GAIM - en to ta translation catalogue (1298 entries)

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Cipher Test
ta: சைபர் சோதனை

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Tests the ciphers that ship with gaim.
ta: கெய்ம் உடன் வந்த சைபர்களை சோதிக்கிறது.

en: Buddy is idle
ta: தோழர் வேறுவேலையாக இருக்கிறார்

en: Buddy is away
ta: தோழர் வெளியே இருக்கிறார்

en: Buddy is "extended" away
ta: தோழர் நீண்டநேரமாக வெளியே இருக்கிறார்

en: Buddy is offline
ta: தோழர்

en: Point values to use when...
ta: புள்ளி மதிப்புகள் எப்பொழுது உபயோகிக்க வேண்டுமெனில்...

en: The buddy with the <i>largest score</i> is the buddy who will have priority in the contact.
ta: <i>அதிக மதிப்புகள்</i> கொண்ட தோழருக்கே தொடர்பு கொள்வதற்கு முதன்மை உண்டு.

en: Use last buddy when scores are equal
ta: மதிப்புகள் சமமாக இருக்கும் பட்சத்தில் முந்தைய தோழரை உபயோகிக்க

en: Point values to use for account...
ta: புள்ளி மதிப்புகளை உபயோகிக்க வேண்டிய கணக்கு...

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Contact Priority
ta: தொடர்பு கொள்ள முன்னுரிமை

note: *< name *< version *< summary
en: Allows for controlling the values associated with different buddy states.
ta: பலதரப்பட்ட தோழரின் நிலையுடன் தொடர்புள்ள மதிப்புகளை கட்டுப்படுத்த அனுமதிக்கிறது.

note: *< description
en: Allows for changing the point values of idle/away/offline states for buddies in contact priority computations.
ta: முன்னுரிமை தொடர்பில் உள்ள தோழர்களின் வேறுவேலை/வெளியே/செயலற்ற நிலை மதிப்புகளை மாற்ற அனுமதிக்கிறது.

note: *< api_version *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Crazychat
ta: பித்துப்பிடித்த அரட்டை

note: *< name *< version *  summary
en: Plugin to establish a Crazychat session.
ta: பித்துப்பிடித்த அரட்டை பகுதியை தொடங்குவதற்கான சொருகு பொருள்.

note: *  description
en: Uses Gaim to obtain buddy ips to connect for a Crazychat session
ta: பித்துப்பிடித்த அரட்டை பகுதியுடன் இணைப்பதற்காக  தோழரின்  ip யை பெற கெய்ம் ஐ உபயோகிக்கவும்.

note: make the network configuration frame
en: Network Configuration
ta: வலைப்பின்னல் வரையறுத்தல்

en: TCP port
ta: TCP முனையம்

en: UDP port
ta: UDP முனையம்

note: make the feature configuration frame
en: Feature Calibration
ta: சிறப்்பம்சத்தின் அளவீடு

note: add enabled / disabled
en: Enabled
ta: செயலாக்கப்பட்டது

en: Disabled
ta: செயல்நீக்கப்பட்டது

note: *< name *< version *  summary *  description
en: DBus Plugin Example
ta: DBus சொருகு பொருள் உதாரணம்

note: *  DEFINES, MACROS & DATA TYPES
en: Gaim
ta: கெய்ம்

en: Gaim - Signed off
ta: கெய்ம் - முடிக்கப்பட்டது

en: Gaim - Away
ta: கெய்ம் - வெளிச்செல்

en: Show Buddy List
ta: தோழர் அட்டவணையை காட்டு

en: New Message...
ta: புதிய தகவல்...

en: Join A Chat...
ta: புதிய உரையாடலில் சேர...

en: Accounts
ta: கணக்குகள்

en: Plugins
ta: சொருகுபொருள்கள்

en: Preferences
ta: விருப்பங்கள்

en: File Transfers
ta: கோப்பு மாற்றல்கள்

en: Mute Sounds
ta: ஒலிகளை முற்றிலும் குறை

note: TODO: need a submenu to change status, this needs to "link" * to the status in the buddy list gtkstatusbox
en: Quit
ta: வெளியே

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: System Tray Icon
ta: கணினி தட்டின் குறும்படம்

note: *< name *< version *  summary
en: Displays an icon for Gaim in the system tray.
ta: கணினி தட்டில் கெய்மின் குறும்படத்தை காட்டுகிறது.

note: *  description
en: Displays a system tray icon (in GNOME, KDE or Windows for example) to show the current status of Gaim, allow fast access to commonly used functions, and to toggle display of the buddy list or login window. Also allows messages to be queued until the icon is clicked, similar to ICQ.
ta: கெய்மின் தற்போதைய நிலை, பொதுவாக உபயோகிக்கும் செயல்பாடுகளுக்கான விரைவு அனுகல், மற்றும் நுழைவு சாளரம் அல்லது தோழர் அட்டவனைக்கு மாற்றல் போன்றவற்றை காண்பிப்பதற்காக, கணினி தட்டு குறும்படத்தை காட்டுகிறது (உதாரணமாக GNOME, KDE அல்லது விண்டோஸ் போன்றவற்றில்). அதுபோக ICQ ல் உள்ளது போன்று குறும்படத்தை சொடுக்கும் வரை தகவல்களை வரிசையில் வைக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Orientation
ta: ஆற்றுப்படை

en: The orientation of the tray.
ta: தட்டின் திசை.

en: By conversation count
ta: உரையாடல் எண்ணிக்கை மூலம்

en: Conversation Placement
ta: உரையாடல் நிலையமைத்தல்

en: Number of conversations per window
ta: ஒவ்வொரு சாளரத்தின் உரையாடல் எண்ணிக்கை

en: Separate IM and Chat windows when placing by number
ta: எண் மூலமாக நிலைப்படுத்தும்பொழுது IM மற்றும் அரட்டை சாளரங்களை பிரிக்கவும்

note: *< name *< version
en: Extra conversation placement options.
ta: கூடுதல் உரையாடல் நிலைப்படுத்தும் விருப்பங்கள்.

note: *< summary *  description
en: Restrict the number of conversations per windows, optionally separating IMs and Chats
ta: விருப்பத்தின் பேரில் IM மற்றும் அரட்டைகளை பிரித்து, ஒவ்வொரு சாளரத்திற்குமான உரையாடல் எண்ணிக்கையை கட்டுப்படுத்து

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Gaim File Control
ta: கெய்ம் கோப்பு கட்டுப்பாடு

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Allows you to control Gaim by entering commands in a file.
ta: கோப்பினுள் கட்டளைகளை கொடுப்பதன் மூலம் நீங்கள் கெய்மை கட்டுப்படுத்த அனுமதிக்கிறது.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Gaim Demonstration Plugin
ta: கெய்ம் விளக்கஉரை சொருகுபொருள்

note: *< name *< version *  summary
en: An example plugin that does stuff - see the description.
ta: அந்தச்செயலை செய்யும் ஒரு உதாரண சொருகுபொருள் - விரிவுரையை காண்க.

note: *  description
en: This is a really cool plugin that does a lot of stuff:
    - It tells you who wrote the program when you log in
    - It reverses all incoming text
    - It sends a message to people on your list immediately when they sign on
ta: நிறைய செயலைச்செய்யும் ஒரு உன்னத சொருகுபொருள்:
    - நீங்கள் உள்ளே நுழையும்பொழுது, நிரலை எழுதியது யாரென்று சொல்கிறது
    - அனைத்து உள்வரும் எழுத்துக்களை திசைமாற்றி அமைக்கிறது
    - உங்கள் அட்டவணையில் உள்ள மக்கள் உள்ளே நுழைந்தவுடன் அவர்களுக்கு தகவலை அனுப்புகிறது

en: Cursor Color
ta: இடங்காட்டியின் நிறம்

en: Secondary Cursor Color
ta: இரண்டாம்நிலை இடங்காட்டியின் நிறம்

en: Hyperlink Color
ta: மீதொடர்பின் நிறம்

en: GtkTreeView Expander Size
ta: GtkTreeView Expander அளவு

en: Conversation Entry
ta: உரையாடல் உள்ளீடு

en: Conversation History
ta: உரையாடல் வரலாறு

en: Log Viewer
ta: பதிவேடு பார்வையாளர்

en: Request Dialog
ta: உரையாடலை விரும்பு

en: Notify Dialog
ta: உரையாடலை தெரிவி

en: Select Color for %s
ta: %s ற்கு நிறம் தேர்வுசெய்க

en: Select Color
ta: நிறம் தேர்வுசெய்க

en: Select Font for %s
ta: %s ற்கு எழுத்துரு தேர்வு செய்க

en: Select Interface Font
ta: இடையிணைப்பிற்கான எழுத்துருவை தேர்வு செய்க

en: GTK+ Interface Font
ta: GTK+ இடையிணைப்பு எழுத்துரு

en: GTK+ Text Shortcut Theme
ta: GTK+ Text குறுக்குவழி உரைபொருள்

en: Write a gtkrc file with these settings to %s
ta: இந்த அமைப்புகளுடன் %s ற்கு ஒரு gtkrc கோப்பை எழுது

en: Re-read gtkrc files
ta: gtkrc கோப்புகளை மறு வாசிப்பு செய்க

en: Gaim GTK+ Theme Control
ta: கெய்ம் GTK+ உரைபொருள் கட்டுப்பாடு

en: Provides access to commonly used gtkrc settings.
ta: பொதுவாக உபயோகிக்கும் gtkrc கோப்புகளுக்கு அனுமதி அளிக்கிறது.

note: Configuration frame
en: Mouse Gestures Configuration
ta: சுட்டியின் அசைவுகளின் வரையறுப்பு

en: Middle mouse button
ta: சுட்டியின் மத்திய பட்டன்

en: Right mouse button
ta: சுட்டியின் வலது பட்டன்

note: "Visual gesture display" checkbox
en: _Visual gesture display
ta: _Visual அசைவுகள் காட்சி

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Mouse Gestures
ta: சுட்டியின் அசைவுகள்

note: *< name *< version *  summary
en: Provides support for mouse gestures
ta: சுட்டியின் அசைவுகளுக்கான ஆதரவு அளிக்கிறது

note: *  description
en: Allows support for mouse gestures in conversation windows.
    Drag the middle mouse button to perform certain actions:
    
    Drag down and then to the right to close a conversation.
    Drag up and then to the left to switch to the previous conversation.
    Drag up and then to the right to switch to the next conversation.
ta: உரையாடல் சாளரத்தில் சுட்டியின் அசைவுகளுக்கான ஆதரவுகளை அனுமதிக்கிறது.
    சில இயக்கங்களுக்கு சுட்டியின் மத்திய பட்டனை பிடித்து இழுக்க:
    
    உரையாடலை முடிக்க கீழாக இழுத்து பின் வலப்பக்கமாக இழுக்கவும்.
    முந்தை உரையாடலுக்கு செல்ல மேலாக இழுத்து பின் இடப்பக்கமாக இழுக்கவும்.
    அடுத்த உரையாடலுக்கு செல்ல மேலாக இழுத்து பின் வலப்பக்கமாக இழுக்கவும்.

en: Name
ta: பெயர்

en: Instant Messaging
ta: உடனடி தகவலாக்கம்

note: Add the label.
en: Select a person from your address book below, or add a new person.
ta: கீழ்க்கண்ட உங்களது விலாச புத்தகத்திலிருந்து ஒரு நபரை தேர்ந்தெடுக்கவும், அல்லது புதிதாக ஒரு நபரை சேர்க்கவும்.

note: "Search"
en: Search
ta: தேடு

en: Group:
ta: குழு:

note: "New Person" button
en: New Person
ta: புதிய நபர்

note: "Select Buddy" button
en: Select Buddy
ta: தோழரை தேர்வுசெய்க

note: Add the label.
en: Select a person from your address book to add this buddy to, or create a new person.
ta: தோழரில் சேர்க்க உங்களது முகவரிப்புத்தகத்திலிருந்து ஒரு நபரை தேர்வு செய்க, அல்லது ஒரு புதிய நபரை உருவாக்குக.

note: Add the expander
en: User _details
ta: பயனாளர் தகவல்

note: "Associate Buddy" button
en: _Associate Buddy
ta: தோழரைச் சேர்க்க

en: None
ta: ஒன்றுமில்லை

en: Buddies
ta: தோழர்கள்

en: Unable to send e-mail
ta: மின்ன஼ஞ்சல் அனுப்ப இயலவில்லை

en: The evolution executable was not found in the PATH.
ta: இயங்கக்கூடிய evolution  PATH ல் இல்லை.

en: The specified buddy was not found in the Evolution Contacts.
ta: Evolution முகவரிகளில், குறிப்பிடப்பட்ட தோழர் காணப்படவில்லை.

en: Add to Address Book
ta: முகவரி புத்தகத்தில் சேர்

en: Send E-Mail
ta: மின்ன஼ஞ்சல் அனுப்பு

note: Configuration frame
en: Evolution Integration Configuration
ta: உள்ளமைந்த Evolution வரையறுப்பு

note: Label
en: Select all accounts that buddies should be auto-added to.
ta: தோழர் சுயமாக சேர்த்துக்கொள்ளப்படவேண்டிய அனைத்து கணக்குகளையும் தேர்வு செய்க.

en: Account
ta: கணக்குகள்

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Evolution Integration
ta: Evolution ஒருங்கிணைப்பு

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides integration with Evolution.
ta: Evolution உடன் ஒருங்கிணைப்பை கொடுக்கிறது.

en: Please enter the person's information below.
ta: நபரின் தகவல்களை கீழே கொடுக்கவும்.

en: Please enter the buddy's screen name and account type below.
ta: தயவுசெய்து தோழரின் திரைப்பெயர் மற்றும் கணக்கை கீழே கொடுக்கவும்.

en: Account type:
ta: கணக்கு வகை:

en: Screenname:
ta: திரைப்பெயர்:

note: Optional Information section
en: Optional information:
ta: விருப்ப தகவல்:

note: Label
en: Buddy Icon
ta: தோழர் குறும்படம்

en: First name:
ta: முதல் பெயர்:

en: Last name:
ta: கடைசிப்பெயர்:

en: E-mail:
ta: மின்ன஼ஞ்சல்:

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: GTK Signals Test
ta: GTK Signals சோதனை

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Test to see that all ui signals are working properly.
ta: அனைத்து ui சிக்னல்களும் சரியாக இயங்குகின்றனவா என்பதற்கான சோதனை.

en: History Plugin Requires Logging
ta: வரலாறு சொருகுபொருளுக்கு நுழைவு தேவை

en: Logging can be enabled from Tools -> Preferences -> Logging.
    
    Enabling logs for instant messages and/or chats will activate history for the same conversation type(s).
ta: நுழைவை இங்கே பெறலாம். கருவிகள் ->  விருப்பங்கள் -> நுழைவு.
    
    உடனடி தகவல்கள் மற்றும்/அல்லது  அரட்டை பதிவேடுகளை செயல்படுத்துவதன் மூலம் அதே உரையாடலுக்கான வரலாறும் செயல்படுத்தப்படும்.

en: History
ta: வரலாறு

en: Shows recently logged conversations in new conversations.
ta: புதிய உரையாடல்களில் அண்மையில் பதிவுற்ற உரையாடல்களை காட்டுகிறது.

en: When a new conversation is opened this plugin will insert the last conversation into the current conversation.
    
    The history plugin requires logging be enabled. Logging can be enabled from Tools -> Preferences -> Logging. Enabling logs for instant messages and/or chats will activate history for the same conversation type(s).
ta: புதிய உரையாடல் திறக்கப்படும்பொழுது, இந்த சொருகுபொருள் தற்போதைய உரையாடலில் முந்தைய உரையாடலை சொருகும்.
    
