/Pr_eferences
te: /ఉపకరణాలు/అభీష్టాలు (_e)

en: /Tools/Pr_ivacy
te: /ఉపకరణాలు/రహస్యము (_i)

en: /Tools/_File Transfers
te: /ఉపకరణాలు/ఫైల్ ట్రాన్స్‌ఫర్లు  (_F)

en: /Tools/R_oom List
te: /ఉపకరణాలు/గది జాబితా (_o)

en: /Tools/System _Log
te: /ఉపకరణాలు/సిస్టం లాగ్‌ (_L)

en: /Tools/Mute _Sounds
te: /ఉపకరణాలు/శబ్దములు ఆపుము (_S)

note: Help
en: /_Help
te: /సహాయం (_H)

en: /Help/Online _Help
te: /సహాయం/ఆన్‌లైన్ సహాయం (_H)

en: /Help/_Debug Window
te: /సహాయం/విండోను డీబగ్ చేయుము (_D)

en: /Help/_About
te: /సహాయం/గురించి (_A)

en: <b>Account:</b> %s
te: <b>ఖాతా:</b> %s

en: 
    <b>Occupants:</b> %d
te: 
    <b>యజమానులు:</b> %d

en: 
    <b>Topic:</b> %s
te: 
    <b>అంశము:</b> %s

en: (no topic set)
te: (ఎ అంశము అమర్చబడలేదు)

en: Buddy Alias
te: మిత్రుని మారుపేరు

en: Logged In
te: లోపలికి ప్రవేశించినది

en: Last Seen
te: చివరి ఘటన

en: Spooky
te: భయంకరం

en: Awesome
te: భవ్యం

en: Rockin'
te: సుదృఢం

en: Total Buddies
te: మొత్తము మిత్రులు

en: Idle %dd %dh %02dm
te: స్థబ్దు %dd %dh %02dm

en: Idle %dh %02dm
te: స్థబ్దు %dh %02dm

en: Idle %dm
te: %dm స్థబ్దు

en: /Buddies/New Instant Message...
te: /మిత్రులు/సరికొత్త సత్వర సందేశం...

en: /Buddies/Join a Chat...
te: /మిత్రులు/చాట్‌లో చేరుము ...

en: /Buddies/Get User Info...
te: /మిత్రులు/వినియోగదారు సమాచారం పొందండి...

en: /Buddies/Add Buddy...
te: /మిత్రులు/ మిత్రులను చేర్చుము...

en: /Buddies/Add Chat...
te: /మిత్రులు/చాట్‌ చేర్చుము ...

en: /Buddies/Add Group...
te: /మిత్రులు/ సమూహమును చేర్చుము...

en: /Tools/Privacy
te: /ఉపకరణాలు/రహస్యము

en: /Tools/Room List
te: ఉపకరణాలు/గది జాబితా

en: %d unread message from %s
     | %d unread messages from %s
te[0]: %d చదువని సందేశము %s నుండి
te[1]: %d చదువని సందేశము %s నుండి

en: Manually
te: మాన్యువల్లీ

en: By status
te: వస్తుస్థితి (స్టాటస్) చేత

en: By recent log activity
te: ఇటీవలి లాగ్ క్రియనుండి

en: %s disconnected
te: %s అననుసంధానమైంది

en: %s disabled
te: %s అచేతనమైంది

en: Reconnect
te: పునఃఅనుసంధానించు

en: Re-enable
te: తిరిగి-చేతనపరచు

en: Welcome back!
te: తిరిగి స్వాగతము!

en: %d account was disabled because you signed on from another location: | %d accounts were disabled because you signed on from another location:
te[0]: మీరు మరో ప్రదేశంనుండి సైన్ ఆన్ చేశారు కనుక %d ఖాతా అచేతనము చేయబడింది:
te[1]: మీరు మరో ప్రదేశంనుండి సైన్ ఆన్ చేశారు కనుక %d ఖాతా అచేతనము చేయబడింది:

en: <b>Username:</b>
te: <b>వినియోగదారుని పేరు:</b>

en: <b>Password:</b>
te: <b>రహస్యపదం:</b>

en: _Login
te: లాగిన్ (_L)

en: /Accounts
te: /ఖాతాలు

note: Translators: Please maintain the use of -> and <- to refer to menu heirarchy
en: <span weight='bold' size='larger'>Welcome to %s!</span>
    
    You have no accounts enabled. Enable your IM accounts from the <b>Accounts</b> window at <b>Accounts->Manage Accounts</b>. Once you enable accounts, you'll be able to sign on, set your status, and talk to your friends.
te: <span weight='bold' size='larger'> %s కు స్వాగతం!</span>
    
    మీ ఖాతాలు క్రియాశీలం కాలేదు. <b>ఖాతాలు->ఖాతాలను నిర్వహించు</b> వద్ద <b>ఖాతాలు</b>విండోనుంచి మీ IM ఖాతాలను క్రియాశీలం చేయండి. మీరు ఖాతాలను క్రియాశీలం చేస్తేచాలు, సైన్ ఆన్ చేయడానికి, మీ స్థాయిని సెట్ చేయడానికి, మిత్రులతో మాట్లాడటానికి మీకు వీలవుతుంది.

note: set the Show Offline Buddies option. must be done * after the treeview or faceprint gets mad. -Robot101
en: /Buddies/Show/Offline Buddies
te: /మిత్రులు/చూపుము/ఆఫ్‌లైన్ మిత్రులు

en: /Buddies/Show/Empty Groups
te: /మిత్రులు/చూపము/ఖాళీ సమూహాలు

en: /Buddies/Show/Buddy Details
te: /మిత్రులు/చూపుము/మిత్రుని వివరములు

en: /Buddies/Show/Idle Times
te: /మిత్రులు/చూపము/స్థబ్దు సమయాలు

en: /Buddies/Show/Protocol Icons
te: /మిత్రులు/చూపము/ప్రొటోకాల్ ప్రతిమలు

en: Add a buddy.
te: మిత్రుని చేర్చుము.

en: Buddy's _username:
te: మిత్రుని వినియోగదారిపేరు (_u):

en: (Optional) A_lias:
te: (ఐచ్చిక) మారుపేరు (_l):

en: Add buddy to _group:
te: మిత్రుని సమూహానికి జతచేయి (_g):

en: This protocol does not support chat rooms.
te: ఈ ప్రొటోకాల్ చాట్‌ గదులను మద్దతు్ చేయదు.

en: You are not currently signed on with any protocols that have the ability to chat.
te: మీరు వర్తమాన కాలంలో సంభాషింప నేర్పుగల ప్రొటోకాల్స్‌తో సంతకంచేసి యుండలేదు.

en: Please enter an alias, and the appropriate information about the chat you would like to add to your buddy list.
te: ఒక మారుపేరు, దానితోపాటు మీ మిత్రుల జాబితాకు చేర్చదల్చుకున్న చాట్‌ గురించిన సరైన సమాచారం  ఎంటర్ చేయండి.

en: A_lias:
te: మారుపేరు (_l):

en: _Group:
te: సమూహం(_G):

en: Auto_join when account connects.
te: ఖాతా అనుసంధానమైనప్పుడు స్వయంచాలకంగా జేర్చుము (_j).

en: _Remain in chat after window is closed.
te: విండో మూయబడినతర్వాత చాట్‌నందే వుండుము (_R).

en: Please enter the name of the group to be added.
te: చేర్చదలచుకున్న సమూహం పేరును ఎంటర్ చేయండి.

en: Enable Account
te: ఖాతాను చేతనముచేయుము

en: <PurpleMain>/Accounts/Enable Account
te: <పర్పుల్ మెయిన్>/ఖాతాలు/ఖాతాను క్రియాశీలంచేయు

en: <PurpleMain>/Accounts/
te: <PurpleMain>/ఖాతాలు/

en: _Edit Account
te: ఖాతాను సరికూర్చుము (_E)

en: No actions available
te: ఏ పనులూ లభించవు.

en: _Disable
te: అచేతనం (_D)

en: /Tools
te: /ఉపకరణాలు

en: /Buddies/Sort Buddies
te: /మిత్రులు/మిత్రులను వర్గీకరించు

en: Type the host name for this certificate.
te: ఈ ధృవీకరణపత్రము కొరకు హోస్టు పేరును ప్రవేశపెట్టుము.

note: Widget creation function
en: SSL Servers
te: SSL సేవికలు

en: Unknown command.
te: తెలియని ఆదేశము.

en: That buddy is not on the same protocol as this chat.
te: ఆ మిత్రుని ప్రొటోకాల్ ఈ చాట్ లో ఉన్న ప్రొటోకాల్ లాంటిది కాదు.

en: You are not currently signed on with an account that can invite that buddy.
te: ఆ మిత్రుని ఆహ్వానించగలిగే వర్తమానపు ఖాతాలో మీరు సంతకం చేయలేదు.

en: Invite Buddy Into Chat Room
te: చాట్ గదిలోనికి మీ మిత్రుని ఆహ్వానించండి.

en: _Buddy:
te: మిత్రుడు (_B):

en: _Message:
te: సందేశం (_M):

en: <h1>Conversation with %s</h1>
te: <h1> %s తో సంభాషణ</h1>

en: Save Conversation
te: సంభాషణను దాచండి

en: Un-Ignore
te: అపేక్ష

en: Ignore
te: విస్మరించు

en: Get Away Message
te: సందేశానికి దూరంగా

en: Last Said
te: చివరిగా చెప్పినది

en: Unable to save icon file to disk.
te: ప్రతిమ ఫైలును డిస్క్‌పై దాచుట సాధ్యం కాదు.

en: Save Icon
te: ప్రతిమను దాచుము

en: Animate
te: యానిమేట్

en: Hide Icon
te: ప్రతిమను దాయుము

en: Save Icon As...
te: ప్రతిమను యిలా దాచుము...

en: Set Custom Icon...
te: కస్టమ్ ప్రతిమలను అమర్చండి...

en: Change Size
te: పరిమాణమును మార్చుము

en: Show All
te: అన్నిటిని చూపుము

note: Conversation menu
en: /_Conversation
te: /సంభాషణ (_C)

en: /Conversation/New Instant _Message...
te: /సంభాషణ/సరికొత్త సత్వర సందేశం ... (_M)

en: /Conversation/Join a _Chat...
te: /సంభాషణ/చేర్చుము చాట్‌ను... (_C)

en: /Conversation/_Find...
te: /సంభాషణ/కనుగొనుము... (_F)

en: /Conversation/View _Log
te: /సంభాషణ/లాగ్‌ను చూడండి (_L)

en: /Conversation/_Save As...
te: /సంభాషణ/ఇలా దాచుము... (_S)

en: /Conversation/Clea_r Scrollback
te: /సంభాషణ/క్లియర్ స్క్రోల్ బ్యాక్ (_r)

en: /Conversation/M_edia
te: /సంభాషణ/మాధ్యమం (_e)

en: /Conversation/Media/_Audio Call
te: /సంభాషణ/మాధ్యమం/ఆడియో కాల్ (_A)

en: /Conversation/Media/_Video Call
te: /సంభాషణ/మాధ్యమం/వీడియో కాల్ (_V)

en: /Conversation/Media/Audio\/Video _Call
te: /సంభాషణ/మాధ్యమం/ఆడియో\/వీడియో కాల్ (_C)

en: /Conversation/Se_nd File...
te: /సంభాషణ/ఫైలును పంపుము... (_n)

en: /Conversation/Add Buddy _Pounce...
te: /సంభాషణ/మిత్రుని పౌన్సును చేర్చుము... (_P)

en: /Conversation/_Get Info
te: /సంభాషణ/సమాచారం సేకరించుము. (_G)

en: /Conversation/In_vite...
te: /సంభాషణ/ఆహ్వానించుము... (_v)

en: /Conversation/M_ore
te: /సంభాషణ/ఇంకా (_o)

en: /Conversation/Al_ias...
te: /సంభాషణ/మారు పేరు... (_i)

en: /Conversation/_Block...
te: /సంభాషణ/అపుము... (_B)

en: /Conversation/_Unblock...
te: /సంభాషణ/సాగేలా చూడు... (_U)

en: /Conversation/_Add...
te: /సంభాషణ/చేర్చుము... (_A)

en: /Conversation/_Remove...
te: /సంభాషణ/తొలగించుము... (_R)

en: /Conversation/Insert Lin_k...
te: /సంభాషణ/లింకును చేర్చుము... (_k)

en: /Conversation/Insert Imag_e...
te: /సంభాషణ/సచిత్రమును చేర్చుము... (_e)

en: /Conversation/_Close
te: /సంభాషణ/ముగించుము (_C)

note: Options
en: /_Options
te: /ఐచ్చికములు (_O)

en: /Options/Enable _Logging
te: /ఐచ్చికములు/లాగింగ్ చేతనముచేయి (_L)

en: /Options/Enable _Sounds
te: /ఐచ్చికములు/శభ్దములు చేతనముచేయి (_S)

en: /Options/Show Formatting _Toolbars
te: /అవకాశాలు/ఫార్మాట్ చేసే టూల్ బార్ లను చూపించు (_T)

en: /Options/Show Ti_mestamps
te: /ఆప్షలు/టైమ్‌స్టాంప్స్ చూపించు (_m)

en: /Conversation/More
te: /సంభాషణ/ఇంకా

en: /Options
te: /ఐచ్చికములు

note: The menubar has been deactivated. Make sure the 'More' submenu is regenerated next time * the 'Conversation' menu pops up. Make sure the 'Conversation -> More' menuitems are regenerated whenever * the 'Conversation' menu pops up because the entries can change after the * conversation is created.
en: /Conversation
te: /సంభాషణ

en: /Conversation/View Log
te: /సంభాషణ/ వ్యూ లాగ్

en: /Conversation/Media/Audio Call
te: /సంభాషణ/మాధ్యమం/ఆడియో కాల్

en: /Conversation/Media/Video Call
te: /సంభాషణ/మాధ్యమం/వీడియో కాల్

en: /Conversation/Media/Audio\/Video Call
te: /సంభాషణ/మాధ్యమం/ఆడియో\/వీడియో కాల్

en: /Conversation/Send File...
te: /సంభాషణ/ఫైలును పంపుము...

en: /Conversation/Add Buddy Pounce...
te: /సంభాషణ/మిత్రుని పౌన్సును చేర్చుము...

en: /Conversation/Get Info
te: /సంభాషణ/సమాచారం సేకరింపుము.

en: /Conversation/Invite...
te: /సంభాషణ/ఆహ్వానం...

en: /Conversation/Alias...
te: /సంభాషణ/మారుపేరు...

en: /Conversation/Block...
te: /సంభాషణ/ఆపుము...

en: /Conversation/Unblock...
te: /సంభాషణ/సాగేలా చూడు...

en: /Conversation/Add...
te: /సంభాషణ/చేర్చుము...

en: /Conversation/Remove...
te: /సంభాషణ/తొలగించుము...

en: /Conversation/Insert Link...
te: /సంభాషణ/లింకును చేర్చుము...

en: /Conversation/Insert Image...
te: /సంభాషణ/సచిత్రమును చేర్చుము...

en: /Options/Enable Logging
te: /ఐచ్చికములు/లాగింగ్ చేతనముచేయి

en: /Options/Enable Sounds
te: /ఐచ్చికములు/శబ్దములు చేతనముచేయి

en: /Options/Show Formatting Toolbars
te: /అవకాశాలు/ఫార్మాట్ చేసే టూల్ బార్ లను చూపించు

en: /Options/Show Timestamps
te: /ఐచ్చికములు/టైమ్‌స్టాంప్స్ చూపించుము

en: User is typing...
te: వినియోగదారుడు టైప్ చేస్తున్నాడు ...

en: 
    %s has stopped typing
te: 
    %s టైపుచేయుట ఆపివేసినారు

note: Build the Send To menu
en: S_end To
te: వీరికి పంపండి (_e)

en: _Send
te: పంపించు (_S)

note: Setup the label telling how many people are in the room.
en: 0 people in room
te: గదిలో 0 మంది ఉన్నారు

en: Find:
te: వెతుకు:

en: %d person in room | %d people in room
te[0]: రూమ్ నందు %d వ్యక్తివున్నారు
te[1]: రూమ్ నందు %d వ్యక్తివున్నారు

en: Stopped Typing
te: టైపుచేయడం ఆపేశారు

en: Nick Said
te: నిక్ చెప్పారు

en: Unread Messages
te: చదువని సందేశాలు

en: New Event
te: కొత్త ఘటన

en: clear: Clears all conversation scrollbacks.
te: clear: సంభాషణ స్క్రోల్ బ్యాక్ ను శుభ్రం చేస్తుంది.

en: Confirm close
te: మూసేయడాన్ని నిర్ధారించండి

en: You have unread messages. Are you sure you want to close the window?
te: మీరు చదవని సందేశాలున్నాయి. మీరు ఈ విండోను మూసివేయాలని నిర్ధారించుకున్నారా?

en: Close other tabs
te: ఇతర టాబ్ లను మూసేయండి

en: Close all tabs
te: అన్ని టాబ్ లను మూసేయండి

en: Detach this tab
te: ఈ టాబ్ ను వేరుచేయండి

en: Close this tab
te: ఈ టాబ్ను మూయుము

en: Close conversation
te: సంభాషణను క్లోజ్ చేయుము

en: Last created window
te: చివరగా సృష్టించిన విండో.

en: Separate IM and Chat windows
te: IM మరియు Chat విండోలను వేరుచేయుము.

en: New window
te: కొత్త విండో

en: By group
te: సమూహం‌ చేత

en: By account
te: ఖాతా చేత

en: Find
te: కనిపెట్టు

en: _Search for:
te: దీని కొరకు శోధించు (_S):

en: Save Debug Log
te: డీబగ్ లాగ్‌ను దాచుము

en: Invert
te: ఇన్వర్‍ట్

en: Highlight matches
te: సరిపోలేవాటిని ప్రత్యేకంగా చూపించు

en: _Icon Only
te: ప్రతిమ మాత్రమే (_I)

en: _Text Only
te: పాఠ్యము మాత్రమే (_T)

en: _Both Icon & Text
te: ప్రతిమ & పాఠ్యము (_B)

en: Filter
te: వడపోత

en: Right click for more options.
te: మరిన్ని ఐచ్చికములుకోసం కుడినొక్కు నొక్కండి

en: Level
te: స్థాయి

en: Select the debug filter level.
te: డిబగ్ ఫిల్టర్ స్థాయిని ఎంచుకోండి

en: All
te: అన్ని

en: Misc
te: మిస్‌లేనియస్

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Error
te: దోషం

en: Fatal Error
te: ఫాటల్ దోషము

en: bug master
te: బగ్ మాస్టర్

en: artist
te: కళాకారి

note: feel free to not translate this
en: Ka-Hing Cheung
te: కా-హింగ్ చుంగ్

en: voice and video
te: వాయీస్ మరియు వీడియో

en: support
te: మద్దతు్

en: webmaster
te: వెబ్ మాస్టర్

en: win32 port
te: విన్32 పోర్ట్

en: maintainer
te: మెయింటైనర్

en: libfaim maintainer
te: లిబ్ ఫైమ్ నిర్వహణదారు

note: If "lazy bum" translates literally into a serious insult, use something else or omit it.
en: hacker and designated driver [lazy bum]
te: హాకర్ మరియు డెజిగ్నేటెడ్ డ్రైవర్ [లేజీ బమ్]

en: support/QA
te: మద్దతు్/QA

en: original author
te: ఒరిజినల్ ఆథర్

en: lead developer
te: ముఖ్య డెవలపర్

en: Senior Contributor/QA
te: అనుభవయుక్త సహాయకుడు/QA

en: Afrikaans
te: ఆఫ్రికాన్స్

en: Arabic
te: అరబిక్

en: Belarusian Latin
te: బెలూరూసియన్ లాటిన్

en: Bulgarian
te: బల్గెరియన్

en: Bengali
te: బెంగాలి

en: Catalan
te: కెటలన్

en: Valencian-Catalan
te: వలెన్ సియన్-కాటలాన్

en: Czech
te: చెక్

en: Danish
te: డెనిష్

en: German
te: జెర్మన్

en: Greek
te: గ్రీక్

en: Australian English
te: ఆస్ట్రేలియన్ ఇంగ్లీష్

en: Canadian English
te: కెనెడియన్ ఇంగ్లీష్

en: British English
te: బ్రిటిష్ ఆంగ్లం

en: Spanish
te: స్పానిష్

en: Estonian
te: ఎస్టొనియన్

en: Persian
te: పర్షియన్

en: Finnish
te: ఫిన్నిష్

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: Gujarati
te: గుజరాతి

en: Gujarati Language Team
te: గుజరాతి భాషా సమూహం

en: Hebrew
te: హెబ్రూ

en: Hindi
te: హింది

en: Hungarian
te: హంగెరియన్

en: Armenian
te: అర్మేనియన్

en: Indonesian
te: ఇండోనేషియన్

en: Italian
te: ఇటాలియన్

en: Japanese
te: జపనీస్

en: Georgian
te: జార్జియన్

en: Ubuntu Georgian Translators
te: ఉబంతు జార్జియన్ అనువాదకులు

en: Khmer
te: కె హెచ్   ఎమ్ ఇ ఆర్

en: Kannada
te: కన్నడ

en: Kannada Translation team
te: కన్నడ అనువాద సమూహం

en: Korean
te: కొరియన్

en: Kurdish
te: కుర్దిష్

en: Lao
te: లావో

en: Mongolian
te: మంగోలియన్

en: Marathi
te: మరాఠి

en: Malay
te: మలయ

en: Bokmål Norwegian
te: Bokmål నార్వేజియన్

en: Nepali
te: నేపాలి

en: Dutch, Flemish
te: డచ్, ఫ్లెమిష్

en: Norwegian Nynorsk
te: నార్వీజియన్ న్యోర్స్క్

en: Oriya
te: ఒరియ

en: Punjabi
te: పంజాబీ

en: Polish
te: పాలిష్

en: Portuguese
te: పోర్చుగీస్

en: Portuguese-Brazil
te: పోర్చుగీస్-బ్రెజిల్

en: Pashto
te: పాస్థో

en: Russian
te: రష్యన్

en: Slovak
te: స్లోవాక్

en: Slovenian
te: స్లొవేనియన్

en: Serbian
te: సెర్బియన్

en: Sinhala
te: సిన్హాలా

en: Swedish
te: స్వీడిష్

en: Swahili
te: స్వాహిలి

en: Tamil
te: తమిళం

en: Telugu
te: తెలుగు

en: Thai
te: థాయ్

en: Turkish
te: టర్కిష్

en: Ukranian
te: ఉక్రేనియన్

en: Urdu
te: ఉర్దు

en: T.M.Thanh and the Gnome-Vi Team
te: టి.యం.తన్హ్ మరియు నోమ్-వి.ఐ. దళం

en: Simplified Chinese
te: హణ్ (సరళించిన చైనీస్)

en: Hong Kong Chinese
te: హాంగ్ కాంగ్ చైనీస్

en: Traditional Chinese
te: హణ్ (సాంప్రదాయ చైనీస్)

en: About %s
te: సుమారు %s

en: Current Developers
te: ప్రస్తుత డెవలపర్లు

en: Crazy Patch Writers
te: క్రేజీ పాచ్ రచయితలు

en: Retired Developers
te: రిటైర్డ్ డెవలపర్స్

en: Retired Crazy Patch Writers
te: రిటైర్డ్ క్రేజీ పాచ్ వ్రైటర్స్

en: Current Translators
te: వర్తమాన అనువాదకులు

en: Past Translators
te: భూతకాల అనువాదకులు

en: _Name
te: పేరు (_N)

en: _Account
te: ఖాతా (_A)

en: Get User Info
te: వినియోగదారుని సమాచారం సేకరించండి.

en: Please enter the username or alias of the person whose info you would like to view.
te: మీరు చూడదల్చుకున్న వ్యక్తి వివరాలకోసం దయచేసి ఆ వ్యక్తి వినియోగదారి పేరును లేదా మారుపేరును ఎంటర్ చేయండి.

en: View User Log
te: యూజర్ లాగ్ ను చూపించు

en: Alias Contact
te: పరిచయం మారుపేరు ...

en: Enter an alias for this contact.
te: ఈ పరిచయంకు మారుపేరు ఎంటర్ చేయండి.

en: Enter an alias for %s.
te: %s కు మారుపేరు చేర్చండి.

en: Alias Buddy
te: మిత్రుని మారుపేరు

en: Alias Chat
te: చాట్ మారుపేరు

en: Enter an alias for this chat.
te: ఈ సంభాషణకు మారుపేరు ఎంటర్ చేయండి.

en: You are about to remove the contact containing %s and %d other buddy from your buddy list.  Do you want to continue? | You are about to remove the contact containing %s and %d other buddies from your buddy list.  Do you want to continue?
te[0]: మీరు మీ మిత్రుల జాబితానుండి %s కలిగివున్న పరిచయాన్ని మరియు %d యితర మిత్రుని తొలగించబోవుచున్నారు.  మీరు కొనసాగించుదామని అనుకొనుచున్నారా?
te[1]: మీరు మీ మిత్రుల జాబితానుండి %s కలిగివున్న పరిచయాన్ని మరియు %d యితర మిత్రుని తొలగించబోవుచున్నారు.  మీరు కొనసాగించుదామని అనుకొనుచున్నారా?

en: Remove Contact
te: సంబంధాన్ని తొలగించండి

en: _Remove Contact
te: పరిచయాన్ని తొలగించు (_R)

en: You are about to merge the group called %s into the group called %s. Do you want to continue?
te: మీరు %s అనబడే సమూహమును %s. అనబడే సమూహములో విలీనం చేయబోతున్నారు. కొనసాగిస్తారా?