    வரலாறு சொருகுபொருளுக்கு நுழைவு தேவைப்படுகிறது. நுழைவை இவ்வாறு செயல்படுத்தலாம். கருவிகள் -> விருப்பங்கள் -> நுழைவு. உடனடி தகவல்கள் மற்றும்/அல்லது அரட்டைக்கான பதிவேடுகளை செயலாக்கும்பொழுது, அதே உரையாடலுக்கான வரலாறும் செயலாக்கப்படுகிறது.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Iconify on Away
ta: வெளிச்செல்லும்போது குறும்படமாக்கு

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Iconifies the buddy list and your conversations when you go away.
ta: நீங்கள் வெளிச்செல்லும்போது உங்கள் உரையாடல்கள் மற்றும் தோழர் பட்டியலை குறும்படமாக்குகிறது.

en: Minutes
ta: நிமிடங்கள்

en: Set Account Idle Time
ta: கணக்கின் செயலற்ற காலத்தை அமை

en: _Set
ta: அமை

en: _Cancel
ta: நீக்கு

en: None of your accounts are idle.
ta: உங்களது எந்த கணக்கும் செயலற்ற நிலையில் இல்லை.

en: Unset Account Idle Time
ta: கணக்கின் செயலற்ற காலத்தை அமைக்கவேண்டாம்

en: _Unset
ta: அமைக்கவேண்டாம்

en: Set account idle time
ta: கணக்கின் செயலற்ற காலத்தை அமை

en: Unset account idle time
ta: கணக்கின் செயலற்ற காலத்தை அமைக்கவேண்டாம்

en: Unset idle time for all idled accounts
ta: அனைத்து செயலற்ற கணக்குகளுக்கும் செயலற்ற காலத்தை அமைக்கவேண்டாம்

en: Allows you to hand-configure how long you've been idle
ta: எவ்வளவு நேரம் நீங்கள் செயலற்று இருக்கிறீர்கள் என்பதை நீங்களே வரையறுக்க அனுமதிக்கிறது

note: *  description
en: Test plugin IPC support, as a client. This locates the server plugin and calls the commands registered.
ta: Test plugin IPC support, as a client. இது சேவகனின் சொருகுபொருளை கஂண்டுபிடித்து மற்றும் பதியப்பட்ட கட்டளைகளை இயக்குகிறது.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: IPC Test Server
ta: IPC சேவகர் சோதனை

note: *< name *< version *  summary
en: Test plugin IPC support, as a server.
ta: சேவகராக சொருகுபொருளின் IPC ஆதரவை சோதனை செய்.

note: *  description
en: Test plugin IPC support, as a server. This registers the IPC commands.
ta: சேவகராக IPC ஆதரவை சோதனை செய். இது IPC கட்டளைகளை பதிகிறது.

en: User is offline.
ta: பயனாளர் தொடர்பில்லாமல் உள்ளார்.

en: Auto-response sent:
ta: சுய ஏற்பு அனுப்பப்பட்டது:

en: %s logged out.
ta: %s வெளியேறிவிட்டார்.

en: One or more messages may have been undeliverable.
ta: ஒன்றோ அல்லது அதற்கு மேலோ தகவல்கள் பட்டுவாடா செய்யப்படாமல் உள்ளது.

note: MSG_SERVER_DISCONNECTING we have been kicked off =^(
en: You were disconnected from the server.
ta: நீங்கள் சேவகனிலிருந்து துண்டிக்கப்பட்டீர்கள்.

en: You are currently disconnected. Messages will not be received unless you are logged in.
ta: நீங்கள் தற்போது தொடர்பற்று உள்ளீர்கள். நீங்கள் நுழையும் வரை தகவல்கள் உங்களால் பெறப்படாது.

en: Message could not be sent because the maximum length was exceeded.
ta: அதிகபட்ச அளவை தாண்டிவிட்டதால் தகவலை அனுப்ப இயலவில்லை.

en: Message could not be sent.
ta: தகவலை அனுப்ப முடியவில்லை.

en: Fast size calculations
ta: வேகமான அளவு கணக்கீடுகள்

en: Use name heuristics
ta: பெயர் heuristic ஐ உபயோகி

note: Add Log Directory preferences.
en: Log Directory
ta: பதிவேடு அடைவு

en: Fire
ta: நெருப்பு

en: Trillian
ta: ட்ரில்லியன்

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Log Reader
ta: பதிவேடு வாசிப்பாளர்

note: *< name *< version * summary
en: Includes other IM clients' logs in the log viewer.
ta: மற்ற IM client களின் பதிவேடுகளை பதிவேடு பார்வையாளரில் சேர்க்கிறது.

note: * description
en: When viewing logs, this plugin will include logs from other IM clients. Currently, this includes Adium, Fire, Messenger Plus!, MSN Messenger, and Trillian.
ta: பதிவுகளை பார்வையிடும்பொழுது, மற்ற IM clients களின் பதிவுகளையும் இந்த சொருகுபொருள் சேர்த்துக்கொள்ளும். தற்போது, இது Adium, Fire, Messenger Plus!, MSN Messenger, and Trillian போன்றவற்றை சேர்த்துக்கொள்கிறது.

en: Mail Checker
ta: அஞ்சல் கண்காணிப்பாளர்

en: Checks for new local mail.
ta: புதிய சொந்த அஞ்சல்களின் வரவை சோதிக்கிறது.

en: Adds a small box to the buddy list that shows if you have new mail.
ta: தோழர் பட்டியலுடன், உங்களுக்கு அஞ்சல் வந்தால் கூறக்கூடிய  ஒரு சின்ன பெட்டியை சேர்த்துக்கொள்கிறது.

en: Mono Plugin Loader
ta: Mono சொருகுபொருள் ஏற்றுபவர்

en: Loads .NET plugins with Mono.
ta: .NET சொருகுபொருளுடன் Mono வை ஏற்றுகிறது.

note: Configuration frame
en: Music Messaging Configuration
ta: இசை தகவலாக்க வரைமுறை

en: _Apply
ta: ஏற்று

note: ---------- "Notify For" ----------
en: Notify For
ta: தெரிவிக்க வேண்டியவை

en: _IM windows
ta: _IM சாளரங்கள்

en: C_hat windows
ta: அரட்டை சாளரங்கள்

en: _Focused windows
ta: குறிவைத்த சாளரங்கள்

note: ---------- "Notification Methods" ----------
en: Notification Methods
ta: அறிவிப்பு முறைகள்

en: Prepend _string into window title:
ta: சாளரத்தலைப்பிற்கு முன் வார்த்தையை சேர்க்க

note: Count method button
en: Insert c_ount of new messages into window title
ta: சாளரத்தலைப்புடன் புதிய தகவல்களின் எஂண்ணிக்கையை சேர்க்க

note: Urgent method button
en: Set window manager "_URGENT" hint
ta: சாளர மேலாளரின் "அவசர" குறிப்பை அமை

note: Raise window method button
en: R_aise conversation window
ta: உரையாடல் சாளரத்தை உயர்த்து

note: ---------- "Notification Removals" ----------
en: Notification Removal
ta: அறிவிப்பு நீக்கல்

note: Remove on focus button
en: Remove when conversation window _gains focus
ta: உரையாடல் சாளர

note: Remove on click button
en: Remove when conversation window _receives click
ta: உரையாடல் சாளரத்தில் சொடுக்கும்பொழுது நீக்கவும்.

note: Remove on type button
en: Remove when _typing in conversation window
ta: உரையாடல் சாளரத்தில் தட்டச்சு செய்யும்பொழுது நீக்கவும்

note: Remove on message send button
en: Remove when a _message gets sent
ta: தகவல் அனுப்பியபிறகு நீக்கவும்

note: Remove on conversation switch button
en: Remove on switch to conversation ta_b
ta: உரையாடலுக்கு மாறும் பொழுது நீக்கவும்

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Message Notification
ta: தகவல் அறிவிப்பு

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides a variety of ways of notifying you of unread messages.
ta: வாசிக்காத அ஼ஞ்சல்களை தெரிவிக்க பல வழிகளை அழிக்கிறது.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Perl Plugin Loader
ta: Perl சொருகுபொருள் ஏற்றுபவர்

note: *< name *< version *< summary
en: Provides support for loading perl plugins.
ta: perl சொருகுபொருளை ஏற்றுவதற்கான ஆதரவை அளிக்கிறது.

en: Raw
ta: உள்ளது உள்ளபடி

en: Lets you send raw input to text-based protocols.
ta: எழுத்தை அடிப்படையாக கொண்ட சொருகுபொருளுக்கு உள்ளது உள்ளபடி உள்ள உள்ளீடுகளை கொடுக்க அனுமதிக்கிறது.

en: Lets you send raw input to text-based protocols (Jabber, MSN, IRC, TOC). Hit 'Enter' in the entry box to send. Watch the debug window.
ta: எழுத்து முறை வரைமுறைக்கு உள்ளீடுகளை அப்படியே அனுப்ப அனுமதிக்கிறது (Jabber, MSN, IRC, TOC). நுழைவு பெட்டியில்  'Enter' ஐ சொடுக்குவதன் மூலம் அனுப்பலாம். பிழையறிக்கை சாளரத்தை கவனிக்கவும்.

en: You are using Gaim version %s.  The current version is %s.<hr>
ta: நீங்கள் உபயோகிக்கும் கெய்ம் வெளியீடு %s. தற்போதைய கெய்ம் வெளியீடு %s.<hr>

en: <b>ChangeLog:</b>
    %s<br><br>
ta: <b>மாற்றல் பதிவேடு:</b>
    %s<br><br>

en: You can get version %s from:<br><a href="http://gaim.sourceforge.net/">http://gaim.sourceforge.net</a>.
ta: நீங்கள் பதிப்பு %s ஐ இங்கே பெறலாம்:<br><a href="http://gaim.sourceforge.net/">http://gaim.sourceforge.net</a>.

en: New Version Available
ta: புதிய பதிப்பு கிடைக்கிறது

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Release Notification
ta: வெளியீடு அறிவிப்பு

note: *< name *< version *  summary
en: Checks periodically for new releases.
ta: புதிய வெளியீடுகளை தவறாமல் கவனிக்கிறது.

note: *  description
en: Checks periodically for new releases and notifies the user with the ChangeLog.
ta: புதிய வெளியீடுகளை தொடர்ந்து கவனித்து மற்றும் பயனாளருக்கு மாற்றப்பதிவு மூலம் அறிவிக்கிறது.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Signals Test
ta: சமிக்ஞைகள் சோதனை

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Test to see that all signals are working properly.
ta: அனைத்து சமிக்ஞைகளும் சரியாக இயங்குகின்றனவா என்பதற்கான சோதனை.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Simple Plugin
ta: சுருக்கமான சொருகுபொருள்

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Tests to see that most things are working.
ta: அதிகமான பொருள்கள் இயங்குகின்றனவா என்பதற்கான சோதனைகள்

en: Duplicate Correction
ta: நகல் சரிசெய்தல்

en: The specified word already exists in the correction list.
ta: குறிப்பிட்ட வார்த்தை ஏற்கனவே சரிபார்க்கும் பட்டியலில் உள்ளது.

en: Text Replacements
ta: வார்த்தை மாற்றுகள்

en: You type
ta: நீங்கள் தட்டச்சுசெய்க

en: You send
ta: நீங்கள் அனுப்ப

en: Whole words only
ta: முழு வார்த்தைகள் மட்டும்

en: Add a new text replacement
ta: புதிய மாற்று வார்த்தையை சேர்

en: You _type:
ta: நீங்கள் தட்டச்சு செய்க:

en: You _send:
ta: நீங்கள் அனுப்ப:

en: Only replace _whole words
ta: முழு வார்த்தையை மட்டும் மாற்ற

en: Text replacement
ta: வார்த்தை மாற்றல்கள்

en: Replaces text in outgoing messages according to user-defined rules.
ta: பயனாளர் விதித்த முறைப்படி வெளிச்செல்லும் தகவல்களில் வார்த்தையை மாற்றுகிறது.

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides SSL support through GNUTLS.
ta: GNUTLS மூலம் SSL ஆதரவை அளிக்கிறது.

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides SSL support through Mozilla NSS.
ta: மோஸில்லா NSS மூலம் SSL ஆதரவை அளிக்கிறது.

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Provides a wrapper around SSL support libraries.
ta: SSL ஆதரவு நூலகங்களைச்சுற்றி ஒரு உறையை அளிக்கிறது.

en: %s is no longer away.
ta: %s மேலும் வெளியில் இல்லை.

en: %s has gone away.
ta: %s வெளியே சென்றிருக்கிறார்.

en: %s has become idle.
ta: %s சும்மா இருக்கிறார்.

en: %s is no longer idle.
ta: %s மேலும் சும்மா இல்லை.

en: %s has signed on.
ta: %s உள்ளே நுழைந்துள்ளார்.

en: %s has signed off.
ta: %s வெளியேறிவிட்டார்.

en: Notify When
ta: அப்பொழுது தெரிவி

en: Buddy Goes _Away
ta: தோழர் வெளியே செல்கிறார்

en: Buddy Goes _Idle
ta: தோழர் சும்மா இருக்கப்போகிறார்

en: Buddy _Signs On/Off
ta: தோழர் நுழைய/வெளியேற

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Buddy State Notification
ta: தோழர் நிலை அறிவிப்பு

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Notifies in a conversation window when a buddy goes or returns from away or idle.
ta: தோழர் வெளியே அல்லது சும்மா இருக்க அல்லது இல்லாமல் இருப்பதை உரையாடல் சாளரத்தில் அறிவிக்கிறது.

en: Tcl Plugin Loader
ta: Tcl சொருகுபொருள் ஏற்பாளர்

en: Provides support for loading Tcl plugins
ta: Tcl சொருகுபொருள்களை ஏற்றுவதற்கான ஆதரவை அளிக்கிறது

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Buddy Ticker
ta: தோழர் டிக்கர்

note: *< name *< version *  summary *  description
en: A horizontal scrolling version of the buddy list.
ta: தோழர் பட்டியலின் படுகிடை உருளை பதிப்பு.

en: iChat Timestamp
ta: iChat காலச்சுவடு

en: Delay
ta: தாமதம்

en: minutes.
ta: நிமிடங்கள்.

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Timestamp
ta: காலச்சுவடு

note: *< name *< version *  summary *  description
en: Adds iChat-style timestamps to conversations every N minutes.
ta: ஒவ்வொரு N நிமிடங்களுக்கும் iChat-வகை காலச்சுவடுகளை உரையாடல்களுடன் சேர்க்கிறது.

en: Opacity:
ta: ஊடுருவாதன்மை:

note: IM Convo trans options
en: IM Conversation Windows
ta: IM உரையாடல் சாளரங்கள்

en: _IM window transparency
ta: _IM சாளர ஊடுருவல்

en: _Show slider bar in IM window
ta: IM சாளரத்தில் நகர்த்தல் பட்டியை காட்டு

en: Remove IM window transparency on focus
ta: குவிக்கும்பொழுது IM சாளர ஊடுருவல் தன்மையை நீக்கு

en: Always on top
ta: எப்பொழுதம் மேலே

note: Buddy List trans options
en: Buddy List Window
ta: தோழர் பட்டியல் சாளரம்

en: _Buddy List window transparency
ta: தோழர் பட்டியல் சாளர ஊடுருவல் தன்மை

en: Remove Buddy List window transparency on focus
ta: குவிக்கும்பொழுது தோழர் பட்டியல் சாளர ஊடுருவல் தன்மையை நீக்கு

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id
en: Transparency
ta: ஊடுருவல் தன்மை

note: *< name *< version *  summary
en: Variable Transparency for the buddy list and conversations.
ta: தோழர் பட்டியல் மற்றும் உரையாடல்களுக்கான  மாறுபட்ட ஊடுருவல் தன்மை

note: *  description
en: This plugin enables variable alpha transparency on conversation windows and the buddy list.
    
    * Note: This plugin requires Win2000 or greater.
ta: இந்த சொருகுபொருள் உரையாடல் சாளரங்களில் மற்றும் தோழர் பட்டியலில் மாறுபட்ட ஆல்பா ஊடுருவல் தன்மையை இயலுமைபடுத்துகிறது.
    
    *குறிப்பு: இச்சொருகுபொருளிற்கு Win2000 அல்லது அதற்கு மேலும் தேவைப்படும்.

en: GTK+ Runtime Version
ta: GTK+ ஒடும் நேரம் பதிப்பு

note: Autostart
en: Startup
ta: ஆரம்பம்

en: _Start Gaim on Windows startup
ta: சாளரங்களின் ஆரம்பத்தில் கெய்மை துவக்கு

note: Buddy List
en: Buddy List
ta: தோழர் பட்டியல்

en: _Dockable Buddy List
ta: _Dockable தோழர் பட்டியல்

note: Blist On Top
en: _Keep Buddy List window on top:
ta: தோழர் பட்டியல் சாளரத்தை மேலே வை

en: Never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: Always
ta: எப்பொழுதும்

note: XXX: Did this ever work?
en: Only when docked
ta: இணைப்பின் பொழுது மட்டும்

note: Conversations
en: Conversations
ta: உரையாடல்கள்

en: _Flash window when messages are received
ta: தகவல்கள் பெறப்படும்பொழுது சாளரத்தை ஒளிக்கச்செய்

en: WinGaim Options
ta: WinGaim விருப்பங்கள்

en: Options specific to Windows Gaim.
ta: விண்டோஸ் கெய்மிற்காக மட்டும் உள்ள விருப்பங்கள்.

en: Provides options specific to Windows Gaim, such as buddy list docking and conversation flashing.
ta: விண்டோஸ் கெய்மிற்கான விருப்பங்களை கொடுக்கிறது, அதாவது தோழர் பட்டியல் இணைப்பு மற்றும் உரையாடல் ஒளித்தல்.

en: accounts
ta: கணக்குகள்

en: Password is required to sign on.
ta: உள்ளே நுழைய கடவுச்சொல் தேவை.

en: Enter password for %s (%s)
ta: %s ற்கு கடவுச்சொல்லை கொடுக்கவும்  (%s)

en: Enter Password
ta: கடவுச்சொல்லை கொடுக்கவும்

en: Save password
ta: கடவுச்சொல்லை சேமிக்கவும்

note: * * A wrapper for gaim_request_action() that uses OK and Cancel buttons.
en: OK
ta: சரி

en: Cancel
ta: நீக்கு

en: Missing protocol plugin for %s
ta: %s ற்கான தவறிய வரைமுறை சொருகுபொருள்

en: Connection Error
ta: இணைப்பில் பிழை

en: New passwords do not match.
ta: புதிய கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை.

en: Fill out all fields completely.
ta: அனைத்து கட்டங்களையும் முழுமையாக பூர்த்தி செய்க.

en: Original password
ta: அசல் கடவுச்சொல்

en: New password
ta: புதிய கடவுச்சொல்

en: New password (again)
ta: புதிய கடவுச்சொல் (மீண்டும்)

en: Change password for %s
ta: %s ற்கான கடவுச்சொல்லை மாற்று

en: Please enter your current password and your new password.
ta: தயவுசெய்து உங்களது தற்போதைய மற்றும் புதிய கடவுச்சொற்களை கொடுக்கவும்.