en: Merge Groups
te: సమూహములను కలిపేయండి

en: _Merge Groups
te: సమూహములను కలిపేయండి (_M)

en: You are about to remove the group %s and all its members from your buddy list.  Do you want to continue?
te: మీ మిత్రుల జాబితానుండి %s సమూహమును, దాని సభ్యులందరినీ  తొలగించదల్చుకున్నారు. కొనసాగించదల్చుకున్నారా?

en: Remove Group
te: సమూహమును తొలగించండి.

en: _Remove Group
te: సమూహమును తొలగించు (_R)

en: You are about to remove %s from your buddy list.  Do you want to continue?
te: మీ మిత్రుల జాబితానుండి %s ను  తొలగించదల్చుకున్నారు. కొనసాగించదల్చుకున్నారా?

en: Remove Buddy
te: మిత్రుని తొలగించండి.

en: _Remove Buddy
te: మిత్రుని తొలగించుము (_R)

en: You are about to remove the chat %s from your buddy list.  Do you want to continue?
te: మీ మిత్రుల జాబితానుండి %s చాట్‌ను తొలగించదల్చుకున్నారు. కొనసాగించదల్చుకున్నారా?

en: Remove Chat
te: చాట్‌ను తొలగించుము.

en: _Remove Chat
te: చాట్‌ను తొలగించు (_R)

en: Right-click for more unread messages...
te: రీడ్ చేయని మరిన్ని సందేశాల కోసం కుడి వైపు క్లిక్ చేయండి-...

en: _Change Status
te: స్థితిని మార్చండి (_C)

en: Show Buddy _List
te: మిత్రుల జాబితా చూపించు (_L)

en: _Unread Messages
te: చదవని సందేశాలు (_U)

en: New _Message...
te: కొత్త సందేశం... (_M)

en: _Accounts
te: ఖాతాలు (_A)

en: Plu_gins
te: ప్లగ్‌యిన్లు (_g)

en: Pr_eferences
te: అభీష్టాలు (_e)

en: Mute _Sounds
te: శబ్ధములను ఆపివేయి (_S)

en: _Blink on New Message
te: కొత్త సందేశం వచ్చినప్పుడు బ్లింక్ చేయి (_B)

en: _Quit
te: వదులు (_Q)

en: Not started
te: ప్రారంభం కాలేదు

en: <b>Receiving As:</b>
te: <b>ఈ విధంగా లభిస్తున్నది:</b>

en: <b>Receiving From:</b>
te: <b>నుండి లభిస్తున్నది:</b>

en: <b>Sending To:</b>
te: <b>కి పంపుచున్నది:</b>

en: <b>Sending As:</b>
te: <b>ఈ విధంగా పంపుచున్నది:</b>

en: There is no application configured to open this type of file.
te: ఇటువంటి ఫైలును ఓపెన్ చేయగల అప్లికేషన్‌ను ఆకృతీకరించలేదు.

en: An error occurred while opening the file.
te: ఫైలు ఓపెన్ చేయుచున్నప్పుడు పొరపాటు సంభవించింది.

en: Error launching %s: %s
te: <b>%s</b> లాంచ్ చేయడంలో పొరపాటు.: %s

en: Error running %s
te: %s నడపడంలో లోపం

en: Process returned error code %d
te: లోపం కోడ్ %d ను ప్రక్రియ తిప్పి పంపింది

en: Filename:
te: ఫైలుపేరు:

en: Local File:
te: స్థానిక ఫైల్:

en: Speed:
te: వేగము:

en: Time Elapsed:
te: సమయం సమాప్తం:

en: Time Remaining:
te: సమయం ఇంకా ఉంది:

en: Close this window when all transfers _finish
te: బదిలీలన్నీ పూర్తయ్యాక ఈ విండోను మూసివేయండి (_f)

en: C_lear finished transfers
te: పూర్తయిన బదిలీలను క్లియర్ చేయండి (_l)

note: "Download Details" arrow
en: File transfer _details
te: ఫైల్ బదిలీ వివరాలు (_d)

en: Paste as Plain _Text
te: సాధారణ పాఠ్యముగా అతికించుము (_T)

en: _Reset formatting
te: ఫార్మాటింగ్ ను తిరిగి సెట్ చేయండి (_R)

en: Disable _smileys in selected text
te: ఎంపికచేసిన పాఠ్యమునందలి స్మైలీలను అచేతనముచేయి (_s)

en: Hyperlink color
te: హైపర్‌లింక్ కలర్

en: Color to draw hyperlinks.
te: హైపర్‌లింక్‌ను లాగడానికి కలర్

en: Hyperlink visited color
te: దర్శించిన హైపర్‌లింక్ రంగు

en: Color to draw hyperlink after it has been visited (or activated).
te: హైపర్‌లింకును దర్శించిన తర్వాత (లేదా క్రియాశీల పరచిన తర్వాత) వుండవలసిన రంగు.

en: Hyperlink prelight color
te: హైపర్ లింక్ ప్రీలైట్ కలర్

en: Color to draw hyperlinks when mouse is over them.
te: మౌస్ హైపర్ లింక్ లపై ఉన్నప్పుడు వాటిని చిత్రించడానికి రంగు.

en: Sent Message Name Color
te: పంపిన సందేశ నామము రంగు

en: Color to draw the name of a message you sent.
te: మీరు పంపిన సందేశము యొక్క నామమను గీయుటకు రంగు.

en: Received Message Name Color
te: అందుకున్న సందేశ నామము రంగు

en: Color to draw the name of a message you received.
te: మీరు స్వీకరించిన సందేశము యొక్క నామమును గీయుటకు రంగు.

en: "Attention" Name Color
te: "అప్రమత్త" నామము రంగు

en: Color to draw the name of a message you received containing your name.
te: మీ నామము కలిగివున్న సందేశము మీరు స్వీకరించినప్పుడు సందేశ నామముకు వుండవలసిన రంగు.

en: Action Message Name Color
te: చర్యా సందేశ నామపు రంగు

en: Color to draw the name of an action message.
te: చర్యా సందేశము యొక్క నామముకు వుండవలసిన రంగు.

en: Action Message Name Color for Whispered Message
te: విష్పర్డ్ సందేశము కొరకు చర్యా సందేశ నామపు రంగు

en: Color to draw the name of a whispered action message.
te: విష్పర్డ్ చర్యా సందేశము యొక్క నామముకు వుండవలసిన రంగు.

en: Whisper Message Name Color
te: విష్పర్ సందేశ నామము రంగు

en: Color to draw the name of a whispered message.
te: విష్పర్డ్ సందేశము యొక్క నామముకు వుండవలసిన రంగు.

en: Typing notification color
te: టైపు చేయుచున్న ప్రకటన రంగు

en: The color to use for the typing notification
te: టైపింగ్ నోటీసు కొరకు వుపయోగించుటకు రంగు

en: Typing notification font
te: టైపింగ్ నోటీసు ఫాంటు

en: The font to use for the typing notification
te: ప్రకటన టైపింగ్ కొరకు వుపయోగించవలసిన ఫాంట్

en: Enable typing notification
te: టైపుచేయుచున్న ప్రకటనను చేతనముచేయి

en: <span size='larger' weight='bold'>Unrecognized file type</span>
    
    Defaulting to PNG.
te: <span size='larger' weight='bold'>ఆమోదంలేని ఫైల్ టైప్</span>
    
    Defaulting to PNG.

en: <span size='larger' weight='bold'>Error saving image</span>
    
    %s
te: <span weight="bold" size="larger">చిత్రమును సేవ్ చేయడంలో పొరపాటు!</span>
    
    %s

en: Save Image
te: చిత్రాన్ని దాచు

en: _Save Image...
te: సచిత్రమును దాచుము (_S)

en: _Add Custom Smiley...
te: మలచుకొనిన స్మైలీను జతచేయి... (_A)

en: Select Font
te: అక్షరరూపము ఎంచుకొనుము

en: Select Text Color
te: పాఠ్యము రంగును యెంపికచేయుము

en: Select Background Color
te: నేపధ్యపు రంగును యెంపిక్ చేయుము.

en: _Description
te: వివరణ(_D)

en: Please enter the URL and description of the link that you want to insert. The description is optional.
te: మీరు చేర్చదల్చుకున్న URL మరియు లింక్ వర్ణనను ఎంటర్ చేయండి. వర్ణన ఐచ్చికం మాత్రమే.

en: Please enter the URL of the link that you want to insert.
te: మీరు చేర్చదల్చుకున్న లింక్‌యొక్క URL ను ఎంటర్ చేయండి.

en: Insert Link
te: జోడింపును ప్రవెసపెట్టు

en: _Insert
te: చేర్చండి (_I)

en: Failed to store image: %s
te: సచిత్రమును స్టోర్ చేయడంలో వైఫల్యం: %s

en: Insert Image
te: ప్రతిబింబమును చేర్చుము

en: This smiley is disabled because a custom smiley exists for this shortcut:
     %s
te: ఈ స్మైలీ అచేతనము చేయబడింది యెంచేతనగా ఈ లఘువు కొరకు వొక మలచుకొనిన స్మైలీ వున్నది కావున:
     %s

en: Smile!
te: చిరునవ్వు!

en: _Manage custom smileys
te: మలచుకొనిన స్మైలీలను నిర్వహించు (_M)

en: This theme has no available smileys.
te: ఈ కథకు smileys లభించుటలేదు.

en: _Font
te: ఫాంటు (_F)

en: Group Items
te: అంశములను సమూహపరచు

en: Ungroup Items
te: అంశములను విడదీయి

en: Bold
te: మందము

en: Italic
te: ఇటాలిక్

en: Underline
te: కిందగీత

en: Strikethrough
te: కొట్టివేత

en: Increase Font Size
te: ఫాంట్ పరిమాణము పెంచుము

en: Decrease Font Size
te: ఫాంట్ పరిమాణము తగ్గించుము

en: Font Face
te: ఫాంట్ ఫేస్

en: Foreground Color
te: ఫోర్‌గ్రౌండ్ రంగు

en: Reset Formatting
te: ఫార్మాటింగ్‌ను తిరిగి సెట్ చేయండి

en: Insert IM Image
te: IM చిత్రమును చేర్చుము

en: Insert Smiley
te: చిరునవ్వును చేర్చుము

en: <b>_Bold</b>
te: <b>బోల్డ్ (_B)</b>

en: <i>_Italic</i>
te: <i>ఇటాలిక్ (_I)</i>

en: <u>_Underline</u>
te: <u>క్రిందిగీత (_U)</u>

en: <span strikethrough='true'>Strikethrough</span>
te: <span strikethrough='true'>కొట్టివేయి</span>

en: <span size='larger'>_Larger</span>
te: <span size='larger'>పెద్ద (_L)</span>

en: _Normal
te: సాధారణ (_N)

en: <span size='smaller'>_Smaller</span>
te: <span size='smaller'>చిన్న (_S)</span>

note: If we want to show the formatting for the following items, we would * need to update them when formatting changes. The above items don't need * no updating nor nothin'
en: _Font face
te: ఫాంట్ ఫేస్ (_F)

en: Foreground _color
te: ఫోర్‌గ్రౌండ్ రంగు (_c)

en: Bac_kground color
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ రంగు (_k)

en: _Image
te: ప్రతిబింబము (_I)

en: _Link
te: లింకు (_L)

en: _Horizontal rule
te: హారిజాంటల్ రూల్ (_H)

en: _Smile!
te: చిరునవ్వు! (_S)

en: Log Deletion Failed
te: లాగ్ తొలగింపు విఫలమైంది

en: Check permissions and try again.
te: అనుమతులను సరిచూచుకొని మరలా ప్రయత్నించుము.

en: Are you sure you want to permanently delete the log of the conversation with %s which started at %s?
te: %s తో %s వద్ద ప్రారంభమైన సంభాషణ లాగ్ ను శాశ్వతంగా తొలగించదలచుకున్నారా ?

en: Are you sure you want to permanently delete the log of the conversation in %s which started at %s?
te: %s లో %s వద్ద ప్రారంభమైన సంభాషణ లాగ్ ను శాశ్వతంగా తొలగించదలచుకున్నారా ?

en: Are you sure you want to permanently delete the system log which started at %s?
te: %s వద్ద ప్రారంభమైన సిస్టమ్ లాగ్ ను మీరు శాశ్వతంగా తొలగించాలనుకుంటున్నారా   ?

en: Delete Log?
te: లాగ్‌ను తొలగించాలా?

en: Delete Log...
te: లాగ్‌ను తొలగించు...

en: <span size='larger' weight='bold'>Conversation in %s on %s</span>
te: <స్పాన్ పరిమాణం='పెద్దది' బరువు='బోల్డ్'>  %s</స్పాన్> పై %s లో సంభాషణ

en: <span size='larger' weight='bold'>Conversation with %s on %s</span>
te: <స్పాన్ పరిమాణం='పెద్దది' బరువు='బోల్డ్'>  %s</స్పాన్> పై %s తో సంభాషణ

note: Steal the "HELP" response and use it to trigger browsing to the logs folder
en: _Browse logs folder
te: లాగ్ ల ఫోల్టర్ ను బ్రౌజ్ చేయండి (_B)

en: %s %s. Try `%s -h' for more information.
te: %s %s. ఇంకా వివరములకు `%s -h' ప్రయత్నించండి.

en: Usage: %s [OPTION]...
te: వినియోగము: %s [OPTION]...

en: use DIR for config files
te: ఆకృతీకరణ ఫైళ్ళ కొరకు DIR వుపయోగించుము

en: print debugging messages to stdout
te: stdoutకు డీబగ్గింగ్ సందేశములను ముద్రించుము

en: force online, regardless of network status
te: నెట్వర్కు స్థితితో సంభందంలేకుండా, ఆన్‌లైన్ వత్తిడిచేయుము

en: display this help and exit
te: ఈ సహాయమును ప్రదర్శించి మరియు నిష్క్రమించుము

en: allow multiple instances
te: బహుళ యిన్‌స్టాన్సులను అనుమతించుము

en: don't automatically login
te: స్వయంచాలకంగా లాగిన్ కావద్దు

en: NAME
te: నామము

en: enable specified account(s) (optional argument NAME
                          specifies account(s) to use, separated by commas.
                          Without this only the first account will be enabled).
te: తెలుపబడిన ఖాతా(ల)ను చేతనముచేయుము (ఐచ్చిక ఆర్గుమెంట్ నామము
                          వుపయోగించవలసిన ఖాతా(ల)ను తెలుపును, కామాలతో వేరుచేసి.
                          ఇది లేకుండా మొదటి ఖాతామాత్రమే చేతనము చేయబడును).

en: X display to use
te: ఉపయోగించుటకు X ప్రదర్శన

en: display the current version and exit
te: ప్రస్తుత వర్షన్‌ను ప్రదర్శించి మరియు నిష్క్రమించుము

en: %s %s has segfaulted and attempted to dump a core file.
    This is a bug in the software and has happened through
    no fault of your own.
    
    If you can reproduce the crash, please notify the developers
    by reporting a bug at:
    %ssimpleticket/
    
    Please make sure to specify what you were doing at the time
    and post the backtrace from the core file.  If you do not know
    how to get the backtrace, please read the instructions at
    %swiki/GetABacktrace
te: %s %s segfaulted కలిగివుంది మరియు కోర్ ఫైలును డంప్ చేయుటకు ప్రయత్నించెను.
    ఇది సాఫ్టువేరునందలి బగ్ మరియు మీ తప్పిదము వలన జరిగినది కాదు.
    
    మీరు క్రాష్‌ను తిరిగిచేయగలిగితే, ఇచట బగ్‌ను నివేదించుట ద్వారా అభివృద్దికారులకు తెలియచేయుము:
    %ssimpleticket/
    
    దయచేసి మీరు ఆ సమయంలో యేమి చేయుచున్నారో తెలిపి
    మరియు కోర్ ఫైలునుండి బ్యాక్‌ట్రేస్‌ను పోస్టుచేయుము. బ్యాక్‌ట్రేస్ యెలా
    పొందాలో మీకు తెలియకపోతే, దయచేసి సూచనలను
    %swiki/GetABacktrace వద్ద చదవండి

en: Exiting because another libpurple client is already running.
te: వేరొక libpurple క్లైంట్ యిప్పటికే నడుచుచున్నది కావున నిష్క్రమించుచున్నది.

en: %s wishes to start an audio/video session with you.
te: %s మీతో ఆడియో/వీడియో సెషన్‌ను ప్రారంభించుటకు యిష్టపడుచున్నారు.

en: %s wishes to start a video session with you.
te: %s మీతో వీడియో సెషన్‌ను ప్రారంభించుటకు యిష్టపడుచున్నారు.

en: Incoming Call
te: మీకువస్తున్న కాల్

en: _Pause
te: నిలిపివుంచు (_P)

en: <b>%d new email.</b> | <b>%d new emails.</b>
te[0]: <b>%d కొత్త మెయిల్.</b>
te[1]: <b>%d కొత్త మెయిల్.</b>

en: The browser command "%s" is invalid.
te: బ్రౌజర్ కమాండ్‌కు <b>%s</b> విలువలేదు.

en: Unable to open URL
te: URLను ఓపెన్ చేయలేదు.

en: Error launching "%s": %s
te: <b>%s</b> లాంచ్ చేయడంలో పొరపాటు.: %s

en: The 'Manual' browser command has been chosen, but no command has been set.
te: 'మాన్యుయల్' బ్రౌజర్ కమాండ్‌ను ఎంచుకున్నారు, కాని కమాండ్‌ను సెట్ చేయలేదు.

en: No message
te: ఏ సందేశంలేదు

en: Open All Messages
te: అన్ని సందేశాలను తెరవండి

en: <span weight="bold" size="larger">You have mail!</span>
te: <span weight="bold" size="larger">మీకు మెయిల్ వచ్చింది!</span>
    
    %s

en: New Pounces
te: కొత్త పౌన్సెస్

en: Dismiss
te: తీసివేయి

en: <span weight="bold" size="larger">You have pounced!</span>
te: <span weight="bold" size="larger">మీరు పౌన్సు చేయబడినారు!</span>

en: The following plugins will be unloaded.
te: ఈ కింది ప్లగ్ ఇన్ లను అన్ లోడ్ అవుతాయి.

en: Multiple plugins will be unloaded.
te: అనేక ప్లగ్ ఇన్ లు అన్ లోడ్ అవుతాయి.

en: Unload Plugins
te: ప్లగిన్లను అన్ లోడ్ చేయండి

en: Could not unload plugin
te: ప్లగిన్ అన్‌లోడ్ చేయలేక పోయింది

en: The plugin could not be unloaded now, but will be disabled at the next startup.
te: ప్లగిన్ యిప్పుడు అప్‌లోడ్ కాలేకపోయినది, అయితే తరువాతి ప్రారంభమునందు అచేతనము చేయబడును.

en: <span foreground="red" weight="bold">Error: %s
    Check the plugin website for an update.</span>
te: <span foreground="red" weight="bold">దోషము: %s
    నవీకరణ కొరకు ప్లగిన్ వెబ్‌సైట్ పరిశీలించుము.</span>

en: Author
te: మూలకర్త

en: <b>Written by:</b>
te: <b>వీరిచేత వ్రాయబడెను:</b>

en: <b>Web site:</b>
te: <b>వెబ్ సైట్:</b>

en: <b>Filename:</b>
te: <b>ఫైలునామము:</b>

en: Configure Pl_ugin
te: ప్లగ్ఇన్ ను ఆకృతీకరించండి (_u)

en: <b>Plugin Details</b>
te: <b>ప్లగ్ ఇన్ వివరాలు</b>

en: Select a file
te: ఒక దస్త్రాన్ని ఎంచుకొనుము

en: Modify Buddy Pounce
te: మిత్రుని పౌన్సును సవరించుము

note: Create the "Pounce on Whom" frame.
en: Pounce on Whom
te: ఎవరిపైన పౌన్స్

en: _Account:
te: ఖాతా (_A):

en: _Buddy name:
te: మిత్రుని పేరు (_B):

en: Si_gns on
te: సైన్స్ ఆన్ (_g)

en: Signs o_ff
te: సైన్ ఆఫ్ (_f)

en: Goes a_way
te: దూరంగా వెళ్ళారు (_w)

en: Ret_urns from away
te: దూరంనుంచి తిరిగిరాక (_u)

en: Becomes _idle
te: స్థబ్దుగా వున్నారు (_i)

en: Is no longer i_dle
te: ఇప్పుడు స్థబ్దుగా లేరు (_d)

en: Starts _typing
te: టైపు చేయడం ప్రారంభించారు (_t)

en: P_auses while typing
te: టైపుచేస్తూ ఆగారు (_a)

en: Stops t_yping
te: టైపుచేయడం ఆపారు (_y)

en: Sends a _message
te: ఒక సందేశం పంపారు (_m)

en: Ope_n an IM window
te: ఒక IM  విండోను ప్రారంభించు  (_n)

en: _Pop up a notification
te: నోటిఫికేషన్ ను పాప్ చేయవచ్చు (_P)

en: Send a _message
te: సందేశమును పంపుము (_m)

en: E_xecute a command
te: కమాండ్‌ను నెరవేర్చుము (_x)

en: P_lay a sound
te: శబ్దమును ప్లేచేయుము (_l)

en: Brows_e...
te: బ్రౌజ్... (_e)

en: Br_owse...
te: బ్రౌజ్... (_o)

en: Pre_view
te: సమీక్ష (_v)

en: P_ounce only when my status is not Available
te: నా స్థితి అందుబాటులో లేనప్పుడు మాత్రమే పౌన్సు చేయుము (_o)

en: _Recurring
te: రికరింగ్ (_R)

en: Pounce Target
te: పౌన్స్ లక్ష్యము

en: Started typing
te: టైపింగ్ ప్రారంభించబడెను

en: Paused while typing
te: టైప్ చేస్తుండగా నిలుపబడెను

en: Signed on
te: సైన్ ఆన్

en: Returned from being idle
te: స్థబ్దుగా(ఐడిల్‌గా) వుండుటనుండి తిప్పివుంచబడెను

en: Returned from being away
te: దూరంగా వుండుటనుండి తిప్పివుంచబడెను

en: Stopped typing
te: టైపుచేయడం ఆపబడెను

en: Signed off
te: సైన్‌ ఆఫ్

en: Became idle
te: స్థబ్దుగా వున్నప్పుడు

en: Went away
te: దూరంగా ఉన్నప్పుడు

en: Sent a message
te: సందేశాన్ని పంపినప్పుడు

en: Unknown.... Please report this!
te: తెలియని.... దయచేసి దీనిని నివేదించండి!

en: (Custom)
te: (మలచుకొనిన)

en: Penguin Pimps
te: పెంగ్విన్ పింప్స్

en: The default Pidgin sound theme
te: అప్రమేయ పిడ్గిన్ శబ్ధపు థీమ్

en: The default Pidgin buddy list theme
te: అప్రమేయ పిడిగిన్ మిత్రుల జాబితా థీమ్

en: The default Pidgin status icon theme
te: అప్రమేయ పిడ్గిన్ స్థితి ప్రతిమ థీమ్

en: Theme failed to unpack.
te: అన్‌పాక్‌కు ధీమ్ విఫలమైంది.

en: Theme failed to load.
te: లోడ్ అగుటకు థీమ్ విఫలమైంది.

en: Theme failed to copy.
te: నకలు తీయుటకు థీమ్ విఫలమైంది.

en: Theme Selections
te: థీమ్ యెంపికలు

note: Instructions
en: Select a theme that you would like to use from the lists below.
    New themes can be installed by dragging and dropping them onto the theme list.
te: ఈ క్రింది జాబితానుండి మీ కిష్టమైన థీమ్‌ను యెంపిక్ చేయండి.
    థీమ్ జాబితాకు లాగి వదులుట ద్వారా కొత్త థీమ్లు సంస్థాపించబడును.

en: Buddy List Theme:
te: మిత్రుల జాబితా థీమ్:

en: Status Icon Theme:
te: స్థితి ప్రతిమ థీమ్:

en: Sound Theme:
te: శబ్ధము థీమ్:

en: Smiley Theme:
te: స్మైలీ థీమ్:

en: Keyboard Shortcuts
te: కీబోర్డు లఘువులు

en: Cl_ose conversations with the Escape key
te: సంభాషణలను ఎస్కేప్ కీతో మూయుము (_o)

en: _Show system tray icon:
te: సిస్టమ్ ట్రే ప్రతిమ ను చూపించు (_S):

en: On unread messages
te: చదవని సందేశాల పై

en: Conversation Window
te: IM సంభాషణా విండో

en: _Hide new IM conversations:
te: కొత్త IM సంభాషణలను మరుగునవుంచు (_H):

en: When away
te: దూరంగా ఉన్నప్పుడు

en: Minimi_ze new conversation windows
te: కొత్త సంభాషణా విండోలను క్రిందకుమూయుము (_z)

note: All the tab options!
en: Tabs
te: టాబ్ లు

en: Show IMs and chats in _tabbed windows
te: సత్వర విండోలను మరియు చాట్‌లను టాబ్డ్ విండోస్‌లో చూపించుము (_t)

en: Show close b_utton on tabs
te: టాబ్స్‌పై క్లోజ్ బటన్‌ను చూపించుము (_u)

en: _Placement:
te: స్థానం (_P):

en: Top
te: పైన

en: Bottom
te: దిగువ

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Left Vertical
te: ఎడమవైపు నిలువుగా

en: Right Vertical
te: కుడువైపు నిలువుగా

en: N_ew conversations:
te: కొత్త సంభాషణలు (_e):

en: Show _formatting on incoming messages
te: వస్తున్న సందేశాలపై ఫార్మాటింగ్‌ను చూపించు (_f)

en: Close IMs immediately when the tab is closed
te: టాబ్ మూయబడగానే తక్షణమే IMలను మూయుము

en: Show _detailed information
te: విశదీకృత సమాచారాన్ని చూపుము (_d)

en: Enable buddy ic_on animation
te: మిత్రుని ప్రతిమ యానిమేషన్‌ను చేతనము చేయుము (_o)

en: _Notify buddies that you are typing to them
te: మీ మిత్రులకు టైప్ చేస్తున్నట్లు వారికి సూచించండి (_N)

en: Highlight _misspelled words
te: తప్పుగా రాసిన పదాలను హైలైట్ చేయి (_m)

en: Use smooth-scrolling
te: స్మూత్-స్క్రోలింగ్ ను ఉపయోగించు

en: F_lash window when IMs are received
te:  IM లు అందుకొన్నప్పుడు విండోను ఫ్లాష్ చేయు (_l)

en: Minimum input area height in lines:
te: వరుసల నందు కనీస యిన్పుట్ ఏరియా యెత్తు:

en: Font
te: అక్షరశైలి

en: Use font from _theme
te: థీమ్‌నుండి ఫాంట్‌ను వుపయోగించుము (_t)

en: Conversation _font:
te: సంభాషణా ఫాంట్ (_f):

en: Default Formatting
te: డిఫాల్ట్ (ఉపేక్షిత) ఫార్మాటింగ్

en: This is how your outgoing message text will appear when you use protocols that support formatting.
te: ఫార్మాటింగ్‌ను మద్దతించే ప్రొటోకాల్సను మీరు వుపయోగించునప్పుడు బయటకువెళ్ళే మీ సందేశపు పాఠ్యము యిలా కనిపిస్తుంది.