en: Change user information for %s
ta: %s ற்கான பயனாளர் தகவல்களை மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: buddy list
ta: தோழர் பட்டியல்

en: Chats
ta: அரட்டைகள்

en: Group not removed
ta: குழு நீக்கப்படவில்லை

en: Registration Error
ta: பதிவு பிழை

en: +++ %s signed on
ta: +++ %s நுழைந்துள்ளார்

en: +++ %s signed off
ta: +++ %s வெளியேறிவிட்டார்

en: Unable to send message: The message is too large.
ta: தகவல் அனுப்ப இயலவில்லை: தகவல் மிக நீளமாக உள்ளது.

en: Unable to send message to %s.
ta: %s ற்கு தகவல் அனுப்ப இயலவில்லை.

en: The message is too large.
ta: தகவல் மிக நீளமாக உள்ளது.

en: Unable to send message.
ta: தகவல் அனுப்ப இயலவில்லை.

en: %s entered the room.
ta: %s அறையில் நுழைந்துள்ளார்.

en: %s [<I>%s</I>] entered the room.
ta: %s [<I>%s</I>] அறையில் நுழைந்தார்.

en: You are now known as %s
ta: நீங்கள் %s ஆக தெரிகிறீர்கள்

en: %s is now known as %s
ta: %s இப்பொழுது %s ஆக தெரிகிறார்

en: %s left the room (%s).
ta: %s அறையை விட்டு வெளியேறினார் (%s).

en: %s left the room.
ta: %s அறையை விட்டு வெளியேறினார்.

en: (+%d more)
ta: (+%d மேலும்)

en:  left the room (%s).
ta: அறையை விட்டு வெளியேற்றம் (%s).

en: No name
ta: பெயரற்ற

en: Error reading %s: 
    %s.
ta: %s வாசிப்பதில் பிழை: 
    %s.

en: Error writing %s: 
    %s.
ta: %s யை எழுதுவதில் பிழை: 
    %s.

en: Error accessing %s: 
    %s.
ta: %s யை ஏற்பதில் பிழை: 
    %s.

en: Cannot send a file of 0 bytes.
ta: 0 பைட்டுகள் கொண்ட கோப்பை அனுப்ப முடியாது.

en: Cannot send a directory.
ta: கோப்பை அனுப்ப முடியாது.

en: %s is not a regular file. Cowardly refusing to overwrite it.
ta: %s முறையான கோப்பு அல்ல. பயத்தினால் மேலெழுத மறுக்கிறது.

en: %s wants to send you %s (%s)
ta: %s உங்களுக்கு %s யை அனுப்ப விரும்புகிறார் (%s)

en: %s wants to send you a file
ta: %s உங்களுக்கு கோப்பை அனுப்ப விரும்புகிறார்

en: Accept file transfer request from %s?
ta: %s இடமிருந்து கோப்பு பரிமாற்றத்தை ஏற்கவா?

en: A file is available for download from:
    Remote host: %s
    Remote port: %d
ta: ஒரு கோப்பு இறக்குமதி செய்ய ஏதுவாக உள்ளது இங்கே:
    தொலைவு புரவலர்: %s
    தொலைவு தளம்: %d

en: %s is offering to send file %s
ta: %s கோப்பு %s யை அனுப்ப வேண்டுகிறார்

en: %s is not a valid filename.
ta: %s முறையான கோப்பு பெயர் அல்ல.

en: Offering to send %s to %s
ta: %s லிருந்து %s க்கு அனுப்ப கோருகிறது

en: Starting transfer of %s from %s
ta: %s லிருந்து %s க்கு பரிமாற்றம் ஆரம்பம்

en: Transfer of file %s complete
ta: %s கோப்பு பரிமாற்றம் முடிந்தது

en: File transfer complete
ta: கோப்பு பரிமாற்றம் முடிந்தது

en: You canceled the transfer of %s
ta: %s பரிமாற்றத்தை நீங்கள் நீக்கிவிட்டீர்கள்

en: File transfer cancelled
ta: கோப்பு பரிமாற்றம் நீக்கப்பட்டது

en: %s canceled the transfer of %s
ta: %s %s பரிமாற்றத்தை நீக்கினார்

en: %s canceled the file transfer
ta: %s கோப்பு பரிமாற்றத்தை நீக்கினார்

en: File transfer to %s failed.
ta: %s ற்கு கோப்பு பரிமாற்றம் தவறியது.

en: File transfer from %s failed.
ta: %s லிருந்து கோப்பு பரிமாற்றம் தவறியது.

en: <b>File:</b> %s
    <b>File size:</b> %s
    <b>Image size:</b> %dx%d
ta: <b>கோப்பு:</b> %s
    <b>கோப்பு அளவு:</b> %s
    <b>பிம்ப அளவு:</b> %dx%d

note: Build the login options frame.
en: Login Options
ta: நுழையும் விருப்பங்கள்

en: Protocol:
ta: நெறிமுறை:

en: Screen name:
ta: திரைப்பெயர்:

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Alias:
ta: புனைப்பெயர்:

en: Remember password
ta: கடவுச்சொல்லை நினைவுகொள்

note: Build the user options frame.
en: User Options
ta: பயனாளர் விருப்பங்கள்

en: New mail notifications
ta: புதிய அஞ்சல் அறவிப்புகள்

en: Buddy icon:
ta: தோழர் குறும்படம்:

note: Build the protocol options frame.
en: %s Options
ta: %s விருப்பங்கள்

en: Use Global Proxy Settings
ta: உலகளாவிய பதிலாள் அமைப்புகளை பயன்படுத்து

en: No Proxy
ta: பதிலாள் இல்லை

en: Use Environmental Settings
ta: சுற்றுப்புற அமைப்புகளை பயன்படுத்து

en: you can see the butterflies mating
ta: பட்டுப்பூச்சிகள் உறவாடுவதை உங்களால் பார்க்க இயலும்

en: If you look real closely
ta: நீங்கள் மெய்யாக கூர்ந்து கவனித்தால்

en: Proxy Options
ta: பதிலாள் விருப்பங்கள்

en: Proxy _type:
ta: பதிலாள் வகை:

en: _Host:
ta: புரவலர்:

en: _Port:
ta: தளம்:

en: _Username:
ta: பயனாளர்:

en: Pa_ssword:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Add Account
ta: கணக்கை சேர்

en: Modify Account
ta: கணக்கை மாற்று

note: Register button
en: Register
ta: பதிவு

en: Are you sure you want to delete %s?
ta: உறுதியாக %s யை அழிக்கலாமா?

en: Delete
ta: அழி

en: Screen Name
ta: திரைப்பெயர்

en: Protocol
ta: நெறிமுறை

en: %s%s%s%s has made %s his or her buddy%s%s%s
ta: %s%s%s%s ஆனவர் %s யை அவர் அல்லது அவள் தோழர் %s%s%s ஆக செய்துள்ளார்

en: 
    
    Do you wish to add him or her to your buddy list?
ta: 
    
    அவர் அல்லது அவளை உங்களது தோழர் பட்டியலில் சேர்க்க விருப்பமா?

en: Add buddy to your list?
ta: தோழரை உங்களது பட்டியலில் சேர்க்கவா?

en: Add
ta: சேர்

en: Join a Chat
ta: அரட்டையில் இணை

en: Please enter the appropriate information about the chat you would like to join.
ta: நீங்கள் இணைய விரும்பும் அரட்டை பற்றிய சரியான குறிப்புகளை தயவுசெய்து கொடுக்கவும்.

en: _Account:
ta: கணக்கு:

en: Get _Info
ta: தகவல் பெறு

en: _Send File
ta: கோப்பு அனுப்பு

en: Start _Voice Chat
ta: குரல் அரட்டையை துவங்கு

en: Add Buddy _Pounce
ta: தோழர் இறஞ்சுதலை சேர்

en: View _Log
ta: பதிவை காண்

en: _Alias Buddy...
ta: தோழர் புனைப்பெயர்...

en: _Remove Buddy
ta: தோழரை நீக்கு

en: Alias Contact...
ta: புனைப்பெயர் முகவரி...

en: Remove Contact
ta: முகவரியை நீக்கு...

en: _Alias...
ta: புனைப்பெயர்...

en: _Remove
ta: நீக்கு

en: Add a _Buddy
ta: தோழரை சேர்

en: Add a C_hat
ta: அரட்டையை சேர்

en: _Delete Group
ta: குழுவை நீக்கு

en: _Rename
ta: பெயர்மாற்று

note: join button
en: _Join
ta: இணை

en: Auto-Join
ta: சுய-இணைப்பு

en: _Collapse
ta: சுருங்கு

en: _Expand
ta: விரிவு

en: /Tools/Mute Sounds
ta: /கருவிகள்/ஒலியை ஊமையாக்கு

en: You are not currently signed on with an account that can add that buddy.
ta: தோழரை சேர்ப்பதற்கு ஏதுவான கணக்கில் நீங்கள் நுழையவில்லை.

note: Buddies menu
en: /_Buddies
ta: /தோழர்கள்

en: /Buddies/New Instant _Message...
ta: /தோழர்கள்/புதிய உடனடி தகவல்...

en: /Buddies/Join a _Chat...
ta: /தோழர்கள்/அரட்டையில் இணை...

en: /Buddies/Get User _Info...
ta: /தோழர்கள்/பயனாளர் தகவலை பெறு...

en: /Buddies/View User _Log...
ta: /தோழர்கள்/பயனாளர் பதிவை காண்...

en: /Buddies/Show _Offline Buddies
ta: /தோழர்கள்/இணைப்பில் இல்லா தோழர்களைக்காட்டு

en: /Buddies/Show _Empty Groups
ta: /தோழர்கள்/காலியான குழுக்களை காட்டு

en: /Buddies/Show Buddy _Details
ta: /தோழர்கள்/தோழர் குறிப்புகளைக்காட்டு

en: /Buddies/Sort Buddies
ta: /தோழர்கள்/தோழர்களை வரிசைப்படுத்து

en: /Buddies/_Add Buddy...
ta: /தோழர்கள்/தோழரை சேர்...

en: /Buddies/Add C_hat...
ta: /தோழர்கள்/அரட்டையை சேர்...

en: /Buddies/Add _Group...
ta: /தோழர்கள்/குழுவை சேர்...

en: /Buddies/_Quit
ta: /தோழர்கள்/வெளியே

note: Tools
en: /_Tools
ta: /கருவிகள்

en: /Tools/Account Ac_tions
ta: /கருவிகள்/கணக்கின் செயல்பாடுகள்

en: /Tools/A_ccounts
ta: /கருவிகள்/கணக்குகள்

en: /Tools/Buddy _Pounces
ta: /கருவிகள்/தோழர் இறஞ்சுதல்கள்

en: /Tools/Plu_gins
ta: /கருவிகள்/சொருகுபொருள்கள்

en: /Tools/Pr_eferences
ta: /கருவிகள்/முன்னுரிமைகள்

en: /Tools/Pr_ivacy
ta: /கருவிகள்/தனிமை

en: /Tools/_File Transfers
ta: /கருவிகள்/கோப்பு பரிமாற்றங்கள்

en: /Tools/R_oom List
ta: /கருவிகள்/அறை பட்டியல்

en: /Tools/View System _Log
ta: /கருவிகள்/கணினி பதிவை காண்

en: /Tools/Mute _Sounds
ta: /கருவிகள்/ஒலிகளை ஊமையாக்கு

note: Help
en: /_Help
ta: /_உதவி

en: /Help/Online _Help
ta: /உதவி/இணைப்புடன் உதவி

en: /Help/_Debug Window
ta: /உதவி/பிழையறிதல் சாளரம்

en: /Help/_About
ta: /உதவி/பற்றி

en: 
    <b>Account:</b> %s
ta: 
    <b>கணக்கு:</b> %s

en: 
    <b>Contact Alias:</b> %s
ta: 
    <b>தொடர்புகொள்ள புனைப்பெயர்:</b> %s

en: 
    <b>Alias:</b> %s
ta: 
    <b>புனைப்பெயர்:</b> %s

en: 
    <b>Nickname:</b> %s
ta: 
    <b>குறும்பெயர்:</b> %s

en: 
    <b>Logged In:</b> %s
ta: 
    <b>நுழைந்துள்ளார்:</b> %s

en: 
    <b>Idle:</b> %s
ta: 
    <b>எதுவும் செய்யாமல்:</b> %s

en: 
    <b>Last Seen:</b> %s ago
ta: 
    <b>கடைசியாக காணப்பட்டது:</b> %s முன்

en: 
    <b>Status:</b> Offline
ta: 
    <b>நிலை:</b> இணைப்பற்ற

en: 
    <b>Description:</b> Spooky
ta: 
    <b>விரிவாக:</b> சொல்லமுடியாத

en: 
    <b>Status:</b> Awesome
ta: 
    <b>நிலை:</b> சிறப்பான

en: 
    <b>Status:</b> Rockin'
ta: 
    <b>நிலை:</b> கரடுமுரடான

en: Idle (%dh %02dm)
ta: சும்மா (%dh %02dm)

en: Idle (%dm)
ta: சும்மா (%dm)

en: Idle
ta: சும்மா

en: Offline
ta: இணைப்பற்ற

en: /Buddies/New Instant Message...
ta: /தோழர்கள்/புதிய உடனடி தகவல்...

en: /Buddies/Join a Chat...
ta: /தோழர்கள்/அரட்டையில் இணை...

en: /Buddies/Get User Info...
ta: /தோழர்கள்/பயனாளர் குறிப்பு பெறு...

en: /Buddies/Add Buddy...
ta: /தோழர்கள்/தோழரை சேர்...

en: /Buddies/Add Chat...
ta: /தோழர்கள்/அரட்டையை சேர்...

en: /Buddies/Add Group...
ta: /தோழர்கள்/குழுவை சேர்

en: /Tools/Buddy Pounces
ta: /கருவிகள்/தோழர் இறஞ்சுதல்கள்

en: /Tools/Privacy
ta: /கருவிகள்/தனிமை

en: /Tools/Room List
ta: /கருவிகள்/அறை பட்டியல்

en: %d unread message(s) from %s
ta: %d வாசிக்காத தகவல்கள் %s லிருந்து

en: Manually
ta: கைமுறையாக

en: Alphabetically
ta: எழுத்துமுறையாக

en: By status
ta: நிலையை கொண்டு

en: By log size
ta: பதிவுகள் அளவைக்கொண்டு

en: /Tools/Account Actions
ta: /கருவிகள்/கணக்கின் செயல்பாடுகள்

note: set the Show Offline Buddies option. must be done * after the treeview or faceprint gets mad. -Robot101
en: /Buddies/Show Offline Buddies
ta: /தோழர்கள்/இணைப்பற்ற தோழர்களை காட்டு

en: /Buddies/Show Empty Groups
ta: /தோழர்கள்/காலியான குழுக்களை காட்டு

en: /Buddies/Show Buddy Details
ta: /தோழர்கள்/தோழர் விபரங்களைக்காட்டு

en: Add Buddy
ta: தோழரை சேர்

en: Please enter the screen name of the person you would like to add to your buddy list. You may optionally enter an alias, or nickname,  for the buddy. The alias will be displayed in place of the screen name whenever possible.
ta: உங்கள் தோழர் பட்டியலில் சேர்க்க விரும்பும் நபரின் திரைப்பெயரை தயவுசெய்து கொடுக்கவும். நீங்கள் விருப்பமாக புனைப்பெயர் அல்லது குறும்பெயரை கொடுக்கலாம். எங்கெல்லாம் இயலுமோ அங்கெல்லாம் திரைப்பெயருக்கு பதிலாக புனைப்பெயர் காண்பிக்கப்படும்.

en: Screen Name:
ta: திரைப்பெயர்:

note: Set up stuff for the account box
en: Account:
ta: கணக்கு:

en: This protocol does not support chat rooms.
ta: இந்த நெறிமுறை அரட்டை அறைகளை ஆதரிக்கவில்லை.

en: You are not currently signed on with any protocols that have the ability to chat.
ta: அரட்டை அடிக்கக்கூடிய எந்த நெறிமுறை மூலமும் நீங்கள் தற்போது நுழைந்திருக்கவில்லை.

en: Add Chat
ta: அரட்டையை சேர்

en: Please enter an alias, and the appropriate information about the chat you would like to add to your buddy list.
ta: புனைப்பெயரை கொடுங்கள், மற்றும் உங்கள் தோழர் பட்டியலில் சேர்க்க விரும்பும் அரட்டை பற்றிய சரியான தகவலையும் கொடுக்கவும்.

en: Add Group
ta: குழுவை சேர்

en: Please enter the name of the group to be added.
ta: சேர்க்க வேண்டிய குழுவின் பெயரை உள்ளீடு செய்க.