en: Cannot start proxy configuration program.
te: ప్రోక్సీ ఆకృతీకరణ ప్రోగ్రామ్‌ను ప్రారంభించ లేదు.

en: Cannot start browser configuration program.
te: బ్రౌజర్ ఆకృతీకరణ ప్రోగ్రామ్‌ను ప్రారంభించలేదు.

en: Disabled
te: అచేతనమైన

en: Use _automatically detected IP address: %s
te: స్వయంచాలకంగా గుర్తించిన IP చిరునామాను వుపయోగించుము: %s (_a)

en: ST_UN server:
te: ST_UN సేవిక:

en: <span style="italic">Example: stunserver.org</span>
te: <స్పాన్ స్టైల్="ఇటాలిక్">ఉదాహరణ: stunserver.org</span>

en: Public _IP:
te: పబ్లిక్ _IP:

en: Ports
te: పోర్ట్స్

en: _Enable automatic router port forwarding
te: స్వయంచాలక రూటర్ పోర్ట్ ఫార్వార్డింగ్‌ను చేతనము చేయుము (_E)

en: _Manually specify range of ports to listen on:
te: వినుటకు పోర్టుల విస్తృతిని మానవీయంగా తెలుపుము (_M):

en: _Start:
te: ప్రారంభము (_S):

en: _End:
te: ముగింపు (_E):

note: TURN server
en: Relay Server (TURN)
te: రిలే సర్వర్ (TURN)

en: _TURN server:
te: _TURN సర్వర్:

en: Use_rname:
te: వినియోగదారునిపేరు (_r):

en: Pass_word:
te: అనుమతి పదం(_w):

en: Seamonkey
te: సీమంకీ

en: Opera
te: ఓపెరా

en: Netscape
te: నెట్ స్కేప్

en: Mozilla
te: మొజిల్లా

en: Konqueror
te: కాంకెరర్

note: Do not move the line below.  Code below expects gnome-open to be in * this list immediately after xdg-open!
en: Desktop Default
te: డెస్కుటాప్ అప్రమేయం

en: GNOME Default
te: GNOME డిఫాల్ట్

en: Galeon
te: గెలియాన్

en: Firefox
te: ఫైర్ ఫాక్స్

en: Firebird
te: ఫైర్‌బర్డ్

en: Epiphany
te: ఎపిఫేని

en: Manual
te: మాన్యువల్

en: Browser Selection
te: బ్రౌజర్ సెలక్షన్

en: Browser preferences are configured in GNOME preferences
te: బ్రౌజర్ అభీష్టాలు GNOME అభీష్టాలనందు ఆకృతీకరించబడెను

en: <b>Browser configuration program was not found.</b>
te: <b>బ్రౌజర్ ఆకృతీకరణ ప్రోగ్రామ్ కనుగొనబడలేదు.</b>

en: Configure _Browser
te: బ్రౌజర్‌ను ఆకృతీకరించుము (_B)

en: _Browser:
te: బ్రౌజర్ (_B):

en: _Open link in:
te: దీనినందు లింక్‌ను ఓపెన్ చేయండి (_O):

en: Browser default
te: బ్రౌజర్ డిఫాల్ట్

en: Existing window
te: అస్తిత్వంలోవున్న విండో

en: New tab
te: కొత్త టాబ్

en: _Manual:
    (%s for URL)
te: మాన్యుయల్ (_M):
    (%s URL కోసం)

en: Proxy Server
te: ప్రాక్సీ సర్వర్

en: Proxy preferences are configured in GNOME preferences
te: ప్రోక్సీ అభీష్టాలు GNOME అభీష్టాలనందు ఆకృతీకరించబడెను

en: <b>Proxy configuration program was not found.</b>
te: <b>ప్రోక్సీ ఆకృతీకరణ ప్రోగ్రామ్ కనుగొనబడలేదు.</b>

en: Configure _Proxy
te: ప్రోక్సీను ఆకృతీకరించుము (_P)

note: This is a global option that affects SOCKS4 usage even with * account-specific proxy settings
en: Use remote _DNS with SOCKS4 proxies
te: SOCKS4 ప్రోక్సీలతో రిమోట్ _DNS వుపయోగించుము

en: Proxy t_ype:
te: ప్రాక్సీ రకము (_y):

en: No proxy
te: ప్రాక్సీ లేదు

en: P_ort:
te: పోర్టు(_o):

en: User_name:
te: వినియోగదారునిపేరు (_n):

en: Log _format:
te: లాగ్ ఫార్మాట్ (_f):

en: Log all _instant messages
te: అన్ని తక్షణ సందేశాలను లాగ్ చేయు  (_i)

en: Log all c_hats
te: చార్టుల నన్నింటిని లాగ్ చేయండి (_h)

en: Log all _status changes to system log
te: అన్ని స్థాయి మార్పులను సిస్టం లాగ్ కు లాగ్ చేయు (_s)

en: Sound Selection
te: సౌండ్ సెలక్షన్

en: Quietest
te: అతి నిదానం

en: Quieter
te: నిదానం

en: Quiet
te: నిష్క్రమించుము

en: Loud
te: పెద్దగా

en: Louder
te: బిగ్గరగా

en: Loudest
te: చాలా బిగ్గరగా

en: _Method:
te: పద్ధతి (_M):

en: Console beep
te: కన్సోల్ బీప్

en: No sounds
te: శబ్ధములు లేవు

en: Sound c_ommand:
    (%s for filename)
te: ధ్వని కమాండ్ (_o):
    (%s ఫైల్ పేరుకోసం)

en: M_ute sounds
te: శబ్దములను ఆపుము (_u)

en: Sounds when conversation has _focus
te: సంభాషణ కేంద్రీకృతమైనప్పుడు ధ్వనిస్తుంది (_f)

en: _Enable sounds:
te: శబ్ధాలను చేతనము చేయుము (_E):

en: V_olume:
te: ధ్వని (_o):

en: Play
te: నడుపు

en: _Browse...
te: బ్రౌజు... (_B)

en: _Reset
te: తిరిగివుంచుము (_R)

en: _Report idle time:
te: స్థబ్దు సమయాన్ని నివేదించు (_R):

en: Based on keyboard or mouse use
te: కీబోర్డ్ లేదా మౌస్ ను ఉపయోగాన్ని అనుసరించి

en: _Minutes before becoming idle:
te: ఎన్ని నిమిషములను స్థబ్దు(ఐడిల్)గా మారవలెను (_M):

en: Change to this status when _idle:
te: స్థబ్దుగా వున్నప్పుడు యీ స్థితికి మారుము (_i):

en: _Auto-reply:
te: ఆటో-రిప్లై (_A):

en: When both away and idle
te: ఇద్దరూ దూరంగా లేదా స్థబ్దుగా వున్నప్పుడు

note: Signon status stuff
en: Status at Startup
te: ప్రారంభంలో స్థాయి

en: Use status from last _exit at startup
te: ప్రారంభంలో చివరిసారి వదిలినప్పటి నుంచి స్థాయిని ఉపయోగించు (_e)

en: Status to a_pply at startup:
te: ప్రారంభంలో ఉపయోగించడానికి స్థాయి (_p):

en: Interface
te: ఇంటర్‌ఫేస్

en: Browser
te: బ్రౌజర్

en: Status / Idle
te: స్థితి / స్థబ్దు

en: Themes
te: థీమ్స్

en: Allow all users to contact me
te: వినియోగదారులందరూ నన్ను సంప్రదించుటకు అనుమతించు

en: Allow only the users on my buddy list
te: నా మిత్రుల జాబితాలో ఉన్నవారిని మాత్రమే అనుమతించు

en: Allow only the users below
te: ఈ క్రిందివారిని మాత్రమే అనుమతించుము

en: Block all users
te: వినియోగదారులందరినీ ఆపండి

en: Block only the users below
te: ఈ క్రింది వినియోగదారులను మాత్రమే ఆపండి

en: Privacy
te: రహస్యం

en: Changes to privacy settings take effect immediately.
te: రహస్య సెట్టింగులకు చేసిన మార్పులు వెంటనే అమల్లోకి వస్తాయి.

en: Set privacy for:
te: : కి రహస్య సెట్టింగును సెట్ చేయండి

note: Remove All button
en: Remove Al_l
te: అన్నిటిని తొలగించు (_l)

en: Permit User
te: వినియోగదారుని అనుమతించండి

en: Type a user you permit to contact you.
te: మిమ్మల్ని సంప్రదించడానికి అనుమతించిన వినియోగదారుని పేరును టైప్ చేయండి.

en: Please enter the name of the user you wish to be able to contact you.
te: మిమ్మల్ని సంప్రదించాలని మీరు కోరుకునే మిత్రుని పేరును ఎంటర్ చేయండి.

en: _Permit
te: అనుమతించు (_P)

en: Allow %s to contact you?
te: %s మిమ్మల్ని సంప్రదించడానికి అనుమతిస్తున్నారా?

en: Are you sure you wish to allow %s to contact you?
te: %s మిమ్మల్ని సంప్రదించడానికి నిజంగానే అనుమతిస్తున్నారా?

en: Block User
te: వినియోగదారుని ఆపుము.

en: Type a user to block.
te: ఆపు చేయాలనుకున్న వినియోగదారుని  పేరును ఆపుము.

en: Please enter the name of the user you wish to block.
te: మీరు ఆపుచేయదల్చుకున్న వినియోగదారుని పేరును నమోదు చేయండి.

en: Block %s?
te: %sని ఆపాలా?

en: Are you sure you want to block %s?
te: %sను మీరు నిజంగానే ఆపాలనుకుంటున్నారా?

en: Apply
te: అనుసంధించుట

en: That file already exists
te: ఫైలు అస్తిత్వంలో ఉంది

en: Would you like to overwrite it?
te: ఓవర్ రైట్ చేయదల్చుకున్నారా?

en: Overwrite
te: ఓవర్‌రైట్

en: Choose New Name
te: కొత్త పేరును ఎంపికచేయు

en: Select Folder...
te: ఫోల్డర్ ను ఎంపికచేయు...

note: list button
en: _Get List
te: జాబితాను పొందండి (_G)

note: add button
en: _Add Chat
te: చాట్‌ చేర్చు (_A)

en: Are you sure you want to delete the selected saved statuses?
te: ఎంపిక చేసిన దాచిన స్థాయిలను తొలగించదలచుకున్నారా?

note: Use button
en: _Use
te: ఉపయోగించు (_U)

en: Title already in use.  You must choose a unique title.
te: శీర్షిక ఇప్పటికే ఉపయోగంలో ఉంది. ప్రత్యేకమైన శీర్షికను మీరు ఎంపిక చేసుకోవాల్సి ఉంటుంది.

en: Different
te: భిన్నమైన

en: _Title:
te: శీర్షిక (_T):

en: _Status:
te: స్థాయి (_S):

note: Different status message expander
en: Use a _different status for some accounts
te: అవే ఖాతాల కోసం భిన్న స్థాయిలను ఉపయోగించు (_d)

note: Save & Use button
en: Sa_ve & Use
te: దాచు & ఉపయోగించు (_v)

en: Status for %s
te: %s కోసం స్థాయి

en: A custom smiley for '%s' already exists.  Please use a different shortcut.
te: '%s' కొరకు వొక మలచుకొనిన స్మైలీ యిప్పటికే వుంది.  దయచేసి వేరే లఘువును వుపయోగించుము.