en: No actions available
ta: எந்த செயல்பாடும் இல்லை

en: /Tools
ta: /கருவிகள்

en: Background color name
ta: பிண்ணனி நிறப் பெயர்

en: Background color as a string
ta: பிண்ணனி நிறம் வார்த்தையாக

en: Background color
ta: பிண்ணனி நிறம்

en: Background color as a GdkColor
ta: பிண்ணனி நிறம் GdkColor ஆக

en: Background set
ta: பிண்ணனி அமை

en: Whether this tag affects the background color
ta: இந்த tag பிண்ணனி நிறத்தை பாதிக்குமா

en: ComboBox model
ta: ComboBox மாதிரி

en: The model for the combo box
ta: குழு பெட்டிக்கான மாதிரி

en: Wrap width
ta: மடக்க வேண்டிய அகலம்

en: Wrap width for layouting the items in a grid
ta: பொருள்களை கட்டங்களில் பொருத்தும்பொழுது மடக்கவேண்டிய அகலம்

en: Row span column
ta: குறுக்கு வரிசைக்கான இடைப்பட்ட அளவு

en: TreeModel column containing the row span values
ta: குறுக்கு வரிசை இடைப்பட்ட அளவைக்கொண்ட TreeModel நெடுவரிசை

en: Column span column
ta: நெடுவரிசை இடைப்பட்ட அளவுள்ள நெடுவரிசை

en: TreeModel column containing the column span values
ta: நெடுவரிசை இடைப்பட்ட அளவைக்கொண்ட TreeModel நெடுவரிசை

en: Active item
ta: இயங்கும் பொருள்

en: The item which is currently active
ta: தற்போது இயங்கிக்கொண்டிருக்கும் பொருள்

en: Appears as list
ta: பட்டியலாக தோன்றுகிறது

en: Whether combobox dropdowns should look like lists rather than menus
ta: combobox கீழிழுப்பு அட்டவணையாக தெரிவதை விட பட்டியலாக தெரியவேண்டுமா

en: %s disconnected
ta: %s துண்டிக்கப்பட்டது

en: %s was disconnected due to an error. %s The account has been disabled. Correct the error and reenable the account to connect.
ta: பிழையால் %s துண்டிக்கப்பட்டது. %s இந்த கணக்கு இயலாமைபடுத்தப்பட்டது. இணைக்க, பிழையை சரிசெய்து கணக்கை மறு இயலுமை படுத்தவும்.

en: me is using Gaim v%s.
ta: நான் கெய்ம் v%s பயன்படுத்துகிறேன்.

en: Supported debug options are:  version
ta: ஆதரிக்கப்பட்ட பிழையறி விருப்பங்களாவன:  பதிப்பு

en: No such command (in this context).
ta: கட்டளை ஏதுமில்லை (இந்த முறையில்).

en: Use "/help &lt;command&gt;" for help on a specific command.
    The following commands are available in this context:
ta: ஒரு குறிப்பிட்ட கட்டளை பற்றிய உதவிக்கு "/உதவி &lt;கட்டளை&gt;" யை பயன்படுத்தவும்.
     இந்த பொருளில் கீழ்க்கண்ட கட்டளைகள் உள்ளன:

en: No such command.
ta: அப்படிக்கட்டளை ஏதுமில்லை.

en: Syntax Error:  You typed the wrong number of arguments to that command.
ta: இலக்கணப்பிழை: அந்த கட்டளைக்கு தவறான எண்ணிக்கை உள்ளீடுகளை கொடுத்திருக்கிறீர்கள்.

en: Your command failed for an unknown reason.
ta: உங்களது கட்டளை தெரியாத காரணத்தினால் தவறியது.

en: That command only works in chats, not IMs.
ta: அந்த கட்டளை அரட்டையில் மட்டும் இயங்கும், IMs ல் அல்ல.

en: That command only works in IMs, not chats.
ta: அந்த கட்டளை IMs ல் மட்டும் இயங்கும், அரட்டையில் அல்ல.

en: That command doesn't work on this protocol.
ta: அந்த கட்டளை இந்த நெறிமுறையில் இயங்காது.

en: That buddy is not on the same protocol as this chat.
ta: அந்த தோழர் இந்த அரட்டையைப்போன்ற நெறிமுறையில் இல்லை.

en: You are not currently signed on with an account that can invite that buddy.
ta: நீங்கள் அந்த தோழரை அழைப்பதற்கான கணக்கில் நுழைந்திருக்கவில்லை.

en: Invite Buddy Into Chat Room
ta: தோழரை அரட்டை அரைக்கு அழை

note: Put our happy label in it.
en: Please enter the name of the user you wish to invite, along with an optional invite message.
ta: நீங்கள் அழைக்க விரும்பும் தோழரின் பெயர் மற்றும், விருப்பப்பட்ட அழைப்பு தகவலையும் தயவுசெய்து கொடுக்கவும்.

en: _Buddy:
ta: தோழர்:

en: _Message:
ta: தகவல்:

en: Unable to open file.
ta: கோப்பை திற்க்க இயலவில்லை.

en: <h1>Conversation with %s</h1>
ta: <h1>%s உடன் உரையாடல்</h1>

en: Save Conversation
ta: உரையாடலை சேமி

en: Find
ta: தேடு

en: _Search for:
ta: இதற்காக தேடு:

en: Logging started. Future messages in this conversation will be logged.
ta: பதிவேடு ஆரம்பித்தது. இந்த உரையாடலில் எதிர்வரும் தகவல்கள் பதிவுசெய்யப்படும்.

en: Logging stopped. Future messages in this conversation will not be logged.
ta: பதிவுகள் நிறுத்தப்பட்டது. இந்த உரையாடலில் எதிர்வரும் தகவல்கள் பதிவுசெய்யப்படமாட்டாது.

en: Send File
ta: கோப்பை அனுப்பு

en: Un-Ignore
ta: தவிர்க்காதே

en: Ignore
ta: தவிர்

en: Info
ta: தகவல்

en: Get Away Message
ta: வெளியேற்ற தகவல்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Unable to save icon file to disk.
ta: குறும்பட கோப்பை வன்தட்டில் சேமிக்க இயலவில்லை.

en: Save Icon
ta: குறும்படத்தை சேமி

en: Animate
ta: அசை

en: Hide Icon
ta: குறும்படத்தை மறை

en: Save Icon As...
ta: குறும்படத்தை இப்படிச்சேமி...

note: Conversation menu
en: /_Conversation
ta: /_உரையாடல்

en: /Conversation/New Instant _Message...
ta: /உரையாடல்/புதிய உடனடி தகவல்...

en: /Conversation/_Find...
ta: /உரையாடல்/தேடு...

en: /Conversation/View _Log
ta: /உரையாடல்/பதிவை காண்

en: /Conversation/_Save As...
ta: /உரையாடல்/இப்படிச்சேமி...

en: /Conversation/Clear
ta: /உரையாடல்/சுத்தமாக்கு

en: /Conversation/Se_nd File...
ta: /உரையாடல்/கோப்பை அனுப்பு...

en: /Conversation/Add Buddy _Pounce...
ta: /உரையாடல்/தோழர் இறைஞ்சுதலை சேர்

en: /Conversation/_Get Info
ta: /உரையாடல்/தகவல் பெறு

en: /Conversation/In_vite...
ta: /உரையாடல்/அழை

en: /Conversation/Al_ias...
ta: /உரையாடல்/புனைப்பெயர்...

en: /Conversation/_Block...
ta: /உரையாடல்/தடு...

en: /Conversation/_Add...
ta: /உரையாடல்/சேர்...

en: /Conversation/_Remove...
ta: /உரையாடல்/நீக்கு...

en: /Conversation/Insert Lin_k...
ta: /உரையாடல்/இணைப்பை நுழை...

en: /Conversation/Insert Imag_e...
ta: /உரையாடல்/படத்தை நுழை...

en: /Conversation/_Close
ta: /உரையாடல்/மூடு

note: Options
en: /_Options
ta: /விருப்பங்கள்

en: /Options/Enable _Logging
ta: /விருப்பங்கள்/பதிவை இயலுமைபடுத்து

en: /Options/Enable _Sounds
ta: /விருப்பங்கள்/ஒலியை இயலுமைபடுத்து

en: /Options/Show Formatting _Toolbars
ta: /விருப்பங்கள்/சீரமைப்பு கருவிகளை காட்டு

en: /Options/Show Ti_mestamps
ta: /விருப்பங்கள்/காலச்சுவடுகளை காட்டு

en: /Options/Show Buddy _Icon
ta: /விருப்பங்கள்/தோழர் குறும்படத்தை காட்டு

en: /Conversation/View Log
ta: /உரையாடல்/பதிவை காண்

en: /Conversation/Send File...
ta: /உரையாடல்/கோப்பை அனுப்பு

en: /Conversation/Add Buddy Pounce...
ta: /உரையாடல்/தோழர் இறைஞ்சுதலை சேர்...

en: /Conversation/Get Info
ta: /உரையாடல்/தகவல் பெறு

en: /Conversation/Invite...
ta: /உரையாடல்/அழை...

en: /Conversation/Alias...
ta: /உரையாடல்/புனைப்பெயர்...

en: /Conversation/Block...
ta: /உரையாடல்/தடு...

en: /Conversation/Add...
ta: /உரையாடல்/சேர்

en: /Conversation/Remove...
ta: /உரையாடல்/நீக்கு...

en: /Conversation/Insert Link...
ta: /உரையாடல்/இணைப்பை நுழை...

en: /Conversation/Insert Image...
ta: /உரையாடல்/படத்தை நுழை...

en: /Options/Enable Logging
ta: /விருப்பங்கள்/பதிவுசெய்தல்

en: /Options/Enable Sounds
ta: /விருப்பங்கள்/ஒலிகளை இயலுமைபடுத்து

en: /Options/Show Formatting Toolbars
ta: /விருப்பங்கள்/சீரமைப்பு கருவிகளை காட்டு

en: /Options/Show Timestamps
ta: /விருப்பங்கள்/காலச்சுவடுகளை காட்டு

en: /Options/Show Buddy Icon
ta: /விருப்பங்கள்/தோழர் குறும்படத்தை காட்டு

en: User is typing...
ta: தோழர் தட்டச்சுசெய்கிறார்...

en: User has typed something and stopped
ta: தோழர் ஏதோ தட்டச்சு செய்துவிட்டு நிறுத்திவிட்டார்

note: Build the Send As menu
en: _Send To
ta: இதற்கு அனுப்பு

en: Topic:
ta: தலைப்பு:

note: Setup the label telling how many people are in the room.
en: 0 people in room
ta: அறையில் 0 மக்கள்

en: IM the user
ta: IM ஒரு பயனாளர்

en: Ignore the user
ta: பயனாளரை தவிர்

en: Get the user's information
ta: பயனாளரின் தகவலை பெறு

en: say &lt;message&gt;:  Send a message normally as if you weren't using a command.
ta: கூறு &lt;தகவல்&gt;: நீங்கள் கட்டளையை உபயோகப்படுத்தாதபோது சாதாரணமாக தகவலை அனுப்புகிறது.

en: me &lt;action&gt;:  Send an IRC style action to a buddy or chat.
ta: நான் &lt;செயல்&gt;: IRC வகை செயல்பாட்டை தோழர் அல்லது அரட்டைக்கு அனுப்புகிறது.

en: debug &lt;option&gt;:  Send various debug information to the current conversation.
ta: பிழையறி &lt;விருப்பம்&gt;: தற்போதைய உரையாடலுக்கு பலதரப்பட்ட பிழையறி தகவலை அனுப்புகிறது.

en: clear: Clears the conversation scrollback.
ta: clear: உரையாடலை சுத்தமாக்குகிறது.

en: help &lt;command&gt;:  Help on a specific command.
ta: உதவி &lt;கட்டளை&gt;: குறிப்பிட்ட கட்டளைக்கான உதவி.

en: Confirm close
ta: மூடல் உறுதி

en: You have unread messages. Are you sure you want to close the window?
ta: நீங்கள் வாசிக்காத தகவல்கள் உள்ளன. சாளரத்தை உறுதியாக மூடவேண்டுமா?

en: Close conversation
ta: உரையாடலை மூடு

en: Last created window
ta: கடைசியாக உருவாக்கிய சாளரம்

en: Separate IM and Chat windows
ta: IM மற்றும் அரட்டை சாளரங்களை பிரி

en: New window
ta: புதிய சாளரம்

en: By group
ta: குழுவால்

en: By account
ta: கணக்கால்

en: Save Debug Log
ta: பிழையறி பதிவை சேமி

en: Invert
ta: நேர்மாறு

en: Highlight matches
ta: மேற்கோளிட்டது பொருந்துகிறது

en: Debug Window
ta: பிழையறி சாளரம்

en: Clear
ta: சுத்தம்

en: Pause
ta: நிலுவை

en: Timestamps
ta: காலச்சுவடுகள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Right click for more options.
ta: மேலும் விருப்பங்களுக்கு வலது சொடுக்கியை அழுத்தவும்.

en: lead developer
ta: முன்னணி உருவாக்குபவர்

en: developer
ta: உருவாக்குபவர்

en: win32 port
ta: win32 தளம்

en: developer & webmaster
ta: உருவாக்குபவர் & வலைமேலாளர்

en: support
ta: ஆதரவு

en: maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: libfaim maintainer
ta: libfaim பராமரிப்பாளர்

en: hacker and designated driver [lazy bum]
ta: அத்துமீறர் மற்றும் நிலையுள்ள இயக்குநர் [lazy bum]

en: Jabber developer
ta: Jabber உருவாக்குபவர்

en: original author
ta: இயற் உரிமையாளர்

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியன்

en: Bosnian
ta: போஸ்னியன்

en: Catalan
ta: கேடலான்

en: Czech
ta: க்ஸெக்

en: Danish
ta: டானிஷ்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Greek
ta: க்ரீக்

en: Australian English
ta: ஆஸ்திரேலியன் ஆங்கிலம்

en: Canadian English
ta: கனடியன் ஆங்கிலம்

en: British English
ta: பிரிட்டிஷ் ஆங்கிலம்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Finnish
ta: பின்னிஷ்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Hebrew
ta: ஹெப்ரூ

en: Hindi
ta: ஹிந்தி

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியன்

en: Italian
ta: இத்தாலியன்

en: Japanese
ta: ஜப்பானிஷ்

en: Georgian
ta: ஜியார்ஜியன்

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Kurdish
ta: குர்தீஷ்

en: Lithuanian
ta: லித்துனியன்

en: Macedonian
ta: மெர்ஸிடோனியன்

en: Dutch, Flemish
ta: டச்சு, பிளெமிஷ்

en: Norwegian
ta: நார்வேஜியன்

en: Polish
ta: பொலிஷ்

en: Portuguese
ta: போர்ச்சுகீஸ்

en: Portuguese-Brazil
ta: போர்ச்சுகீஸ்-பிரேசில்

en: Romanian
ta: ரோமானியன்

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Serbian
ta: ஸெர்பியன்

en: Slovenian
ta: ஸ்லோவேனியன்

en: Swedish
ta: ஸ்வேதிஷ்

en: Telugu
ta: தெலுங்கு

en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிஸ்

en: T.M.Thanh and the Gnome-Vi Team
ta: டி.எம். தான்ஹ் மற்றும் க்னோம்-Vi குழு

en: Simplified Chinese
ta: சுருக்கிய சைனீஸ்

en: Traditional Chinese
ta: பாரம்பரிய சைனீஸ்

en: Amharic
ta: அம்ஹாரிக்

en: Slovak
ta: ஸ்லோவாக்

en: About Gaim
ta: கெய்ம் பற்றி

en: Gaim is a modular messaging client capable of using AIM, MSN, Yahoo!, Jabber, ICQ, IRC, SILC, Novell GroupWise, Napster, Zephyr, and Gadu-Gadu all at once.  It is written using GTK+ and is licensed under the GNU GPL.<BR><BR>
ta: கெய்ம் AIM, MSN, யாஹூ!, Jabber, ICQ, IRC, SILC, நாவெல் குழுவாரி, Napster, Zephyr, மற்றும் Gadu-Gadu போன்றவற்றிற்கான ஒரு தகவல் சேவகர். அது GTK+ ல் எழுதப்பட்டது மற்றும் GNU GPL அனுமதியை கொண்டது.<BR><BR>

en: Active Developers
ta: சுறுசுறுப்பான உருவாக்காளர்கள்

en: Crazy Patch Writers
ta: பித்துப்பிடித்த பேட்ச் எழுத்தாளர்கள்

en: Retired Developers
ta: ஒய்வுபெற்ற உருவாக்காளர்கள்

en: Current Translators
ta: தற்போதைய மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: Past Translators
ta: முந்தைய மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: Debugging Information
ta: பிழையறிதல் தகவல்

en: _Name
ta: பெயர்

en: _Account
ta: கணக்கு

en: New Instant Message
ta: புதிய உடனடி தகவல்

en: Please enter the screen name or alias of the person you would like to IM.
ta: நீங்கள் IM செய்ய விரும்பும் நபரின் திரைப்பெயர் அல்லது புனைப்பெயரை தயவுசெய்து கொடுக்கவும்.

en: Get User Info
ta: பயனாளர் தகவலை பெறு

en: Please enter the screen name or alias of the person whose info you would like to view.
ta: நீங்கள் காண விரும்பும் நபரின் திரைப்பெயர் அல்லது புனைப்பெயரை தயவுசெய்து கொடுக்கவும்.

en: View User Log
ta: பயனாளர் பதிவை காண்க

en: Please enter the screen name or alias of the person whose log you would like to view.
ta: நீங்கள் காண செய்ய விரும்பும் நபரின் திரைப்பெயர் அல்லது புனைப்பெயரை தயவுசெய்து கொடுக்கவும்.

en: Alias Contact
ta: புனைப்பெயர் தொடர்பு

en: Enter an alias for this contact.
ta: இந்த தொடர்பிற்கு ஒரு புனைப்பெயர் கொடுக்கவும்.

en: Alias
ta: புனைப்பெயர்

en: Enter an alias for %s.
ta: %s ற்கு ஒரு புனைப்பெயர் கொடுக்கவும்.