en: Custom Smiley
te: మలచుకొనిన స్మైలీ

en: Duplicate Shortcut
te: నకిలీ లఘువు(షార్ట్‍కట్)

en: Edit Smiley
te: స్మైలీని సరికూర్చుము

en: Add Smiley
te: చిరునవ్వును జతచేయి

en: _Image:
te: చిత్రము (_I):

note: Shortcut text
en: S_hortcut text:
te: లఘువు పాఠ్యము (_h):

en: Smiley
te: స్మైలీ

en: Shortcut Text
te: లఘువు పాఠ్యము

en: Custom Smiley Manager
te: మలచుకొనిన స్మైలీ నిర్వాహిక

en: Select Buddy Icon
te: మిత్రుని ప్రతిమను యెంపికచేయి

en: Click to change your buddyicon for this account.
te: ఈ ఖాతా కొరకు మిత్రునిప్రతిమను మార్చుటకు నొక్కుము.

en: Click to change your buddyicon for all accounts.
te: అన్ని ఖాతాల కొరకు మిత్రునిప్రతిమను మార్చుటకు నొక్కుము.

en: Waiting for network connection
te: నెట్ వర్క్ కనెక్షన్ కోసం ఎదురుచూపు

en: New status...
te: కొత్త స్థితి...

en: Saved statuses...
te: దాచిన స్థితులు...

en: Status Selector
te: స్థితి యెంపికకారి

en: Google Talk
te: గూగుల్ టాక్

en: The following error has occurred loading %s: %s
te: %s: %s ను లోడ్ చేస్తున్నప్పుడు ఈ కింది పొరపాట్లు జరిగాయి

en: Failed to load image
te: చిత్రాన్ని లోడ్ చేయడంలో వైఫల్యం

en: Cannot send folder %s.
te: ఫోల్డర్ %s ను పంపజాలదు.

en: %s cannot transfer a folder. You will need to send the files within individually.
te: %s ఫోల్డర్ ను బదిలీ చేయజాలదు. వ్యక్తిగత పరిధిలో మీరు ఫైళ్ళు పంపాల్సి ఉంటుంది

en: You have dragged an image
te: మీరు చిత్రాన్ని తెచ్చివేశారు

en: You can send this image as a file transfer, embed it into this message, or use it as the buddy icon for this user.
te: మీరు ఈ చిత్రాన్ని ఫైలు బదిలీగా పంపవచ్చు, ఈ సందేశంలో పొందుపరచవచ్చు లేదా ఈ వినియోగదారు కోసం మిత్రుని ప్రతిమ గా ఉపయోగించవచ్చు.

en: Set as buddy icon
te: మిత్రుని ప్రతిమ గా సెట్ చేయు

en: Send image file
te: చిత్రం ఫైలును పంపు

en: Insert in message
te: సందేశంలో పొందుపరచు

en: Would you like to set it as the buddy icon for this user?
te: మీరు దీన్ని ఈ వినియోగదారు కోసం మిత్రుని ప్రతిమ గా సెట్ చేయ దలిచారా?

en: You can send this image as a file transfer, or use it as the buddy icon for this user.
te: మీరు ఈ చిత్రాన్ని ఫైలు బదిలీగా పంపవచ్చు, లేదా దీనిని మిత్రుని ప్రతిమ వలె ఈ వినియోగదారి కొరకు వుపయోగించుము.

en: You can insert this image into this message, or use it as the buddy icon for this user
te: మీరు ఈ చిత్రాన్ని ఈ సందేశంలో పొందుపరచవచ్చు లేదా ఈ వినియోగదారు కోసం దీన్ని మిత్రుని ప్రతిమ గా ఉపయోగించ వచ్చు

note: I don't know if we really want to do anything here.  Most of * the desktop item types are crap like "MIME Type" (I have no * clue how that would be a desktop item) and "Comment"... * nothing we can really send.  The only logical one is * "Application," but do we really want to send a binary and * no
en: Cannot send launcher
te: లాంచర్ ను పంపజాలదు

en: You dragged a desktop launcher. Most likely you wanted to send the target of this launcher instead of this launcher itself.
te: మీరు డెస్క్ టాప్ లాంచర్ ను తెచ్చివేశారు. స్వయంగా ఈ లాంచర్ ను పంపేబదులు లాంచర్ యొక్క లక్ష్యాన్ని పంపాలని మీరు భావిస్తున్నట్టుంది.

en: <b>File:</b> %s
    <b>File size:</b> %s
    <b>Image size:</b> %dx%d
te: <b>ఫైల్:</b> %s
    <b>ఫైల్ పరిమాణం:</b> %s
    <b>చిత్ర పరిమాణం:</b> %dx%d

en: The file '%s' is too large for %s.  Please try a smaller image.
te: '%s' ఫైలు %s కు చాలా పెద్దగా ఉంది. దయచేసి చిన్నచిత్రం కోసం ప్రయత్నించండి.

en: Icon Error
te: ప్రతిమ లోపం

en: Could not set icon
te: ప్రతిమ ను సెట్ చేయలేదు

en: _Open Link
te: లింక్‌ను తెరువుము (_O)

en: _Copy Link Location
te: లింక్ లొకేషన్‌ను కాపీ చేయండి (_C)

en: _Copy Email Address
te: ఈ-తపాలా చిరునామాను నకలుతీయు (_C)

en: _Open File
te: ఫైలును తెరువు (_O)

en: Open _Containing Directory
te: కలిగివున్న డైరెక్టరీను తెరువుము (_C)

en: Save File
te: ఫైలును దాయి

en: _Play Sound
te: శబ్దాన్ని ప్లేచేయి (_P)

en: _Save File
te: ఫైలును దాయి (_S)

en: Do you really want to clear?
te: మీరు ఖచ్చితంగా శుభ్రం చేయాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: Select color
te: రంగును ఎంపికచేయు

note: Translators may want to transliterate the name. It is not to be translated.
en: Pidgin
te: పిడ్గిన్

en: _Alias
te: మారుపేరు (_A)

en: Close _tabs
te: టాబ్స్ మూసివేయు (_t)

en: _Get Info
te: సమాచారం పొందండి (_G)

en: _Invite
te: ఆహ్వానించు (_I)

en: _Modify...
te: సవరించు... (_M)

en: _Add...
te: కలుపు(_A)...

en: _Open Mail
te: మెయిల్‌ను ఓపెన్ చేయుము (_O)

en: _Edit
te: సరికూర్చు (_E)

en: Pidgin Tooltip
te: పిడ్గిన్ సాధనచిట్కా(టూల్‌టిప్)

en: Pidgin smileys
te: పిడ్గిన్ స్మైలీలు

en: Selecting this disables graphical emoticons.
te: దీనిని యెంపికచేయుట గ్రాఫికల్ యెమోటికాన్సును అచేతనము చేయును.

en: none
te: ఏదీకాదు

en: Small
te: చిన్న

en: Response Probability:
te: స్పందించే అవకాశాలు:

en: Statistics Configuration
te: గణాంకాల ఆకృతీకరణ

note: msg_difference spinner
en: Maximum response timeout:
te: స్పందించడానికి కావల్సిన గరిష్ఠ సమయం:

en: minutes
te: నిమిషాలు

note: last_seen spinner
en: Maximum last-seen difference:
te: క్రితంసారి- కనబడిన గరిష్ఠ తేడా:

note: threshold spinner
en: Threshold:
te: త్రెష్‌హోల్డు:

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Contact Availability Prediction
te: అవైలబిలిటి ప్రెడిక్షన్‌పై సంప్రదించుము

note: *< name *< version
en: Contact Availability Prediction plugin.
te: అవైలబిలిటి ప్రెడిక్షన్ ప్లగ్ ఇన్‌పై సంప్రదించుము

note: *  summary
en: Displays statistical information about your buddies' availability
te: మీ మిత్రులయొక్క అందుబాటును గురించి గణాంక సమాచారమును ప్రదర్శించుము

en: Buddy is idle
te: మిత్రుడు స్థబ్దుగా ఉన్నాడు

en: Buddy is away
te: మిత్రుడు దూరంగా ఉన్నాడు

en: Buddy is "extended" away
te: మిత్రుడు "విస్తరించాడు" మరింతగా

note: Not used yet.
en: Buddy is mobile
te: మిత్రుడు మొబైల్ లో ఉన్నారు

en: Buddy is offline
te: మిత్రుడు ఆఫ్‌లైన్‌లో ఉన్నాడు

en: Point values to use when...
te: అప్పుడు పాయింట్ విలువలను ఉపయోగించాలి ...

en: The buddy with the <i>largest score</i> is the buddy who will have priority in the contact.
te: <i>అత్యధిక స్కోరు</i> కలిగి ఉన్న మిత్రుడే పరిచయంలో ప్రాధాన్యం కలిగి ఉండే మిత్రుడు.

en: Use last buddy when scores are equal
te: స్కోర్లు సమానంగా ఉన్నప్పుడు చివరిగా ఉన్న మిత్రుణ్ని ఉపయోగించు

en: Point values to use for account...
te: ఖాతా కోసం ఉపయోగించడానికి పాయింటు విలువలు...

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Contact Priority
te: పరిచయపు ప్రాముఖ్యత

note: *< name *< version *< summary
en: Allows for controlling the values associated with different buddy states.
te: భిన్నమైన స్నేహ పరిస్థితులకు తగిన విలువలను ఆపాదించి నియంత్రిస్తుంది.

note: *< description
en: Allows for changing the point values of idle/away/offline states for buddies in contact priority computations.
te: స్నేహాల్లో హెచ్చుతగ్గులుండును. ఈ విలువలు స్థబ్దుగా/దూరపు/ఆఫ్‌లైన్ పరిస్థితులపై ఆధారపడి  మారుటకు అనుమతిస్తుంది.

en: Conversation Colors
te: సంభాషణ రంగులు

en: Customize colors in the conversation window
te: సంభాషణ విండోలో రంగులను వాడు

en: Error Messages
te: తప్పుడు సందేశాలు

en: Highlighted Messages
te: హైలైట్ చేసిన సందేశాలు

en: System Messages
te: సిస్టమ్ సందేశాలు

en: Sent Messages
te: పంపిన సందేశాలు

en: Received Messages
te: అందుకున్న సందేశాలు

en: Select Color for %s
te: %s కోసం రంగును ఎంపిక చేయు

en: Ignore incoming format
te: వస్తున్న ఫార్మాట్ ను విస్మరించు

en: Apply in Chats
te: సంభాషణల్లో ఉపయోగించు

en: Apply in IMs
te: IM లలో ఉపయోగించు

note: Note to translators: The string "Enter an XMPP Server" is asking the user to type the name of an XMPP server which will then be queried
en: Server name request
te: సేవిక నామము అభ్యర్ధన

en: Enter an XMPP Server
te: XMPP సేవికను ప్రవేశపెట్టుము

en: Select an XMPP server to query
te: ప్రశ్నించడానికి XMPP సేవికను యెంపికచేయి

en: Find Services
te: సేవలను కనుగొనుము

en: Add to Buddy List
te: మిత్రుని జాబితాకు జతచేయుము

en: Gateway
te: గేట్వే

en: Directory
te: వివరము

en: PubSub Collection
te: PubSub సంపుటము

en: PubSub Leaf
te: PubSub లీఫ్

en: 
    <b>Description:</b>
te: 
    <b>వివరణ:</b>

en: _Browse
te: అన్వేషించు (_B)

en: Server does not exist
te: సేవిక లేదు

en: Server does not support service discovery
te: సేవిక అనునది సేవ ఆవిష్కరణను మద్దతించుటలేదు

en: XMPP Service Discovery
te: XMPP సేవ ఆవిష్కరణ

en: Allows browsing and registering services.
te: బ్రౌజింగ్ మరియు నమోదీకరణ సేవలను అనుమతించుము.

en: This plugin is useful for registering with legacy transports or other XMPP services.
te: పాత ట్రాన్సుపోర్ట్స్ తోను లేదా యితర XMPP సేవల తోను నమోదీకరణకు ఈ ప్లగిన్ వుపయోగకరంగా వుటుంది.

en: By conversation count
te: సంభాషణ లెక్కతో

en: Conversation Placement
te: సంభాషణ ప్లేస్‌మెంట్

note: Translators: "New conversations" should match the text in the preferences dialog and "By conversation count" should be the same text used above
en: Note: The preference for "New conversations" must be set to "By conversation count".
te: గమనిక: "కొత్త సంభాషణలు" కొరకు అభీష్టము అనునది "సంభాషణా లెక్క ద్వారా" అమర్చబడ వలెను.

en: Number of conversations per window
te: ప్రతి విండోలో సంభాషణల సంఖ్య

en: Separate IM and Chat windows when placing by number
te: నెంబరును వేస్తున్నప్పుడు IM మరియు Chat విండోలను విడదీయుము

note: *< name *< version
en: Extra conversation placement options.
te: అధిక సంభాషణల స్థాపనకు వెసులుబాట్లు

note: *< summary *  description
en: Restrict the number of conversations per windows, optionally separating IMs and Chats
te: ప్రతి విండోకు చాట్‌ల సంఖ్యను నియంత్రించు, ఐచ్చికముగా IMs మరియు Chatsను విడదీయవచ్చు.