en: Alias Buddy
ta: தோழர் புனைப்பெயர்

en: Alias Chat
ta: அரட்டை புனைப்பெயர்

en: Enter an alias for this chat.
ta: இந்த அரட்டைக்கு ஒரு புனைப்பெயர் கொடுக்கவும்.

en: You are about to remove the group %s and all its members from your buddy list.  Do you want to continue?
ta: நீங்கள் குழு %s மற்றும் அதன் அனைத்து உறுப்பினர்களையும் தோழர் பட்டியலிலிருந்து நீக்க விழைகிறீர்கள்.  தொடரலாமா?

en: Remove Group
ta: குழுவை நீக்கு

en: You are about to remove %s from your buddy list.  Do you want to continue?
ta: நீங்கள் %s ஐ தோழர் பட்டியலிலிருந்து நீக்க விழைகிறீர்கள்.  தொடரலாமா?

en: Remove Buddy
ta: தோழரை நீக்கு

en: You are about to remove the chat %s from your buddy list.  Do you want to continue?
ta: நீங்கள் அரட்டை %s ஐ உங்கள் தோழர் பட்டியலிலிருந்து நீக்க விழைகிறீர்கள்.  தொடரலாமா?

en: Remove Chat
ta: அரட்டையை நீக்கு

en: %.2f KB/s
ta: %.2f கிபை/நொ

en: Finished
ta: முடிந்தது

en: Canceled
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Waiting for transfer to begin
ta: பரிமாற்றம் ஆரம்பமாவதற்காக காத்திருக்கிறது

en: <b>Receiving As:</b>
ta: <b>இப்படி பெறப்படுகிறது:</b>

en: <b>Receiving From:</b>
ta: <b>இதிலிருந்து பெறுகிறது:</b>

en: <b>Sending To:</b>
ta: <b>இதற்கு அனுப்புகிறது:</b>

en: <b>Sending As:</b>
ta: <b>இப்படி அனுப்புகிறது:</b>

en: There is no application configured to open this type of file.
ta: இவ்வகை கோப்புகளை திறப்பதற்கான மென்பொருள் ஏதும் வரையறுக்கவில்லை.

en: An error occurred while opening the file.
ta: கோப்பை திறக்கும்பொழுது பிழை ஏற்பட்டது.

en: Error launching %s: %s
ta: வெளியீடும்போது பிழை %s: %s

en: Error running %s
ta: இயக்கும்போது பிழை %s

en: Process returned error code %d
ta: இயக்கம் பிழை எண் %d யை கொடுத்தது

en: Progress
ta: முன்னேற்றம்

en: Filename
ta: கோப்புப்பெயர்

en: Size
ta: அளவு

en: Remaining
ta: மீதம்

en: Filename:
ta: கோப்புப்பெயர்:

en: Local File:
ta: இங்கேயுள்ள கோப்பு:

en: Status:
ta: நிலை:

en: Speed:
ta: வேகம்:

en: Time Elapsed:
ta: முடிந்த காலம்:

en: Time Remaining:
ta: மீதமுள்ள காலம்:

en: _Close this window when all transfers finish
ta: அனைத்து பரிமாற்றங்களும் முடிந்தபின் இந்த சாளரத்தை மூடு

en: C_lear finished transfers
ta: முடிந்துவிட்ட பரிமாற்றங்களை சுத்தம் செய்

note: "Download Details" arrow
en: File transfer _details
ta: கோப்பு பரிமாற்ற தகவல்கள்

note: Pause button
en: _Pause
ta: நிலுவை

note: Resume button
en: _Resume
ta: தொடர்

en: Failed
ta: பிழைத்தது

en: Pa_ste as Plain Text
ta: சாதாரண வாக்கியமாக ஒட்டு

en: Hyperlink color
ta: மீத்தொடர்பு நிறம்

en: Color to draw hyperlinks.
ta: மீத்தொடர்பை வரைவதற்கான நிறம்

en: Hyperlink prelight color
ta: மீத்தொடர்பு முன்ஒளி நிறம்

en: Color to draw hyperlinks when mouse is over them.
ta: சுட்டி மீத்தொடர்பின் மீது இருக்கும்பொழுது மீத்தொடர்பை வரைவதற்கான நிறம்

en: _Copy E-Mail Address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரியை நகலெடு

en: _Open Link in Browser
ta: தொடர்பை உலாவலில் திற

en: _Copy Link Location
ta: தொடர்பு பகுதியை நகல் செய்

en: <span size='larger' weight='bold'>Unrecognized file type</span>
    
    Defaulting to PNG.
ta: <span size='larger' weight='bold'>அறியமுடியாத கோப்பு வகை</span>
    
    PNGக்கு மாற்றுகிறது.

en: Unrecognized file type
    
    Defaulting to PNG.
ta: அறியமுடியாத கோப்பு வகை
    
    PNGக்கு மாற்றுகிறது.

en: <span size='larger' weight='bold'>Error saving image</span>
    
    %s
ta: <span size='larger' weight='bold'>படத்தை சேமிப்பதில் பிழை</span>
    
    %s

en: Error saving image
    
    %s
ta: படத்தை சேமிப்பதில் பிழை
    
    %s

en: Save Image
ta: படத்தை சேமி

en: _Save Image...
ta: படத்தை சேமி...

en: Select Font
ta: எழுத்துருவை தேர்வுசெய்

en: Select Text Color
ta: எழுத்து நிறத்தை தேர்வுசெய்

en: Select Background Color
ta: பின்னணி நிறத்தை தேர்வுசெய்

en: _Description
ta: குறிப்புரை

en: Please enter the URL and description of the link that you want to insert. The description is optional.
ta: தயவுசெய்து நீங்கள் நுழைக்க விரும்பும் இணைப்பின் URL மற்றும் அதன் குறிப்பை கொடுக்கவும். குறிப்பு விருப்பத்திற்கணங்க

en: Please enter the URL of the link that you want to insert.
ta: நீங்கள் நுழைக்க விரும்பும் இணைப்பின் URL ஐ தயவுசெய்து கொடுக்கவும்.

en: Insert Link
ta: இணைப்பை நுழைக்கவும்

en: _Insert
ta: நுழைக்க

en: Failed to store image: %s
ta: படத்தை சேமிக்க தவறியது: %s

en: Insert Image
ta: படத்தை நுழை

en: This theme has no available smileys.
ta: இதில் முகபாவனைகள் இல்லை.

note: show everything
en: Smile!
ta: சிரி!

en: Bold
ta: தடிமனான

en: Italic
ta: சாய்வான

en: Underline
ta: அடிக்கோடிட்ட

en: Larger font size
ta: பெரிய எழுத்துரு அளவு

en: Smaller font size
ta: சிறிய எழுத்துரு அளவு

en: Font Face
ta: எழுத்துரு முகம்

en: Foreground font color
ta: முன்னணி எழுத்துரு நிறம்

en: Clear formatting
ta: முறைப்படுத்தலை சுத்தம் செய்

en: Insert link
ta: இணைப்பை நுழை

en: Insert image
ta: படத்தை நுழை

en: Insert smiley
ta: முகபாவனையை நுழை

en: Conversation in %s on %s
ta: உரையாடல் %s ல் %s ன் மீது

en: Conversation with %s on %s
ta: உரையாடல் %s உடன் %s மீது

en: System events will only be logged if the "Log all status changes to system log" preference is enabled.
ta: "அனைத்து நிலை மாற்றங்களையும் கணினி பதிவில் பதிவு செய்" விருப்பம் இயலுமைபடுத்தியிருந்தால் மட்டுமே கணினி நிகழ்வுகள் பதியப்படும்.

en: Instant messages will only be logged if the "Log all instant messages" preference is enabled.
ta: "அனைத்து உடனடி தகவல்களயும் பதிவு செய்" விருப்பம் இயலுமைபடுத்தியிருந்தால் மட்டுமே உடனடி தகவல்கள் பதியப்படும்.

en: Chats will only be logged if the "Log all chats" preference is enabled.
ta: "அனைத்து அரட்டைகளயும் பதிவு செய்" விருப்பம் இயலுமைபடுத்தியிருந்தால் மட்டுமே அரட்டைகள் பதியப்படும்.

en: No logs were found
ta: எந்தப்பதிவும் காணப்படவில்லை

en: Total log size:
ta: மொத்த பதிவு அளவு:

en: Conversations in %s
ta: %s ல் உரையாடல்கள்

en: Conversations with %s
ta: %s உடன் உரையாடல்கள்

en: System Log
ta: கணினி பதிவு

en: Gaim %s. Try `%s -h' for more information.
ta: கெய்ம் %s. மேலும் தகவல்களுக்கு `%s -h' யை முயற்சி செய்க.

en: Gaim %s
    Usage: %s [OPTION]...
    
      -c, --config=DIR    use DIR for config files
      -d, --debug         print debugging messages to stdout
      -h, --help          display this help and exit
      -n, --nologin       don't automatically login
      -l, --login[=NAME]  automatically login (optional argument NAME specifies
                          account(s) to use, separated by commas)
      -v, --version       display the current version and exit
ta: கெய்ம் %s
    பயன்பாடு: %s [விருப்பம்]...
    
      -c, --config=DIR    use DIR for config files

en: Default
ta: கொடாநிலை

en: Call ended.
ta: அழைப்பு முடிவுற்றது.

en: Calling %s
ta: %s யை அழைக்கிறது

en: End Call
ta: அழைப்பு முடிவு

en: Receiving call from %s
ta: %s லிருந்து அழைப்பை பெறுகிறது

en: Reject Call
ta: அழைப்பை மறு

en: Accept call
ta: அழைப்பை ஏற்றுக்கொள்

en: Connected to %s
ta: %s உடன் இணைக்கப்பட்டது

en: _Mute
ta: ஊமையாக்கு

en: <span weight="bold">From:</span> %s
ta: <span weight="bold">அனுப்புநர்:</span> %s

en: <span weight="bold">Subject:</span> %s
ta: <span weight="bold">பொருள்:</span> %s

en: <span weight="bold" size="larger">You have mail!</span>
    
    %s%s%s%s
ta: <span weight="bold" size="larger">உங்களுக்கு மின்னஞ்சல்!</span>
    
    %s%s%s%s

en: <span weight="bold" size="larger">You have mail!</span>
    
    %s
ta: <span weight="bold" size="larger">உங்களுக்கு மின்னஞ்சல்!</span>
    
    %s

en: Search Results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Info for %s
ta: %s ற்கான தகவல்கள்

en: Buddy Information
ta: தோழர் பற்றிய தகவல்

en: The browser command <b>%s</b> is invalid.
ta: உலாவலர் கட்டளை <b>%s</b> செல்லாதது.

en: Unable to open URL
ta: URL ஐ திறக்க இயலவில்லை

en: Error launching <b>%s</b>: %s
ta: <b>%s</b> வெளியிடுவதில் பிழை: %s

en: The 'Manual' browser command has been chosen, but no command has been set.
ta: உலாவலர் கட்டளை  'கைமுறை' தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளது, ஆனால் எந்த கட்டளையும் அமைக்கப்படவில்லை.

en: %s%s<span weight="bold">Written by:</span>	%s
    <span weight="bold">Web site:</span>		%s
    <span weight="bold">File name:</span>	%s
ta: %s%s<span weight="bold">எழுதியவர்:</span>	%s
    <span weight="bold">வலை:</span>		%s
    <span weight="bold">கோப்பு:</span>	%s

en: <b>Plugin Details</b>
ta: <b>சொருகுபொருள் விளக்கம்</b>

en: Select a file
ta: கோப்பை தேர்வு செய்க

en: Please enter a buddy to pounce.
ta: தோழரை இறைஞ்ச தயவுசெய்து உள்ளீடு செய்க

en: New Buddy Pounce
ta: புதிய தோழர் இறைஞ்சுதல்

en: Edit Buddy Pounce
ta: தோழர் இறைஞ்சுதலை தொகு

note: Create the "Pounce Who" frame.
en: Pounce Who
ta: யார் இறைஞ்ச

en: _Buddy name:
ta: தோழர் பெயர்:

note: Create the "Pounce When" frame.
en: Pounce When Buddy...
ta: தோழர் எப்பொழுது இறைஞ்சவேண்டுமெனில்...

en: Si_gns on
ta: நுழைகிறார்

en: Signs o_ff
ta: வெளியேற்றம்

en: Goes a_way
ta: வெளியே செல்கிறார்

en: Ret_urns from away
ta: வெளியிலிருந்து திரும்புகிறார்

en: Becomes _idle
ta: சும்மா இருக்கிறார்

en: Is no longer i_dle
ta: மேலும் சும்மா இல்லை

en: Starts _typing
ta: தட்டச்சிட ஆரம்பிக்கிறார்

en: Stops t_yping
ta: தட்டச்சிடுவதை நிறுத்துகிறார்

note: Create the "Pounce Action" frame.
en: Pounce Action
ta: இறைஞ்சுதல் செயல்பாடு

en: Ope_n an IM window
ta: IM சாளரத்தை திற

en: _Pop up a notification
ta: அறிவிப்பை மேலெடு

en: Send a _message
ta: தகவல் அனுப்பு

en: E_xecute a command
ta: கட்டளையை இயக்கு

en: P_lay a sound
ta: ஒலியை இயக்கு

en: Brows_e...
ta: உலாவு...

en: Br_owse...
ta: உலாவு...

en: Pre_view
ta: முன்னோட்டம்

en: _Recurring
ta: மீண்டும் மீண்டும் நிகழ்

en: Are you sure you want to delete the pounce on %s for %s?
ta: %s மீதான இறைஞ்சுதலை %s க்காக நீக்குவதில் நீங்கள் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா?

en: Pounce Target
ta: இறைஞ்சுதலின் இலக்கு

en: Recurring
ta: மீண்டும் மீண்டும் நிகழ்

en: Buddy Pounces
ta: தோழர் இறைஞ்சுகிறார்

en: %s has started typing to you (%s)
ta: %s உங்களுக்கு தட்டச்சிட ஆரம்பித்திருக்கிறார் (%s)

en: %s has signed on (%s)
ta: %s நுழைந்திருக்கிறார் (%s) ல்

en: %s has returned from being idle (%s)
ta: %s சும்மா நிலையிலிருந்து திரும்பி இருக்கிறார் (%s)

en: %s has returned from being away (%s)
ta: %s வெளியிலிருந்து திரும்பி இருக்கிறார் (%s)

en: %s has stopped typing to you (%s)
ta: %s உங்களுக்கு தட்டச்சிடுவதை நிறுத்தியுள்ளார் (%s)

en: %s has signed off (%s)
ta: %s வெளியேறியிருக்கிறார் (%s)

en: %s has become idle (%s)
ta: %s சும்மா இருக்கிறார் (%s)

en: %s has gone away. (%s)
ta: %s வெளியே சென்றுள்ளார் (%s)

en: Unknown pounce event. Please report this!
ta: தெரியாத இறைஞ்சல் நிகழ்வு

en: Smiley theme failed to unpack.
ta: முகபாவனை உரைபொருளை கட்டுப்பிரிக்க தவறியது.

en: Select a smiley theme that you would like to use from the list below. New themes can be installed by dragging and dropping them onto the theme list.
ta: கீழ்க்ண்ட பட்டியலில் நீங்கள் உபயோகிக்க விரும்பும் முகபாவனை உரைபொருளை தேர்வு செய்க. புதிய உரைபொருள்கள் இந்த உரைபொருள் பட்டியலில் இழுத்து போடுவதன் மூலம் நிறுவப்படும்.

en: Icon
ta: குறும்படம்

en: Description
ta: விரிவுரை

en: _Hide new IM conversations
ta: புதிய IM உரையாடல்களை மறை

en: When away
ta: வெளிச்செல்லும் பொழுது

en: Send unknown "_slash" commands as messages
ta: தெரியாத "_slash" கட்டளைகளை தகவல்களாக அனுப்பு

en: Show _formatting on incoming messages
ta: உள்வரும் தகவல்களில் முறைப்படுத்துமையை காட்டு

en: Show buddy _icons
ta: தோழர் குறும்படங்களை காட்டு

en: Enable buddy ic_on animation
ta: தோழர் குறும்பட அசைவுகளை இயலுமைபடுத்து

en: _Notify buddies that you are typing to them
ta: நீங்கள் தோழருக்கு தட்டச்சு செய்கிறீர்கள் என்பதை அவருக்கு அறிவிக்கிறது

en: _Highlight misspelled words
ta: தவறாக உச்சரிக்கப்பட்ட வார்த்தைகளை மேற்கோள் காட்டு

en: This is how your outgoing message text will appear when you use protocols that support formatting. :)
ta: இது நீங்கள் முறைப்படுத்தல் ஆதரவுள்ள நெறிமுறைகளை பயன்படுத்தும்போது தோன்றக்கூடிய வெளிச்செல் தகவல்களின் மாதிரி. :)

note: All the tab options!
en: Tab Options
ta: Tab விருப்பங்கள்

en: Show IMs and chats in _tabbed windows
ta: IM மற்றும் அரட்டைகளை _tabbed சாளரங்களில் காட்டு

en: Show close b_utton on tabs
ta: மூடு பொத்தான்களை tab ல் காட்டு

en: _Placement:
ta: பெயர்ச்சி:

en: Top
ta: மேலே

en: Bottom
ta: கீழே

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Left Vertical
ta: இடது செங்குத்து

en: Right Vertical
ta: வலது செங்குத்து

en: N_ew conversations:
ta: புதிய உரையாடல்கள்:

en: IP Address
ta: IP முகவரிகள்

en: ST_UN server:
ta: ST_UN  சேவகர்:

en: _Autodetect IP address
ta: IP முகவரி சுயதேடல்

en: Public _IP:
ta: பொது _IP:

en: Ports
ta: தளங்கள்

en: _Manually specify range of ports to listen on
ta: கவனிக்க வேண்டிய தளங்களை கைமுறையாக குறிப்பிடு

en: _Start port:
ta: ஆரம்ப தளம்:

en: _End port:
ta: முடிவு தளம்:

en: Proxy Server
ta: பதிலாள் சேவகர்

en: No proxy
ta: பதிலாள் இல்லை

en: _User:
ta: பயனாளர்:

en: Epiphany
ta: எபிபனி

en: Firebird
ta: பயர்பேர்ட்

en: Firefox
ta: பயர்பாக்ஸ்

en: Galeon
ta: கேலியன்

en: GNOME Default
ta: க்னோம் கொடாநிலை

en: Konqueror
ta: கான்கொரர்

en: Mozilla
ta: மோஸில்லா

en: Netscape
ta: நெட்ஸ்கேப்

en: Opera
ta: ஒபேரா

en: Manual
ta: கைமுறை

en: Browser Selection
ta: உலாவலர் தேர்வு

en: _Browser:
ta: உலாவலர்:

en: _Open link in:
ta: தொடர்பை இதில் திற:

en: Browser default
ta: உலாவலர் கொடாநிலை

en: Existing window
ta: இருக்கும் சாளரம்

en: New tab
ta: புதிய tab

en: _Manual:
    (%s for URL)
ta: கைமுறை:
    (%s URL க்காக)

en: Logging
ta: பதிவுறுதல்

en: Log _format:
ta: பதிவு முறை:

en: Log all _instant messages
ta: அனைத்து உடனடி தகவல்களையும் பதிவு செய்

en: Log all c_hats
ta: அனைத்து அரட்டைகளையும் பதிவு செய்

en: Log all _status changes to system log
ta: அனைத்து நிலை மாற்றங்களையும் கணினி பதிவேட்டில் பதிவு செய்

en: Sound Selection
ta: ஒலி தேர்வு

en: Sound Method
ta: ஒலி வகை

en: _Method:
ta: வகை:

en: Console beep
ta: கன்ஸோல் பீப்

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Command
ta: கட்டளை

en: No sounds
ta: ஒலிகள் இல்லை

en: Sound c_ommand:
    (%s for filename)
ta: ஒலி கட்டளை:
    (%s கோப்புக்காக)

en: Sound Options
ta: ஒலி விருப்பங்கள்

en: Sounds when conversation has _focus
ta: உரையாடல் குவிக்கப்படும்போது ஒலியிடுகிறது

en: _Sounds while away
ta: வெளியே செல்லும்போது ஒலியிடுகிறது

en: Sound Events
ta: நிகழ்வுகளில் ஒலியிடுகிறது

en: Play
ta: இயக்கு

en: Event
ta: நிகழ்வு

en: Test
ta: சோதனை

en: Reset
ta: மீண்டும் அமை

en: Choose...
ta: தேர்வு செய்...

en: Away
ta: வெளியே

en: _Auto-reply:
ta: சுய-பதில்:

en: When both away and idle
ta: இருவரும் வெளியே மற்றும் சும்மா இருக்கும்பொழுது

en: _Report idle time
ta: சும்மா இருக்கும் காலத்தை தெரிவி

en: Auto-away
ta: சுய-வெளியே செல்

en: Change status when _idle
ta: சும்மா இருக்கும்பொழுது நிலையை மாற்று

en: _Minutes before changing status:
ta: நிலையை மாற்றுவதற்கு முன் நிமிடங்கள்:

en: Change _status to:
ta: நிலையை இதற்கு மாற்று:

en: Smiley Themes
ta: முகபாவனை உரைபொருள்

en: Sounds
ta: ஒலிகள்

en: Network
ta: வலையமைப்பு

en: Browser
ta: உலாவல்

en: Away / Idle
ta: வெளியே / சும்மா

en: Allow all users to contact me
ta: அனைத்து பயனாளர்களும் என்னை தொடர்பு கொள்ள அனுமதி

en: Allow only the users on my buddy list
ta: எனது தோழர் பட்டியலில் உள்ளவர்களை மட்டும் அனுமதி

en: Allow only the users below
ta: கீழ்க்கண்ட பயனாளர்களை மட்டும் அனுமதி

en: Block all users
ta: அனைத்து பயனாளர்களையும் தடு

en: Block only the users below
ta: கீழ்க்கண்ட பயனாளர்களை மட்டும் தடு

en: Privacy
ta: தனிமை

en: Changes to privacy settings take effect immediately.
ta: தனிமை அமைப்புகளின் மாற்றங்கள் உடனடியாக அமுலுக்கு வரும்.

note: "Set privacy for:" label
en: Set privacy for:
ta: தனிமையை இதற்காக அமை:

en: Permit User
ta: பயனாளரை அனுமதி

en: Type a user you permit to contact you.
ta: நீங்கள் தொடர்பு கொள்ள அனுமதிக்கும் பயனாளரை தட்டச்சு செய்க.

en: Please enter the name of the user you wish to be able to contact you.
ta: நீங்கள் தொடர்பு கொள்ள விரும்பக்கூடிய பயனாளர் பெயரை கொடுக்கவும்.

en: Permit
ta: அனுமதி

en: Allow %s to contact you?
ta: %s உங்களை தொடர்பு கொள்ள அனுமதிக்கலாமா?

en: Are you sure you wish to allow %s to contact you?
ta: %s உங்களை தொடர்பு கொள்ள அனுமதிப்பதில் நீங்கள் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Block User
ta: பயனாளரை தடு

en: Type a user to block.
ta: தடுக்க வேண்டிய பயனாளரை தட்டச்சு செய்க.

en: Please enter the name of the user you wish to block.
ta: நீங்கள் தடுக்க விரும்பும் பயனாளர் பெயரை கொடுக்கவும்.

en: Block
ta: தடு

en: Block %s?
ta: %s தடுக்கவா?

en: Are you sure you want to block %s?
ta: %s ஐ தடுப்பதில் நீங்கள் உறுதியாக உள்ளீர்களா ?

note: * * A wrapper for gaim_request_action() that uses Yes and No buttons.
en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Apply
ta: ஏற்று

en: Close
ta: மூடு

en: That file already exists
ta: அந்த கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது

en: Would you like to overwrite it?
ta: அதன் மேலெழுத விரும்புகிறீர்களா?

en: Save File...
ta: கோப்பை சேமி...

en: Open File...
ta: கோப்பை திற...

en: Room List
ta: அறை பட்டியல்

note: list button
en: _Get List
ta: பட்டியலை பெறு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Message
ta: தகவல்

en: Saved Statuses
ta: சேமித்த நிலைகள்

note: Use button
en: _Use
ta: உபயோகி

en: Title already in use.  You must choose a unique title.
ta: தலைப்பு ஏற்கனவே உபயோகத்தில் உள்ளது. நீங்கள் தனிப்பட்ட தலைப்பை தேர்வு செய்ய வேண்டும்.

en: Different
ta: வேறுபாடு

en: Status
ta: நிலை

en: _Title:
ta: தலைப்பு:

en: _Status:
ta: நிலை:

note: Different status message expander
en: Use a _different status for some accounts
ta: சில கணக்குகளுக்கு வேறுபாடான நிலைகளை பயன்படுத்து

en: Status for %s
ta: %s ற்கான நிலை

en: Buddy logs in
ta: தோழர் உள் நுழைகிறார்

en: Buddy logs out
ta: தோழர் வெளியேறுகிறார்

en: Message received
ta: தகவல் பெறப்பட்டது

en: Message received begins conversation
ta: தகவல் பெறப்பட்டது உரையாடல் தொடங்குகிறது

en: Message sent
ta: தகவல் அனுப்பப்பட்டது

en: Person enters chat
ta: நபர் அரட்டையில் நுழைகிறார்

en: Person leaves chat
ta: நபர் அரட்டையிலிருந்து வெளியேறுகிறார்

en: You talk in chat
ta: நீங்கள் அரட்டையில் பேசுகிறீர்கள்

en: Others talk in chat
ta: மற்றவர்கள் அரட்டையில் பேசுகிறார்கள்

en: Someone says your name in chat
ta: யாரோ உங்களது பெயரை அரட்டையில் கூறுகிறார்கள்

en: Unable to play sound because the chosen file (%s) does not exist.
ta: ஒலி கொடுக்க இயலவில்லை ஏனென்றால் தேர்ந்தெடுத்த கோப்பு (%s) இல்லை.

en: Unable to play sound because the 'Command' sound method has been chosen, but no command has been set.
ta: ஒலி கொடுக்க இயலவில்லை ஏனென்றால் 'கட்டளை' ஒலி வகை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது, ஆனால் கட்டளை ஏதும் அமைக்கப்பட்டிருக்கவில்லை.

en: Unable to play sound because the configured sound command could not be launched: %s
ta: ஒலி கொடுக்க இயலவில்லை ஏனென்றால் வரையறுத்த ஒலி கட்டளையை வெளியிட முடியவில்லை: %s

en: Typing
ta: தட்டச்சிடல்

note: connect to the server
en: Connecting
ta: இணைத்தல்

note: hacks
en: Available
ta: உள்ளது

en: Invisible
ta: காணமுடியாத

en: Offline
ta: இணைப்பில்லாத

en: Custom...
ta: வழிமுறை...

en: Saved...
ta: சேமிக்கப்பட்டது...

en: _Alias
ta: புனைப்பெயர்

en: _Invite
ta: அழை

en: _Modify
ta: மாற்று

en: _Open Mail
ta: அஞ்சலை திற

en: _Warn
ta: எச்சரி

en: The following error has occurred loading %s: %s
ta: %s ஐ ஏற்றும்பொழுது கீழ்க்கண்ட பிழை நேர்ந்தது: %s

en: Failed to load image
ta: படத்தை ஏற்ற தவறியது

en: Cannot send folder %s.
ta: %s அடைவை அனுப்ப முடியவில்லை.

en: Gaim cannot transfer a folder. You will need to send the files within individually
ta: கெய்மால் அடைவை பரிமாற்ற முடியவில்லை. நீங்கள் கோப்பை தனித்தனியாக தான் அனுப்ப வேண்டும்

en: You have dragged an image
ta: நீங்கள் ஒரு படத்தை இழுத்துள்ளீர்கள்

en: You can send this image as a file transfer, embed it into this message, or use it as the buddy icon for this user.
ta: நீங்கள் இந்த படத்தை கோப்பு பரிமாற்றத்தில் அனுப்பலாம், இந்த தகவலில் கோர்க்கலாம், அல்லது இந்த பயனாளருக்கான தோழர் குறும்படமாக பயன்படுத்தலாம்.

en: Set as buddy icon
ta: தோழர் குறும்படமாக அமை

en: Send image file
ta: பட கோப்பை அனுப்பு

en: Insert in message
ta: தகவலில் சேர்

en: Would you like to set it as the buddy icon for this user?
ta: நீங்கள் இதை இந்த பயனாளருக்கு தோழர் குறும்படமாக அமைக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: You can send this image as a file transfer or embed it into this message, or use it as the buddy icon for this user.
ta: நீங்கள் இந்த படத்தை கோப்பு பரிமாற்றத்தில் அனுப்பலாம் அல்லது இந்த தகவலில் கோர்க்கலாம், அல்லது இந்த பயனாளருக்கான தோழர் குறும்படமாக பயன்படுத்தலாம்.

en: You can insert this image into this message, or use it as the buddy icon for this user
ta: நீங்கள் இந்த படத்தை இந்த தகவலில் கோர்க்கலாம், அல்லது இந்த பயனாளருக்கான தோழர் குறும்படமாக பயன்படுத்தலாம்.

note: I don't know if we really want to do anything here.  Most of the desktop item types are crap like * "MIME Type" (I have no clue how that would be a desktop item) and "Comment"... nothing we can really * send.  The only logical one is "Application," but do we really want to send a binary and nothing 
en: Cannot send launcher
ta: வெளியீட்டாளரை அனுப்ப முடியவில்லை

note: Write a local message to this conversation showing that a request for a * Doodle session has been made
en: Sent Doodle request.
ta: கிறுக்கலான கோரிக்கை அனுப்பப்பட்டது.

en: <b><font color="red">The logger has no read function</font></b>
ta: <b><font color="red">பதிவேட்டில் வாசிக்கும் அமைப்பு இல்லை </font></b>

en: Logging of this conversation failed.
ta: இந்த உரையாடலை பதிய தவரியது.

en: <font color="#16569E"><font size="2">(%s)</font> <b>%s &lt;AUTO-REPLY&gt;:</b></font> %s<br/>
ta: <font color="#16569E"><font size="2">(%s)</font> <b>%s &lt;சுய-பதில்&gt;:</b></font> %s<br/>

en: <font color="#A82F2F"><font size="2">(%s)</font> <b>%s &lt;AUTO-REPLY&gt;:</b></font> %s<br/>
ta: <font color="#A82F2F"><font size="2">(%s)</font> <b>%s &lt;சுய-பதில்&gt;:</b></font> %s<br/>

en: <font color="red"><b>Unable to find log path!</b></font>
ta: <font color="red"><b>பதிவிற்கான பாதையை கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை!</b></font>

en: <font color="red"><b>Could not read file: %s</b></font>
ta: <font color="red"><b>கோப்பை வாசிக்க முடியவில்லை: %s</b></font>

en: (%s) %s <AUTO-REPLY>: %s
ta: (%s) %s <சுய-பதில்>: %s

en: The required plugin %s was not found. Please install this plugin and try again.
ta: தேவைப்பட்ட சொருகுபொருள் %s காணப்படவில்லை. தயவுசெய்து அதை நிறுவி பின் மீண்டும் முயற்சி செய்க.

en: Gaim was unable to load your plugin.
ta: கெய்மால் உங்களது சொருகுபொருளை ஏற்ற இயலவில்லை.

en: The required plugin %s was unable to load.
ta: அந்த தேவைப்பட்ட சொருகுபொருள் %s ஐ ஏற்ற முடியவில்லை.

note: Send a message about the connection error
en: Unable to listen for incoming IM connections
ta: உள்வரும் IM இணைப்புகளை கவனிக்க இயலவில்லை

en: Unable to establish connection with the local mDNS server.  Is it running?
ta: எல்லைக்குள் உள்ள mDNS சேவகருடன் இணைப்பை தொடங்க இயலவில்லை. அது இயங்குகிறதா?

en: Idle
ta: சும்மா

en: 
    <b>Status:</b> %s
ta: 
    <b>நிலை:</b> %s

en: 
    <b>Message:</b> %s
ta: 
    <b>தகவல்:</b> %s

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: Bonjour Protocol Plugin
ta: Bonjour நெறிமுறை சொருகுபொருள்

en: Gaim User
ta: கெய்ம் பயனாளர்

note: Creating the user splits
en: Host name
ta: புரவலர் பெயர்

note: Creating the options for the protocol port to connect to
en: Port
ta: தளம்

en: First name
ta: முதற் பெயர்

en: Last name
ta: கடைசிப்பெயர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Token Error
ta: டோக்கன் பிழை

en: Unable to fetch the token.
ta: டோக்கனை பெற முடியவில்லை.

en: Save Buddylist...
ta: தோழர் பட்டியலை சேமி...

en: Your buddylist is empty, nothing was written to the file.
ta: உங்களது தோழர் பட்டியல் காலி, கோப்பில் ஏதும் எழுதப்படவில்லை.

en: Couldn't open file
ta: கோப்பை திறக்க முடியவில்லை

en: Buddylist saved successfully!
ta: தோழர் பட்டியல் வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டது!

en: Couldn't load buddylist
ta: தோழர் பட்டியலை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Load Buddylist...
ta: தோழர் பட்டியல் ஏற்றம்...

en: Buddylist loaded successfully!
ta: தோழர் பட்டியல் வெற்றிகரமாக ஏற்றப்பட்டது!

en: Save buddylist...
ta: தோழர் பட்டியலை சேமி...

en: Fill in the registration fields.
ta: பதிவு கட்டங்களை நிரப்புக.

en: Passwords do not match.
ta: கடவுச்சொல் பொருந்தவில்லை.

en: Unable to register new account. Error occurred.
ta: புதிய கணக்கை பதிய இயலவில்லை. பிழை ஏற்பட்டது.

en: New Gadu-Gadu Account Registered
ta: புதிய Gadu-Gadu கணக்கு பதியப்பட்டது

en: Registration completed successfully!
ta: பதிவு வெற்றிகரமாக முடிந்தது!

en: e-Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Password (retype)
ta: கடவுச்சொல் (மீண்டும்)

en: Enter current token
ta: தற்போதைய டோக்கனை கொடுக்கவும்

en: Current token
ta: தற்போதைய டோக்கன்

en: Register New Gadu-Gadu Account
ta: புதிய Gadu-Gadu கணக்கு பதிவு

en: Please, fill in the following fields
ta: தயவுசெய்து, கீழ்க்கண்ட இடங்களை நிரப்புக

en: Nickname
ta: புனைப்பெயர்

en: City
ta: நகரம்

en: Year of birth
ta: பிறந்த ஆண்டு

en: Gender
ta: பாலினம்

en: Male or female
ta: ஆண் அல்லது பெண்

en: Male
ta: ஆண்

en: Female
ta: பெண்

en: Only online
ta: இணைப்பில் மட்டும்

en: Find buddies
ta: தோழர்களை தேடு

en: Please, enter your search criteria below
ta: தயவுசெய்து, உங்களது தேடல் வகைகளை கீழை கொடுக்கவும்

en: Fill in the fields.
ta: இந்த இடங்களை நிரப்பவும்.