note: Configuration frame
en: Mouse Gestures Configuration
te: మౌస్ సంజ్ఞల ఆకృతీకరణ

en: Middle mouse button
te: మధ్య చుంచు మీట

en: Right mouse button
te: మౌస్ కుడివైపు బటన్

note: "Visual gesture display" checkbox
en: _Visual gesture display
te: దృశ్య సంకేతాల ప్రదర్శన (_V)

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Mouse Gestures
te: మౌస్ గెస్‍ట్‌రెస్

note: *< name *< version *  summary
en: Provides support for mouse gestures
te: మౌస్ సంజ్ఞలకు మద్దతుును కలిగించును.

note: *  description
en: Allows support for mouse gestures in conversation windows. Drag the middle mouse button to perform certain actions:
     • Drag down and then to the right to close a conversation.
     • Drag up and then to the left to switch to the previous conversation.
     • Drag up and then to the right to switch to the next conversation.
te: సంభాషణా విండోలనందు మౌస్ గెస్ట్చర్సు కొరకు మద్దతును అనుమతించును. అటువంటి చర్యలను జరుపుటకు మద్య మౌస్ బటన్‌ను డ్రాగ్ చేయుము:
     • సంభాషణను ముగించుటకు క్రిందకు లాగి తర్వాత కుడికి లాగండి.
     • మునుపటి సంభాషణకు మారాలంటే పైకి లాగి తర్వాత ఎడమవైపుకు లాగండి.
     • తదుపరి సంభాషణకు ఉపక్రమించుటకు ముందుగా పైకి లాగి ఆ తర్వాత కుడివైపుకు లాగండి.

en: Instant Messaging
te: సత్వర సందేశీకరణ

note: Add the label.
en: Select a person from your address book below, or add a new person.
te: ఈ క్రింది మీ అడ్రస్ బుక్ నుండి ఒక పేరును యెంపిక్ చేయండి, లేదా కొత్త పేరును చేర్చండి.

en: Group:
te: సమూహము:

note: "New Person" button
en: New Person
te: కొత్త వ్యక్తి

note: "Select Buddy" button
en: Select Buddy
te: మిత్రుని ఎంపిక చేయండి

note: Add the label.
en: Select a person from your address book to add this buddy to, or create a new person.
te: ఈ మిత్రుని కూడా చేర్చడానికి మీ అడ్రస్ బుక్‌లో ఒక వ్యక్తిని యెంపిక్ చేయండి, లేదా ఒక నూతన వ్యక్తిపేరును సృష్టించండి.

note: Add the expander
en: User _details
te: వినియోగదారు వివరాలు (_d)

note: "Associate Buddy" button
en: _Associate Buddy
te: సహచర మిత్రుడు (_A)

en: Unable to send email
te: ఇ-మెయిల్ పంపలేక పోతోంది

en: The evolution executable was not found in the PATH.
te: PATH లో ఎవల్యూషన్ ఎగ్జిక్యూటేబుల్ కనబడలేదు.

en: An email address was not found for this buddy.
te: ఈ మిత్రుడికి సంబంధించి ఇ-మెయిల్ అడ్రస్ కనబడలేదు.

en: Add to Address Book
te: అడ్రస్ బుక్‌కు చేర్చండి.

en: Send Email
te: ఇ-మెయిల్ పంపించు

note: Configuration frame
en: Evolution Integration Configuration
te: ఎవాల్యూషన్ ఇంటిగ్రేషన్ ఆకృతీకరణ

note: Label
en: Select all accounts that buddies should be auto-added to.
te: తమంతట తాముగా చేరాలనుకునే మిత్రుల ఖాతాలను ఎంపిక చేయండి.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Evolution Integration
te: Evolution Integration (సమగ్ర వికాసం)

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides integration with Evolution.
te: ఎవల్యూషన్ తో సమ్మిళితం కావడానికి వీలు కల్పిస్తుంది.

en: Please enter the person's information below.
te: ఈ క్రింద వ్యక్తి సమాచారాన్ని నమోదు చేయండి.

en: Please enter the buddy's username and account type below.
te: మిత్రుని యొక్క వినియోగదారినామము మరియు ఖాతా రకమును దయచేసి క్రిందన ప్రవేశపెట్టండి.

en: Account type:
te: ఖాతా టైప్:

note: Optional Information section
en: Optional information:
te: ఇచ్ఛాపూర్వకమైన సమాచారం:

en: First name:
te: మొదటి పేరు:

en: Last name:
te: చివరి పేరు:

en: Email:
te: ఇ-మెయిల్:

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: GTK Signals Test
te: GTK సిగ్నల్స్ టెస్ట్

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Test to see that all ui signals are working properly.
te: అన్ని ui signals సక్రమంగా పనిచేస్తున్నాయా లేదా తెలుసుకొనుటకు పరీక్ష.

en: 
    <b>Buddy Note</b>: %s
te: 
    <b>మిత్రుని నోట్</b>: %s

en: History
te: చరిత్ర

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Iconify on Away
te: దూరంగాపోయినపుడు ప్రతిమను ఏర్పరచు.

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Iconifies the buddy list and your conversations when you go away.
te: మీరు దూరంగా పోయినప్పుడు మీ సంభాషణలను, మీ మిత్రుల జాబితాను ప్రతిమలగా మార్చుతుంది.

en: Mail Checker
te: మెయిల్ చెకర్

en: Checks for new local mail.
te: కొత్త స్థానిక జాబులు.

en: Adds a small box to the buddy list that shows if you have new mail.
te: మీకు కొత్తగా జాబు వస్తే అది ఒక చిన్న బాక్స్‌గా మీ మిత్రుల జాబితాలో కనిపిస్తుంది.

en: Markerline
te: మార్కర్ లైన్

en: Draw a line to indicate new messages in a conversation.
te: సంభాషణలో కొత్త సందేశాలను సూచించడానికి గీత గీయు.

en: Jump to markerline
te: మార్కర్‌లైన్‌కు మారండి

en: Draw Markerline in
te: మార్కర్ లైన్ గీయు

en: _IM windows
te: _IM విండోస్

en: C_hat windows
te: చాట్ విండోలు (_h)

en: A music messaging session has been requested. Please click the MM icon to accept.
te: మ్యూజిక్ సందేశాల సెషన్ కోసం అభ్యర్థన అందింది, అంగీకరించడానికి దయచేసి MM ప్రతిమ ను క్లిక్ చేయండి.

en: Music messaging session confirmed.
te: మ్యూజిక్ సందేశాల సెషన్ ను ధ్రువీకరంచడం జరిగింది.

en: Music Messaging
te: మ్యూజిక్ సందేశాలు

en: There was a conflict in running the command:
te: ఈ కమాండ్ :ను ఉపయోగించడంలో అవరోధం

en: Error Running Editor
te: ఎడిటర్ ను రన్ చేయడంలో పొరపాటు

en: The following error has occurred:
te: ఈ క్రింది దోషము యెదురైంది:

note: Configuration frame
en: Music Messaging Configuration
te: మ్యూజిక్ సందేశాల ఆకృతీకరణ

en: Score Editor Path
te: స్కోర్ ఎడిటర్ పాథ్

en: _Apply
te: ఆపాదించు (_A)

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version
en: Music Messaging Plugin for collaborative composition.
te: సంయుక్త స్వరకల్పన కోసం మ్యూజిక్ సందేశాల ప్లగ్ ఇన్.

note: *  summary
en: The Music Messaging Plugin allows a number of users to simultaneously work on a piece of music by editing a common score in real-time.
te: వాస్తవిక సమయంలో ఉమ్మడి స్కోరును సరికూర్చడం ద్వారా ఒక సంగీతాంశం పై ఒకేసారి అనేకమంది వినియోగదారులు పనిచేయడానికి మ్యూజిక్ సందేశాల ప్లగ్ ఇన్ వీలుకల్పిస్తుంది.

note: ---------- "Notify For" ----------
en: Notify For
te: కోసం సూచించండి

en: 	_Only when someone says your username
te: 	మీ వినియోగదారి పేరును ఎవరైనా చెప్పినప్పుడు మాత్రమే (_O)

en: _Focused windows
te: కేంద్రీకృత విండోలు  (_F)

note: ---------- "Notification Methods" ----------
en: Notification Methods
te: సూచనా పద్ధతులు.

en: Prepend _string into window title:
te: విండో టైటిల్‌లో _string ను ప్రీపెండ్ చేయండి :

note: Count method button
en: Insert c_ount of new messages into window title
te: విండో టైటిల్‌లో కొత్త సందేశముల సంఖ్యను చేర్చు (_o)

note: Count xprop method button
en: Insert count of new message into _X property
te: _X ప్రాపర్టీలోకి కొత్త సందేశపు గణకాన్ని పొందుపరచండి

note: Urgent method button
en: Set window manager "_URGENT" hint
te: విండో మేనేజర్‌కు "అర్జంట్" సందేశాన్ని చూపుము (_U)

en: _Flash window
te: ఫ్లాష్ విండో (_F)

note: Raise window method button
en: R_aise conversation window
te: సంభాషణ విండోను లేవనెత్తు (_a)

note: Present conversation method button
en: _Present conversation window
te: ప్రస్తుత సంభాషణా విండో (_P)

note: ---------- "Notification Removals" ----------
en: Notification Removal
te: సూచనను తీసివేయడం

note: Remove on focus button
en: Remove when conversation window _gains focus
te: సంభాషణ విండో కేంద్రీకరణ _పొందినప్పుడు తీసివేయి (_g)

note: Remove on click button
en: Remove when conversation window _receives click
te: సంభాషణ విండో క్లిక్‌ను స్వీకరించినప్పుడు తీసివేయి (_r)

note: Remove on type button
en: Remove when _typing in conversation window
te: సంభాషణ విండోలో టైప్ చేసినప్పుడు తీసివేయి (_t)

note: Remove on message send button
en: Remove when a _message gets sent
te: సందేశాన్ని పంపిన తర్వాత సందేశాన్ని తీసివేయి (_m)

note: Remove on conversation switch button
en: Remove on switch to conversation ta_b
te: సంభాషణ టాబ్‌కు మారడాన్ని రద్దుచేయండి (_b)

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Message Notification
te: సందేశ సూచన.

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides a variety of ways of notifying you of unread messages.
te: చదవని సందేశాలను సూచిండానికి మీకు అనేక పద్ధతుల అందుబాటు.

note: *< name *< version *  summary
en: An example plugin that does stuff - see the description.
te: ప్లగ్‌ఇన్‌కు ఇదొక సజీవ ఉదాహరణ - దీని వివరణను చూడండి.

note: *  description
en: This is a really cool plugin that does a lot of stuff:
    - It tells you who wrote the program when you log in
    - It reverses all incoming text
    - It sends a message to people on your list immediately when they sign on
te: ఈ ప్లగ్‌ఇన్ మీకు బాగా పనిచేస్తుంది:
    మీరు లాగిన్ చేయడంతోనే ఈ - ప్రోగ్రామును ఎవరు రాశారో మీకు చెబుతుంది. 
    - లోపలకు వచ్చే ప్రతి శబ్దాన్నీ వెనక్కు పంపుతుంది.
    - ప్రజలు ఖాతా ప్రారంభించగానే మీ జాబితాలో ప్రజలకు సందేశం పంపుతుంది

en: Hyperlink Color
te: హైపర్‌లింక్ రంగు

en: Visited Hyperlink Color
te: దర్శించిన హైపర్‌లింక్ రంగు

en: Highlighted Message Name Color
te: ఉద్దీపనంచేసిన సందేశ నామపు రంగు

en: Typing Notification Color
te: ప్రకటన టైపింగ్ రంగు

en: GtkTreeView Horizontal Separation
te: Gtkట్రీవ్యూ అడ్డంగా విభజించి చూపించు

en: Conversation Entry
te: సంభాషణ ఎంట్రీ

en: Conversation History
te: సంభాషణా చరిత్ర

en: Request Dialog
te: అభ్యర్థనా డైలాగ్

en: Notify Dialog
te: నోటిఫై డైలాగ్

en: Select Color
te: రంగు ఎంచుకొనుము

en: Select Interface Font
te: ఇంటర్ ఫేస్ ఫాంట్ ను ఎంపికచేయు

en: Select Font for %s
te: %s కోసం ఫాంట్ ను ఎంపికచేయు

en: GTK+ Interface Font
te: GTK+ ఇంటర్ ఫేస్ ఫాంట్

en: GTK+ Text Shortcut Theme
te: GTK+ టెక్స్ట్ షార్ట్‍కట్ థీమ్

en: Disable Typing Notification Text
te: టైపింగ్ నోటిఫికేషన్ పాఠ్యమును అచేతనముచేయుము

en: GTK+ Theme Control Settings
te: GTK+ థీమ్ కంట్రోల్ అమరికలు

en: Colors
te: రంగులు

en: Fonts
te: ఫాంట్‍స్

en: Miscellaneous
te: ఇతరత్రా

en: Gtkrc File Tools
te: Gtkrc ఫైల్ సాధనములు

en: Write settings to %s%sgtkrc-2.0
te: %s%sgtkrc-2.0 కు రైట్ సెట్టింగులు

en: Re-read gtkrc files
te: gtkrc ఫైళ్లను తిరిగి రీడ్ చేయు

en: Pidgin GTK+ Theme Control
te: పిడ్గిన్ GTK+ థీమ్ కంట్రోల్

en: Provides access to commonly used gtkrc settings.
te: సాధారణంగా ఉపయోగించే gtkrc సెట్టింగులను అందుబాటులోకి తెస్తుంది.