en: Your current password is different from the one that you specified.
ta: உங்களது தற்போதைய கடவுச்சொல் நீங்கள் குறிப்பிட்டதிலிருந்து வேறுபடுகிறது.

en: Unable to change password. Error occured.
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்ற இயலவில்லை. பிழை ஏற்பட்டது.

en: Change password for the Gadu-Gadu account
ta: Gadu-Gadu கணக்கிற்கு கடவுச்சொல் மாற்று

en: Password was changed successfully!
ta: கடவுச்சொல் வெற்றிகரமாக மாற்றப்பட்டது!

en: Current password
ta: தற்போதைய கடவுச்சொல்

en: Please, enter your current password and your new password for UIN:
ta: தயவுசெய்து UIN ற்கான தங்களது தற்போதைய மற்றும் புதிய கடவுச்சொல்லை கொடுக்கவும்:

en: Change Gadu-Gadu Password
ta: Gadu-Gadu கடவுச்சொல் மாற்று

en: Select a chat for buddy: %s
ta: தோழருக்காக ஒரு அரட்டையை தேர்வு செய்க: %s

en: Add to chat...
ta: அரட்டையுடன் சேர்...

en: Gadu-Gadu Public Directory
ta: Gadu-Gadu பொது அடைவு

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Unable to read socket
ta: சாக்கெட்டை வாசிக்க இயலவில்லை

en: Connection failed.
ta: இணைப்பு தவறியது.

note: zephyr has several exposures NONE (where you are hidden, and zephyrs to you are in practice silently dropped -- yes this is wrong) OPSTAFF "hidden" REALM-VISIBLE visible to people in local realm REALM-ANNOUNCED REALM-VISIBLE+ plus your logins/logouts are announced to <login,username,*> NET-VISIBLE R
en: Online
ta: இணைப்புடன்

en: Busy
ta: காரியமாயிருக்க

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Add to chat
ta: அரட்டையில் சேர்க்க

en: Unblock
ta: தடையை நீக்கு

en: Chat _name:
ta: அரட்டை பெயர்:

en: Chat error
ta: அரட்டை பிழை

en: This chat name is already in use
ta: இந்த அரட்டை பெயர் ஏற்கனவே உபயோகத்தில் உள்ளது.

en: Not connected to the server.
ta: சேவகருடன் இணைக்கப்படவில்லை.

en: Change password
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று

en: Upload buddylist to Server
ta: தோழர் பட்டியலை சேவகருக்கு ஏற்று

en: Download buddylist from Server
ta: தோழர் பட்டியலை சேவகரிலிருந்து இறக்கு

en: Delete buddylist from Server
ta: தோழர் பட்டியலை சேவகரிலிருந்து நீக்கு

en: Save buddylist to file
ta: தோழர் பட்டியலை கோப்பில் சேமி

en: Load buddylist from file
ta: தோழர் பட்டியலை கோப்பிலிருந்து ஏற்று

note: magic major_version minor_version plugin type ui_requirement flags dependencies priority id name version
en: Gadu-Gadu Protocol Plugin
ta: Gadu-Gadu நெறிமுறை சொருகுபொருள்

note: summary
en: Polish popular IM
ta: பொலிஷ் பிரபலமான IM

en: Gadu-Gadu User
ta: Gadu-Gadu பயனாளர்

en: Unknown command: %s
ta: தெரியாத கட்டளை: %s

en: current topic is: %s
ta: தற்போதைய தலைப்பு: %s

en: No topic is set
ta: எந்த தலைப்பும் அமைக்கப்படவில்லை

en: File Transfer Failed
ta: கோப்பு பரிமாற்றம் தவறியது

en: Gaim could not open a listening port.
ta: கெய்மால் கவனிக்கக்கூடிய தளத்தை திறக்க முடியவில்லை.

en: Error displaying MOTD
ta: MOTD காண்பிப்பதில் பிழை

en: No MOTD available
ta: MOTD இல்லை

en: There is no MOTD associated with this connection.
ta: இந்த இணைப்புடன் MOTD இல்லை

en: MOTD for %s
ta: %s க்கான MOTD

en: Server has disconnected
ta: சேவகர் இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது

en: View MOTD
ta: MOTD காண்

en: _Channel:
ta: கால்வாய்:

en: _Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: IRC nicks may not contain whitespace
ta: IRC புனைப்பெயரில் வெற்றிடமிருக்காது

en: SSL support unavailable
ta: SSL ஆதரவு கிடைக்கவில்லை

en: Couldn't create socket
ta: சாக்கெட்டை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Couldn't connect to host
ta: புரவலருடன் இணைக்க முடியவில்லை

en: Connection Failed
ta: இணைப்பு தவறியது

en: SSL Handshake Failed
ta: SSL கைகுலுக்கல் தவறியது

en: Read error
ta: வாசிப்பதில் பிழை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Topic
ta: தலைப்பு

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version
en: IRC Protocol Plugin
ta: IRC நெறிமுறை சொருகுபொருள்

note: *  summary
en: The IRC Protocol Plugin that Sucks Less
ta: கொஞ்சமாக உறிஞ்சும் IRC நெறிமுறை சொருகுபொருள்

note: host to connect to
en: Server
ta: சேவகர்

en: Username
ta: பயனாளர் பெயர்

en: Real name
ta: இயற் பெயர்

note: option = gaim_account_option_string_new(_("Quit message"), "quitmsg", IRC_DEFAULT_QUIT); prpl_info.protocol_options = g_list_append(prpl_info.protocol_options, option);
en: Use SSL
ta: SSL பயன்படுத்து

en: Bad mode
ta: கெட்ட வகை

en: You are banned from %s.
ta: நீங்கள் %s லிருந்து தடுக்கப்படுகிறீர்கள்.

en: Banned
ta: தடுக்கப்பட்ட

en: Cannot ban %s: banlist is full
ta: %s ஐ தடுக்க முடியவில்லை: தடைப்பட்டியல் நிரம்பிவிட்டது

en: Nick
ta: குறும்பெயர்

en:  <i>(identified)</i>
ta:  <i>(தெரிந்த)</i>

en: Realname
ta: இயற்பெயர்

en: Currently on
ta: தற்போது இயலும்

en: <b>Idle for:</b> %s<br>
ta: <b>இவ்வளவு நேரம் சும்மா:</b> %s<br>

en: Online since
ta: இன்னும் இணைப்பில்

en: %s has changed the topic to: %s
ta: %s தலைப்பை இதற்கு மாற்றியுள்ளார்: %s

en: The topic for %s is: %s
ta: %s க்கான தலைப்பு: %s

en: Unknown message '%s'
ta: தெரியாத தகவல் '%s'

en: Unknown message
ta: தெரியாத தகவல்

en: Gaim has sent a message the IRC server did not understand.
ta: IRC சேவகரால் புரிந்துகொள்ள முடியாத தகவலை கெய்ம் அனுப்பியுள்ளது.

en: Users on %s: %s
ta: %s ல் உள்ள பயனாளர்கள்: %s

en: Time Response
ta: காலத்தில் பதில்

en: The IRC server's local time is:
ta: IRC சேவகரின் மண்டல நேரம்:

en: No such channel
ta: அதுபோன்ற கால்வாய் இல்லை

note: does this happen?
en: no such channel
ta: அதுபோன்ற கால்வாய் இல்லை

en: User is not logged in
ta: பயனாளர் நுழைந்திருக்கவில்லை

en: No such nick or channel
ta: அதுபோன்ற குறும்பெயர் அல்லது கால்வாய் இல்லை

en: Could not send
ta: அனுப்ப முடியாது

en: Joining %s requires an invitation.
ta: %s ல் சேர அழைப்பிதழ் தேவை.

en: Invitation only
ta: அழைப்பிதழ் மட்டும்

en: You have been kicked by %s: (%s)
ta: நீங்கள் %s ஆல் உதைக்கப்பட்டீர்கள்: (%s)

en: Kicked by %s (%s)
ta: %s ஆல் உதைக்கப்பட்டது (%s)

en: mode (%s %s) by %s
ta: வகை (%s %s)  %s ஆல்

en: Your selected account name was rejected by the server.  It probably contains invalid characters.
ta: சேவகரால் மறுக்கப்பட்ட கணக்கு பெயரை நீங்கள் தேர்வு செய்துள்ளீர்கள். அது அநேகமாக செல்லாத எழுத்துக்களை கொண்டிருக்கிறது.

en: Cannot change nick
ta: குறும்பெயரை மாற்ற முடியாது

en: Could not change nick
ta: குறும்பெயரை மாற்ற முடியாது

en: You have parted the channel%s%s
ta: நீங்கள் கால்வாய் %s%s லிருந்து பிரிந்துள்ளீர்கள்

en: Cannot join %s:
ta: %s ஐ சேர்க்க முடியாது:

en: Cannot join channel
ta: கால்வாயில் சேர முடியாது

en: Nick or channel is temporarily unavailable.
ta: குறும்பெயர் அல்லது கால்வாய் தற்காலிகமாக கிடைக்கவில்லை.

en: Wallops from %s
ta: Wallops %s லிருந்து

en: action &lt;action to perform&gt;:  Perform an action.
ta: செயல் &lt; செய்யவேண்டிய செயல்&gt;: செயலை செய்

en: away [message]:  Set an away message, or use no message to return from being away.
ta: வெளியேசெல் [தகவல்]: வெளியே செல்லும் தகவலை அமை, அல்லது வெளியிலிருந்து திரும்ப தகவல் ஏதுமில்லை.

en: chanserv: Send a command to chanserv
ta: chanserv: chanserv க்கு கட்டளையை அனுப்பு

en: deop &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Remove channel operator status from someone. You must be a channel operator to do this.
ta: deop &lt;புனைப்பெயர்1&gt; [புனைப்பெயர்2] ...: யாரோவிலிருந்து கால்வாய் இயக்குநர் நிலையை நீக்கு. இதைச்செய்ய நீங்கள் ஒரு கால்வாய் இயக்குநராக இருக்கவேண்டியது அவசியம்.

en: devoice &lt;nick1&gt; [nick2] ...:  Remove channel voice status from someone, preventing them from speaking if the channel is moderated (+m). You must be a channel operator to do this.
ta: devoice &lt;புனைப்பெயர்1&gt; [புனைப்பெயர்2] ...: யாரோவிலிருந்து கால்வாய் குரல் நிலையை நீக்கு,  கால்வாய் குறைந்த அளவாக(+m) இருக்கும் பட்சத்தில் அவர்கள் பேசுவதை தடுக்கிறது. இதைச்செய்ய நீங்கள் ஒரு கால்வாய் இயக்குநராக இருக்கவேண்டியது அவசியம்.

en: invite &lt;nick&gt; [room]:  Invite someone to join you in the specified channel, or the current channel.
ta: அழை &lt;புனைப்பெயர்&gt; [அறை]: தற்போதைய அல்லது குறிப்பிட்ட கால்வாயில் இணைய யாரையாவது அழைக்க.

en: Disconnected.
ta: இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது.

en: Server requires TLS/SSL for login.  Select "Use TLS if available" in account properties
ta: உள்ளே நுழைய சேவகருக்கு TLS/SSL தேவை. கணக்கு தன்மைகளில் "TLS இருந்தால் பயன்படுத்து" வை தேர்வு செய்க

en: Server requires TLS/SSL for login.  No TLS/SSL support found.
ta: உள்ளே நுழைய சேவகருக்கு TLS/SSL தேவை. TLS/SSL ஆதரவு ஏதுமில்லை.

en: Invalid response from server.
ta: சேவகரிலிருந்து செல்லாத பதில்.

en: Plaintext Authentication
ta: சாதாரண வாக்கிய உறுதியாக்கல்

en: Server does not use any supported authentication method
ta: சேவகர் எந்த ஆதரவுள்ள உறுதிபடுத்தல் முறையையும் பயன்படுத்தவில்லை.

en: Invalid challenge from server
ta: சேவகரிலிருந்து செல்லாத கூவல்

en: Full Name
ta: முழுப்பெயர்

en: Family Name
ta: குடும்பப்பெயர்

en: Given Name
ta: கொடுக்கப்பட்ட பெயர்

en: Street Address
ta: தெரு முகவரி

en: Extended Address
ta: நீட்டித்த முகவரி

en: Locality
ta: எல்லை

en: Region
ta: மண்டலம்

en: Postal Code
ta: அஞ்சல் குறியீடு

en: Country
ta: நாடு

en: Indisposed
ta: கழிக்கப்படாத

en: Wake Me Up
ta: என்னை எழுப்பு

en: Hyper Active
ta: உயர்ந்த செயல்பாடு

en: Happy
ta: மகிழ்ச்சி

en: Sad
ta: சோகம்

en: Angry
ta: கோபம்

en: IM with Password
ta: IM கடவுச்சொல்லுடன்

en: Get Public Key...
ta: பொது சாவியை பெற...

en: Kill User
ta: பயனாளரை அழிக்க

en: Draw On Whiteboard
ta: வெண்பலகையில் வரை

en: _Passphrase:
ta: அனுமதி வாக்கியம்:

en: Channel %s does not exist in the network
ta: %s கால்வாய், வலையமைப்பில் இல்லை

en: Channel Information
ta: கால்வாய் தகவல்

en: Cannot get channel information
ta: கால்வாய் தகவலை பெற இயலவில்லை

en: <b>Channel Name:</b> %s
ta: <b>கால்வாய் பெயர்:</b> %s

en: <br><b>User Count:</b> %d
ta: <br><b>பயனாளர் எண்ணிக்கை:</b> %d

en: <br><b>Channel Founder:</b> %s
ta: <br><b>கால்வாயை உருவாக்கியவர்:</b> %s

en: Failure.
ta: இயலவில்லை.

en: Too many matches.
ta: அதிகமான பொருத்தங்கள்.

en: You have been connecting and disconnecting too frequently.  Wait ten minutes and try again.  If you continue to try, you will need to wait even longer.
ta: நீங்கள் அடிக்கடி இணைப்பை பெற்று மற்றும் துண்டித்துள்ளீர்கள். பத்து நிமிடங்கள் பொறுத்து மீண்டும் தொடங்கவும். தொடர்ந்து முயன்றால் மேலும் அதிக நேரம் காக்க வேண்டியிருக்கும்.

en: An unknown signon error has occurred: %s.
ta: தெரியாத நுழைவு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது: %s.

en: An unknown error, %d, has occurred.  Info: %s
ta: தெரியாத பிழை %d, ஏற்பட்டுள்ளது. தகவல்: %s

en: Invalid Groupname
ta: செல்லாத குழுப்பெயர்

en: Connection Closed
ta: தொடர்பு முடிக்கப்பட்டது

en: Waiting for reply...
ta: பதிலுக்காக காத்திருத்தல்...

en: TOC has come back from its pause. You may now send messages again.
ta: TOC அதனுடைய பொறுத்தல் நிலையிலிருந்து மீண்டுள்ளது. நீங்கள் மீண்டும் தகவல்களை அனுப்பலாம்.

en: Password Change Successful
ta: கடவுச்சொல் வெற்றிகரமாக மாற்றப்பட்டது

en: TOC has sent a PAUSE command.
ta: TOC, PAUSE கட்டளையை அனுப்பியுள்ளது.

en: When this happens, TOC ignores any messages sent to it, and may kick you off if you send a message. Gaim will prevent anything from going through. This is only temporary, please be patient.
ta: இம்மாதிரி நிகழும்பொழுது, TOC, எந்த செய்தியையும் தவிர்த்துவிடும், மற்றும் நீங்கள் தகவல் அனுப்பினால் உங்களை உதைத்து தள்ளிவிடும். கெய்ம், எது சென்றாலும் தடுத்துவிடும். இது தற்போதைக்கே, தயவுசெய்து பொறுமை கொள்ளவும்.

en: Get Dir Info
ta: அடைவு தகவல்களை பெறு

en: Set Dir Info
ta: அடைவு தகவல்களை அமை

en: Could not open %s for writing!
ta: %s யை எழுதுவதற்காக திறக்கமுடியவில்லை!

en: File transfer failed; other side probably canceled.
ta: கோப்பு அனுப்புதலில் பிழை; ஒருவேளை மறுபக்கத்தில் தவிர்த்திருக்கலாம்.

en: Could not connect for transfer.
ta: அனுப்புவதற்கு இணைக்க முடியவில்லை.

en: Could not write file header.  The file will not be transferred.
ta: கோப்பின் தலைப்பை எழுத இயலவில்லை. கோப்பு அனுப்பப்படமாட்டாது.

en: Gaim - Save As...
ta: கெய்ம் - இப்படிச்சேமி...

en: %s requests you to send them a file
ta: %s, உங்களை அவருக்கு கோப்பை அனுப்பக்கோருகிறார்

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: TOC Protocol Plugin
ta: TOC வரைமுறை சொருகுபொருள்

en: TOC host
ta: TOC புரவலர்

en: TOC port
ta: TOC தளம்

en: Your Yahoo! message did not get sent.
ta: உங்களது Yahoo! தகவல் அனுப்பப்படவில்லை.

en: Buzz!!
ta: குறுகுறுப்பு!!