en: Lets you send raw input to text-based protocols.
te: మీరు పాఠ్య ఆధారిత ప్రొటోకాల్స్‌కు ముడి సరుకు (raw input)ను పంపుటకు అవకాశాన్నిస్తుంది.

en: Lets you send raw input to text-based protocols (XMPP, MSN, IRC, TOC). Hit 'Enter' in the entry box to send. Watch the debug window.
te: మిమ్ములను ముడి యిన్పుట్‌ను పాఠ్య-ఆధారిత ప్రోటోకాల్స్ (XMPP, MSN, IRC, TOC)కు పంపుటకు అనుమతించును. పంపుటకు ప్రవేశ పెట్టనందు 'Enter' కొట్టుము. డీబగ్ విండోను గమనించుము.

en: You can upgrade to %s %s today.
te: మీరు ఈ రోజు %s %sకు నవీకరించబడ గలరు.

en: New Version Available
te: కొత్త వెర్షన్ అందుబాటులోఉంది.

en: Later
te: తర్వాత

en: Download Now
te: ఇప్పుడు డౌన్‌లోడ్‌చేయి

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Release Notification
te: నోటిఫికేషన్ జారీ చేయండి.

note: *< name *< version *  summary
en: Checks periodically for new releases.
te: కొత్తవాటి కొరకు నియత కాలాల్లో చెక్ చేస్తుంది.

note: *  description
en: Checks periodically for new releases and notifies the user with the ChangeLog.
te: కొత్తవాటి కొరకు నియత కాలాల్లో చెక్ చేస్తుంది అలాగే వినియోగదారునికి లాగ్‌మార్పును  సూచింస్తుంది.

note: *< major version *< minor version *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Send Button
te: పంపు బటన్

note: *< name *< version
en: Conversation Window Send Button.
te: సంభాషణ విండో పంపు బటన్.

note: *< summary
en: Adds a Send button to the entry area of the conversation window. Intended for use when no physical keyboard is present.
te: సంభాషణా విండో యొక్క ప్రవేశ ప్రాంతమునకు పంపు బటన్‌ను జతచేయును. ఏ భౌతిక కీబోర్డు లేనప్పుడు వుపయోగించుటకు.

en: Duplicate Correction
te: డూప్లికేట్ కరక్షన్

en: The specified word already exists in the correction list.
te: నిర్దిష్టపదం ఇప్పటికే కరెక్షన్ జాబితాలో ఉంది.

en: Text Replacements
te: పాఠ్య పునఃస్థాపనలు

en: You type
te: టైప్ చేయండి

en: You send
te: మీరు పంపండి

en: Whole words only
te: పూర్తి పదాలు మాత్రమే

en: Case sensitive
te: సందర్భ స్పందన

en: Add a new text replacement
te: కొత్త పాఠ్య పునఃస్థాపనను చేర్చుము.

en: You _type:
te: టైప్ చేయండి (_t):

en: You _send:
te: పంపండి (_s):

note: Created here so it can be passed to whole_words_button_toggled.
en: _Exact case match (uncheck for automatic case handling)
te: కచ్చితమైన సరిపోలిక (ఆటోమేటిక్ కేస్ హ్యాండ్లింగ్ ల కోసం చూడవద్దు) (_E)

en: Only replace _whole words
te: పూర్తి పదాలను మాత్రమే రీప్లేస్ చేయండి (_w)

en: General Text Replacement Options
te: సాధారణ పాఠ్యము పునఃస్థాపన అవకాశాలు

en: Enable replacement of last word on send
te: పంపినప్పటి చివరి పదం రీప్లేస్మెంట్ మాత్రమే సాధ్యపరుస్తుంది

en: Text replacement
te: పాఠ్యము పునఃస్థాపన

en: Replaces text in outgoing messages according to user-defined rules.
te: బయటకు పంపే సందేశాల్లో వినియోగదారుడు నిర్వచించిన నియమాలను అనుసరించి పాఠ్యము పునఃస్థాపనగును.

en: Just logged in
te: ఇప్పుడే లాగ్ ఇన్ అయ్యారు

en: Just logged out
te: ఇప్పుడే లాగ్ అవుట్ అయ్యారు

en: Icon for Contact/
    Icon for Unknown person
te: పరిచయం కొరకు ప్రతిమ/
    తెలియని వ్యక్తి కొరకు ప్రతిమ

en: Icon for Chat
te: చాట్ కొరకు ప్రతిమ

en: Ignored
te: ఉపేక్షించిన

en: Founder
te: స్థాపకులు

note: A user in a chat room who has special privileges.
en: Operator
te: ఆపరేటర్

note: A half operator is someone who has a subset of the privileges that an operator has.
en: Half Operator
te: హాఫ్ ఆపరేటర్

en: Authorization dialog
te: అథరైజేషన్ డైలాగ్

en: Error dialog
te: దోషపు డైలాగ్

en: Information dialog
te: సమాచారపు డైలాగ్

en: Mail dialog
te: మెయిల్ డైలాగ్

en: Question dialog
te: ప్రశ్న డైలాగ్

en: Warning dialog
te: హెచ్చరిక డైలాగ్

en: What kind of dialog is this?
te: ఇది యే రకమైన డైలాగ్?

en: Status Icons
te: స్థితి ప్రతిమలు

en: Chatroom Emblems
te: చాట్‌రూమ్ చిహ్నాలు

en: Dialog Icons
te: డైలాగ్ ప్రతిమలు

en: Pidgin Icon Theme Editor
te: పిడ్గిన్ ప్రతిమ థీమ్ సరికూర్పరి

en: Contact
te: పరిచయం

en: Pidgin Buddylist Theme Editor
te: పిడ్గిన్ మిత్రునిజాబితా థీమ్ సరికూర్పరి

en: Edit Buddylist Theme
te: మిత్రునిజాబితా థీమ్‌ను సరికూర్చుము

en: Edit Icon Theme
te: ప్రతిమ థీమ్‌ను సరికూర్చుము

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *  description
en: Pidgin Theme Editor
te: పిడ్గిన్ థీమ్ సరికూర్పరి

note: *< name *< version *  summary
en: Pidgin Theme Editor.
te: పిడ్గిన్ థీమ్ సరికూర్పరి.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Buddy Ticker
te: మిత్రుని టికర్

note: *< name *< version *  summary *  description
en: A horizontal scrolling version of the buddy list.
te: మిత్రుల లిస్ట్ సమతల స్క్రోలింగ్ వెర్షన్.

en: Display Timestamps Every
te: ప్రతి టైమ్ స్టాంపులను చూపించండి

note: *< name *< version *  summary
en: Display iChat-style timestamps
te: ఐచాట్-స్టైల్ టైమ్ స్టాంపులను చూపించండి

note: *  description
en: Display iChat-style timestamps every N minutes.
te: ఐచాట్-స్టైల్ టైమ్ స్టాంపులను ప్రతి N నిముషాలకు చూపించండి.

en: Timestamp Format Options
te: టైమ్ స్టాంప్ ఫార్మాట్ అవకాశాలు

en: Show dates in...
te: ...లో తేదీలను చూపించు

en: Co_nversations:
te: సంభాషణలు (_n):

en: For delayed messages
te: ఆలస్యమైన సందేశాలకోసం

en: For delayed messages and in chats
te: ఆలస్యమైన సందేశాలకోసం మరియు చాట్ కోసం

en: _Message Logs:
te: సందేశాల లాగ్స్ (_M):

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Message Timestamp Formats
te: సందేశపు టైంస్టాంప్ ఫార్మాట్లు

note: *< name *< version *  summary
en: Customizes the message timestamp formats.
te: సందేశపు టైంస్టాంప్ ఫార్మాట్లను వినియోగదారునికి అనుకూలంగా మారుస్తుంది.

note: *  description
en: This plugin allows the user to customize conversation and logging message timestamp formats.
te: సంభాషణలను, లాగింగ్ సందేశపు టైంస్టాంపు ఫార్మాట్లను సంభాషణలను వినియోగదారునికి అనుకూలంగా మార్చడానికి ఈ ప్లగ్ ఇన్ వీలుకల్పిస్తుంది.

en: Audio
te: ఆడియో

en: Video
te: వీడియో

en: Output
te: అవుట్పుట్

en: _Plugin
te: ప్లగ్‌ఇన్ (_P)

en: _Device
te: సాధనం (_D)

en: Input
te: ఇన్పుట్

en: P_lugin
te: ప్లగ్‌ఇన్ (_l)

en: D_evice
te: పరికరము (_e)

note: *< magic *< major version *< minor version *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Voice/Video Settings
te: స్వర/విడియో అమరికలు

note: *< name *< version
en: Configure your microphone and webcam.
te: మీ మైక్రోఫోన్‌ను మరియు వెబ్‌కామ్‌ను ఆకృతీకరించుము.

note: *< summary
en: Configure microphone and webcam settings for voice/video calls.
te: వాయిస్/వీడియో కాల్స్ కొరకు మైక్రోఫోన్ మరియు వెబ్‌కామ్ అమరికలను ఆకృతీకరించుము.

en: Opacity:
te: అపారదర్శకత:

en: _IM window transparency
te: _IM విండో పారదర్శకత

en: _Show slider bar in IM window
te: IM విండోలో స్లైడర్ బార్‌ను చూపుము (_S)

en: Remove IM window transparency on focus
te: ఫోకస్ కాబడినప్పుడు పారదర్శక IM విండోను తీసివేయండి

en: Always on top
te: ఎప్పుడూ పైన ఉండేట్లుగా

note: Buddy List trans options
en: Buddy List Window
te: మిత్రుల లిస్ట్ విండో

en: _Buddy List window transparency
te: విండో ట్రాన్స్‌పరెన్సీలో మిత్రుల జాబితా (_B)

en: Remove Buddy List window transparency on focus
te: ఫోకస్ లో ఉన్నప్పుడు మిత్రుల జాబితా విండో ట్రాన్స్పరెన్సీని తొలగించండి

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Transparency
te: పారదృశ్యత

note: *< name *< version *  summary
en: Variable Transparency for the buddy list and conversations.
te: మిత్రుల లిస్ట్ మరియు సంభాషణలకు వేరియబుల్ పారదర్శకత

note: *  description
en: This plugin enables variable alpha transparency on conversation windows and the buddy list.
    
    * Note: This plugin requires Win2000 or greater.
te: సంభాషణల విండోలు మరియు మిత్రుల జాబితాలపైన విభిన్నమైన ఆల్ఫా ట్రాన్స్పరెన్సీకి ఈ ప్లగ్ ఇన్ వీలు కల్పిస్తుంది.
    
    * గమనిక: ఈ ప్లగ్ ఇన్ కు Win2000 లేదా ఆ తర్వాతది అవసరం.

note: Autostart
en: Startup
te: ప్రారంభము

en: _Start %s on Windows startup
te: విండోస్ స్టార్టప్‌తో %s ప్రారంభించండి (_S)

en: Allow multiple instances
te: బహుళ యిన్‌స్టాన్సులను అనుమతించుము

en: _Dockable Buddy List
te: డాకబుల్ మిత్రుని జాబితా (_D)

note: Blist On Top
en: _Keep Buddy List window on top:
te: మిత్రుల జాబితా విండోను ఎప్పుడూ పైనే ఉండేట్టుగా (_K):

note: XXX: Did this ever work?
en: Only when docked
te: డాక్ కాబడినప్పుడు మాత్రమే

en: Windows Pidgin Options
te: Windows పిడ్గిన్ ఐచ్చికములు

en: Options specific to Pidgin for Windows.
te: విండోస్ కోసం పిడ్గ్విన్ కు ప్రత్యేకమైన అవకాశాలు.

en: Provides options specific to Pidgin for Windows, such as buddy list docking.
te: మిత్రుల జాబితా డాకింగ్ తరహాలో, Windows కొరకు పిడ్గిన్‌కు ప్రత్యేకమైన అవకాశాలు కల్పిస్తుంది.

en: <font color='#777777'>Logged out.</font>
te: <ఫాంట్ రంగు='#777777'>లాగ్అవుటైన.</ఫాంట్>

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: XMPP Console
te: XMPP కన్సోల్

en: Account:
te: ఖాతా:

en: <font color='#777777'>Not connected to XMPP</font>
te: <ఫాంట్ రంగు='#777777'>XMPPకి అనుసంధానం కాలేదు</ఫాంట్>

note: *< name *< version *  summary
en: Send and receive raw XMPP stanzas.
te: కొత్త raw XMPP స్టాంజాలను పంపించు లేదా అందుకోండి.