en: Yahoo! system message for %s:
ta: %s ற்கு Yahoo! வின் கணினி செய்தி:

note: TODO: this is almost exactly the same as what MSN does, * this should probably be moved to the core.
en: The user %s wants to add %s to his or her buddy list%s%s.
ta: பயனாளர் %s, %s யை அவருடைய %s%s தோழர் பட்டியலில் சேர்க்க விரும்புகிறார்.

en: Message (optional) :
ta: தகவல் (விரும்பினால்):

en: %s has (retroactively) denied your request to add them to your list.
ta: உங்களது பட்டியலில் %s யை சேர்ப்பதற்கு முன்பே உங்களது கோரிக்கையை அவர் நிராகரித்துவிட்டார்.

en: %s has (retroactively) denied your request to add them to your list for the following reason: %s.
ta: கீழ்க்கண்ட காரணத்திற்காக %s, உங்களது பட்டியலில் அவரை சேர்ப்பதற்கு மறுத்துவிட்டார் : %s.

en: Add buddy rejected
ta: தோழர் இணைப்பு மறுக்கப்பட்டது

en: The Yahoo server has requested the use of an unrecognized authentication method.  This version of Gaim will likely not be able to successfully sign on to Yahoo.  Check %s for updates.
ta: Yahoo சேவகர் தெரியாத அனுமதி முறையை கோரியிருக்கிறது. கெய்ம் இன் இந்த பதிப்பால் Yahoo வினுள் வெற்றிகரமாக நுழையமுடியவில்லை. புதுப்பிக்க, %s யை காணவும்.

en: Failed Yahoo! Authentication
ta: Yahoo! அனுமதி தவறியது

en: You have tried to ignore %s, but the user is on your buddy list.  Clicking "Yes" will remove and ignore the buddy.
ta: நீங்கள் %s பயனாளரை தவிர்க்க முயற்சித்தீர்கள், ஆனால் அவர் உங்களது தோழர் பட்டியலில் உள்ளார். "ஆம்" சொடுக்குவதன் மூலம் அவரை தவிர்த்து நீக்கவும் செய்யலாம்.

en: Ignore buddy?
ta: தோழரை தவிர்க்கவா?

en: Invalid username.
ta: செல்லாத பயனாளர்பெயர்.

en: Normal authentication failed!
ta: சாதாரண அனுமதி தவறியது!

en: The normal authentication method has failed. This means either your password is incorrect, or Yahoo!'s authentication scheme has changed. Gaim will now attempt to log in using Web Messenger authentication, which will result in reduced functionality and features.
ta: சாதாரண அனுமதிக்கும் முறை செயலிலந்தது. உங்களது கடவுச்சொல்லோ அல்லது Yahoo! வின் அனுமதிக்கும் முறையோ மாறியிருக்கவேண்டும். இப்பொழுது கெய்ம் Web Messenger அனுமதி முறையை இயக்க விளைகிறது, இதனால் அனைத்து வசதிகளையும் பெற இயலாது.

en: Incorrect password.
ta: கடவுச்சொல் தவறு.

en: Your account is locked, please log in to the Yahoo! website.
ta: உங்களது கணக்கு பூட்டப்பட்டிருக்கிறது, தயவுசெய்து Yahoo! வலைத்தளத்தில் நுழையவும்.

en: Unknown error number %d. Logging into the Yahoo! website may fix this.
ta: தெரியாத பிழை எண் %d. Yahoo! வலைத்தளத்தில் நுழைவதன் மூலம் இதை சரி செய்யலாம்.

en: Could not add buddy %s to group %s to the server list on account %s.
ta: %s தோழரை %s குழுவின் %s கணக்கில் உள்ள சேவகர் பட்டியலில் சேர்க்க இயலவில்லை.

en: Could not add buddy to server list
ta: சேவகர் பட்டியலில் தோழரை சேர்க்க இயலவில்லை

en: Unable to read
ta: வாசிக்க இயலவில்லை

en: Connection problem
ta: தொடர்பில் கோளாறு

en: Not At Home
ta: வீட்டில் இல்லை

en: Not At Desk
ta: மேசையில் இல்லை

en: Not In Office
ta: அலுவலகத்தில் இல்லை

en: On Vacation
ta: விடுமுறையில் உள்ளார்

en: Stepped Out
ta: வெளிநடப்பு செய்துவிட்டார்

en: Not on server list
ta: சேவகர் பட்டியலில் இல்லை

en: Appear Online
ta: தொடர்புள்ள நிலையில் காட்சியளி

en: Appear Permanently Offline
ta: எப்பொழுதும் இணைப்பற்ற நிலையில் காட்சியளி

en: Presence
ta: தற்போதைய

en: Don't Appear Permanently Offline
ta: எப்பொழுதமே இணைப்பற்ற நிலையில் காட்சியளிக்கவேண்டாம்

en: Join in Chat
ta: அரட்டையில் சேர

en: Initiate Conference
ta: குழு அரட்டையை ஆரம்பிக்க

en: Presence Settings
ta: அமைப்புகள் உள்ளன

en: Start Doodling
ta: வீண்அரட்டையை ஆரம்பிக்க

en: Active which ID?
ta: எந்த முகவரியை செயல்படுத்த?

en: Join who in chat?
ta: அரட்டையில் இருப்பவருடன் சேர ?

en: Activate ID...
ta: முகவரியை செயல்படுத்து...

en: Join user in chat...
ta: பயனாளருடன் அரட்டையில் சேர...

en: join &lt;room&gt;:  Join a chat room on the Yahoo network
ta: கூறும் &lt;அறை&gt;:Yahoo வலையில் ஒரு அரட்டை அறையில் சேருங்கள்

en: buzz: Buzz a contact to get their attention
ta: குறுகுறுப்பு: தொடர்பாளரின் கவனத்தை பெற குறுகுறுப்பு செய்யுங்கள்

en: doodle: Request user to start a Doodle session
ta: doodle: பயனாளரை Doodle நிகழ்ச்சியை ஆரம்பிக்க கோருங்கள்

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: Yahoo Protocol Plugin
ta: Yahoo நெறிமுறை சொருகுபொருள்

en: Yahoo Japan
ta: Yahoo சப்பான்

en: Pager host
ta: Pager புரவலன்

en: Japan Pager host
ta: சப்பான் Pager புரவலன்

en: Pager port
ta: Pager தளம்

en: File transfer host
ta: கோப்பு அனுப்பும் புரவலன்

en: Japan file transfer host
ta: சப்பான் கோப்பு அனுப்பும் புரவலன்

en: File transfer port
ta: கோப்பு அனுப்பும் தளம்

en: Chat room locale
ta: அரட்டை அறை மொழி அமைப்புகள்

en: Chat room list URL
ta: அரட்டைஅறை பட்டியல் URL

en: YCHT host
ta: YCHT புரவலர்

en: YCHT port
ta: YCHT தளம்

en: <b>IP Address:</b> %s<br>
ta: <b>IP விலாசம்:</b> %s<br>

en: Yahoo! Japan Profile
ta: Yahoo! சப்பான் சுயகுறிப்பு

en: Yahoo! Profile
ta: Yahoo! சுயகுறிப்பு

en: Sorry, profiles marked as containing adult content are not supported at this time.
ta: மன்னிக்கவும், வயதுவந்தோர் குறிப்பகளைக்கொண்ட  எனும் குறிப்பு கொண்டுள்ள சுயகுறிப்புகளுக்கு தற்போது ஆதரவு இல்லை.

en: If you wish to view this profile, you will need to visit this link in your web browser
ta: இந்த சுயகுறிப்பை நீங்கள் காணவிரும்பினால், உங்களது உலாவலரில் இந்த தொடர்பிற்கு வருகை தர வேண்டும்

en: Yahoo! ID
ta: Yahoo! முகவரி

en: Hobbies
ta: பொழுதுபோக்குகள்

en: Latest News
ta: தற்போதைய செய்தி

en: Home Page
ta: ஆரம்ப பக்கம்

en: Cool Link 1
ta: குளுமை தொடர்பு 1

en: Cool Link 2
ta: குளுமை தொடர்பு 2

en: Cool Link 3
ta: குளுமை தொடர்பு 3

en: Last Update
ta: கடைசியாக புதுப்பித்தது

en: User information for %s unavailable
ta: %s க்கான பயனாளர் குறிப்பு இல்லை

en: Sorry, this profile seems to be in a language that is not supported at this time.
ta: மன்னிக்கவும், இந்த சுயகுறிப்பு தற்போது ஆதரிக்கப்படாத மொழியில் உள்ளது.

en: Could not retrieve the user's profile. This most likely is a temporary server-side problem. Please try again later.
ta: பயனாளரது சுயகுறிப்பை பெற முடியவில்லை. இது அநேகமாக சேவகரின் பிரச்னை. தயவுசெய்து சிறிது நேரம் கழித்து முயற்சிக்கவும்.

en: Could not retrieve the user's profile. This most likely means that the user does not exist; however, Yahoo! sometimes does fail to find a user's profile. If you know that the user exists, please try again later.
ta: பயனாளரது சுயகுறிப்பை பெறமுடியவில்லை. அநேகமாக அப்படியொரு பயனாளர் இல்லாததே காரணம், இருந்தபோதிலும், சில நேரங்களில்  Yahoo! பயனாளர் குறிப்பை பெற தவறுகிறது. பயனாளர் இருக்கிறார் என்பதில் நீங்கள் உறுதியாயின், தயவுசெய்து சிறிது நேரம் கழித்து முயற்சிக்கவும்.

en: The user's profile is empty.
ta: பயனாளரது சுயகுறிப்பு காலியாக உள்ளது.

en: %s declined your conference invitation to room "%s" because "%s".
ta: %s உங்களது "%s" அறை கூட்டு உரையாடல் அழைப்பை மறுத்துவிட்டார், ஏனென்றால்  "%s".

en: Invitation Rejected
ta: அழைப்பு மறுக்கப்பட்டது

en: Failed to join chat
ta: அரட்டையில் சேர தவறியது

en: Maybe the room is full?
ta: ஒருவேளை அறை நிரம்பிவிட்டதோ?

en: You are now chatting in %s.
ta: நீங்கள் தற்போது %s ல் அரட்டையடிக்கிறீர்கள்.

en: Failed to join buddy in chat
ta: தோழரை அரட்டையில் சேர்க்க தவறியது

en: Maybe they're not in a chat?
ta: ஒருவேளை அவர்கள் அரட்டையில் இல்லையோ?

en: Fetching the room list failed.
ta: அறை பட்டியலை பெற தவறியது.

en: Voices
ta: குரல்கள்

en: Webcams
ta: வலை புகைப்படகருவிகள்

en: Unable to fetch room list.
ta: அறை பட்டியலை பெற இயலவில்லை.

en: User Rooms
ta: பயனாளர் அறைகள்

en: Connection problem with the YCHT server.
ta: YCHT சேவகனில் இணைப்பு பிரச்னை

en: (There was an error converting this message.	 Check the 'Encoding' option in the Account Editor)
ta: (இந்த தகவலை மாற்றும்பொழுது பிழை ஏற்பட்டது.	 கணக்கு தொகுப்பாளரில் 'ரகசியமாக்கல்' விருப்பத்தை சோதனை செய்

en: Unable to send to chat %s,%s,%s
ta: அரட்டைக்கு அனுப்ப இயலவில்லை %s,%s,%s

en: <b>User:</b> %s<br>
ta: <b>பயனாளர்:</b> %s<br>

en: <br>Hidden or not logged-in
ta: <br> மறைந்து அல்லது இன்னும் நுழையவில்லை

en: <br>At %s since %s
ta: <br> %s ல் %s லிருந்து

en: Anyone
ta: யாராவது

en: Attempt to subscribe to %s,%s,%s failed
ta: %s,%s,%s ல் சந்தா செய்யும் முயற்சி தோல்வியுற்றது

en: zlocate &lt;nick&gt;: Locate user
ta: zlocate &lt;nick&gt;: பயனாளரை தேடு

en: zl &lt;nick&gt;: Locate user
ta: zl &lt;nick&gt;: பயனாளரை தேடு

en: instance &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
ta: instance &lt;instance&gt;: இந்த வகுப்பில் உபயோகப்படுத்த பிம்பத்தை அமைக்கவும்

en: inst &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
ta: inst &lt;instance&gt;: இந்த வகுப்பில் உபயோகப்படுத்த பிம்பத்தை அமைக்கவும்

en: topic &lt;instance&gt;: Set the instance to be used on this class
ta: topic &lt;instance&gt;: இந்த வகுப்பில் உபயோகப்படுத்த பிம்பத்தை அமைக்கவும்

en: sub &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Join a new chat
ta: sub &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: புதிய அரட்டையில் சேர்க்க

en: zi &lt;instance&gt;: Send a message to &lt;message,<i>instance</i>,*&gt;
ta: zi &lt;instance&gt;: தகவல் அனுப்பப்படவேண்டியது &lt;message,<i>instance</i>,*&gt; ற்கு

en: zci &lt;class&gt; &lt;instance&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,*&gt;
ta: zci &lt;class&gt; &lt;instance&gt;: தகவல் அனுப்பப்படவேண்டியது  &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,*&gt;ற்கு

en: zcir &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,<i>recipient</i>&gt;
ta: zcir &lt;class&gt; &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: தகவல் அனுப்பப்படவேண்டியது &lt;<i>class</i>,<i>instance</i>,<i>recipient</i>&gt; ற்கு

en: zir &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: Send a message to &lt;MESSAGE,<i>instance</i>,<i>recipient</i>&gt;
ta: zir &lt;instance&gt; &lt;recipient&gt;: தகவல் அனுப்பப்படவேண்டியது &lt;MESSAGE,<i>instance</i>,<i>recipient</i>&gt;ற்கு

en: zc &lt;class&gt;: Send a message to &lt;<i>class</i>,PERSONAL,*&gt;
ta: zc &lt;class&gt;:தகவல் அனுப்பப்படவேண்டியது &lt;<i>class</i>,PERSONAL,*&gt; க்கு

en: Resubscribe
ta: மறுசந்தா

en: Retrieve subscriptions from server
ta: சேவகனிலிருந்து சந்காக்களை பெறல்

note: *< type *< ui_requirement *< flags *< dependencies *< priority *< id *< name *< version *  summary *  description
en: Zephyr Protocol Plugin
ta: Zephyr நெறிமுறை சொருகுபொருள்

en: Export to .anyone
ta: .anyone க்கு ஏற்றுமதி

en: Export to .zephyr.subs
ta: .zephyr.subs க்கு ஏற்றுமதி

en: Import from .anyone
ta: .anyone லிருந்து இறக்குமதி

en: Import from .zephyr.subs
ta: .zephyr.subs லிருந்து இறக்குமதி

en: Realm
ta: ஆளும் தளம்

en: Exposure
ta: வெளிக்காட்டல்

note: XXX: why in the hell are we calling gaim_connection_error() here? Forbidden
en: Access denied: proxy server forbids port %d tunnelling.
ta: ஏற்பு மறுக்கப்பட்டது: பதிவாணை சேவகன் தளம் %d யில் கடத்துவதற்கு மறுக்கிறார்

en: Proxy connection error %d
ta: பதிவாணை இணைப்பு பிழை %d

en: Invalid proxy settings
ta: செல்லாத பதிவாணை அமைப்புகள்

en: Either the host name or port number specified for your given proxy type is invalid.
ta: உங்களது கொடுக்கப்பட்ட பதிவாணை வகைக்காக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ள தள எண் அல்லது புரவலன் பெயர் செல்லாது.

note: * * A wrapper for gaim_request_action() that uses Accept and Cancel buttons.
en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: saved statuses
ta: சேமிக்கப்பட்ட நிலைகள்

en: Hello!
ta: ஹலோ!

en: I'm not here right now
ta: தற்பொழுது நான் இங்கே இல்லை

en: %s is now known as %s.
ta: %s இப்பொழுது %s ஆக தெரிகிறார்.

en: %s has invited %s to the chat room %s:
    %s
ta: %s, %s ஐ உரையாடல் அறை %sற்கு அழைக்கிறார்:
    %s

en: %s has invited %s to the chat room %s
ta: %s,%s ஐ உரையாடல் அறை %s ற்கு அழைக்கிறார்

en: Accept chat invitation?
ta: உரையாடல் அழைப்பை ஏற்கவா?

en: Unset
ta: அமைக்கவில்லை

en: Unavailable
ta: கிடைக்கவில்லை

en: %s came back
ta: %s மீண்டும் வந்தார்

en: %s went away
ta: %s வெளியேற்றம்

en: %s became idle
ta: %s செயலற்று உள்ளது

en: %s became unidle
ta: %s செயலுக்கு வந்தது

en: +++ %s became idle
ta: +++ %s செயலற்று உள்ளது

en: +++ %s became unidle
ta: +++ %s செயலுக்கு வந்தது

en: Error Reading %s
ta: %s ஐ வாசிப்பதில் பிழை

en: An error was encountered reading your %s.  They have not been loaded, and the old file has been renamed to %s~.
ta: உங்களது %s ஐ நோக்கும்பொழுது பிழை ஏற்பட்டது. அவை ஏற்றப்படவில்லை, மற்றும் பழைய கோப்பு %s~ என மறுபெயரிடப்பட்டது.

en: Calculating...
ta: கணக்கிடல்...

en: Unknown.
ta: தெரியாத.

en: g003: Error opening connection.
ta: g003: தொடர்பை ஆரம்பிப்பதில் பிழை.
